เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 01:29:42 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5794 5795 5796 [5797] 5798 5799 5800 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25656553 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #86940 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:03:56 AM »

สวัสดียามเช้าพี่น้องชาวใต้บ้านเราที่น่ารักทุกท่าน

มากันแล้วพบกันหล่าวกะแจกกันก่อนแหละหัวเช้าๆ
ขอบคุณครับ  ไหว้  + คืนเช่นกันครับ ไหว้

ได้รับแล้วก็ ตื่นมาแจกทุกท่านกลับครับ ไหว้

กลัวขาดทุน รับไปด้วยครับ.... Grin

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86941 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:04:30 AM »

ไหว้สวัสดีคับ   ฝนตกหนัก  ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับ ไหว้

บังมาแว้วๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ห๊า......บังมาแว๊วววว Grin Grin Grin
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #86942 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:06:23 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้  สวัสดีครับ

ไม่ได้เข้ามาหลายวันคิดถึงพี่ๆน้องๆทีมงานจัง  โดยเฉพาะพี่ตุ้ม   จูบบบบ จูบบบบ

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #86943 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:06:59 AM »

ฝนเทลงมาแล้วหล่าว   Tongue  ไปทำงานดีกว่า

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86944 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:07:19 AM »

สวัสดียามเช้าพี่น้องชาวใต้บ้านเราที่น่ารักทุกท่าน

มากันแล้วพบกันหล่าวกะแจกกันก่อนแหละหัวเช้าๆ
ขอบคุณครับ  ไหว้  + คืนเช่นกันครับ ไหว้

ได้รับแล้วก็ ตื่นมาแจกทุกท่านกลับครับ ไหว้

กลัวขาดทุน รับไปด้วยครับ.... Grin

เมื่อวานพี่น้องเรากอดคอเดินข้ามผ่านล้าน  เสียดายพี่ตุ้มไม่อยู่..........

ไม่งั้น.......

โลกพี่ลุงเข้มจะเจ็บกว่านี้.......คริๆ คิก คิก คิก คิก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #86945 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:15:49 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้  สวัสดีครับ

ไม่ได้เข้ามาหลายวันคิดถึงพี่ๆน้องๆทีมงานจัง  โดยเฉพาะพี่ตุ้ม   จูบบบบ จูบบบบ

ไม่มี ไม่มี ไฟฉายหมดแล้วครับ.....มีดก็หมดแล้วครับ...... แบร่

เมื่อวานพี่น้องเรากอดคอเดินข้ามผ่านล้าน  เสียดายพี่ตุ้มไม่อยู่..........

ไม่งั้น.......

โลกพี่ลุงเข้มจะเจ็บกว่านี้.......คริๆ คิก คิก คิก คิก

วันนี้เลยยอนซะ.....เสียเบี้ยไป เกือบแปดพันบาท  สะจาย.... คิก คิก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86946 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:16:02 AM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ....น้องมาแล้ววันนี้สาย......มี  ธะ รุ     โดนชก      ธุระ    วันนี้ตำหวมดไม่มาหาที... คิก คิก

ตกใจ....ยังคิดอยู่ว่า  อิ  ไปหาเองดีป่าว......ออยล์ว่าออยล์คงไม่ผิด  นะค่ะ. ... กิ๊วก๊าว

กิ๊วก๊าว.. บู่ (  หลวงปื๊ดว่าไงขอความเห็นหน่อย  )  งง   ตกใจ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #86947 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:18:32 AM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ....น้องมาแล้ววันนี้สาย......มี  ธะ รุ     โดนชก      ธุระ    วันนี้ตำหวมดไม่มาหาที... คิก คิก

ตกใจ....ยังคิดอยู่ว่า  อิ  ไปหาเองดีป่าว......ออยล์ว่าออยล์คงไม่ผิด  นะค่ะ. ... กิ๊วก๊าว

กิ๊วก๊าว.. บู่ (  หลวงปื๊ดว่าไงขอความเห็นหน่อย  )  งง   ตกใจ

น้าหลวงปื๊ด.....น้องออยล์มาฮวนหล่าวโ๊ด๊..... Grin

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86948 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:20:14 AM »

หวัดดีคับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนอีกเช่นเคย เช้าถึงก็เสียเบี้ยค่าซ่อมแมงกะไซไซด์เลย

ออยล์ตื่นยังหว่า

ไหว้...ดีค่ะพี่ดาผู้น่ารัก.....ตื่นตั้งแต่เช้าแล้วค่ะ.....ไปธุระมา ......  คิดถึงนะค่ะ   หลงรัก

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #86949 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:20:33 AM »

ไปท่าพระจันทร์มีใครเอาพระปลอมมะ จะซื้อมาฝาก

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #86950 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:21:10 AM »

จังเกิ้ลแพะ หากลีบจำปาเจอยัง ไม่สนใจอีนี่เหรอ? อิๆ

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ขอบคุณท่านพี่เข้มมากๆครับที่กรุณา........ความหลงไหลเสน่หความเย้ายวนใน เรือนร่าง เรื่องราวเจ้า " ม้าสีหมอกกลีปจำปา" ของตัวกระผม

หวลกลับมาใหม่อีกครั้งและดูจะรุนแรงกว่าเก่ามากกว่ามาก.......หมดความสามารถไร้วาสนาเมื่อใด จะขอกลับมารับความกรุณาจากท่านพี่ฉับพลัน.....ขอรับครับกระผม

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ขออนุญาตเจ้าของภาพด้วยนะครับ รู้สึกว่าจะเป็นท่านพี่ตูเดอฟร๊องซ์ ฉลามหนุ่มแห่งซึมเศร้าทีม ขอบคุณครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #86951 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:21:53 AM »

หวัดดีคับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศร้อนอีกเช่นเคย เช้าถึงก็เสียเบี้ยค่าซ่อมแมงกะไซไซด์เลย

ไหว้...ดีค่ะพี่ดาผู้น่ารัก.....ตื่นตั้งแต่เช้าแล้วค่ะ.....ไปธุระมา ......  คิดถึงนะค่ะ   หลงรัก

คิดถึงมากกว่าใครๆปล่าว โดยเฉพาะพี่บัง อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86952 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:22:17 AM »

ไปท่าพระจันทร์มีใครเอาพระปลอมมะ จะซื้อมาฝาก

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรักพี่ดาค่ะช่วน  ว. 13   ด้วยค่ะ..... ฝากซื้อของ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #86953 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:23:30 AM »

คิดถึงมากกว่าใครๆปล่าว โดยเฉพาะพี่บัง อิอิ

พูดถึงบังเป็นอันว่าเลิกกันนะค่ะ....โป้งแล้ว........ งอน... งอน... งอน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #86954 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 11:24:00 AM »

ระวังตำรวจ....จับ.... Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 5794 5795 5796 [5797] 5798 5799 5800 ... 35779
  พิมพ์