เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 05:21:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5846 5847 5848 [5849] 5850 5851 5852 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25663937 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87720 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:25:31 AM »

ตู้กันชื้น HUITONG รุ่น AD060

รุ่นนี้ใช่หรือเปล่า ยังไม่ได้สั่งทีนิ๊

น่าจะพาไปอยู่แถวสมุทรสาครนิ.....เป็นเจ้าพ่อเรือเกลือ..... Angry

หุ่ยต็อง หกสิบลิตร  ราคา เจ็ดพันแปดร้อยสี่สิบ (ลดแล้ว)
คุณวิรุฬ......

เราอุตส่าห์บอกกะเขา ว่าเราวางหูแล้ว...กะเดี๋ยวจะให้คนที่สั่งโทรมาทันทีเลย....วู้....
ทีหลังไม่สนใจแล้วเฟ้ย..... Angry

ชื่อบุคคลที่คบไม่ได้น๊ะพี่น้อง จำเอาใว้

บุคคลผู้นี้ ชอบทำให้เพื่อนเสียเบี้ย ด้วยความสบายจายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หลังจากอารมณ์เสียไปแรกเช้า....

ตอนนี้อารมณ์ดีขึ้นแล้ว.....หลังจากยอนลุงปู ไปถอย สตราด้า 4x4 มาคันนึง.......

ปี้ลุงปูครับ สตราด้า4x4 สนใจขอรายละเอียดด้วยครับ

ลืมไป  ถามปี้ตุ้ม หดใหญ่ด้วยเห็นว่าใช้อยู่รุ่นนี้  ขอบคุณครับ   ไหว้ ไหว้ ไหว้

เข้าไปดู ศึกษาข้อมูล ได้ที่นี่ครับเฮีย.....http://www.weekendhobby.com/offroad/strada/weblist.asp
ชมรมสตราด้า....มีน้ำใจ ช่วยเหลือกันดีครับ..... Grin

ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

ปี้ตุ้มใจดี รูปหล่อ แฟนสวย    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เอ้า.นี่ก็หลงคารม หัวหน้าฝ่ายยอนไปอีกคนแล้วหรือนี่ อิๆ ได้ตัวใหนรุ่นใหนมาครับเฮีย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87721 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:25:56 AM »

ออยล์เอ้ย คนมีแฟนแล้ว ไม่เอาน๊ะ เพราะตากล้องจีบไม่ได้ 55+

ยิ้มีเลศนัย.....พึ่งเริ่ม...จีบ...กันเองค่ะลุงเข้ม.....ไม่เอาแล้วเหลอค่ะ  ...... หลงรัก..... หลงรัก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #87722 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:27:53 AM »

วันนี้พี่เข้มฟิตวุ้ย....พัฒนาน่าดู มีติดต่อนางบ่งนางแบบ  คิก คิก

น้องออยครับ ไม่ต้องสวยมากหรอก พี่แกถ่ายเบลอๆ ดูไม่ออกหรอก  คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #87723 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:28:40 AM »

ผมก็ม่ายเก่งนิ นกสับเป็นเหล็ก โครงเหมือนอัลลอยชุบสี โอนไม่ได้เปงปืนสวัสดิการสักหลังป.4
อีกกระบอกสีดำใกล้กันซื้อมา 20000 บาทแพงใหมเขาเรียกโครงอะใร รุ่นใดเนี๊ย บอกหน่อย หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #87724 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:31:42 AM »

ผมก็ม่ายเก่งนิ นกสับเป็นเหล็ก โครงเหมือนอัลลอยชุบสี โอนไม่ได้เปงปืนสวัสดิการสักหลังป.4
อีกกระบอกสีดำใกล้กันซื้อมา 20000 บาทแพงใหมเขาเรียกโครงอะใร รุ่นใดเนี๊ย บอกหน่อย หลงรัก
น้าเอ๋ ลองเปิดโม่ออก แล้วดูด้านในตรงบริเวณบานพับโม่น่ะครับ....เค้าเขียนว่าเลขไร... Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #87725 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:32:23 AM »

ลุงตุ้นก๊าบ

ตกลงจบที่ สิบเก้าห้า ........ แหมไอ้เจ้าของเนี่ย เขี้ยว อย่างแรง ..... ฮึ ..... เล่นเอาเหนื่อย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87726 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:35:03 AM »

ปี้ตุ้มใจดี รูปหล่อ แฟนสวย    คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยินดีอย่างยิ่งที่ได้รับใช้ครับ.... คิก คิก คิก คิก

วันนี้พี่เข้มฟิตวุ้ย....พัฒนาน่าดู มีติดต่อนางบ่งนางแบบ  คิก คิก

น้องออยครับ ไม่ต้องสวยมากหรอก พี่แกถ่ายเบลอๆ ดูไม่ออกหรอก  คิก คิก

ขำก๊าก  รับไปหนึ่งคะแนนเต็ม ๆ เลยครับเบิ้ม.....   ขำก๊าก

ลุงครับ เดี๋ยวนี้ รู้สึกว่า จะชอบใช้เลนล์ ช่วงสั้นๆน๊ะครับ

ใช้แล้วมันสดชื่นดี ทางยาวๆ ไม่ได้อะไรเลย คริๆๆ

แน่ใจนะ ไม่ใช่เพราะว่าแก่...แบกไม่รอดหั้น... คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87727 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:37:04 AM »

ลุงตุ้นก๊าบ

ตกลงจบที่ สิบเก้าห้า ........ แหมไอ้เจ้าของเนี่ย เขี้ยว อย่างแรง ..... ฮึ ..... เล่นเอาเหนื่อย

ผมว่าน่าจะกลับกันนะครับ คนซื้อกะคนขาย.... Cheesy ใครเขี้ยวกว่ากันแน่.... คิก คิก

เยี่ยม  ยินดีด้วยครับลุงปู....กันเบี้ยไว้ซักหมืนนึง ไว้เก็บงาน..... Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #87728 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:37:57 AM »

ไหว้สวัสดีทุกๆท่านครับ ไหว้
ปลาไหลผัดเผ็ดมั๊ย อุตสาห์ไปตกมาเนี๊ย น้ำลายหก

เยี่ยม เยี่ยมตกปลาใหลนี่สุดยอดชาวประมงน้ำจืดเลยนะเนี่ยคุณลูกกรด Grin Grin ถ้าไม่หวงวิชาก็บอกหน่อยซิครับพ่อพรานปลาไหล
ผมกลับบ้านเดือนที่แล้วพี่สะใภ้แกงคั่วไหลให้กินหรอยได้แรงอก
+
เยี่ยมเวลาตกอ่ะไมยากหรอกพี่ดุลย์ มันยากตรงหารูที่อยู่มันอ่ะ ผมโพสรูปไมค่อยเก่งเด๋วต้องหัดถ่ายรูปมาโพสให้ดูลักษณะที่มันอาศัยอยู่ เยี่ยม

แถวๆ บ้านน้ำแคบไม่ไกลจากสนามบินนคร ชาวบ้านเขาชอบเอา ลัน ไปจมไหลได้ลุยเหมือนกัน
เขามีสูตรเหยื่อกันผมจำไม่ค่อยได้มี ปลาเล็กๆต้มคลุกรำปั้นก้อนๆ แนวๆนี้แหละ
แต่ตกจากรูนี่มันมีศิลปะและตื่นเต้นมากหวาหิดแหละบวกฝีมือกัน ..ผมกะไม่เคยลอง เคยแต่ขุดตามหนองตอนหน้าแล้ง

ไม่ใช่ไซหนุกๆนิ ถ้าอีกินจริงกะสงสัยโถกไปซื้อที่เขาขายแหละเห็นดูมันไม่หาญเชียดคอ

เรื่องหารู ยิ้มีเลศนัยผมว่าคนแถวนี้ที่ชำนาญๆน่ายังหลายคน Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2009, 11:40:56 AM โดย Gunchon » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #87729 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:38:47 AM »

ยินดีอย่างยิ่งที่ได้รับใช้ครับ.... คิก คิก คิก คิก

ขำก๊าก  รับไปหนึ่งคะแนนเต็ม ๆ เลยครับเบิ้ม.....   ขำก๊าก

ลุงครับ เดี๋ยวนี้ รู้สึกว่า จะชอบใช้เลนล์ ช่วงสั้นๆน๊ะครับ

ใช้แล้วมันสดชื่นดี ทางยาวๆ ไม่ได้อะไรเลย คริๆๆ

แน่ใจนะ ไม่ใช่เพราะว่าแก่...แบกไม่รอดหั้น... คิก คิก

เอาคืนไป1ครับพี่ตุ้ม แทคทีมกัน แซวคนมีของใหญ่หน่อย ว่าลีลาสำคัญกว่าขนาด  คิก คิก คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #87730 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:39:07 AM »

ออยล์เอ้ย คนมีแฟนแล้ว ไม่เอาน๊ะ เพราะตากล้องจีบไม่ได้ 55+

ส่งหลังบ้านไม่เป็นอ่ะ หัวเราะร่าน้ำตาริน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87731 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:40:24 AM »

ไหว้สวัสดีทุกๆท่านครับ ไหว้
ปลาไหลผัดเผ็ดมั๊ย อุตสาห์ไปตกมาเนี๊ย น้ำลายหก

เยี่ยม เยี่ยมตกปลาใหลนี่สุดยอดชาวประมงน้ำจืดเลยนะเนี่ยคุณลูกกรด Grin Grin ถ้าไม่หวงวิชาก็บอกหน่อยซิครับพ่อพรานปลาไหล
ผมกลับบ้านเดือนที่แล้วพี่สะใภ้แกงคั่วไหลให้กินหรอยได้แรงอก
+
เยี่ยมเวลาตกอ่ะไมยากหรอกพี่ดุลย์ มันยากตรงหารูที่อยู่มันอ่ะ ผมโพสรูปไมค่อยเก่งเด๋วต้องหัดถ่ายรูปมาโพสให้ดูลักษณะที่มันอาศัยอยู่ เยี่ยม

แถวๆ บ้านน้ำแคบไม่ไกลจากสามบินนคร ชาวบ้านเขาชอบเอา ลัน ไปจมไหลได้ลุยเหมือนกัน
เขามีสูตรเหยื่อกันผมจำไม่ค่อยได้มี ปลาเล็กๆต้มคลุกรำปั้นก้อนๆ แนวๆนี้แหละ
แต่ตกจากรูนี่มันมีศิลปะและตื่นเต้นมากหวาหิดแหละบวกฝีมือกัน ..ผมกะไม่เคยลอง เคยแต่ขุดตามหนงตอนหน้าแล้ง

ไม่ใช่ไซหนุกๆนิ ถ้าอีกินจริงกะสงสัยโถกไปซื้อที่เขาขายแหละเห็นดูมันไม่หาญเชียดคอ

เรื่องหารู ยิ้มีเลศนัยผมว่าคนแถวนี้ที่ชำนาญๆน่ายังหลายคน Grin Grin Grin

คอปลาไหลไม่ต้องเชือดครับ....

ต้มน้ำใส่เครื่องต้มยำ พอเดือด...โยนปลาไหลใส่ลงไป....  ตกใจ

ผมกินเป็นอย่างเดียว.....ไม่หาญทำ...... Tongue

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #87732 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:42:43 AM »

หลงรักหัดโพสไม้ ตำเสา หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87733 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:43:31 AM »

เอาคืนไป1ครับพี่ตุ้ม แทคทีมกัน แซวคนมีของใหญ่หน่อย ว่าลีลาสำคัญกว่าขนาด  คิก คิก คิก คิก

ช่าย ๆ ...  
หมั่นใส้ด้วย.... แลบลิ้น

มีทั้งเลนส์เทพ แฟลชเทวดา....แถมมีนางแบบให้ถ่ายฟรี ๆ อีก....

พอเราจะขอไปแจมมั่ง..... กีดกันซะนี่....

ว่าง ๆ ชวนสมาชิก ไปถล่ม กินที่บ้านหลังโลตัส ดีหวา....ล้างจานไม่ต้องว่างกันและ... คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87734 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 11:45:10 AM »

ยิ้มีเลศนัย.....พึ่งเริ่ม...จีบ...กันเองค่ะลุงเข้ม.....ไม่เอาแล้วเหลอค่ะ  ...... หลงรัก..... หลงรัก

เขียนชื่อผิดวุ้ย

เอาใหม่ สารนี้สื่อถึงใอ้ออยยาวว๊ะ

กลับมาเรียกชื่อเดิมแล้วกัน ใอ้ออยล์นี้มันออยล์แลน วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 04, 2009, 11:50:12 AM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 5846 5847 5848 [5849] 5850 5851 5852 ... 35779
  พิมพ์