เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 10:28:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6020 6021 6022 [6023] 6024 6025 6026 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25632368 ครั้ง)
prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #90330 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:49:54 AM »

สวัสดีครับทุก ทุก ท่าน ไหว้
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90331 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:50:04 AM »

ขอบคุณครับพี่ตุ้ม  ไหว้

เดือนนี้เป็นเดือนทำงานจริงๆครับ  เยี่ยม
สืบพยาน ๓ คดี  กิ๊วก๊าว
อุทธรณ์ ๑ เรื่องใหญ่  บู่
แก้อุทธรณ์ ๓ เรือง  อ๋อย
ทำคำให้การ ๑ คดี  จูบบบบ

แต่ตังค์ใช้เหม็ดแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แล้วหลาน (ลูกเพื่อน) มาตายเพราะหมอทำชุ้ยอีก ได้รบกันหลาว  ยี๊ ยี๊ ยี๊

ราตรีสวัสดิ์ครับ  ไหว้

หวัดดีครับ น้าสิงห์ สบายดีนะครับ เอ้าสู้ๆๆครับ .....อิ อิ

สวัสดีครับพี่หรอย ขอบคุณครับ  ไหว้

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #90332 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:50:18 AM »

ไหว้  ไหว้  ไหว้

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #90333 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:50:24 AM »

น้าสิงห์ สู้ต่อไปครับ

หากชีวิตยังไม่สิ้น ก็ดิ้นกันต่อไป จู้ๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #90334 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:51:52 AM »

แล้วก็สวัสดิ์ดีทุกๆคนที่ไม่ได้ออกนาม ครับ

เข้มรักเพื่อนเสมอ มากบ้างน้อยบ้าง ก็แล้วแต่ อารมณ์ หรือกาลเวลา หรืออะไรก็แล้วแต่ เอาแน่นอนไม่ได้ กับอารมณ์คนบ้าๆ เช่นผม อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #90335 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:53:06 AM »

ฉลองเมื่อไหร่ หลังโลตัส ยินดีต้อนรับ น๊ะครับพี่ อิๆ หิ้วเหล้า โซดา กับแกล้มมา

ที่นั่ง

คนกิน

จอก

ผมสนับสนุนให้ คริๆ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90336 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:53:18 AM »

ลายเซนต์ใหม่ไม่หล่อเลย   ยี๊
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90337 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:54:03 AM »

น้าสิงห์ สู้ต่อไปครับ

หากชีวิตยังไม่สิ้น ก็ดิ้นกันต่อไป จู้ๆ

ไหว้ ไหว้
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #90338 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:54:39 AM »

ท่านชาย สมหวัง ในเรื่องของธุระ ที่มาจัดการ ทำที่หาดใหญ่ หรือเปล่าครับ

เพิ่งทราบทีหลังว่า คืนหลังก็ยังนอนซุ่มอยู่หาดใหญ่

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #90339 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 09:56:05 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้...ง่วงนอน   ง่วงนอน  ง่วงนอน   ง่วงนอน  ง่วงนอน   ง่วงนอน... ไหว้ ไหว้ ไหว้
ง่วงแล้วแต่ยังไม่นอน น่าตีไหม Grin Grin Grin

นักเลงยังนั้งกินอยู่หน้าร้านเลย......ค่ะ..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คราวหน้าแนะนำให้เอาลูกเกลี้ยงโยนใส่ไปสักลูก  แล้วก็ปิดร้านเข้านอน

ที่เหลือตำรวจ และรถกู้ภัยจะจัดการให้เอง  Wink

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #90340 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:14:41 AM »

สวัสดีน้าเอ๋ เป็นอย่างไร ติดต่อเรื่องแว่นแล้วยัง รายงานผลด้วย
ติดต่อแล้วพี่น่าจะเลือก สวีป สีดำ ที่ร้าน 5800 สีออกเงิน 8พันหวา ผมสับสนเรื่องราคาอยู๋ พอดีมีพี่อีกคนมาแนะนำขาย 4พันหวาแต่ติดต่อยังไม่ได้เดี๋ยวจะลองคอยแกดูซักพัก แต่น่าจะลงตัว สวีป สีดำครับ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90341 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:17:46 AM »

สวัสดีน้าเอ๋ เป็นอย่างไร ติดต่อเรื่องแว่นแล้วยัง รายงานผลด้วย
ติดต่อแล้วพี่น่าจะเลือก สวีป สีดำ ที่ร้าน 5800 สีออกเงิน 8พันหวา ผมสับสนเรื่องราคาอยู๋ พอดีมีพี่อีกคนมาแนะนำขาย 4พันหวาแต่ติดต่อยังไม่ได้เดี๋ยวจะลองคอยแกดูซักพัก แต่น่าจะลงตัว สวีป สีดำครับ

บ๊ะ พี่เข้มยอนได้ผล  คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #90342 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:18:33 AM »

ขอบคุณครับพี่ตุ้ม  ไหว้

เดือนนี้เป็นเดือนทำงานจริงๆครับ  เยี่ยม
สืบพยาน ๓ คดี  กิ๊วก๊าว
อุทธรณ์ ๑ เรื่องใหญ่  บู่
แก้อุทธรณ์ ๓ เรือง  อ๋อย
ทำคำให้การ ๑ คดี  จูบบบบ

แต่ตังค์ใช้เหม็ดแล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แล้วหลาน (ลูกเพื่อน) มาตายเพราะหมอทำชุ้ยอีก ได้รบกันหลาว  ยี๊ ยี๊ ยี๊

ราตรีสวัสดิ์ครับ  ไหว้

งานคือเงิน...เงินคืองาน....
มีงานมีเงิน...อยากมีเงินต้องทำงานครับ

เป็นกำลังใจครับ.. Grin

ลายเซนต์ใหม่ไม่หล่อเลย   ยี๊

เห็นด้วยครับ..... Cheesy

ฉลองเมื่อไหร่ หลังโลตัส ยินดีต้อนรับ น๊ะครับพี่ อิๆ หิ้วเหล้า โซดา กับแกล้มมา

ที่นั่ง

คนกิน

จอก

ฉลองตำแหน่งจอหงวนใหม่ แค่นี้ได้ไง...
เรียบร้อยจากบ้านพี่เข้ม ต้องไปต่อครับ...(แต่ที่ไหนไม่รู้......)

แต่ก่อนออกจากบ้าน พี่นายช่าง กรุณาเช็คน้ำมันในถังด้วยนะครับ..
เดี๋ยวเดือดร้อน เจ้าหน้าที่อีก... คิก คิก

ขอบคุณคุณลุงตุ้ม หดใหญ่มากมายครับ ที่ลากโน่นลากนี่ มาให้ชม ถามว่าชอบหรือไม่ รถคันนั้น ชอบครับ แต่...........ดูแล้ว มันต้องบ้าเกินพิกัด ซื้อมา ก็สะสมใว้อะไรประมาณนั้น หากเอามาขี่ คงไม่เวิร์คเท่าไหร่ และก็จะต้องมีเงินเหลือเฝือ เหลือทิ้งเหลือขว้าง (คริๆ)

ลากมาครับลุง เผื่อว่าวันดีคืนดี ไม่แน่ ไม่สิ่งหนึ่งก็สิ่งหนึ่ง ผีความบ้า อาจเข้าสิง การยอนอาจประสพความสำเหร็จ ก็เป็นได้ คริๆ

กระตุ้นเป็นสีสันครับ.... Grin
ส่วนจะเป็นจริงหรือไม่....ขึ้นอยู่กับความบ้า และที่สำคัญ กระเป๋าตังค์ ของใครของมัน...
หรือไม่อย่างน้อย ก็เป็นข้อมูลและแรงบันดาลใจครับ... Grin

Grin Grin Grin

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #90343 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:19:42 AM »

บ๊ะ พี่เข้มยอนได้ผล  คิก คิก

ลูกศิษย์โผ้มมมม......   คิก คิก  คิก คิก

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #90344 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:20:26 AM »

ที่นั่ง

คนกิน

จอก

หน้าที่ผม  เตรียมตัวอ่านหนังสือ เข้าสอบทั้งภาคเช้า และภาคบ่าย เราได้ทำอย่างครบถ้วนและสมบูรณ์

ข้อสอบทำได้มั้ง ไม่ได้มั้ง  เขียนหลำดำน้ำไปมั้ง  

ลุงตุ้มคงจะมีความเข้าใจในสถานการณ์ได้ดี  เพราะเคยอยู่ในสภาพสังคม-สิ่งแวดล้อมการทำงานที่เหมือนกัน

ส่วนผลการสอบจะสอบได้  เยี่ยม หรือสอบตก  เศร้า   คณะกรรมการจะเป็นผู้ตัดสินครับ

ผลการสอบออกมาเมื่อใด คงได้ฉลองแน่นอนครับ

ไม่ว่าจะเป็นการฉลองชัยชนะที่สอบผ่าน หรือจะฉลองวันปราชัย ที่สอบไม่ผ่านครับ

ส่วนสถานที่จะฉลอง หนึ่งในหลายๆ ที่ กับเพื่อนในหลายๆ กลุ่ม

คงจะต้องมีเป้าหมายที่หลังโลตัสด้วยครับ เพราะได้ข่าวมาว่าเหล้าเหลืออยู่บาน ไม่รู้ของใครต่อของใคร  หลงรัก

หน้า: 1 ... 6020 6021 6022 [6023] 6024 6025 6026 ... 35779
  พิมพ์