เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 05, 2024, 08:15:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6021 6022 6023 [6024] 6025 6026 6027 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25626840 ครั้ง)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #90345 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:20:48 AM »

(+ 1 ซ่อนตัว) และ 4 บุคคลทั่วไป
 หลงรักใครอ่ะลูกพี่เข้ม  มาด้อมๆมองๆบ้านเรา  หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #90346 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:24:47 AM »

สวัสดีน้าเอ๋ เป็นอย่างไร ติดต่อเรื่องแว่นแล้วยัง รายงานผลด้วย
ติดต่อแล้วพี่น่าจะเลือก สวีป สีดำ ที่ร้าน 5800 สีออกเงิน 8พันหวา ผมสับสนเรื่องราคาอยู๋ พอดีมีพี่อีกคนมาแนะนำขาย 4พันหวาแต่ติดต่อยังไม่ได้เดี๋ยวจะลองคอยแกดูซักพัก แต่น่าจะลงตัว สวีป สีดำครับ

บ๊ะ พี่เข้มยอนได้ผล  คิก คิก

ลูกศิษย์โผ้มมมม......   คิก คิก  คิก คิก
ขำก๊ากผมมันพวกบ้ายอ ชอบขึ้นต้นยอตกมาขาหักหลายครั้งแย้ว คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90347 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:27:54 AM »

ปรากฏว่าพี่สาวผมก็ฝากท้องไว้กับหมอคนเดียวกันที่ทำให้หลาน.........  ยี๊ ยี๊
เลยตัดสินใจเปลี่ยนสถานที่ฝากครรภ์และคลอดเป็น มอ และกะผ่าเอาก้อนเนื้อในมดลูกไปพร้อมกันด้วย
ยังไงบ้านพี่เขยก็อยู่สงขลาอยู่แล้ว

๑ เมษายน ช่วงเย็นมุ่งหน้าเข้าหาดใหญ่   ยิ้มีเลศนัย
๒ เมษามุ่งหน้า อำเภอควนกาหลง
๓ เช้งเม้งที่อำเภอละงู
๔ เดินทางหลบเรินครับ  ไหว้

ขอลองหลังโลตัสทีต๊ะ  น้ำลายหก
หรือจะหยบกันหมด  บู่  ไม่เป็นไร ค่อยชวนพี่หลวงเบิ้ลไปซัดหลังคา คิก คิก คิก คิก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #90348 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:30:31 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

เศร้า เยี่ยม งอน น้ำลายหก คิก คิก แลบลิ้น ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยี๊ แบร่ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่ จูบบบบ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

อย่าหักโหมงานมากนะครับ.....พักผ่อนซะมั่ง....หยับทำท่าฯ ซะแล้ว... แบร่
ยิ้มีเลศนัยพี่ตุ้มเฮ้อ น้าสิงไม่ได้เครียดเรื่องงานหรอก แกเครียดเรื่องเอาตังเค้ามาใช้แหมดแล้ว คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #90349 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:33:00 AM »

ปรากฏว่าพี่สาวผมก็ฝากท้องไว้กับหมอคนเดียวกันที่ทำให้หลาน.........  ยี๊ ยี๊
เลยตัดสินใจเปลี่ยนสถานที่ฝากครรภ์และคลอดเป็น มอ และกะผ่าเอาก้อนเนื้อในมดลูกไปพร้อมกันด้วย
ยังไงบ้านพี่เขยก็อยู่สงขลาอยู่แล้ว

๑ เมษายน ช่วงเย็นมุ่งหน้าเข้าหาดใหญ่   ยิ้มีเลศนัย

หรือจะหยบกันหมด  บู่  ไม่เป็นไร ค่อยชวนพี่หลวงเบิ้ลไปซัดหลังคา คิก คิก คิก คิก

จริงๆแล้ว มันไม่มีอะไรหรอกครับ หลังโลตัส เด่นๆก็แค่ว่า นั่งได้ถึงรุ่งเช้า โดยไม่มีใครไล่ เท่านั้นเอง ใครอยากกินไหร๋ ก็เอามา ที่บ้านเจ้าเริน บางทีมันก็มีอะไรให้กิน บางทีมันก็ไม่มีอะไรให้กิน

ปล.7/11 อยู่แค่ เหล้า โซดา น้ำแข็ง มีบริการ 24 ชม.คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #90350 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:34:25 AM »

สวัสดีน้าเอ๋ เป็นอย่างไร ติดต่อเรื่องแว่นแล้วยัง รายงานผลด้วย
ติดต่อแล้วพี่น่าจะเลือก สวีป สีดำ ที่ร้าน 5800 สีออกเงิน 8พันหวา ผมสับสนเรื่องราคาอยู๋ พอดีมีพี่อีกคนมาแนะนำขาย 4พันหวาแต่ติดต่อยังไม่ได้เดี๋ยวจะลองคอยแกดูซักพัก แต่น่าจะลงตัว สวีป สีดำครับ

สีพันหว๋า มันขายในเวปฯ เสี่ยงเอาก็แล้วกันน๊ะ อิๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #90351 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:35:36 AM »

เศร้า เยี่ยม งอน น้ำลายหก คิก คิก แลบลิ้น ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยี๊ แบร่ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่ จูบบบบ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก

อย่าหักโหมงานมากนะครับ.....พักผ่อนซะมั่ง....หยับทำท่าฯ ซะแล้ว... แบร่
ยิ้มีเลศนัยพี่ตุ้มเฮ้อ น้าสิงไม่ได้เครียดเรื่องงานหรอก แกเครียดเรื่องเอาตังเค้ามาใช้แหมดแล้ว คิก คิก

เงินทองของนอกกายครับ.....
หามาได้ก็ต้องใช้ไป....หมดแล้วหาใหม่...เหลือใช้ก็ลักหยบไว้ก่อน... คิก คิก
สำหรับน้าสิงห์ไม่ห่วงหรอกครับ....ตังค์รอกองอยู่ตรงหน้าเยอะแยะ...
อยู่ที่ว่าจะโกยเข้ามาได้แค่ไหน..... Grin
น้าสิงห์ยังเด็กอยู่ เวลากอบโกยมีอีกเยอะแยะครับ..... Cheesy

สู้ ๆ ครับน้าสิงห์..... เยี่ยม

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90352 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:37:46 AM »

รู้อีก  ยี๊ ยี๊ บู่   คิก คิก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #90353 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:38:44 AM »

สีพันหว๋า มันขายในเวปฯ เสี่ยงเอาก็แล้วกันน๊ะ อิๆ
เห็นเขาบอกส่ง พกง มาได้หรือพี่เข้มว่าจะได้ของปลอมหรือว่ายังงัย

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #90354 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:40:31 AM »

จริงๆแล้ว มันไม่มีอะไรหรอกครับ หลังโลตัส เด่นๆก็แค่ว่า นั่งได้ถึงรุ่งเช้า โดยไม่มีใครไล่ เท่านั้นเอง ใครอยากกินไหร๋ ก็เอามา ที่บ้านเจ้าเริน บางทีมันก็มีอะไรให้กิน บางทีมันก็ไม่มีอะไรให้กิน

ปล.7/11 อยู่แค่ เหล้า โซดา น้ำแข็ง มีบริการ 24 ชม.คริๆ

งั้นผมไปสมทบด้วย...เหล้ายังคะลุย..มอดของเพื่อนดีกว่า....มั่ว ๆ เอา ค่อยเติมน้ำชาใส่แทน... น้ำลายหก
กับแกล้มพี่หรอยชอบซื้อมา... น้ำลายหก
กับแกล้มหากไม่พอ ให้เจ้าบ้านหาให้.. Cheesy
ส่วนผมงานนี้ขอสนับสนุนจานกระดาษสองโหล.... คิก คิก คิก คิก

หนึ่งเมษา...เข้าเวรหรือปล่าวหว่า... Tongue

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90355 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:41:02 AM »

หามาได้ก็ต้องใช้ไป....หมดแล้วหาใหม่...เหลือใช้ก็ลักหยบไว้ก่อน... คิก คิก
สำหรับน้าสิงห์ไม่ห่วงหรอกครับ....ตังค์รอกองอยู่ตรงหน้าเยอะแยะ...
อยู่ที่ว่าจะโกยเข้ามาได้แค่ไหน..... Grin
น้าสิงห์ยังเด็กอยู่ เวลากอบโกยมีอีกเยอะแยะครับ..... Cheesy

สู้ ๆ ครับน้าสิงห์..... เยี่ยม

สาธุครับพี่ตุ้ม   ไหว้ ไหว้ บรรลุโสดาบันเรียบร้อยแล้วครับ  ไหว้ คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #90356 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:41:53 AM »

ไหว้ครับพี่น้องครับ 

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #90357 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:43:54 AM »

สาธุครับพี่ตุ้ม   ไหว้ ไหว้ บรรลุโสดาบันเรียบร้อยแล้วครับ  ไหว้ คิก คิก

หลงรักอย่างพี่ตุ้มน่ะบรรลุ โซดาจืด ล่ะมากกว่า ยิ้มีเลศนัย

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90358 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:45:27 AM »

หน้าที่ผม  เตรียมตัวอ่านหนังสือ เข้าสอบทั้งภาคเช้า และภาคบ่าย เราได้ทำอย่างครบถ้วนและสมบูรณ์

ข้อสอบทำได้มั้ง ไม่ได้มั้ง  เขียนหลำดำน้ำไปมั้ง  

ลุงตุ้มคงจะมีความเข้าใจในสถานการณ์ได้ดี  เพราะเคยอยู่ในสภาพสังคม-สิ่งแวดล้อมการทำงานที่เหมือนกัน

ส่วนผลการสอบจะสอบได้  เยี่ยม หรือสอบตก  เศร้า   คณะกรรมการจะเป็นผู้ตัดสินครับ

ผลการสอบออกมาเมื่อใด คงได้ฉลองแน่นอนครับ

ไม่ว่าจะเป็นการฉลองชัยชนะที่สอบผ่าน หรือจะฉลองวันปราชัย ที่สอบไม่ผ่านครับ

ส่วนสถานที่จะฉลอง หนึ่งในหลายๆ ที่ กับเพื่อนในหลายๆ กลุ่ม

คงจะต้องมีเป้าหมายที่หลังโลตัสด้วยครับ เพราะได้ข่าวมาว่าเหล้าเหลืออยู่บาน ไม่รู้ของใครต่อของใคร  หลงรัก

พี่นายช่างครับ สอบอะไรเอ่ย ช่วงนี้พลัดข่าวครับ  Grin
แต่ยังไงขอเป็นหนึ่งในกำลังใจ ที่ทีมผองเพื่อนส่งมอบให้ด้วยครับผม  ไหว้ ไหว้ ไหว้

แต่ถ้าสอบได้ ส่วนใหญ่จองหงวนมักจะกลายเป็นรัชทายาทของฮ่องเต้โดยปริยาย ลุยครับพี่  เยี่ยม
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #90359 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 10:47:45 AM »

เห็นเขาบอกส่ง พกง มาได้หรือพี่เข้มว่าจะได้ของปลอมหรือว่ายังงัย

มันไม่มีของจริงของปลอม หรอกครับ แค่ว่า เสี่ยงกับเราได้ของคุณภาพ แค่ใหน หรือไม่ก็ อาจได้ของมีตำหนิมาหรือไม่ หรือได้ของที่ดีจริงมา หากเขารักษาชื่อเสียง มิใช่ว่าจะยุแยงอะไร ให้เกิดความเสียหาย แค่เตือนให้ทำใจใว้บ้าง เท่านั้นเอง บางที่เขาก็ยินยอมที่จะเปลี่ยนของให้ โดยดี มันก็ต้องส่งคืนไปมา

ที่เขาขายถูกได้ เพราะเขาไม่มีค่าใช้จ่ายมากครับ ไม่ต้องเช่าร้าน เรื่องภาษีอะไรต่างๆเหล่านี้ น้าเอ๋เลือกเอาเอง ตามสะดวกครับ

สิทธิ์ของท่าน ที่จะจ่ายเบี้ย คริๆ

หน้า: 1 ... 6021 6022 6023 [6024] 6025 6026 6027 ... 35779
  พิมพ์