เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:28:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 5924 5925 5926 [5927] 5928 5929 5930 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25674857 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #88890 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:29:53 PM »

ราตรีสวัสดิ์ทุกๆท่านยินดีและเป็นเกียรติที่ได้ร่วมสนทนากับทุกท่าน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #88891 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:30:43 PM »

ชายเจษฎ์, #include<oil.Sky>, prasit, Mee noi, tum610, Sig228-kolok และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หลงรัก หลงรัก หลงรัก คิดถึงจัง แต่....................คิดถึงน้องแมวมากกว่า............ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #88892 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:34:19 PM »

พรุ่งนี้ถึงไหมหว่า Grin Grin Grin

เดาว่าไฟฉาย เพราะเฮียฮิมเป็นคนกลัวความมืด ถ้าไม่มีไฟฉายก็จะหาเด็กๆสาวๆ มาอยู่เป็นเพื่อน ...  ยิ้มีเลศนัย
ผิด Grin Grin Grin
ผมว่า รับเบอร์ ดอลล์  ยิ้มีเลศนัย
ผิด Grin Grin Grin

ไม้เท้าวิเศษ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #88893 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:36:49 PM »

นิททราราตรีสวัสดิ์ครับทุกท่าน พรุ้งนี้ตั้งตื่นแต่เช้าไปเก็บขี้ยางหล่าว ต้องหาเบี้ยเติมมันไปหดใหญ่ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล. เอามาใช้กะลูกซองหรอครับป๋าฮิม.........

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #88894 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:41:07 PM »

ชายเจษฎ์, #include<oil.Sky>, prasit, Mee noi, tum610, Sig228-kolok และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หลงรัก หลงรัก หลงรัก คิดถึงจัง แต่....................คิดถึงน้องแมวมากกว่า............ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

พี่เเมวคงนอนเเล้วค่ะ..... หลงรักเน็ตหอ ออย Sever ล่มอ่ะค่ะ เศร้า  ไปมหาลัยก็เซ้ง....ด้ามขวานโดนบล็อกอ่ะ

มันว่า....เป็นเว็บอันตราย ยิ้มีเลศนัย.....ไม่ไหวเลยประเทศไทย....อะไรก็ไม่รู้....ไอที่ส่องกบไม่บล็อก แบร่

มาบล็อกด้ามขวานไทยเเลนด์. เศร้า...ไม่ไหวเลยเดียวก็ฟ้อง สว.เลย.......... ยิ้มีเลศนัยวันนี้เป็นไรไม่รู้ค่ะ

เจอเเต่อุปสรรค..........เลยมาระบายให้ฟัง........ขอกำลังใจกัน พรุ่งนี้สอบค่ะ..............โปรเจค1กับสัมมนา หลงรัก

จะไปเเล้วค่ะ  ปริ้นงานเสร็จเเล้ว จูบบบบ หลงรัก หลงรัก
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #88895 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:43:20 PM »

ราตรีสวัสดิ์ทุกๆท่านยินดีและเป็นเกียรติที่ได้ร่วมสนทนากับทุกท่าน

ฝันดีค่ะ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #88896 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:43:55 PM »

นิททราราตรีสวัสดิ์ครับทุกท่าน พรุ้งนี้ตั้งตื่นแต่เช้าไปเก็บขี้ยางหล่าว ต้องหาเบี้ยเติมมันไปหดใหญ่ครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล. เอามาใช้กะลูกซองหรอครับป๋าฮิม.........
ไม่ใช้ครับ ใช้กับ GSG ครับ ปกติมันโด่ อย่างเดียวเลยซื้อมาเปลี่ยนให้มันหดได้ เหมือนของพี่ตุ้มครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #88897 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:51:33 PM »

พี่เเมวคงนอนเเล้วค่ะ..... หลงรักเน็ตหอ ออย Sever ล่มอ่ะค่ะ เศร้า  ไปมหาลัยก็เซ้ง....ด้ามขวานโดนบล็อกอ่ะ

มันว่า....เป็นเว็บอันตราย ยิ้มีเลศนัย.....ไม่ไหวเลยประเทศไทย....อะไรก็ไม่รู้....ไอที่ส่องกบไม่บล็อก แบร่

มาบล็อกด้ามขวานไทยเเลนด์. เศร้า...ไม่ไหวเลยเดียวก็ฟ้อง สว.เลย.......... ยิ้มีเลศนัยวันนี้เป็นไรไม่รู้ค่ะ

เจอเเต่อุปสรรค..........เลยมาระบายให้ฟัง........ขอกำลังใจกัน พรุ่งนี้สอบค่ะ..............โปรเจค1กับสัมมนา หลงรัก

จะไปเเล้วค่ะ  ปริ้นงานเสร็จเเล้ว จูบบบบ หลงรัก หลงรัก

มีอะไรให้ช่วยบ้างไหมครับ   ยิ้มีเลศนัย

ไม่รู้เครื่องยังติด น้ำมันยังพอออกถึงหลาดหรือเปล่าก็ไม่รู้   
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #88898 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:54:31 PM »

มีอะไรให้ช่วยบ้างไหมครับ   ยิ้มีเลศนัย

ไม่รู้เครื่องยังติด น้ำมันยังพอออกถึงหลาดหรือเปล่าก็ไม่รู้  

อยู่ไกลกันส่งใจมาก็พอค่ะ   คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2009, 10:57:45 PM โดย #include<oil.Sky> » บันทึกการเข้า
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #88899 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 10:57:03 PM »

tum610,Mee noi, ต้นหนาว, Padang, หลวงกาหลง, ชายเจษฎ์ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไปเเล้วค่ะ  ไหว้  ฝันดีนะค่ะ  นอนกอดคนข้างๆกันนะค่ะจะได้ไม่รู้สึกว่านอนคนเดียว  หลงรัก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2009, 11:00:07 PM โดย #include<oil.Sky> » บันทึกการเข้า
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #88900 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:00:32 PM »

tum610,Mee noi, ต้นหนาว, Padang, หลวงกาหลง, ชายเจษฎ์ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไปเเล้วค่ะ  ไหว้  ฝันดีนะค่ะ  นอนกอดคนข้างๆกันนะค่ะจะได้ไม่รู้สึกว่านอนคนเดียว  หลงรัก คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ เยี่ยม

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #88901 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:02:27 PM »

มีอะไรให้ช่วยบ้างไหมครับ   ยิ้มีเลศนัย

อยู่ไกลกันส่งใจมาก็พอค่ะ   คิก คิก คิก คิก

ไปแล้วจ้า.....

ได้เอบวกนะครับ... Grin

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #88902 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:02:43 PM »

ส่งยังไง  รถตู้ดีกว่าไหม  ใส่กระติก น็อกแข็ง   ไปถึงโน่นก็ ละลายพอดี

หั่นบาง ๆ  กระเทียมเจียว เครื่องแกง น้ำปลา น้ำตาล กระเพราตามชอบ  อ้อ น้ำมันหอยก็อร่อยนะ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #88903 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:05:27 PM »

ราตรีสวัสดิครับ เดี๋ยวไปช่วยนาส่า หาดวงดาวที่เหมือนโลกครับ Grin Grin Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #88904 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 11:08:14 PM »

tum610, Padang, Mee noi, mob_sm และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ราตรีสวัสดิ์ครับ คุณ tum610 คุณป๋าฮิม คุณน้องต้อม คุณ mob_sm(ใครหว่า)  คุณที่หยบแลอยู่อีกหนึ่ง....และทุก ๆ ท่าน....
                                                     หลับฝันดี มีเหนื่อย นะครับ.... Grin

หน้า: 1 ... 5924 5925 5926 [5927] 5928 5929 5930 ... 35779
  พิมพ์