เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:16:08 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5822 5823 5824 [5825] 5826 5827 5828 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25659183 ครั้ง)
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #87360 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 10:44:40 AM »

วันนี้มาเสนอขอดีของการมีเซ็กซ์  ออยล์จ๋าอ่านไว้นะ อิอิ

คุณูปการของ SEX
SEX - ลดความอ้วน  
SEX - บำรุงความงาม  
SEX - แก้ปวดหัว   และอาการแพ้  
SEX - ช่วยประหยัด … ไม่ต้องซื้อน้ำ หอม  
SEX - ทำให้ผมนุ่มเป็นเงางาม  
SEX - ฯลฯ … ฯลฯ … ฯลฯ  
คุณรู้หรือไม่ว่าผิวหนังสามารถบอกคุณได้ว่าคน ๆ  
นั้นกระตือรือร้นทางเพศหรือไม่    
มีกิจกรรมทางเพศเฉื่อยชาหรือกระปี้กระเปร่าดี  
ขอว่าเป็นข้อ ๆ  
1. เซ็กส์คือการบำรุงความงาม การทดลองทางวิทยาศาสตร์ พบว่า   ขณะ
ผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์ เธอจะหลั่งฮอร์โมนเอสโตรเจนออกมาปริมาณมาก  
ซึ่งทำให้เส้นผมเป็นเงางามและผิวหนังนุ่มนวล  
2. เพศสัมพันธ์ที่อ่อนโยนและผ่อนคลายช่วยลดการอักเสบทางผิวหนัง เช่น สิว   และผื่นต่าง ๆ ได้   เหงื่อที่ไหลออกมาเป็นตัวชะล้างรูขุมขน ทำให้ผิวหนังผ่องใส  
3. เพศสัมพันธ์ช่วยเผาผลาญแคลอรี่ที่คุณกินเข้าไปช่วงมื้อค่ำอันโรแมนติก  
4. เซ็กส์คือการออกกำลังกายที่ปลอดภัยที่สุด  
มันทั้งช่วยยืดเส้นยืดสายและทำให้กล้ามเนื้อตึงในทุก ๆ ส่วน ของร่างกาย  
อีกทั้งน่าสนุกกว่าจ๊อกกิ้งหรือว่ายน้ำสัก 20 เที่ยว เป็นไหน ๆ  
แถมยังไม่ต้องใช้รองเท้ากีฬาแพง ๆ  
5. เซ็กส์ช่วยลดความตึงเครียดได้ดียิ่งกิจกรรมทางเพศช่วยหลั่งสารเอนดอร์ฟินส์ในกระแสเลือดทำให้คุณรู้สึกดีขึ้น  
6. มีเซ็กส์บ่อย ๆ   คุณยิ่งได้รับสารเคมีที่ชื่อ “ ฟีโรโมนส์ ” (Pheromones) มากยิ่งขึ้น  
7. กลิ่นตัวที่ถูกขับออกมาขณะมีความต้องการทางเพศ เป็น “ น้ำหอม ”
ที่ช่วยกระตุ้นให้เพศตรงข้ามคึกคักได้อย่างเหลือเชื่อ  
8. จูบกันทุกกวันลดอาการฟันผุ  
การจูบกระตุ้นน้ำลายให้ขับน้ำลายออกมาจึงช่วยชะล้างฟันของคุณให้สะอาด  
9. เซ็กส์แก้ปวดหัว  
ตลอดกระบวนการทางเพศจะช่วยผ่อนคลายความตึงเครียดซึ่งไปปิดกั้นหลอดเลือดในสมองไว  
10. ร่วมเพศบ่อย ๆ  
ช่วยแก้อาการคัดจมูกเพราะเซ็กส์เป็นยาแอนตี้ฮิสตามีนจากธรรมชาติ  
แก้อาการแพ้ฝุ่นแพ้ละอองได้ดี  
11. เซ็กส์จะเป็นยานอนหลับที่มีประสิทธิภาพดีกว่า Valium “
แวเลี่ยม ” หลายเท่า   ถ้าคุณสามารถมีเซ็กส์เกิน 5 ครั้งในหนึ่งคืน  

ใครก๊อบหรือเอาไปเผยแพร่จ่ายมาหนึ่งอ่าง อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2009, 10:46:28 AM โดย นายต้นงิ้ว » บันทึกการเข้า

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87361 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 10:45:13 AM »

กิ๊วก๊าว...น้องมาแล้วค่ะ....รายงานผล.....ที่คืบหน้า....จบค่ะ..จบจริงๆ... กิ๊วก๊าว

ทางโน้นมากันหลายคนรวมถึง  2  แสบ  ยี๊ขอโทษแล้วให้สัญญาว่าจะไม่ทำอีก

น้องก็บอกว่าเราไปแจ้งแล้วว่าจะถูก ขโมยรถ....  ตกใจ  แล้วเอาใบบันทึกประจำวันให้ดูแวบๆ ยิ้มีเลศนัย

(   ใบเก่าเรื่องอื่น  ) ขำก๊าก  ขู่ไปก่อน.....แล้วมีไรเกิดขึ้นกับออยล์ก็ ..... คือฝ่ายเค้าทำนะ แลบลิ้น

พี่ที่เป็น  ตร.  บอกว่าให้ค่าทำขวัญน้องเค้าด้วย......แล้วให้ออยล์เรียกเอาเองไปเลน...(แว้วๆ 2 แสน)  คริ คริ  โดนชก

ออยล์บอกว่าไม่เอา........สงสาร(พ่อ+แม่คุณ)..... หลงรัก  แต่อย่ามาทำไรแถวนี้อีก....ไม่อยากมีเรื่องกับใคร

พี่ทำมาหากิน...... ยี๊    ... อยู่ดีๆตัวที่ถูกแทงพูดว่า   ไหว้   ผมทำให้พี่ตกใจผมขอโทษคับ.... ไหว้

ยี๊เหมือนจะเอา TEEN  ลูบหัวด้วยความเอ็นดู....แล้วกราบออยล์  งง  งง เลย (ตูรไม่ใช่พระ) เยาะเย้ย

มันบอกว่ามันทำให้พ่อ+แม่เสียใจกับมันมามากแล้ว.... หัวเราะร่าน้ำตาริน.มันไม่ทำอีกแล้ว  (มาบอกตูรทำไมบอกพ่อ+แม่แกโน้น) คิก คิก

แล้วก็แยกย้ายกับก่อนกลับวัยรุ่นเรียกร้องขอดูแผล.... โดนชกโชว์เลยไม่เห็นไหร....ปิดแผลเติบ อิตาย..(กันน้ำเข้า) ตกใจ

ยิ้มีเลศนัยตกลงจบค่ะ..  (มีพี่ๆ  เพื่อนๆมานั้งฟังอยู่ด้วย.....ดูแล้วมันกลัวค่ะ....เพราะได้ออกมาจาก คุก  ได้  2 เดือนได้ ) บู่

***(  ถ้ามันสบาย ... มันคงไม่ออกมา  )***

ไหว้... ขอขอบคุณ  พี่่ๆเพื่อนๆ  เพื่อนคอปืน....ด้ามขวานทุกๆท่าน   รวมถึงพี่ๆ  นักกีฬา  IPSC  ตรัง  พัทลุง

ที่เป็นหว่งน้อง.......น้องจะดูแลตัวเองให้ดีตลอดไป......และจะคำที่พี่ๆทุกท่านสอน.....ขอบคุณจริงๆ....ขอบคุณมากๆ.... ไหว้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ว้า เรื่องจบซะแล้ว....

ว่าจะไปเรียกค่าเสียหายให้น้องออยล์เป็น 11 กับ 12 อย่างละกระบอกสักหน่อย อิ อิ

ไหว้...ตอนนี้ต้องการคนคุมกันด่วนค่ะครู....ส่งมาด้วย กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87362 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 10:46:10 AM »

ถามไหรหิดพี่น้อง..ชาวใต้ทุกท่านไม่รู้ว่ามีคนเล่น .38ซุปเปอร์ กันมั่งหม้าย
พอหาลูกได้หม้ายแถว คอน พัทลุง หาดใหญ่

ผมชอบครับแต่หาม่ายได้ เสียงดังสะใจดี ยิงทีคนกระจายเลย พี่ดุลย์พอมีให้แบ่งไหมครับ ขี้ร้ายๆก็เอา

ผมมีตัวเดียวที่เป็น  .38ซุปเปอร์ ปืนใหม่เพิ่งถอยมาไม่นานเป็นของ บูล เอ็ม5 ผมชอบอีตรงนี้แหละ
ที่มันดุดันทะลุทะลวงดีแถมหมัดหนักพอๆกับ.45 แต่ลูกดก ตั้ง 18+1 นัด แต่ผมยัดได้แค่ 17 กะเจ็บมือแล้ว
ที่เด็ดอีกแบบคือมันเป็นปืนที่ดุเหมือนออกแบบสำหรับต่อกรระหว่างคนกับคนถ้าเราเลือกหัวกระสุนที่ นน. เท่าๆกับ 9มม.
แล้วมันดีตรงทะลวงหายแล้วหาหัวไม่พบ...ถ้าพบก็สับสนกับ 9มม. อีกต่างหาก..ยิงผ่านตัวถังรถก็เหมาะ
แถวๆชลบุรีหาลูกปืนง่ายที่สนามมีตลอด

ผมอีเปลี่ยนชื่อเป็น ไอ้ดุลย์ปืนดุ อยู่แล้วนิ

แต่เจ้าของปืนใจดีขี้เล่นไม่เคยก้าวร้าวใครนะคร้าบ

ฮาย ลุงดุลย์เห้อ  โจรตายกับจุดสองสองก่าลุยเสียแหม็ด   หรือม้ายบางทีเด็กวัยรุ่นก่าม่องเท่งกับไอ้ควายจังหูเสียแหม็ดนิ  Grin
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #87363 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 10:49:09 AM »

สวัสดีทุกท่านครับ

วันนี้มาหาลูกค้าที่นิคมเวลโกรว์บางนา กม.36

เจอบ้านที่ทำจากตู้คอนเทรนเนอร์ ถามราคาให้หน่อยนะครับพี่ ชอบมาก

เข้าท่าแฮะ ย้ายไปไหนมาไหนสะดวก อือ....มันอยู่แถวๆไหนนะ เจอแล้วจะถามให้เลย
แต่ค่าขนไปถึงใต้นี่ซิ...คงบาน

หลงรักพี่ดุลย์ค๊าบปลาสลิดแถวบางนาด้วยซิอร่อยเด๋ หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87364 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 10:52:31 AM »

วันนี้มาเสนอขอดีของการมีเซ็กซ์  ออยล์จ๋าอ่านไว้นะ อิอิ

คุณูปการของ SEX
SEX - ลดความอ้วน  
SEX - บำรุงความงาม  
SEX - แก้ปวดหัว   และอาการแพ้  
SEX - ช่วยประหยัด … ไม่ต้องซื้อน้ำ หอม  
SEX - ทำให้ผมนุ่มเป็นเงางาม  
SEX - ฯลฯ … ฯลฯ … ฯลฯ  
คุณรู้หรือไม่ว่าผิวหนังสามารถบอกคุณได้ว่าคน ๆ  
นั้นกระตือรือร้นทางเพศหรือไม่    
มีกิจกรรมทางเพศเฉื่อยชาหรือกระปี้กระเปร่าดี  
ขอว่าเป็นข้อ ๆ  
1. เซ็กส์คือการบำรุงความงาม การทดลองทางวิทยาศาสตร์ พบว่า   ขณะ
ผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์ เธอจะหลั่งฮอร์โมนเอสโตรเจนออกมาปริมาณมาก  
ซึ่งทำให้เส้นผมเป็นเงางามและผิวหนังนุ่มนวล  
2. เพศสัมพันธ์ที่อ่อนโยนและผ่อนคลายช่วยลดการอักเสบทางผิวหนัง เช่น สิว   และผื่นต่าง ๆ ได้   เหงื่อที่ไหลออกมาเป็นตัวชะล้างรูขุมขน ทำให้ผิวหนังผ่องใส 
 3. เพศสัมพันธ์ช่วยเผาผลาญแคลอรี่ที่คุณกินเข้าไปช่วงมื้อค่ำอันโรแมนติก  
4. เซ็กส์คือการออกกำลังกายที่ปลอดภัยที่สุด  
มันทั้งช่วยยืดเส้นยืดสายและทำให้กล้ามเนื้อตึงในทุก ๆ ส่วน ของร่างกาย  
อีกทั้งน่าสนุกกว่าจ๊อกกิ้งหรือว่ายน้ำสัก 20 เที่ยว เป็นไหน ๆ  
แถมยังไม่ต้องใช้รองเท้ากีฬาแพง ๆ  
5. เซ็กส์ช่วยลดความตึงเครียดได้ดียิ่งกิจกรรมทางเพศช่วยหลั่งสารเอนดอร์ฟินส์ในกระแสเลือดทำให้คุณรู้สึกดีขึ้น  
6. มีเซ็กส์บ่อย ๆ   คุณยิ่งได้รับสารเคมีที่ชื่อ “ ฟีโรโมนส์ ” (Pheromones) มากยิ่งขึ้น  
7. กลิ่นตัวที่ถูกขับออกมาขณะมีความต้องการทางเพศ เป็น “ น้ำหอม ”
ที่ช่วยกระตุ้นให้เพศตรงข้ามคึกคักได้อย่างเหลือเชื่อ  
8. จูบกันทุกกวันลดอาการฟันผุ  
การจูบกระตุ้นน้ำลายให้ขับน้ำลายออกมาจึงช่วยชะล้างฟันของคุณให้สะอาด  
9. เซ็กส์แก้ปวดหัว  
ตลอดกระบวนการทางเพศจะช่วยผ่อนคลายความตึงเครียดซึ่งไปปิดกั้นหลอดเลือดในสมองไว  
10. ร่วมเพศบ่อย ๆ  
ช่วยแก้อาการคัดจมูกเพราะเซ็กส์เป็นยาแอนตี้ฮิสตามีนจากธรรมชาติ  
แก้อาการแพ้ฝุ่นแพ้ละอองได้ดี  
11. เซ็กส์จะเป็นยานอนหลับที่มีประสิทธิภาพดีกว่า Valium “
แวเลี่ยม ” หลายเท่า   ถ้าคุณสามารถมีเซ็กส์เกิน 5 ครั้งในหนึ่งคืน  

ใครก๊อบหรือเอาไปเผยแพร่จ่ายมาหนึ่งอ่าง อิอิ

สงสัยเราคงใช้เวลาน้อยไปแล้ว.......... Huh Huh Grin

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #87365 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 10:56:06 AM »

ไหว้ครับพี่น้องครับ ใครไม่รู้แจกแต้ม เดี๋ยววันนี้แจกทั้งวันครับ  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #87366 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 10:57:28 AM »

ถามไหรหิดพี่น้อง..ชาวใต้ทุกท่านไม่รู้ว่ามีคนเล่น .38ซุปเปอร์ กันมั่งหม้าย
พอหาลูกได้หม้ายแถว คอน พัทลุง หาดใหญ่

ผมชอบครับแต่หาม่ายได้ เสียงดังสะใจดี ยิงทีคนกระจายเลย พี่ดุลย์พอมีให้แบ่งไหมครับ ขี้ร้ายๆก็เอา

ผมมีตัวเดียวที่เป็น  .38ซุปเปอร์ ปืนใหม่เพิ่งถอยมาไม่นานเป็นของ บูล เอ็ม5 ผมชอบอีตรงนี้แหละ
ที่มันดุดันทะลุทะลวงดีแถมหมัดหนักพอๆกับ.45 แต่ลูกดก ตั้ง 18+1 นัด แต่ผมยัดได้แค่ 17 กะเจ็บมือแล้ว
ที่เด็ดอีกแบบคือมันเป็นปืนที่ดุเหมือนออกแบบสำหรับต่อกรระหว่างคนกับคนถ้าเราเลือกหัวกระสุนที่ นน. เท่าๆกับ 9มม.
แล้วมันดีตรงทะลวงหายแล้วหาหัวไม่พบ...ถ้าพบก็สับสนกับ 9มม. อีกต่างหาก..ยิงผ่านตัวถังรถก็เหมาะ
แถวๆชลบุรีหาลูกปืนง่ายที่สนามมีตลอด

ผมอีเปลี่ยนชื่อเป็น ไอ้ดุลย์ปืนดุ อยู่แล้วนิ

แต่เจ้าของปืนใจดีขี้เล่นไม่เคยก้าวร้าวใครนะคร้าบ

ฮาย ลุงดุลย์เห้อ  โจรตายกับจุดสองสองก่าลุยเสียแหม็ด   หรือม้ายบางทีเด็กวัยรุ่นก่าม่องเท่งกับไอ้ควายจังหูเสียแหม็ดนิ  Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก Grin จริงๆด้วย....เจอ.22ติดกล้องนี่น่ากลัวที่ซู้ดดดดด.....กรณีเซลล์เต้นท์รถที่สี่แยกปฐมพรโดน .22ติดกล้องเข้าไป..เสร็จ เยี่ยม

เจอ 9มม.หรือ.45พอมองเห็นมีโอกาสหลบหรือสวนทันนะเนี่ย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87367 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 10:58:59 AM »

ไหว้ครับพี่น้องครับ ใครไม่รู้แจกแต้ม เดี๋ยววันนี้แจกทั้งวันครับ  หลงรัก

เมื่อวานรื้อร้านเจอเขียว-เหลืองตกหล่นอยู่บ้างมั๊ย..... Grin
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #87368 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:03:20 AM »

เมื่อวานรื้อร้านเจอเขียว-เหลืองตกหล่นอยู่บ้างมั๊ย..... Grin

รื้อของออกทำเจ้าสองชั้นนี้ทั้งวันจนค่ำกว่าจะเสร็จครับพี่หลวง เข็ดไปทั้งตัวครับ   โดนชก โดนชก โดนชก

เขียวเหลือง ว่างๆว่าจะซื้ออยู่ เวลาจำเป็นจะได้มีใช้ อิอิ  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #87369 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:05:33 AM »

สวัสดีทุกท่านครับ

วันนี้มาหาลูกค้าที่นิคมเวลโกรว์บางนา กม.36

เจอบ้านที่ทำจากตู้คอนเทรนเนอร์ ถามราคาให้หน่อยนะครับพี่ ชอบมาก

เข้าท่าแฮะ ย้ายไปไหนมาไหนสะดวก อือ....มันอยู่แถวๆไหนนะ เจอแล้วจะถามให้เลย
แต่ค่าขนไปถึงใต้นี่ซิ...คงบาน

หลงรักพี่ดุลย์ค๊าบปลาสลิดแถวบางนาด้วยซิอร่อยเด๋ หลงรัก

แนะนำถ้า ปลาสลิด บ้านเราหายากกิน ปลาช่อนแห้ง-ปลาดุกร้า ที่หัวป่าระโนดดีหวา ผมซื้อมาลุยเหม็ด
ผมกลับไปช่วงปีใหม่ข้ามสะพานเลน้อย-หัวป่าสวยอย่างแรง เห็น ควายน้ำ กินหญ้า กลางเล แล้วสุดยอด
ถือเป็นอันซีนหัวป่าได้เลย เสียดายกล้องพังเสียแล้ว  ใครมีรูปเอามาโชว์มั่งตะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #87370 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:11:20 AM »

แจกมั่งย้อนหลังไปถึงหน้า5823

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87371 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:15:29 AM »

รื้อของออกทำเจ้าสองชั้นนี้ทั้งวันจนค่ำกว่าจะเสร็จครับพี่หลวง เข็ดไปทั้งตัวครับ   โดนชก โดนชก โดนชก

เขียวเหลือง ว่างๆว่าจะซื้ออยู่ เวลาจำเป็นจะได้มีใช้ อิอิ  คิก คิก

จัดร้าน สวยดูเรียบร้อย เหมือนคนมีเมียเลยครับ คริๆ

ลูกค้าเปิดประตูก็เห็น 2 ชั้นนี่เลย...ดูน่าสนใจครับ

ขายดีร่ำรวยครับพี่น้อง.........

มีเบี้ยเหลือจะแวะไป.......นวดกันอีกคริๆ  

อุดหนุนด้วยๆๆ......... Grin Grin Grin
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87372 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:17:31 AM »

แจกมั่งย้อนหลังไปถึงหน้า5823

ตามไปอีกรอบ....
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87373 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:39:56 AM »

ฮ๊ะ..ให้น้าดุลย์ แกคิดถึงบ้าน บรรยกาศ แถบบริเวณลุ่มน้ำทะเลสงขลาตอนใน

จัดให้ไปครับ ทั้งพานเอกชัย ควาย ต้นโหนด ดอกบัวเลน้อย ปลาเค็ม

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #87374 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 11:51:32 AM »

หนนนี้สายใหนครับลุงเข้ม วิวสวยดี น่าเก็บสายบัวมาต้มทิ น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 5822 5823 5824 [5825] 5826 5827 5828 ... 35779
  พิมพ์