เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 29, 2024, 04:29:26 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 80 81 82 [83] 84 85 86 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25441241 ครั้ง)
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1230 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 12:27:56 PM »

ลูกโม่ 2 กระบอกนี้ก็สวย....... Grin
โม่เกลี้ยงกระบอกนี้ใช่ S&W M686 INTERNATIONAL DX หรือเปล่าครับสวยดี

...ใช่ครับ ของพี่หมอครับ  Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

...สิบหน้า ยี่สิบมือ ใจเดียว...

« ตอบ #1231 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 12:30:07 PM »

กลับมาถึงแล้วครับ ................ กลับมาจาก ซีคอน โดนชก โดนชก ขอบพระคุณครับที่นำภาพมาฝาก

ไม่นานเกินรอ จะลงไปพบปะกันอีกรอบครับ Wink

...ได้เลย...เดี๋ยวพาลงไปพบปะครูเบิ้ลถึงถิ่นนรา... Grin Grin

อุดมการณ์ที่ปลูกฝัง... เหงื่อที่หลังข้าภูมิใจ.
ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #1232 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 12:45:39 PM »

... มิตติ้งครั้งนี้ขาดไปสมาชิกหลายท่าน  พี่แป้ว พี่ savok cz พี่ iron พี่หรอย... และอีกหลายท่าน คาดว่าติดภาระกิจและงานบุญเดือนครับ...มิตติ้งครั้งต่อไปคงได้เจอกันทุกท่านนะครับ

ครั้งหน้ามีกิจกรรมน่าสนใจครับ  พี่โสภณและพี่วารินทร์ เสนอ IPSC สนามเล็กที่ทหารเรือหัวเขาแดง และก็ Paint ball สักครั้ง รายละเอียดคงต้องติดตามตอนต่อไป .. Grin

.... สำหรับเสื้อทีมเวอร์ชั่น 2 กำลังออกแบบอยู่ คาดว่าอีกไม่นานคงได้เห็น โหวต และสั่งจองใน Web นี้  ครับ... Grin

A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #1233 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2005, 05:57:22 PM »

.. เกือบเที่ยง ...คุณครูคนใหม่ก็เข้ามา ... อาวุธคู่กาย และเพิ่มพลังด้วยไวตามิล และก้นกรอง... Grin
คุณครูคนใหม่ตอนกลับ ลืมอย่างท้ายสุดไว้ แต่ไม่ยอมลืมเจ้า HK คู่กาย ไปอยู่นราฯ ขอให้ปลอดภัยทุกประการ มีสติระวังตัวมาก ๆ มีเวลาจะชวนพรรคพวกลงไปเยี่ยมเยียนครับ
ส่วนผมตอนนี้ถึงที่ตั้งลุ่มน้ำปากพนังเรียบร้อยแล้วครับ มี Meeting อย่าลืมส่งข่าวบ้างนะครับ  Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1234 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 08:44:42 AM »

เลยอดกิน ขนมบ้า พองลาสิ หนึ่งปีมีครั้งเดียวนะ

เยาะเย้ย เยาะเย้ย ถึงอยู่กรุงเทพฯ แต่ก็มีขนมพอง ขนมลาเกาะ ลาเช็ด DELIVERY มาจากใต้
ลองกอง สะตอ ลูกเนียง มาถึงเมื่อวานเย็น แถมด้วยน้ำพริกแมงดาสด และแกงไตปลา
แช่เย็นมาถึงแล้ว ไม่คิดถึงอาหารใต้เลยครับ ขาดก็แต่ขนมบ้า กับเบซัม ครับ เพราะผมไม่ชอบ Grin
....................ท่านเจ้าพ่อกุมารทองไม่สนใจอาหารเหนือมั้งเหรอครับ Grin

อาหารเหนือก็ชอบครับ แต่ดูจะขาดรสชาด ถ้าไม่ได้นั่งทานกับสาวเหนือครับ Cheesy Cheesy
Cool....................สงสัยต้องไปแย่งกับครูเบิ้ลแล้วครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

เรื่องอื่นพอคุยกันได้ แต่เรื่องนี้ เหอ เหอ เหอ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

กลับมาถึงแล้วครับ ................ กลับมาจาก ซีคอน โดนชก โดนชก ขอบพระคุณครับที่นำภาพมาฝาก

ไม่นานเกินรอ จะลงไปพบปะกันอีกรอบครับ Wink

...ได้เลย...เดี๋ยวพาลงไปพบปะครูเบิ้ลถึงถิ่นนรา... Grin Grin

ยินดีต้อนรับด้วยความเต็มใจยิ่ง...

ครั้งหน้ามีกิจกรรมน่าสนใจครับ พี่โสภณและพี่วารินทร์ เสนอ IPSC สนามเล็กที่ทหารเรือหัวเขาแดง และก็ Paint ball สักครั้ง รายละเอียดคงต้องติดตามตอนต่อไป .. Grin

ที่หาดใหญ่เห็นแว่บ ๆ ว่ากำลังสร้างอยู่ด้วยเหมือนกัน ถ้าจำไม่ผิดจะอยู่ข้าง ๆ ม.หาดใหญ่ วิวดีอย่างแรงนิ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

.. เกือบเที่ยง ...คุณครูคนใหม่ก็เข้ามา ... อาวุธคู่กาย และเพิ่มพลังด้วยไวตามิล และก้นกรอง... Grin
คุณครูคนใหม่ตอนกลับ ลืมอย่างท้ายสุดไว้ แต่ไม่ยอมลืมเจ้า HK คู่กาย ไปอยู่นราฯ ขอให้ปลอดภัยทุกประการ มีสติระวังตัวมาก ๆ มีเวลาจะชวนพรรคพวกลงไปเยี่ยมเยียนครับ
ส่วนผมตอนนี้ถึงที่ตั้งลุ่มน้ำปากพนังเรียบร้อยแล้วครับ มี Meeting อย่าลืมส่งข่าวบ้างนะครับ Grin Grin น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบพระคุณมากครับ...

ใส่ถุงก็อบแก็บหิ้วกลับบ้านไม่มีปัญหา ใครเห็นก็นึกว่าขนมเดือนสิบ...

เดี๋ยวเคลียร์คะแนนเสร็จก็จะเข้าไปซ้อมมือที่สนามพัทลุงอีกรอบ สนามสงขลาไม่ไหวเค้าไม่บอกว่ายิงเป้าดำกันได้นี่นา:DD เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ถ้าได้ลงโรงเรียนที่ไม่ไกลเกินไปก็ถือว่าโชคดี เพราะอาจมีเน็ตให้เล่น มีข่าวคราวอะไรก็แจ้งผ่านนายโจ หรือ ขอเบอร์สำรองที่นายโจก็ได้ครับ Grin

ขออนุญาตลากิจ 4 เดือนเต็ม ๆ นะขอรับ...
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #1235 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2005, 11:06:45 PM »

... มิตติ้งครั้งนี้ขาดไปสมาชิกหลายท่าน พี่แป้ว พี่ savok cz พี่ iron พี่หรอย... และอีกหลายท่าน คาดว่าติดภาระกิจและงานบุญเดือนครับ...มิตติ้งครั้งต่อไปคงได้เจอกันทุกท่านนะครับ

ครั้งหน้ามีกิจกรรมน่าสนใจครับ พี่โสภณและพี่วารินทร์ เสนอ IPSC สนามเล็กที่ทหารเรือหัวเขาแดง และก็ Paint ball สักครั้ง รายละเอียดคงต้องติดตามตอนต่อไป .. Grin

.... สำหรับเสื้อทีมเวอร์ชั่น 2 กำลังออกแบบอยู่ คาดว่าอีกไม่นานคงได้เห็น โหวต และสั่งจองใน Web นี้ ครับ... Grin

เรียน คุณ TOSSAKAN
             ติดงานที่ บ.สงขลาแคนนิ่ง (ทําเฉพาะวันอาทิตย์)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1236 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 06:47:14 AM »

ถึงทีมงานทุกท่าน...

สายแจ้งมาว่าอีกไม่กี่วันนายวุฒิจะสับเปลี่ยนกำลังถอนตัวกลับระนอง ดีใจและภูมิใจด้วยที่นายวุฒิได้ทำภารกิจเสร็จสิ้นด้วยความเต็มใจและเต็มความสามารถ อีกไม่นานคงจะกลับสู่อ้อมกอดภรรยา...

ป.ล. เพื่อนโจแต่งงานมีภรรยาไปแล้ว  เหลือแต่ท่านโจเมื่อไรจะถึงเวลากับเค้าบ้างเอ่ย Huh  อายุก็ใช่น้อยแล้วนา...
Tomcat
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #1237 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 10:31:29 AM »

เข้ามาดึงกระทู้ครับ เห็นตกไปอยู่หน้า 6 แล้ว Grin

ทำวันนี้ให้ดีที่สุด
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #1238 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 10:42:26 AM »

ถึงทีมงานทุกท่าน...

สายแจ้งมาว่าอีกไม่กี่วันนายวุฒิจะสับเปลี่ยนกำลังถอนตัวกลับระนอง ดีใจและภูมิใจด้วยที่นายวุฒิได้ทำภารกิจเสร็จสิ้นด้วยความเต็มใจและเต็มความสามารถ อีกไม่นานคงจะกลับสู่อ้อมกอดภรรยา...

ป.ล. เพื่อนโจแต่งงานมีภรรยาไปแล้ว เหลือแต่ท่านโจเมื่อไรจะถึงเวลากับเค้าบ้างเอ่ย Huh อายุก็ใช่น้อยแล้วนา...

เพิ่งสองรอบเองท่าน  Grin

เข้ามาดึงกระทู้ครับ เห็นตกไปอยู่หน้า 6 แล้ว Grin

ขอบคุณครับสารวัตร  ถ้าพี่ไม่ดึง ผมก็ไม่เห็นส่วนท้ายที่ตาเบิ้ลมาห้อยไว้พาดพิงผมอีก

บางโพ 5
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1239 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 10:55:28 AM »

เสียดาย ช่วง 30 กย.-5 ตค. ผมก็อยู่กทม เหมือนกัน ถ้ารู้ว่าน้องโจก็อยู่ กทม. จะได้แวะคารวะซะหน่อย หลงรัก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1240 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 10:57:31 AM »

ชาวเสื้อแดง แปลกหน้าหลายท่าน ครูเบิ้ลช่วยแนะนำด้วยนะ

ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #1241 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 12:37:24 PM »

ชาวเสื้อแดง แปลกหน้าหลายท่าน ครูเบิ้ลช่วยแนะนำด้วยนะ

... แปลกหน้า ..คงมีผม พี่เอก พี่สมคิด และพี่... จาก ธกส. เพราะขาดมิตติ้งที่พัทลุง 2 ครั้ง ก็เลยไม่ได้เจอพี่ปูน่ะครับ

และ..อาจจะมีพี่หมออีกคนด้วยครับ   Grin   เดี๋ยวให้ครูเบิ้ลมานะนำดีกว่าครับ. Grin

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1242 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 12:42:29 PM »

สมาชิกภาคใต้ช่วยยืมแผ่นDVDไปชมกันหน่อยครับ คุ้มยิ่งกว่าคุ้มครับ ต้นทุนค่าแผ่นต้นฉบับ10แผ่นเกินหมื่นบาทแล้ว
ได้ความรู้และเทคนิคการการถอดประกอบ การจับการยิงปืนมากมาย ดูแล้วช่วยให้ยิงปืนได้แม่นขึ้นจริงๆ 
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2005, 12:45:41 PM โดย boon » บันทึกการเข้า
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1243 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 12:54:13 PM »

สมาชิกภาคใต้ช่วยยืมแผ่นDVDไปชมกันหน่อยครับ คุ้มยิ่งกว่าคุ้มครับ ต้นทุนค่าแผ่นต้นฉบับ10แผ่นเกินหมื่นบาทแล้ว
ได้ความรู้และเทคนิคการการถอดประกอบ การจับการยิงปืนมากมาย ดูแล้วช่วยให้ยิงปืนได้แม่นขึ้นจริงๆ

ค่อยๆนำเสนอครับพี่บุญ ต่างพื้นที่กันอาจใช้เวลานิดหน่อย

แต่คุณค่าของประโยชน์ที่ได้รับ แน่นอนว่าคุ้มค่าจริงๆ ผมได้รับต้นฉบับจากพี่บุญเหมือนกัน

ช่วงหลังๆนี้ผมนิสัยไม่ค่อยดีนัก โดนส่งอบรมบ่อยๆ เสียเวลาชมัด อด Meeting ก็หลายครั้ง

ทศกัณฐ์
Sr. Member

คะแนน 12

« ตอบ #1244 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2005, 01:11:19 PM »

ขอบคุณครับ ...กำลังดำเนินการติดต่อประสานกับสมาชิกอยู่ครับ Grin

หน้า: 1 ... 80 81 82 [83] 84 85 86 ... 35779
  พิมพ์