เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:22:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5779 5780 5781 [5782] 5783 5784 5785 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25664189 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #86715 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:46:25 PM »

อืม..........เสียดาย ภารกิจภูเก็ต ยกเลิกกะทันหัน

ผู้คนแถวๆโคกลอย เลยรอดตัวไป คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #86716 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:47:46 PM »

อืม..........เสียดาย ภารกิจภูเก็ต ยกเลิกกะทันหัน
ผู้คนแถวๆโคกลอย เลยรอดตัวไป คริๆ

รู้แกวอยู่แล้ว แต่คืนเลยหยบไปกางเต็นท์นอนซะ ..... แฮ่ แฮ่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86717 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:49:04 PM »

หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 999576 ครั้ง)

1 มีนาคม 2552 ขึ้น 6 ค่ำ เดือน 4  

วันนี้ครบล้าน..........

มีภาพปลากรอบ เผื่อพี่น้องนึกไม่ออกว่าครบล้านแบบใหน คริๆ คิก คิก คิก คิก

ขณะนี้  (อ่าน 999854 ครั้ง)
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #86718 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:49:41 PM »

udomkd, Mee noi, Gunchon, หนองหัวพราน, Pandanus, prasit (+ 2 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ฉ็องมาแว้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86719 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:51:32 PM »

ไหว้อรุณสวัสดิ์ครับ......ชุ่มฉ่ำครับ.....แดดเริ่มดีอีกแล้ว

สวัสดีครับพี่มานิต ไหว้

คุณแม่พรื่อมั่งแล้วครับพี่   หายดีแล้วม่ายครับ Cheesy Cheesy

ไหว้วัสดีครับ.....ยังนอนโรงบาลครับ....หมอให้รอดูอาการครับ.....สงสัยว่าทำไมเขาไม่ฉีดเซรุ่ม.....รู้ว่างูอะไรกัด....เพียงแต่เอาเลือดไปตรวจทุกระยะ  ขอบคุณมากครับ   ไหว้

จำไม่ผิด ที่เจาะเพราะต้องการเช็คเกล็ดเลือดหรือเม็ดเลือดนี่แหละครับ
หากผลเลือดยังอยู่ในค่าปกติ  แสดงว่าคงได้รับพิษน้อย คงปล่อยให้ร่างกายขับออกมาเองครับ แต่หมอก็จะตรวจดูผลเลือดวัดผลเป็นระยะๆครับ..........
คงไม่ต้องเป็นห่วงมากครับพี่ Cheesy Cheesy

เซรุ่มเป็นเหมือนวัคซีนครับ  ใช้วิธีหนามยอกเอาหนามบ่ง  .........

วันก่อนที่บ้าน หมออนามัย เบิกวัคซีนเด็กไปฉีดจากโรงบาล  เด็กไข้กันหมด และมีเสียชีวิตไป 1 คน ไม่รู้สาเหตุจากอะไร  แต่ยาล็อตนั้นต้องส่งไปตรวจ เจ้าหน้าที่ถูกตั้งกรรมการสอบสวน ต้องชดใช้กันเป็นเงินหลายบาทครับ 

เยี่ยม.... ผ่านได้หลายเรื่องจริงๆ..........สมัยหน้าสมัครนายบ้านที่ศรีสาครตะ.........ได้แน่จะได้ให้คำปรึกษา.....โลกบ้าน...... เยี่ยม

ขำก๊าก... ขำก๊าก.....คิดไม่ออกบอกนานบ้านปื๊ด .... ขำก๊าก.... ขำก๊าก....  ขอโทษนะค่ะหัวดังไปหน่อย...คริ คริ  คิก คิก คิก คิก

นายบ้าน   คริ คริ  เชยจัง   
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86720 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:54:42 PM »

udomkd, Mee noi, Gunchon, หนองหัวพราน, Pandanus, prasit (+ 2 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ฉ็องมาแว้ว

โลกพี่ลุงครับ น้าฉ็องแกมาแต่เช้าแล้ว 

ลุงเริ่มหลงๆลืมๆแล้วเหรอครับ........... บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86721 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:54:54 PM »

วันนี้จะครบล้านแล้ว  มีความสุขมากๆ

เรื่องราวเก่าๆก็ย้อนเข้ามามากมาย  

คิดถึง  น้าบ้าบอคนแรก ที่ตั้งกระทู้แห่งนี้

ก่อนเป็นปลัดบ้าบอในปัจจุบัน

หลายคนเข้ามาแล้วสาปสูญไป

ไม่มากก็น้อย

ล้วนเป็น ผู้ร่วมสร้าง สถิติร่วมกัน

สรรเสริญหมู่เรา ผองเรา

คำสัญญาจะคงอยู่

เราจะรวมกัน

ลายเคงกันต่อไป

คริๆ............
Grin

วันไหนสมาชิกในทีมมารวมตัวพบเจอกันพร้อมเพรียงหมดทุกคน  วันนั้นจะเป็นอีกวันที่ต้องจดจำ Smiley
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86722 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:56:29 PM »

ไหว้อรุณสวัสดิ์ครับ......ชุ่มฉ่ำครับ.....แดดเริ่มดีอีกแล้ว

คุณแม่พรื่อมั่งแล้วครับพี่   หายดีแล้วม่ายครับ Cheesy Cheesy

ไหว้วัสดีครับ.....ยังนอนโรงบาลครับ....หมอให้รอดูอาการครับ.....สงสัยว่าทำไมเขาไม่ฉีดเซรุ่ม.....รู้ว่างูอะไรกัด....เพียงแต่เอาเลือดไปตรวจทุกระยะ  ขอบคุณมากครับ   ไหว้

จำไม่ผิด ที่เจาะเพราะต้องการเช็คเกล็ดเลือดหรือเม็ดเลือดนี่แหละครับ
หากผลเลือดยังอยู่ในค่าปกติ  แสดงว่าคงได้รับพิษน้อย คงปล่อยให้ร่างกายขับออกมาเองครับ แต่หมอก็จะตรวจดูผลเลือดวัดผลเป็นระยะๆครับ..........
คงไม่ต้องเป็นห่วงมากครับพี่ Cheesy Cheesy

เซรุ่มเป็นเหมือนวัคซีนครับ  ใช้วิธีหนามยอกเอาหนามบ่ง  .........

วันก่อนที่บ้าน หมออนามัย เบิกวัคซีนเด็กไปฉีดจากโรงบาล  เด็กไข้กันหมด และมีเสียชีวิตไป 1 คน ไม่รู้สาเหตุจากอะไร  แต่ยาล็อตนั้นต้องส่งไปตรวจ เจ้าหน้าที่ถูกตั้งกรรมการสอบสวน ต้องชดใช้กันเป็นเงินหลายบาทครับ 

เยี่ยม.... ผ่านได้หลายเรื่องจริงๆ..........สมัยหน้าสมัครนายบ้านที่ศรีสาครตะ.........ได้แน่จะได้ให้คำปรึกษา.....โลกบ้าน...... เยี่ยม

ขำก๊าก... ขำก๊าก.....คิดไม่ออกบอกนานบ้านปื๊ด .... ขำก๊าก.... ขำก๊าก....  ขอโทษนะค่ะหัวดังไปหน่อย...คริ คริ  คิก คิก คิก คิก

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย....ตำแหน่งนี้แหละ......สุดยอด.....ปลายโหนด......เลยปลัด   คริ  คริ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #86723 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:57:35 PM »

ฉ็องมาแว้ว

โลกพี่ลุงครับ น้าฉ็องแกมาแต่เช้าแล้ว 

ลุงเริ่มหลงๆลืมๆแล้วเหรอครับ........... บู่

พอดีว่าไม่เห็น มันเพิ่งยิ้มฮ๊ะ เลยเห็นฟันขาวๆ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86724 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:58:33 PM »

เอารูปมาให้แล  เผื่อพี่น้องสนใจไปมิตติ้งที่นี่บ้าง  หาดทรายยาวติดต่อกันนับสิบกิโลเมตร

ทรายขาว น้ำทะเลสวย บรรยากาศดี  และ ปลอดภัยด้วย  ...... ไปกันถึงเปล่าจ๊ะ

ฮ่า ดี (วัน) ....... รายงาน

น่าสน น่าสน 
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86725 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 01:59:20 PM »

ฉ็องมาแว้ว

พอดีว่าไม่เห็น มันเพิ่งยิ้มฮ๊ะ เลยเห็นฟันขาวๆ
อ๋อ....ตาก็ฝ้าฟางด้วย......... Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86726 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 02:01:58 PM »

หากเป็นได้ ปีนี้จะจัด ทีมด้ามขวาน ปะทะหนังกะติ๊ก

ความเป็นไปได้ ก็พวกเรา ช่วยสนับสนุนกันครับ

VS

VS

ว.

น.

ส.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86727 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 02:04:06 PM »

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย....ตำแหน่งนี้แหละ......สุดยอด.....ปลายโหนด......เลยปลัด   คริ  คริ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

บ้านเรา เขาเยียกผู้ใหญ่    แถวศรีสาครเยียกไอ้ไหร๋อ่ะ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #86728 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 02:04:35 PM »

พึ่งกลับจาก ตปท. ฝนก็ตกไม่หยุด ... Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86729 เมื่อ: มีนาคม 01, 2009, 02:08:10 PM »

หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 999920 ครั้ง)

ไกล้มาทุกทีๆ ............

กอดคอข้ามผ่าน 1000000 ด้วยกันครับพี่น้อง Grin Grin
หน้า: 1 ... 5779 5780 5781 [5782] 5783 5784 5785 ... 35779
  พิมพ์