เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 01:32:16 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5801 5802 5803 [5804] 5805 5806 5807 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25657209 ครั้ง)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #87045 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:39:26 PM »

ถ้าโดนที่คอ.....อะไรจะเกิดขึ้น
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #87046 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:40:18 PM »

หลบเรินก่อนนะ   ไหว้
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87047 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:41:08 PM »

เห็นมีดคมๆแล้วเสียวไม่หาย  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย
ผมเสียวมีดมากหวาปืนหล่าว

แล้วฝ่ายนู้พาไหรมามั่งล่ะน้องออยล์ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้ เค้าพานายบ้าน........มาขอร้องอย่าเอาเรื่อง.......ผู้ใหญ่หลายคน.....ตอนเย็นน้องว่าจะชวน ตร. ข้างเรินมานั้งกัน. ไหว้

โจรพกไหร๋มามั่ง ไม่ใช่ว่า ตอเดียว พาใครมามั่ง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #87048 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:42:43 PM »

พี่ตุ้มเอาจริงป่ะ 5 เค ... ไม่งั้นผมจะเอาไปปล่อยที่เบลดรีวิว สัก 6 เค เห็นว่า ไม่ผลิดแล้วราคาเริ่มกระโดด ... Cool

ปล. - ระดมทุนเพื่อน้อง 686 ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าผมรับ ขาดรายได้ไปพันนึง.....
                     ไปปล่อยที่โน่นก็ได้ครับ...ขอบคุณมากครับแพะสำหรับราคาพิเศษ(มาก)....  น้ำลายหก

อีกอย่างตอนนี้ต้องจำศีลไปก่อนครับ...รอน้องคิมมี่มาค่อยว่ากันใหม่.... หัวเราะร่าน้ำตาริน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87049 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:44:13 PM »

เห็นมีดคมๆแล้วเสียวไม่หาย  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

แล้วฝ่ายนู้พาไหรมามั่งล่ะน้องออยล์ เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ไหว้ เค้าพานายบ้าน........มาขอร้องอย่าเอาเรื่อง.......ผู้ใหญ่หลายคน.....ตอนเย็นน้องว่าจะชวน ตร. ข้างเรินมานั้งกัน. ไหว้

โจรพกไหร๋มามั่ง ไม่ใช่ว่า ตอเดียว พาใครมามั่ง

คิก คิกฮิฮิ   ไม่ฉลาดเลย  ตูร หัวเราะร่าน้ำตาริน.....หาม้ายไหล.....มันเห็นออยล์เป็นผู้หญิง   น่ารักๆ  คงไม่มีไหล....พาแต่หมัดมาค่ะ   บู่
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87050 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:47:32 PM »

ถ้าโดนที่คอ.....อะไรจะเกิดขึ้น

ก้าตายแหละครู...... ตกใจ.ทั้งโจร   ทั้งออยล์    ครูค่ะยังไงๆ ... ก็มาประกันด้วยนะค่ะ ... ช่วยแล้วก็ช่วยให้หลอดสงสารออยล์นะค่ะ. ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87051 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:49:40 PM »

คิก คิกฮิฮิ   ไม่ฉลาดเลย  ตูร หัวเราะร่าน้ำตาริน.....หาม้ายไหล.....มันเห็นออยล์เป็นผู้หญิง   น่ารักๆ  คงไม่มีไหล....พาแต่หมัดมาค่ะ   บู่

ยังกะแม่หมา...... คิก คิก คิก คิก  มีแต่หมัด......   คิก คิก คิก คิก

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #87052 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:53:51 PM »

ใจเย็นๆนะยายRO.ค่อยๆพูด คุยกันด้วยเห็ตและผล เรื่องจะใด้จบลงแบบไม่บานปลาย และจะใด้ไม่ติดค้างซึ้งกันและกัน จะใด้สบายใจทั้ง2ฝ่าย.นะครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87053 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:57:34 PM »

ก้าตายแหละครู...... ตกใจ.ทั้งโจร   ทั้งออยล์    ครูค่ะยังไงๆ ... ก็มาประกันด้วยนะค่ะ ... ช่วยแล้วก็ช่วยให้หลอดสงสารออยล์นะค่ะ. ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน

น่าจะต้องอบรมใหม่กันละครับ พี่มานิตย์ ใอ้นี่มันบ้าเจงๆ เอาเข้าจริงแบบนั้นมันอาจเสียเปรียบเขาได้ น๊ะนั่น

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #87054 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 04:58:47 PM »

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ ช่วงเย็นๆ ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #87055 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 05:02:28 PM »

พูดถึงเรื่องใช้มีดแทง พี่นพพร(อดีต ทหารอากาศ) อายุน่าจะ 50 กว่าแล้ว รู้จักกันในเวปมีด

แกอยู่กรุงเทพ ตอนนั้นไปทำธุระ น่าจะแถวเจริญนคร แกนั่งรถสามล้อเครื่อง แล้วโดนโจรกระชากสร้อย

มันมากันสองคน ขี่รถเครื่องมา พอกระชากเสร็จแกก็กระโดดลงรถตามไปเลย จังหวะ รถติด

แกเลยเอามี สไปเดอร์โคโลนิน ปักไปที่หลัง คนซ้อนท้าย ในจังหวะนั้นคนขับมันเร่งเครื่องหนีพอดี

ทุกวันนี้พี่นพพร ยังประกาศหามีดอยู่เลย เพราะติดหลังโจรไปด้วย เล่มนั้นตอนนั้น ราคา 5 พัน

โจรมันจะคุ้มค่ารักษาไหมเนี่ย ... เวลาใช้มีดพยายามปาดไว้ก่อน พูดถึงเรื่องแทงทำให้เห็นประโยชน์

ของมีดดีมีคุณภาพ เพราะว่าโอกาสที่ใบมีดจะพับกลับมาโดนเราเองน้อย เพราะเคยมีคนใช้มีดก็อป

แทงแต่ไม่โดยไปโดนของแข็งอย่างอื่น ทำให้มีดพับกลับมาโดนมือตัวเอง ไม่มีมีดสุดท้ายโดนยำ

ผมกลัวแบบนี้ละพี่แพะ เลยชอบใบตายมากกว่า ผมกลัวมีดมากกว่าปืนอีก เสียวอะ

ใช่ครับน้าดา บางคนจึงชอบใบตายที่พกแล้วเนียน โลนินนี่ก็เจ็ง น้ำหนักเบาเพราะด้ามเจาะรูครับ

คมก็แจ่ม ไม่แพ้โยจิมโบ้ แต่ ปลายแหลมไปหน่อยครับ ... ว่าแล้ว เอาออกมาขายกินดีกว่าเล่มนี้ อิๆ

รับ      น้ำลายหก น้ำลายหก

สวยจังพี่แพะเท่าไหร่ครับ อะไรพี่ตุ้มไวจัง

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87056 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 05:03:27 PM »

น่าจะต้องอบรมใหม่กันละครับ พี่มานิตย์ ใอ้นี่มันบ้าเจงๆ เอาเข้าจริงแบบนั้นมันอาจเสียเปรียบเขาได้ น๊ะนั่น

ต้องรุมกันซักหน่อยนะครับกะยายออยล์นี่......ติวเข้มเลย....
อันดับ    เรื่อง  การควบคุมอารมณ์.... บู่  โผงผางแบบนี้..... อ๋อย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #87057 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 05:04:47 PM »

ไหล.....มันหามีไม๋ถ้าไม่เอา ลัน ไปจมง้าน Grin Grin
ถ้ามีไหลสัก3ตัวเติบๆ แกงขั้วใส่หัวข่าอ่อน. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ฮาย แหลงแล้วอยากแปลบ
หรือว่าปิ้งให้แห้งแล้วแกงพุงปลาทอดไหลย่าง....ไอ้หย๋า..ลังก๊ะ. น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก..เอาแกงวัวมาแลกกะไม่ยอมง้าน

อิ...อิ...น้อง ออยล์ อย่าหาเรื่องอีแทงพี่หล่าวง้านน้องเหอ..เดียวให้แกงพุงปลาทอดไหลย่างสักถ้วย..เสียวแปล็บชาด

ปล..น้องออยล์ เหอหาปืนสักบอกตะ..หรอยหวาเวลารบกับคน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 02, 2009, 05:06:42 PM โดย Gunchon » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87058 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 05:07:37 PM »

สวยจังพี่แพะเท่าไหร่ครับ อะไรพี่ตุ้มไวจัง

ตามนี้ครับน้าดา....
                      V
                      V
                      V
พี่ตุ้มเอาจริงป่ะ 5 เค ... ไม่งั้นผมจะเอาไปปล่อยที่เบลดรีวิว สัก 6 เค เห็นว่า ไม่ผลิดแล้วราคาเริ่มกระโดด ... Cool

ปล. - ระดมทุนเพื่อน้อง 686 ครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

น้าดาไม่รับไว้ก่อนเหรอ..... เยี่ยม
                  เบื่อแล้วค่อยปล่อยต่อให้ผม.....(รอให้บานเป็นเรื่อง ๆ ก่อน)

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #87059 เมื่อ: มีนาคม 02, 2009, 05:08:03 PM »

พี่ดา ตระหนักบ้างมะ ไร บอกว่าแฟน เฟิน  กลับใจยังทันนะพี่ดา 55555

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
หน้า: 1 ... 5801 5802 5803 [5804] 5805 5806 5807 ... 35779
  พิมพ์