เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:25:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5851 5852 5853 [5854] 5855 5856 5857 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25661631 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #87795 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:20:06 PM »

เอ่อออ อ อ  น้องออยครับ....ช่วงนี้พอจะ(มีคิว)ว่างบ้างไม๊ครับ พี่ว่าจะชวนไปทานข้าวสักมื้ออ่ะครับ Grin หลงรัก

พ่อออยคงไม่ให้ไปค่ะพี่โจ้....พ่อดุค่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

พ่อจริงอะ ไม่ค่อยจาเชื่อ

พ่อคุณทูนหัวอ่ะค่ะพี่ดา คิก คิก คิก คิก

ว่าแล้ว คนสวยมักไม่โสด คนโสดมักไม่สวย ออยล์ดิบวมๆจึงยังโสด อิอิ

พี่ออยล์ RO นั้นหรอ เห็นตัวจริงเเล้วออกจะสวย เห้วซะขนาดนั้น...ใครไม่จีบก็โง่เเระ หลงรัก

โดนชก..........เฮ้ย....ๆๆๆๆ....ใครแหลงถึง  คริ  คริ ....   ไม่นะออย   ไม่ได้โม่ .....  แต่เค้ากลัวพี่ต่างหาก  คริ คริ ..... คิก คิก

ว่ากันเห็นสวยใส ผิวสวย ไม่น่าเชื่อเเทงไปเเทง ฟันเป็นฟัน  โหดน่าดูนุ

เขาเรียก ตรงไปตรงมาครับ...
    Angryร้ายมาร้ายไป ต่อยมาแทงไป......ดีมา ดีตอบไป...
   จูบบบบ จูบมา....โดนเตะก้านคอกลับไป....... คิก คิก

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #87796 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:20:37 PM »

เอ่อออ อ อ  น้องออยครับ....ช่วงนี้พอจะ(มีคิว)ว่างบ้างไม๊ครับ พี่ว่าจะชวนไปทานข้าวสักมื้ออ่ะครับ Grin หลงรัก

พ่อออยคงไม่ให้ไปค่ะพี่โจ้....พ่อดุค่ะ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

พ่อคุณทูนหัวอ่ะค่ะพี่ดา คิก คิก คิก คิก

ว่าแล้ว คนสวยมักไม่โสด คนโสดมักไม่สวย ออยล์ดิบวมๆจึงยังโสด อิอิ

พี่ออยล์ RO นั้นหรอ เห็นตัวจริงเเล้วออกจะสวย เห้วซะขนาดนั้น...ใครไม่จีบก็โง่เเระ หลงรัก

โดนชก..........เฮ้ย....ๆๆๆๆ....ใครแหลงถึง  คริ  คริ ....   ไม่นะออย   ไม่ได้โม่ .....  แต่เค้ากลัวพี่ต่างหาก  คริ คริ ..... คิก คิก

ทำไร อยู่ไหน ไมไม่รับสาย รับกล้อง

ไหว้....ขายของอยู่ค่ะ.....ไม่เห็นน่าสักนาที....  ก็เรียกหาน่ารักจัง........รอรับนะค่ะ...... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

กดกล้องปั๊บมันขึ้นว่า เริ่มต้นดูแคมของตนเอง เริ่มต้นดูแคมของคนอื่น ตกใจหายเหม็ด อ่านอีกที ออเวบแคม โล่งใจไป อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #87797 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:23:42 PM »

ลุงตุ้นก๊าบ

ตกลงจบที่ สิบเก้าห้า ........ แหมไอ้เจ้าของเนี่ย เขี้ยว อย่างแรง ..... ฮึ ..... เล่นเอาเหนื่อย

ผมว่าน่าจะกลับกันนะครับ คนซื้อกะคนขาย.... Cheesy ใครเขี้ยวกว่ากันแน่.... คิก คิก

เยี่ยม  ยินดีด้วยครับลุงปู....กันเบี้ยไว้ซักหมืนนึง ไว้เก็บงาน..... Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87798 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:25:31 PM »

สวัสดีครับ  ไหว้  ไหว้  ไหว้

โหคนอายุยืนมาบ่นถึงอยู่พำๆ

เสาร์นี้ผมลงไปชุมพรพร้อมปืนและเอกสาร พร้อมมาชมหรือรับไปดูแลม่ายละ เสาร์มืดผมเดินทางกลับ ถ้ามาได้ก็ได้ลองลูกซองเทพด้วยแต่งเสร็จหมาดๆเลย อิอิ

เพิ่งเห็นรูปเลยอ่ะ

พี่ดา ถ้าเราเปลี่ยนด้ามเป็นแบบ สั้นกว่านั้นสักกะหน่อยได้เปล่า

หรือโครงด้ามมันบังคับ

วันเสาร์นี้ ผมมีภารกิจครับ  ไม่สามารถไปชุมพรได้แน่  แต่.......  เท่าที่เห็นนั้น โอเคในสภาพแล้วแหละครับ

ทีเหลือก็คือ พอจะคุยราคาได้อีกสักหน่อยมั๊ย  เท่าที่คุยกันคืนนั้นก็ได้

ถ้าสมมุติว่า คุยได้ จะได้ขอรับไว้เลย

ไหว้   ไหว้   ไหว้

ด้าม เปลี่ยนเป็นของโฮ๊ค ได้ครับ...
จะบางกว่า ผอมกว่า  แบบร่องนิ้วสามร่องนิ้วนะครับ เหมาะลงตัวสำหรับปืนขนาดลำกล้องสามนิ้ว.....
ถ้าเปลี่ยนเป็นแบบสั้นกว่า มีร่องนิ้วสองร่อง...น่าจะไม่เข้ากัน

ประมาณนี้ครับ

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #87799 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:26:32 PM »

นาน ๆ มาที เดี่ยวจะหาว่า มามือสิบนิ้ว  (ที่จริง สับออกซะสักนิ้ว เพื่อนก็ว่าไม่ได้แล้ว)

เทคนิคคุยโทรศัพท์มัดใจสาว

1. แค่ครึ่งชั่วโมงพอ
การโทรคุยกับสาวจุดประสงค์ที่แท้จริงก็คือการชวนเธอออกเดท ไม่ใช่ไปสนทนาปัญหาบ้านเมือง เอาไว้คุยกันตอนออกเดทจะดีกว่า

2. ขอวางตอนสนุก
คุณอาจไม่เคยวางสายในขณะที่การสนทนาเป็นไปอย่างสนุกสนานออกรสชาติ แถมยังคุยต่อไป 3 ชั่วโมง 4 ชั่วโมง จนในที่สุดก็ไม่มีอะไรจะพูดอีก แต่ก็ยังไม่วางสาย จนในที่สุดเธอก็เบื่อคุณ สิ่งที่ต้องทำ คือ คุณต้องวางสายทุกครั้งที่คิดว่าการสนทนากําลังเป็นไปอย่างสนุก เรียกว่าเมื่อถึง"จุดสุดยอด" เมื่อไหร่ คุณต้องวางทันที เพราะจะทําให้เธอคิดถึงคุณ คิดถึงบท สนทนาที่ดีระหว่างคุณและเธอ และพอครั้งต่อไปที่คุณโทรไปหา คุณจะรู้สึกได้เลยว่าเสียงเธอนั้นดีใจมากเวลาที่คุณโทรมา

3. วางสายก่อนได้เปรียบ
อย่ารอให้สาวเป็นคนขอวางสายก่อน คุณต้องบอกเธอก่อนทุกครั้ง โดยที่จะต้องทําตัวให้ท้าทาย ทําเหมือนว่ามีสิ่งที่สําคัญกว่าเธอรอคุณอยู่ ทําให้เหมือนกับว่าคุณนั้นชอบที่จะคุยกับเธอ แต่ถ้าไม่ได้คุยคุณก็ไม่เป็นไร

4. โทรทำไมทุกวัน
หลายคนคงคิดว่าการคุยโทรศัพท์จีบสาว ต้องโทรไปทุกวัน โทรไปเรื่อย ๆ บอกเธอว่าคิดถึงอย่างโน้นอย่างนี้ เพราะเดี๋ยวเธอก็ใจอ่อนเอง บอกได้เลยว่าคุณกำลังคิดผิด ผู้หญิงนั้นถ้าเธอชอบเราไม่ว่าจะโทรไปทุกวันหรือไม่โทรหาเธอ เธอก็ยังชอบคุณอยู่ดี การที่ไม่โทร ไปหาเธอบ้าง จะทําให้เธอกระวนกระวายใจและคิดถึงคุณมากยิ่งขึ้น แต่คุณลองคิดดู ถ้าเธอยังไม่ได้ ตัดสินใจว่าจะชอบคุณหรือไม่ แต่คุณโทรไปหาเธอทุกวัน ๆ คุณนั้นกําลังบอกเธอเลยว่า ความสุขทั้งหมดของคุณขึ้นอยู่กับเธอคนเดียว คุณไม่ได้เป็นสิ่งที่ท้าทายเลยสําหรับเธอ เธอรู้ได้ทันทีว่าคุณเป็น ลูกไก่ในกํามือ โทรไปวันเว้นสองวันบ้าง บางครั้ง ก็ 3-4 วันครั้ง จะทําให้เธอรู้ว่าคุณมีชีวิตเป็นของตัวเอง

5. คุยเรื่องอื่นบ้าง
อย่ามัวแต่คุยเรื่องทั่วไป เช่น ทําอะไรอยู่ อยู่ที่ไหน วันนี้กินข้าวกับอะไร วันนี้ไปไหน ช้อปปิ้งมา เหรอ ซื้ออะไรมา การคุยแบบนี้ใครก็คุยกับเธอได้และคุณจะทําให้เธอเบื่อ การคุยเรื่องทั่วไปนั้นเรา จะคุยเฉพาะตอนแรกๆ ที่เราโทรไปเท่านั้น จากนั้นคุณต้องคุยเรื่องที่เกี่ยวกับความรู้สึกเธอ ความคิด ของเธอ ถามเธอว่าเธอคิดยังไง รู้สึกยังไงกับเรื่องนี้เรื่องนั้น จากนั้นก็ให้เธอเผยตัวตนของเธอออกมา ให้เธอเปิดใจกับคุณมากขึ้น และที่สําคัญคืออย่าคุยเรื่องที่มันเครียด หาเรื่องที่คุยแล้วทำให้เธอรู้สึกสบายใจ แล้วเธอจะรู้สึกไว้ใจคุณยามที่เธอมีเรื่องไม่สบายใจอะไร เธอจะคิดถึงคุณก่อนเป็นคนแรก และเป็นฝ่ายโทรไปหาคุณเอง จากนั้นค่อยสร้างสัมพันธ์แล้วค่อยขอเธอเป็นแฟน แต่ขอฝากไว้หน่อย นะไม่ใช่โทรคุยกันครั้งแรกก็ขอเป็นแฟนเลย วัยรุ่นอย่าใจร้อน เพราะสิ่งไหนที่ได้มาง่ายก็ไปง่ายได้ เช่นเดียวกัน

ไม่รับรองผลนะครับ  เพราะผม ไม่เคยทำ

ช่วงผมไหว้เมีย ช่วงนั้น โทรศัพท์เครื่องละ เหยียบสองหมื่นอยู่เหลย ค่าโทร.  นาทีละ ร่วม ห้าบาท แปดบาทได้มั๊ง

พอแต่งเมียเสร็จ อิสรภาพเรื่องพวกนี้ ก็หมดไป 
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #87800 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:27:08 PM »

ช่วงนี้ไม่มีใครชวนไปกินน้ำหวานเลย เศร้า เศร้า เศร้า

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87801 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:27:26 PM »

ทำไร อยู่ไหน ไมไม่รับสาย รับกล้อง

ไหว้....ขายของอยู่ค่ะ.....ไม่เห็นน่าสักนาที....  ก็เรียกหาน่ารักจัง........รอรับนะค่ะ...... หลงรัก หลงรัก หลงรัก

กดกล้องปั๊บมันขึ้นว่า เริ่มต้นดูแคมของตนเอง เริ่มต้นดูแคมของคนอื่น ตกใจหายเหม็ด อ่านอีกที ออเวบแคม โล่งใจไป อิอิ

โดนชก โดนชก...ใจเย็น... รีสตาร์ทสิ  หลงรัก อยู่   (  เจ็บหัวแล้ว  ขายของ  ด้ามขวาน   กันอิน   เอ็มพี่ดาผู้หน้ารัก หลงรัก   **เอ็มคนตัวดำวันๆ

ไม่ทำอิไหรแกล้งแต่น้อง  นิ  แลบลิ้น )  ได้คุยทุกคน เดีี๋ยวใจ  มือสั่นอิตายอยู่แล้ว... บู่ ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87802 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:28:55 PM »

เสาร์นี้ผมลงไปชุมพรพร้อมปืนและเอกสาร พร้อมมาชมหรือรับไปดูแลม่ายละ เสาร์มืดผมเดินทางกลับ ถ้ามาได้ก็ได้ลองลูกซองเทพด้วยแต่งเสร็จหมาดๆเลย อิอิ

พี่ดา ถ้าเราเปลี่ยนด้ามเป็นแบบ สั้นกว่านั้นสักกะหน่อยได้เปล่า

วันเสาร์นี้ ผมมีภารกิจครับ  ไม่สามารถไปชุมพรได้แน่  แต่.......  เท่าที่เห็นนั้น โอเคในสภาพแล้วแหละครับ

ทีเหลือก็คือ พอจะคุยราคาได้อีกสักหน่อยมั๊ย  เท่าที่คุยกันคืนนั้นก็ได้

ถ้าสมมุติว่า คุยได้ จะได้ขอรับไว้เลย

ด้าม เปลี่ยนเป็นของโฮ๊ค ได้ครับ...
จะบางกว่า ผอมกว่า  แบบร่องนิ้วสามร่องนิ้วนะครับ เหมาะลงตัวสำหรับปืนขนาดลำกล้องสามนิ้ว.....
ถ้าเปลี่ยนเป็นแบบสั้นกว่า มีร่องนิ้วสองร่อง...น่าจะไม่เข้ากัน

ประมาณนี้ครับ

แต่ว่าของที่พี่ดาพามาให้ดูมันเป็นด้ามสแควร์บัดนี่หว่า.....คงไม่ได้มั๊ง...

เอางี้เพื่อเป็นการปลอบใจสำหรับเรื่องร้าย ๆ ที่ผ่านพ้นไป...
ผมมีด้ามยางของ แพชเมยร์ อยู่อันนึง ใส่ได้ทั้งสแควร์บัด และ ราวด์บั๊ด...
ผมให้ไปลองเปลี่ยนดู ถ้าได้ ก็เอาไปเลย.....ดีใหมครับ...

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #87803 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:30:45 PM »

ด้ามนี้เปลี่ยนของตัวอื่นมาใส่ให้กระชับมือครับ กระชับดีแต่เวลาง้างนกถ้าดึงไม่ดีมันจะตีกลับเพราะติดด้ามยาง

ราคา คุยแล้ว 35 เต็มที่ครับ ตัดโอนให้ คนขายเริ่มแกว่งเพราะคนมาดูเยอะ แต่ผมเอาปืนไปหยบไว้บอกว่าเขามาเอาไปดูรอเอกสารขอ ป3 เลยทำไรไม่ได้ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #87804 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:30:55 PM »

ช่วงนี้ไม่มีใครชวนไปกินน้ำหวานเลย เศร้า เศร้า เศร้า

ผมไม่ค่อยเข้าเว็บเพราะอย่างนี้แหละ ลุงเล็กเห้อ

ผมเข้าใจ แต่อดน้อยใจนิด ๆ ไม่ได้  ว่า พวกเรามันไก่ผู้ ....  มันมี "ไอ้นั่น"ตรงหลังแข้ง เอาไว้ดีดคู่ต่อสู้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87805 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:31:32 PM »

กิ๊วก๊าว..แรกคืนชวนแล้ว.....ร้านศักดิ์.....กาเบ้อไม่ว่าหวางแต่อิโปก...........ให้เครื่องบิน...จอด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #87806 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:35:05 PM »

ด้ามนี้เปลี่ยนของตัวอื่นมาใส่ให้กระชับมือครับ กระชับดีแต่เวลาง้างนกถ้าดึงไม่ดีมันจะตีกลับเพราะติดด้ามยาง

ราคา คุยแล้ว 35 เต็มที่ครับ ตัดโอนให้ คนขายเริ่มแกว่งเพราะคนมาดูเยอะ แต่ผมเอาปืนไปหยบไว้บอกว่าเขามาเอาไปดูรอเอกสารขอ ป3 เลยทำไรไม่ได้ อิอิ

ตามนั้นครับ 

ทีนี้ เอาไงดี ให้ผมโอนตังค์ให้ แล้วพี่ส่งมาแบบ ส่งลูกเนียงลูกตออีก เอามั๊ยครับ

หรือการส่งมอบ ไว้ตอนสะดวกพี่สะดวกผม  เดี๋ยวผมโอนตังค์ให้ก่อน

หรือยังไงดี
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #87807 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:36:21 PM »

กิ๊วก๊าว..แรกคืนชวนแล้ว.....ร้านศักดิ์.....กาเบ้อไม่ว่าหวางแต่อิโปก...........ให้เครื่องบิน...จอด ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #87808 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:38:10 PM »

ผมไม่ค่อยเข้าเว็บเพราะอย่างนี้แหละ ลุงเล็กเห้อ

ผมเข้าใจ แต่อดน้อยใจนิด ๆ ไม่ได้  ว่า พวกเรามันไก่ผู้ ....  มันมี "ไอ้นั่น"ตรงหลังแข้ง เอาไว้ดีดคู่ต่อสู้

เออ.........28 มีค. สุราษฎร์ จำใว้ ใช้ความสามารถ หาให้เจอแล้วกัน น้าหลวงไปตั้งแต่ 26 อิบอกให้

โดนทั้งขึ้นทั้งล่องเลยวุ้ย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #87809 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 01:38:50 PM »

ตามนั้นครับ 

ทีนี้ เอาไงดี ให้ผมโอนตังค์ให้ แล้วพี่ส่งมาแบบ ส่งลูกเนียงลูกตออีก เอามั๊ยครับ

หรือการส่งมอบ ไว้ตอนสะดวกพี่สะดวกผม  เดี๋ยวผมโอนตังค์ให้ก่อน

หรือยังไงดี
โอนเงินก่อนก็ดีครับ เลขบัญชีทาง PM นะครับ.....
หน้า: 1 ... 5851 5852 5853 [5854] 5855 5856 5857 ... 35779
  พิมพ์