เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:22:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5841 5842 5843 [5844] 5845 5846 5847 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25664162 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #87645 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:00:47 AM »

ตู้กันชื้น HUITONG รุ่น AD060

รุ่นนี้ใช่หรือเปล่า ยังไม่ได้สั่งทีนิ๊

น่าจะพาไปอยู่แถวสมุทรสาครนิ.....เป็นเจ้าพ่อเรือเกลือ..... Angry

หุ่ยต็อง หกสิบลิตร  ราคา เจ็ดพันแปดร้อยสี่สิบ (ลดแล้ว)
คุณวิรุฬ......

เราอุตส่าห์บอกกะเขา ว่าเราวางหูแล้ว...กะเดี๋ยวจะให้คนที่สั่งโทรมาทันทีเลย....วู้....
ทีหลังไม่สนใจแล้วเฟ้ย..... Angry

ชื่อบุคคลที่คบไม่ได้น๊ะพี่น้อง จำเอาใว้

บุคคลผู้นี้ ชอบทำให้เพื่อนเสียเบี้ย ด้วยความสบายจายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หลังจากอารมณ์เสียไปแรกเช้า....

ตอนนี้อารมณ์ดีขึ้นแล้ว.....หลังจากยอนลุงปู ไปถอย สตราด้า 4x4 มาคันนึง.......

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #87646 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:01:26 AM »

Wink ลุงเข้มครับ คืนวันอาทิตย์นี้รับแขกที่บ้านหรือป่าวครับ สาๆว่าผมอีน่าจะได้ไปลายเคงที่หดใหญ่พร้อมครอบครัว  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87647 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:01:33 AM »

ลุงพจน์ครับ กลางเดือนนี่เห็นว่าเสี่ยแพะจะเข้าหาดใหญ่อีก ไม่เกาะรถเสี่ยแพะมาด้วยหรือ ลากจังเกิ้ลแพะมาด้วยกัน คริๆ

จะได้ไปลักโซดากัน ให้กระหึ่มสักที

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #87648 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:02:37 AM »

ปล. อ้ออออออออออ...ลืมไป แล้วเหล้าที่จะให้ต้อมเอาไปไว้ที่เรินก่อนนั้น มาทันวันทิตนี้หม้ายครับ จะได้เอามาดมๆก่อน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87649 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:04:18 AM »

Wink ลุงเข้มครับ คืนวันอาทิตย์นี้รับแขกที่บ้านหรือป่าวครับ สาๆว่าผมอีน่าจะได้ไปลายเคงที่หดใหญ่พร้อมครอบครัว  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

โทรมาแล้วกันครับ ท่านชาย หากไม่ไปใหน ก็อยู่ครับ

ผมคนขับรถ(เมีย) หากภรรยาไม่ไปใหน ก็อยู่ครับ คริๆ เห็นร่ำๆอิไปภูเก็ตอยู่หลังจากที่ปลายเดือนที่แล้ว ยังไม่ได้ไป แต่ก็ยังไม่แน่ว่า จะไปหรือเปล่า เพราะเห็นแกยุ่งทั้งวันครับ อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87650 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:04:35 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม อากาศกำลัง แต่ที่ทำฮานบรรยากาศร้อนอบอ้าว นายใหญ่มาดักรอแต่เช้า ไม่รู้ออกหัวออกก้อย

ออยล์จ๋า พี่ดาคิดถึง

คุณดารู้จักร้านข้าวต้มปลาที่ปากน้ำหลังสวนร้านหนึ่งหรือเปล่าร้านนี้อร่อยมากๆเขาทำเก่งอย่างไรไม่รู้คือ
เนื้อปลาไม่ออกกลิ่นคาวเลย...ร้านดังเห็นว่าใครมาปากน้ำก็ต้องแวะไปกินญาติผู้พี่ผมพาไปกิน..ยังติดใจอยู่เลย

หาดใหญ่ก็มีครับน้าดุลย์.....

หัวค่ำกรึ่ม ๆ กันพอเมา.....ก่อนกลับบ้านแวะ ซดข้าวต้มปลาร้อน ๆ แนมด้วยปลาลวกจิ้ม.....
มีให้เลือกทั้งปลากะพง หรือปลาเก๋า....... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก  อยากกินบอกพี่เข้มได้เลยครับ...
เพราะร้านข้าวต้ม ทั้งหาดใหญ่ พี่เข้มรู้จักอยู่ร้านเดียว..... แต่หรอยและ Cheesy

ไม่รู้จักเฟ้ย

มันอยู่แถวตลาดใหม่ หน้าโรงแรมไรแล้วฟ๊ะ

อย่ามาถามผม ผมไม่ใช่คนหาดใหญ่ มาอาศัยอยู่หรอก

ผมเด็กพัดลุง แต่ก็อย่าถามเรื่องพัดลุง เพราะไม่โร้

สรุป ไม่ต้องถามอะไรสักอย่าง

ถามลุงตุ้มแหละดีที่สุดแล้ว ก็รู้เพ

เอ๋า.....เห็นนำหน้าพาผมไปนั่งได้ถูก แม่นยำ ....

ร้านข้าวต้มปลา นายพล....หน้าโรงแรมเอ็มเพอเรอ..ตลาดใหม่...

ร้านเก่าดั้งเดิม กินตั้งแต่คนขายยังหนุ่มวัยรุ่นอยู่นุ๊.....

อืมม์ม์.....เด็กพัดลุง....ถามร้านข้าวต้มที่เมืองลุง มีร้านไหนมั่ง...อยู่ตรงไหน...
ถามเสร็จ..........พี่เข้มนั่งนิ่ง...... Huh ไม่ตอบ....  แบร่

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #87651 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:05:08 AM »

ฅนต้นน้ำ, udomkd, tum610, lugkrod, #include<oil.Sky>, หลวงกาหลง, พจน์ (+ 2 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีพี่ๆป้าๆน้าๆอาๆลุงๆทุกๆท่านครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

เช้าๆซด โกปีออ กันบ้างหรือยังครับ น้ำลายหก คิก คิก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87652 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:05:44 AM »

ปล. อ้ออออออออออ...ลืมไป แล้วเหล้าที่จะให้ต้อมเอาไปไว้ที่เรินก่อนนั้น มาทันวันทิตนี้หม้ายครับ จะได้เอามาดมๆก่อน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ต้อมจะมาอาทิตย์หน้าโน้นมั้งครับ

สำหรับเหล้าที่บ้านผม หากมีอยู่กินได้ทุกขวดครับ เพราะผมถือคติว่า เหล้าไม่ใช่ โทรทัศน์

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87653 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:06:28 AM »

ลุงพจน์ครับ กลางเดือนนี่เห็นว่าเสี่ยแพะจะเข้าหาดใหญ่อีก ไม่เกาะรถเสี่ยแพะมาด้วยหรือ ลากจังเกิ้ลแพะมาด้วยกัน คริๆ

จะได้ไปลักโซดากัน ให้กระหึ่มสักที

ตกใจ   ร้านไหนอ่ะ  ผมม่ายลู้จัก..... ตกใจหน้าซีด

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87654 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:08:05 AM »

เป๋าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ แบบเป้หว๋า เท่ห์หน่อย ส่วนฝีมือการถ่ายรูป อย่าพูดถึง ค่อยว่ากัน ให้หล่อสมสโลแกนคนใช้นิคใว้ก่อน เอาใว้เกทับพวกใช้หนอน

เสียเบี้ยแต่เช้าวันนี้ หากเขาไม่ส่งของมา ให้ ผมไปเอาของลุงแทนนา อยากแนะนำดีนั๊ก หุๆ

พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #87655 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:09:09 AM »

สอบครับลุงเข้ม หว๋างอีว่างก่าเดือน เม.ย นู้นแล อ๋อย อ๋อย อ๋อย

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #87656 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:10:15 AM »

ว่าทำไมไปธุระเดี๊ยวใจ  กลับมากระทู้เริ่มวิ่งอีกแล้ว    Grin  

#include<oil.Sky>   สอบเร็จแล้วหรอเป็นไงบ้าง  ยังไงก็ขอให้ A  ทุกวิชานะน้อง  

ไหว้โอม ... จง  Pass จง Pass  A   A   A    เพี้ยง  Wink

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87657 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:11:01 AM »

ติดต่อใอ้ออยยาว ว่าอิหา พริตตี้หน่อย มันบอก เพื่อนมันแก่ๆเพ ไม่ใหว แก่ๆเขาไม่เอา ไม่สดใส คริๆ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87658 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:12:42 AM »

สอบครับลุงเข้ม หว๋างอีว่างก่าเดือน เม.ย นู้นแล อ๋อย อ๋อย อ๋อย

สอบไหร๋หล่าว ปูนนี้แล้ว อิๆ

เมษาเป็นต้นไป ผมงานเข้าแล้ว โรงเรียนใอ้ตัวเล็กเปิดยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไปตุลาแหละ

เกี่ยวกันเปล่าเนี่ย อิๆ

vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #87659 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 10:15:31 AM »

ตู้กันชื้น HUITONG รุ่น AD060

รุ่นนี้ใช่หรือเปล่า ยังไม่ได้สั่งทีนิ๊

น่าจะพาไปอยู่แถวสมุทรสาครนิ.....เป็นเจ้าพ่อเรือเกลือ..... Angry

หุ่ยต็อง หกสิบลิตร  ราคา เจ็ดพันแปดร้อยสี่สิบ (ลดแล้ว)
คุณวิรุฬ......

เราอุตส่าห์บอกกะเขา ว่าเราวางหูแล้ว...กะเดี๋ยวจะให้คนที่สั่งโทรมาทันทีเลย....วู้....
ทีหลังไม่สนใจแล้วเฟ้ย..... Angry

ชื่อบุคคลที่คบไม่ได้น๊ะพี่น้อง จำเอาใว้

บุคคลผู้นี้ ชอบทำให้เพื่อนเสียเบี้ย ด้วยความสบายจายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หลังจากอารมณ์เสียไปแรกเช้า....

ตอนนี้อารมณ์ดีขึ้นแล้ว.....หลังจากยอนลุงปู ไปถอย สตราด้า 4x4 มาคันนึง.......

ปี้ลุงปูครับ สตราด้า4x4 สนใจขอรายละเอียดด้วยครับ

ลืมไป  ถามปี้ตุ้ม หดใหญ่ด้วยเห็นว่าใช้อยู่รุ่นนี้  ขอบคุณครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้
หน้า: 1 ... 5841 5842 5843 [5844] 5845 5846 5847 ... 35779
  พิมพ์