เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 03:11:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6027 6028 6029 [6030] 6031 6032 6033 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25637467 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #90435 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:05:00 PM »

น้องเบิ้มบอกไม่กล้าเข้าแค่....

แต่ผม...ไม่กล้าคบเลยนะเนี่ย....คนละระดับกันเลย...... ตกใจ

อ้าววว....พี่ตุ้มดูถูกลูกพี่ผม ยอมไม่ด้ายยย!!!

ไปแร่ะ...เคลียร์กันเอง อิอิ คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #90436 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:08:25 PM »

น้องเบิ้มบอกไม่กล้าเข้าแค่....

แต่ผม...ไม่กล้าคบเลยนะเนี่ย....คนละระดับกันเลย...... ตกใจ

อ้าววว....พี่ตุ้มดูถูกลูกพี่ผม ยอมไม่ด้ายยย!!!

ไปแร่ะ...เคลียร์กันเอง อิอิ คิก คิก

อีตาหดใหญ่นี่ จะไปเอา ลูกม่วงที่อร่อยที่สุดในโลก คืน เตรียมใว้กัน ไปตามหาขี้กลับมาด้วย ที่ขี้แล้วมันไปอยู่ที่ใหน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #90437 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:12:42 PM »

เซ็งจัง นั่งๆนอนๆ ไปไปไหนก็ไม่ได้ เบื่อจริงๆ มาสาวมานั่งๆนอนๆด้วยคงสนุกกว่านี้เยอะเลย

ออยล์จ๋า หายไปไหน ไม่ตื่นอีกเหรอ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #90438 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:13:19 PM »

ดูถูกตรงไหนง่ะ....

ของพี่เข้มระดับ โค-ตร  โปรเลย...

ผมมันแค่ โป-โตก เอง.... บู่

อีตาหดใหญ่นี่ จะไปเอา ลูกม่วงที่อร่อยที่สุดในโลก คืน เตรียมใว้กัน ไปตามหาขี้กลับมาด้วย ที่ขี้แล้วมันไปอยู่ที่ใหน

ขี้ไม่ต้องตามครับพี่เข้ม.....ถ้าต้องการด่วนเดี๋ยวผมจะเขวี้ยงเข้าไปในบ้านให้เอง.... คิก คิก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90439 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:17:02 PM »

salinee19, tum610, vasu, udomkd, Wrangler 1, หลวงกาหลง (+ 2 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90440 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:19:13 PM »

ไหว้...ฮิฮิ...กลับแล้ว....แต่กลับแบบไม่เต็มใจ   ...   (  ตำหมวดมาเชิญ )   ไหว้

เศร้า  เราพลอย...โดนไปกัน.....ซวยเลย....ปิดร้านแล้ว...แต่หน้าร้านยังไม่กลับ   ยิ้มีเลศนัย

เมากลับไม่ลอด..... แบร่ไม่เป็นไร ...  ตำหมวด ... ยืนเฝ้ามันอยู่...ส่วนน้องอาบน้ำนอน...บ๊ะบาย.. บู่

โอ...โห   นอนดึกจัง   ระวังเเก่ไวนะ  คิก คิก

โห่.......มันแก่อยู่แล้วค่ะ..... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #90441 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:19:35 PM »

salinee19, tum610, vasu, udomkd, Wrangler 1, หลวงกาหลง (+ 2 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

Grin Grin Grin

ปลอบน้าดาแล้วยัง....เห็นบ่นว่าเซ็งอยู่...... Grin

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #90442 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:20:04 PM »

อ๊ะ.เอาแว่นใว้ให้เป็นที่เป็นทางของมัน เราถนัดคาดหัว เมื่อไม่จำเป็นต้องใช้แว่น เพื่อนดูแล้วมันขัดลูกหนวยตา ก็เอามาใส่ใว้ที่ ที่มันสมควรอยู่ ก็แล้วกัน

จัดให้เต็มๆ

ปล.พี่น้องท่านใด ที่ผ่านมาเห็นเข้า หากว่า ขวางหูขวางตา ก็ขออภัยด้วย น๊ะครับ ผมลูกศิษย์ แพะโกลก ครับ ขออภัย

ผ่าน....ชุดดีมีชัยไปกว่าครึ่ง Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90443 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:20:35 PM »

แล้ววันรับปริณญา มีใครไปงานด้วยไหม? Huh

ยังไม่ทราบเลยค่ะ...... เศร้า

อยากให้พี่ไปป่าว

กิ๊วก๊าวมาได้ก็ยากให้มาค่ะ....ไม่ใช่พี่ดาคนเดียวนะ....พี่ๆในด้ามขวานทุกคนเลยค่ะ กิ๊วก๊าว
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #90444 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:21:46 PM »

แล้ววันรับปริณญา มีใครไปงานด้วยไหม? Huh

ยังไม่ทราบเลยค่ะ...... เศร้า

อยากให้พี่ไปป่าว

กิ๊วก๊าวมาได้ก็ยากให้มาค่ะ....ไม่ใช่พี่ดาคนเดียวนะ....พี่ๆในด้ามขวานทุกคนเลยค่ะ กิ๊วก๊าว

แล้วที่ไหน วันไหน กี่โมงอ่ะ....
จะจัดเวลาได้ถูก.... Cheesy

หาเรื่องรวมกลุ่มเมาซะหน่อย... Grin

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90445 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:23:17 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้...ง่วงนอน   ง่วงนอน  ง่วงนอน   ง่วงนอน  ง่วงนอน   ง่วงนอน... ไหว้ ไหว้ ไหว้
ง่วงแล้วแต่ยังไม่นอน น่าตีไหม Grin Grin Grin

นักเลงยังนั้งกินอยู่หน้าร้านเลย......ค่ะ..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

คราวหน้าแนะนำให้เอาลูกเกลี้ยงโยนใส่ไปสักลูก  แล้วก็ปิดร้านเข้านอน

ที่เหลือตำรวจ และรถกู้ภัยจะจัดการให้เอง  Wink

ไหว้...ขอบคุณค่ะ......พี่นายช่าง....น้องลืมข้อนี้ไปได้ไง   งง  งง  ตัวเองค่ะ.... ไหว้
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90446 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:25:42 PM »

ไหว้....น้องไปอาบน้ำก่อนนะค่ะ....เดี๋ยวมาค่ะ..... ไหว้

ฮั่นแหน่......

งั้นส่งปลัดฯไปคอยคุ้มครองดีกว่า.... คิก คิก

ว๊า ลุงตุ้มแกรู้ได้พรือนิ ว่าเรากำลังคิดแบบนี้อยู่จริง ๆ  บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก........ ขำก๊าก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90447 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:28:26 PM »

Grin Grin Grin

ปลอบน้าดาแล้วยัง....เห็นบ่นว่าเซ็งอยู่...... Grin

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าวว. 13  แล้วค่ัะ. กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #90448 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:28:39 PM »

สวัสดีครับ Grin.....วันนี้วันแห่งการเจริญงอกงาม ใครจะปลูกต้นไม้เชิญเลยนะก๊าบ หลงรัก

วันนี้ต้องดีแน่ๆ วันนี้ต้องดีแน่ๆ......................................................................................

พี่โจ้ครับ

ขับรถเครื่องหม้ายทะเบียนระวังนะครับ หวางนี้กวาดล้างอย่างหนักครับ

เมื่อเวลา 10.00 น.วันที่ 9 มี.ค. พล.ต.ต.สมหมาย กองวิสัยสุข ผบก.ภ.จว.เชียงใหม่ แถลงข่าวผลการปราบปรามอาชญากรรมทุกประเภทในห้วงวันที่ 24 ก.พ.-8 มี.ค.2552 รวม 7 วันหลังเข้ามารับตำแหน่ง ซึ่งเป็นผลจากนโยบายการสั่งการเร่งกวาดล้างอาชญากรรมของพล.ต.ท.สมคิด บุญถนอม ผบช.ภาค 5

พล.ต.ต.สมหมาย เปิดเผยว่า หลังเข้ามารับตำแหน่งพร้อมกับ ผบช.ภาค 5 ได้ 7 วันได้เร่งรัดออกจับกุมกวาดล้างตลอด 24 ชั่วโมงต่อเนื่อง ผลการระดมกวาดล้างสามารถจับกุมผู้ต้องหาได้ 442 คดี ประกอบด้วยจับกุมยาบ้า 114 รายรวมของกลาง 33,373.5 เม็ด ตรวจยึดทรัพย์ 2 ราย พ.ร.บ.อาวุธปืนและวัตถุระเบิด 16 ราย แยกเป็นอาวุธปืน 13 ราย วัตถุระเบิด 3 รายจับกุมแรงงานต่างด้าวผิดกฎหมาย 112 ราย จับกุมบ่อนการพนันผู้ต้องหารวม 170 ราย 224 คน ตรวจยึดตู้เกมส์จำนวน 13 ตู้ ลักทรัพย์และโจรกรรมรถอีกจำนวนมาก ฯลฯ

ที่สำคัญยังมีการตรวจยึดรถบิ๊กไบค์และรถช็อปเปอร์ที่ผิดกฎหมายหลบเลี่ยงการจ่ายภาษีนำเข้าและสร้างความเดือดร้อนรำคาญให้กับประชาชนใน จ.เชียงใหม่ ไว้ตรวจสอบครั้งใหญ่จำนวนมากถึง 102 คัน บิ๊กไบค์ที่ตรวจยึดมามีราคาซื้อขายตั้งแต่คันละ 50,000- 300,000 บาท ทั้งบิ๊กไบค์แบบสปอร์ตและช็อปเปอร์หลายยี่ห้อยอดนิยม เบื้องต้นประเมินมูลค่ารถที่ตรวจยึดรวมกันไม่ต่ำกว่า 5 ล้านบาทขึ้นไป

พล.ต.ต.สมหมาย กล่าวว่า ในจำนวนนี้มีทั้งที่ตรวจยึดมาจากเจ้าของรถผู้ขับขี่รวมทั้งร้านจำหน่ายรถบิ๊กไบค์ที่นำรถแยกชิ้นมาประกอบขาย โดยไม่มีเอกสารการเสียภาษีและประกอบรถที่ถูกต้องตามกฎหมาย เจ้าของรถส่วนใหญ่อ้างว่ามีใบอินวอยส์หรือใบสั่งซื้อนำเข้าที่ร้านเป็นผู้ออกให้แต่ไม่มีใบกำกับภาษีจึงต้องตรวจยึดรถไว้เพื่อนำมาตรวจสอบหากพบว่าตัวเลขที่คอเครื่องตรงกับเอกสารก็จะคืนรถให้

แต่ถ้ามีแต่ใบสั่งซื้อสินค้า แต่พบว่าไม่ได้เสียภาษีก็ต้องไปสอบถามว่า ศุลกากรปล่อยรถเหล่านี้เข้ามาได้อย่างไร และหากพบว่ามีผู้มีอิทธิพลและเจ้าหน้าที่รัฐเข้าไปเกี่ยวข้องกับขบวนการลักลอบนำเข้ารถบิ๊กไบค์โดยผิดกฎหมายก็จะขยายผลจับกุมดำเนินคดีอย่างแน่นอน

http://www.tarad.com/_tarad/_templates/b/_modules/gotolink2.php?http://breakingnews.nationchannel.com/read.php?newsid=367824

ขอบคุณครับ

ใอ้ FTR คันนั้น มันลงมาใต้เสียก่อน ไม่งั้นก็นอนกองรวมกันอยู่ด้วย แน่นอน เจ้าของเดิม มันคงดีใจแย่แล้ว ป่านฉะนี้ ที่มีคนไปเอามา คริๆ

แสดงว่าเจ้าของเดิมมันรู้ตัว บู่......เอาละหว่า งานนี้รถก่ะเถื่อนคนก่ะเถื่อน ถ้าพันนั้นเอาไว้เขไปกินหนมจีนแค่ๆบ้านก่อนดีกว่า คิก คิก

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90449 เมื่อ: มีนาคม 11, 2009, 01:30:59 PM »

อุปกรณ์เทพเพ โลกพี่ใช้โหมดไรครับ อย่าบอกว่าออโต้ฮั่น  เยาะเย้ย  คิก คิก

เอาอีก เด็กนี้ มันน่าจะต้องทำโทษเสียบ้างแล้ว หยอกเอิน ผู้ใหญ่

ปลัด..........ไปใหนแล้ว จัดการที

บุกเข้าไปครับท่านเบิ้ม  เผื่อด้วย 

ได้

.........
.ต้นเมษาห้ามเข้าหาดใหญ่

บู่ บู่ บู่
หน้า: 1 ... 6027 6028 6029 [6030] 6031 6032 6033 ... 35779
  พิมพ์