เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:23:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5824 5825 5826 [5827] 5828 5829 5830 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25664345 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #87390 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:27:57 PM »

ซวยจริงๆพี่น้อง อ๋อย อ๋อย อ๋อย
เมื่อวานอิไปศาล
รถจอดอยู่ในลานจอดรถกลางแดด
กลัวร้อน เลยเปิดประตู ยืนอยู่นอกรถ กะสตาร์ทเครื่องเปิดแอร์ไล่ความร้อน

บิดกุญแจปุ๊บ รถวิ่งไปชนกำแพง ตูม หน้ารถพังยับ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ยืนมึนเลย  ไหว้

ก่อนสตาร์ทต้องดูว่ารถอยู่ในเกียร์หรือไม่ก่อนนะครับ  ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสียใจด้วยครับน้าสิงห์  ...........

ดีที่ไม่มีใครอยู่หน้ารถครับ   Grin

ฟาดเคราะห์ครับสิงห์ ดีไม่มีคนอยู่นะครับ  ตกใจ

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #87391 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:30:26 PM »

วันนี้มาเสนอขอดีของการมีเซ็กซ์  ออยล์จ๋าอ่านไว้นะ อิอิ

คุณูปการของ SEX
SEX - ลดความอ้วน  
SEX - บำรุงความงาม  
SEX - แก้ปวดหัว   และอาการแพ้  
SEX - ช่วยประหยัด … ไม่ต้องซื้อน้ำ หอม  
SEX - ทำให้ผมนุ่มเป็นเงางาม  
SEX - ฯลฯ … ฯลฯ … ฯลฯ  
คุณรู้หรือไม่ว่าผิวหนังสามารถบอกคุณได้ว่าคน ๆ  
นั้นกระตือรือร้นทางเพศหรือไม่    
มีกิจกรรมทางเพศเฉื่อยชาหรือกระปี้กระเปร่าดี  
ขอว่าเป็นข้อ ๆ  
1. เซ็กส์คือการบำรุงความงาม การทดลองทางวิทยาศาสตร์ พบว่า   ขณะ
ผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์ เธอจะหลั่งฮอร์โมนเอสโตรเจนออกมาปริมาณมาก  
ซึ่งทำให้เส้นผมเป็นเงางามและผิวหนังนุ่มนวล  
2. เพศสัมพันธ์ที่อ่อนโยนและผ่อนคลายช่วยลดการอักเสบทางผิวหนัง เช่น สิว   และผื่นต่าง ๆ ได้   เหงื่อที่ไหลออกมาเป็นตัวชะล้างรูขุมขน ทำให้ผิวหนังผ่องใส  
3. เพศสัมพันธ์ช่วยเผาผลาญแคลอรี่ที่คุณกินเข้าไปช่วงมื้อค่ำอันโรแมนติก  
4. เซ็กส์คือการออกกำลังกายที่ปลอดภัยที่สุด  
มันทั้งช่วยยืดเส้นยืดสายและทำให้กล้ามเนื้อตึงในทุก ๆ ส่วน ของร่างกาย  
อีกทั้งน่าสนุกกว่าจ๊อกกิ้งหรือว่ายน้ำสัก 20 เที่ยว เป็นไหน ๆ  
แถมยังไม่ต้องใช้รองเท้ากีฬาแพง ๆ  
5. เซ็กส์ช่วยลดความตึงเครียดได้ดียิ่งกิจกรรมทางเพศช่วยหลั่งสารเอนดอร์ฟินส์ในกระแสเลือดทำให้คุณรู้สึกดีขึ้น  
6. มีเซ็กส์บ่อย ๆ   คุณยิ่งได้รับสารเคมีที่ชื่อ “ ฟีโรโมนส์ ” (Pheromones) มากยิ่งขึ้น  
7. กลิ่นตัวที่ถูกขับออกมาขณะมีความต้องการทางเพศ เป็น “ น้ำหอม ”
ที่ช่วยกระตุ้นให้เพศตรงข้ามคึกคักได้อย่างเหลือเชื่อ  
8. จูบกันทุกกวันลดอาการฟันผุ  
การจูบกระตุ้นน้ำลายให้ขับน้ำลายออกมาจึงช่วยชะล้างฟันของคุณให้สะอาด  
9. เซ็กส์แก้ปวดหัว  
ตลอดกระบวนการทางเพศจะช่วยผ่อนคลายความตึงเครียดซึ่งไปปิดกั้นหลอดเลือดในสมองไว  
10. ร่วมเพศบ่อย ๆ  
ช่วยแก้อาการคัดจมูกเพราะเซ็กส์เป็นยาแอนตี้ฮิสตามีนจากธรรมชาติ  
แก้อาการแพ้ฝุ่นแพ้ละอองได้ดี  
11. เซ็กส์จะเป็นยานอนหลับที่มีประสิทธิภาพดีกว่า Valium “
แวเลี่ยม ” หลายเท่า   ถ้าคุณสามารถมีเซ็กส์เกิน 5 ครั้งในหนึ่งคืน  

ใครก๊อบหรือเอาไปเผยแพร่จ่ายมาหนึ่งอ่าง อิอิ

พี่ครับชวนกันร่วมเพศหรือครับนี่
มันไม่โจ๋ง ไปหน่อย ฤ ครับ

ชวนตรงไหน บอกถึงข้อดีที่ผ่านการวิเคราะห์มาแล้ว

งั้นขิงมันชวนพี่อะดิ มันส่งมาให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 03, 2009, 12:32:38 PM โดย นายต้นงิ้ว » บันทึกการเข้า

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #87392 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:31:18 PM »

เสียใจกับน้าสิงห์ด้วยครับ

เห็นรูปแล้ว ดีใจ ที่เพื่อนๆอยู่กันสบายดี  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87393 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:32:56 PM »

ซวยจริงๆพี่น้อง อ๋อย อ๋อย อ๋อย
กลัวร้อน เลยเปิดประตู ยืนอยู่นอกรถ กะสตาร์ทเครื่องเปิดแอร์ไล่ความร้อน

บิดกุญแจปุ๊บ รถวิ่งไปชนกำแพง ตูม หน้ารถพังยับ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ก่อนสตาร์ทต้องดูว่ารถอยู่ในเกียร์หรือไม่ก่อนนะครับ  ไหว้ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เสียใจด้วยครับน้าสิงห์  ...........

ดีที่ไม่มีใครอยู่หน้ารถครับ   Grin

ฟาดเคราะห์ครับสิงห์ ดีไม่มีคนอยู่นะครับ  ตกใจ

ครับพี่ ดีกว่าชนคนหรือมีคู่กรณีครับ ไม่งั้นเรื่องยาวแน่นอนครับ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #87394 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:34:04 PM »

สะบายดี Cool Cool Cool

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87395 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:43:45 PM »

เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  « 1 2 ... 5826 5827 »       babor      87395      1006697      กระทู้ล่าสุด   วันนี้ เวลา 12:34:04
โดย Sig228-kolok

แป๊บๆ ล่อเข้าไปจะเกือบหมื่น อีกแล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87396 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:43:54 PM »

ไหว้...ขอบคุณพี่ๆค่ะ.....แต่น้องไม่ได้แทงไปเต็มๆนะค่ะ...มีดเป็นลักษณะที่พี่เข้มใช้น้อง(เคียว)

ดึงแล้วเปิดมีดเปิดเลย...กำด้าม....ต่อยไป....มันหลบไม่พ่น.....โดนข้างเอวขขวา....14  เข็มค่ะ

เสียงว่าแผลมันยาวไม่ได้เป็น....รู.....ค่ะ. ไหว้

หูยย ดีแล้วครับ  ตกใจ
แต่ปลอดภัยใช่ไหมครับ ยังไงต้องระวังให้มากๆนะครับ  เยี่ยม

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ขอบคุณค่ะ... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87397 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:46:38 PM »

เห็นรูปแล้ว ดีใจ ที่เพื่อนๆอยู่กันสบายดี  Grin

เพิ่งทราบน๊ะเนี่ย ว่าเป็นเพื่อนน้าซับ นั่นนะซิว่าทำไม?

วันที่ถ่ายรูปมันหันขึ้นมามอง ทำเสียง งั๊วเงี่ยๆ พยักหน้า ผมไม่รู้ภาษามันนั่นเอง น่าว่ามันคงทราบว่าผมก็รู้จักน้าซับ มันคงจะฝากข่าวอะไรแหละ เสียดาย ที่ผมไม่รู้เรื่อง ไม่งั้น ก็คงจะสื่อสารให้ได้แล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87398 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:49:36 PM »

เพิ่งทราบน๊ะเนี่ย ว่าเป็นเพื่อนน้าซับ นั่นนะซิว่าทำไม?

วันที่ถ่ายรูปมันหันขึ้นมามอง ทำเสียง งั๊วเงี่ยๆ พยักหน้า ผมไม่รู้ภาษามันนั่นเอง น่าว่ามันคงทราบว่าผมก็รู้จักน้าซับ มันคงจะฝากข่าวอะไรแหละ เสียดาย ที่ผมไม่รู้เรื่อง ไม่งั้น ก็คงจะสื่อสารให้ได้แล้ว

ที่จริงมันบอกว่า ปิดแฟล็ช ก่อนพี่  ร้อนๆๆ.......... บู่
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #87399 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 12:59:16 PM »

เสียใจด้วยนะครับพี่สิงห์ ดีเเล้วครับที่เป็นกำเเพง เรื่องไม่มาก ถ้าเป็น คน  รถเบนซ์  วอลโล่  สงสัยอียาว

ทะเบียนรถเลขไหร่  พี่สิงห์ชื้อไว้เลยครับ   งวดนี้ออกเเน่ๆ
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87400 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 01:09:30 PM »

วันนี้มาเสนอขอดีของการมีเซ็กซ์  ออยล์จ๋าอ่านไว้นะ อิอิ

คุณูปการของ SEX
SEX - ลดความอ้วน  
SEX - บำรุงความงาม  
SEX - แก้ปวดหัว   และอาการแพ้  
SEX - ช่วยประหยัด … ไม่ต้องซื้อน้ำ หอม  
SEX - ทำให้ผมนุ่มเป็นเงางาม  
SEX - ฯลฯ … ฯลฯ … ฯลฯ  
คุณรู้หรือไม่ว่าผิวหนังสามารถบอกคุณได้ว่าคน ๆ  
นั้นกระตือรือร้นทางเพศหรือไม่    
มีกิจกรรมทางเพศเฉื่อยชาหรือกระปี้กระเปร่าดี  
ขอว่าเป็นข้อ ๆ  
1. เซ็กส์คือการบำรุงความงาม การทดลองทางวิทยาศาสตร์ พบว่า   ขณะ
ผู้หญิงมีเพศสัมพันธ์ เธอจะหลั่งฮอร์โมนเอสโตรเจนออกมาปริมาณมาก  
ซึ่งทำให้เส้นผมเป็นเงางามและผิวหนังนุ่มนวล  
2. เพศสัมพันธ์ที่อ่อนโยนและผ่อนคลายช่วยลดการอักเสบทางผิวหนัง เช่น สิว   และผื่นต่าง ๆ ได้   เหงื่อที่ไหลออกมาเป็นตัวชะล้างรูขุมขน ทำให้ผิวหนังผ่องใส  
3. เพศสัมพันธ์ช่วยเผาผลาญแคลอรี่ที่คุณกินเข้าไปช่วงมื้อค่ำอันโรแมนติก  
4. เซ็กส์คือการออกกำลังกายที่ปลอดภัยที่สุด  
มันทั้งช่วยยืดเส้นยืดสายและทำให้กล้ามเนื้อตึงในทุก ๆ ส่วน ของร่างกาย  
อีกทั้งน่าสนุกกว่าจ๊อกกิ้งหรือว่ายน้ำสัก 20 เที่ยว เป็นไหน ๆ  
แถมยังไม่ต้องใช้รองเท้ากีฬาแพง ๆ  
5. เซ็กส์ช่วยลดความตึงเครียดได้ดียิ่งกิจกรรมทางเพศช่วยหลั่งสารเอนดอร์ฟินส์ในกระแสเลือดทำให้คุณรู้สึกดีขึ้น  
6. มีเซ็กส์บ่อย ๆ   คุณยิ่งได้รับสารเคมีที่ชื่อ “ ฟีโรโมนส์ ” (Pheromones) มากยิ่งขึ้น  
7. กลิ่นตัวที่ถูกขับออกมาขณะมีความต้องการทางเพศ เป็น “ น้ำหอม ”
ที่ช่วยกระตุ้นให้เพศตรงข้ามคึกคักได้อย่างเหลือเชื่อ  
8. จูบกันทุกกวันลดอาการฟันผุ  
การจูบกระตุ้นน้ำลายให้ขับน้ำลายออกมาจึงช่วยชะล้างฟันของคุณให้สะอาด  
9. เซ็กส์แก้ปวดหัว  
ตลอดกระบวนการทางเพศจะช่วยผ่อนคลายความตึงเครียดซึ่งไปปิดกั้นหลอดเลือดในสมองไว  
10. ร่วมเพศบ่อย ๆ  
ช่วยแก้อาการคัดจมูกเพราะเซ็กส์เป็นยาแอนตี้ฮิสตามีนจากธรรมชาติ  
แก้อาการแพ้ฝุ่นแพ้ละอองได้ดี  
11. เซ็กส์จะเป็นยานอนหลับที่มีประสิทธิภาพดีกว่า Valium “
แวเลี่ยม ” หลายเท่า   ถ้าคุณสามารถมีเซ็กส์เกิน 5 ครั้งในหนึ่งคืน  

ใครก๊อบหรือเอาไปเผยแพร่จ่ายมาหนึ่งอ่าง อิอิ

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชกพึ่งเห็น...ชวนเราอะป่าว   งง  งง..... ตกใจ ตกใจ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87401 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 01:11:51 PM »

เสียใจด้วยนะครับพี่สิงห์ ดีเเล้วครับที่เป็นกำเเพง เรื่องไม่มาก ถ้าเป็น คน  รถเบนซ์  วอลโล่  สงสัยอียาว

ทะเบียนรถเลขไหร่  พี่สิงห์ชื้อไว้เลยครับ   งวดนี้ออกเเน่ๆ

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้

จอดแบบนี้เลยครับแต่เข้าไปใกล้กำแพงกว่านี้  กำแพงที่ชนก็ที่เห็นในรูปนะแหละครับ

ส่วนเบอร์ เมื่อวาน ออกหวยหุ้นไปแล้วครับ 16 แต่ไม่ได้ซื้อครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #87402 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 01:14:10 PM »

จอดแบบนี้เลยครับแต่เข้าไปใกล้กำแพงกว่านี้  กำแพงที่ชนก็ที่เห็นในรูปนะแหละครับ

เก๋งสมัยนี้ใครเขาใช้เกียร์ธรรมดากันแล้วล่ะ ....... ขายเหอะ รถโบราณรุ่นนี้ให้ เจะหมืนฮ่า กะแล้วกัน จู้ จู้

Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #87403 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 01:14:36 PM »

ทะเบียนรถเลขไหร่  พี่สิงห์ชื้อไว้เลยครับ   งวดนี้ออกเเน่ๆ

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้

ส่วนเบอร์ เมื่อวาน ออกหวยหุ้นไปแล้วครับ 16 แต่ไม่ได้ซื้อครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เลขโปรดผมเลยครับ (เลขประจำตัวครับ 6)  งวดนี้เอาเเน่
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #87404 เมื่อ: มีนาคม 03, 2009, 01:18:07 PM »

เส้นทาง เลี่ยงเมื่องนรา มีสะพานข้ามเเม่นําบางนรา  เเถวนี้เขาตำบลไหร่ครับ
หน้า: 1 ... 5824 5825 5826 [5827] 5828 5829 5830 ... 35779
  พิมพ์