เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 12:44:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6117 6118 6119 [6120] 6121 6122 6123 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25635056 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91785 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:42:05 PM »

พี่ปื๊ดลองยอน ๆ ผบ. ดูครับพี่  ว่าค้างเมืองลุงสักคืนดีหว๋า เพราะกลับไปนราถึงเย็น ๆ พอดี  Grin

พี่เล็ก ค้างเมืองลุงไหมครับ   กินน้ำเปล่าหลาย ๆ แก้ว อาจเกิดความมึนเมา ทำให้ความสามารถในการขับขี่ลดน้อยลง Grin

นั่งโม้กันนาน ๆ  จะได้บรรเทาความคิดถึง Cheesy

พอดีพา ผบ. มาด้วยอาจไม่สะดวก  ไหว้ ไหว้ ไหว้ แต่วันที่ 1 เม.ย. สะดวกพหลโยธิน Grin Grin Grin

ล่าย ล่าย  งั้นวันที่ยี่สิบเก้าแวะมาประชุมกันก่อน   วันที่หนึ่งเมษาค่อยปฎิบัติการณ์ Grin
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #91786 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:42:22 PM »

พี่น้องครับ......เเรกเช้าไปตัดผม....บอกช่างว่ารองเบอร์ 1 ครับ ง่าย ๆ  เอาเหมือนลูกพี่ใหญ่

ตัดไปตัดมา.....ช่างบอกว่าลืมรองเบอร์......ผลออกมาเป็นอย่านี้ครับ.....ยิ้มไม่ออก

ไม่รู้อิยิ้มดี.........อิร้องดี......ช่างบอกว่าไม่กี่วันยาวเหมือนเดิม   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91787 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:43:23 PM »

พี่ปื๊ดลองยอน ๆ ผบ. ดูครับพี่  ว่าค้างเมืองลุงสักคืนดีหว๋า เพราะกลับไปนราถึงเย็น ๆ พอดี  Grin

พี่เล็ก ค้างเมืองลุงไหมครับ   กินน้ำเปล่าหลาย ๆ แก้ว อาจเกิดความมึนเมา ทำให้ความสามารถในการขับขี่ลดน้อยลง Grin

นั่งโม้กันนาน ๆ  จะได้บรรเทาความคิดถึง Cheesy

พอดีพา ผบ. มาด้วยอาจไม่สะดวก  ไหว้ ไหว้ ไหว้ แต่วันที่ 1 เม.ย. สะดวกพหลโยธิน Grin Grin Grin

วางแผนรถเสียทั้งหมดดีมั๊ย........ Grin

เอาไหมละ  เดี๋ยวให้เทคนิคช่างยนต์ไปถอดล้อคันละสองล้อ ยิ้มีเลศนัย
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91788 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:43:52 PM »

พี่น้องครับ......เเรกเช้าไปตัดผม....บอกช่างว่ารองเบอร์ 1 ครับ ง่าย ๆ  เอาเหมือนลูกพี่ใหญ่

ตัดไปตัดมา.....ช่างบอกว่าลืมรองเบอร์......ผลออกมาเป็นอย่านี้ครับ.....ยิ้มไม่ออก

ไม่รู้อิยิ้มดี.........อิร้องดี......ช่างบอกว่าไม่กี่วันยาวเหมือนเดิม   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #91789 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:44:50 PM »

แต่วาขับรถไปเที่ยวบ้านเพื่อน.....พบเลงวางว่าวอยู่พอดี เก็บภาพมาฝากครับ Grin

คนต้นเรื่อง......กับว่าวไม่ทราบชนิด

เตรียมตัว........

มีใช้อุปกรณ์นิดหน่อย.....เวียน ถอดแอกออก

ลองใหม่อีกที...........

เจ้าตัวพาวิ่งๆๆๆๆอยู่พักนึง ถอดแอกก่ะแล้ว ใส่หางก่ะแล้ว ไม่ขึ้น..........

พ่อมันถอดใจ บอกวันนี้พอก่อน ไว้ค่อยวางใหม่.....แล้วหันมาบอกเราว่าแค่นี้(ลูก)มันก่ะหนุกแล้ว

สรุป.....ขึ้นไม่ขึ้นก่ะปรื้อ แต่ขอให้ได้ทำเองนิ คิก คิก Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91790 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:45:12 PM »

อุ๊บ Lips Sealed  ลืมตัว Lips Sealed Lips Sealed

ผมใช้เบอร์ ๓ ครับพี่  เดือนนึงตัดหนึ่งครั้ง  ประหยัดค่าตัดผม   แต่ของพี่ทรงนี้รับรองประหยัดยิ่งกว่าครับ Grin
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91791 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:49:33 PM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ...น้องมาแล้วค่ะ ไหว้
 เศร้า เศร้าเหนื่อย.....ครูมานิตย์อยู่ไหน   มาแค่ๆ  หน่อย  มีเรื่องจะบอกค่ะ  .. กิ๊วก๊าว
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #91792 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:51:23 PM »

คนต้นเรื่อง......กับว่าวไม่ทราบชนิด
---------------------------------------------------
เขาเรียกว่า..ว่าวปลา..น้องบ่าว บู่ บู่ บู่

แซวไม่ออก Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #91793 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:51:30 PM »

ร้านอยู่ไหนครับพี่......เดี๋ยวผมเอารูปนี้ไปให้ดู Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91794 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:53:50 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.......

และร่วมดีใจ....เป็นปิติ+ยินดี ด้วยเสมอ....จ๊า

ยินดีด้วยจ้า ยายส้ม Grin
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91795 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:56:22 PM »

::002::3 สุดยอดคอปืนด้ามขวานในความรู้สึกโผม เยี่ยม
 คิก คิกหล่อสุด
1.พี่แพะ
2.พี่เข้ม
3.น้องต้อม
4.พี่ปื๊ด
 คิก คิกเท่ห์สุด
1.พี่เข้ม
2.ปลัดเบิ้ล
3.พี่โพธ
4.พี่ปื๊ด
 คิก คิกดูดีสุด
1.ป๋าฮิม
2.พี่ตุ้ม
3.พี่มานิต
 คิก คิกมุขตลกสุด
1.ปลัดเบิ้ล
2.พี่ปื๊ด
3.พี่ชายเจษ
 คิก คิกโพสรูปสวย
1.พี่แพะ
2.น้าสิง
3.พี่เบิ้ม

มีจัดอันดับด้วย....... Grin

แถม............

ขี้หลีสุดๆ

1. ดน้าดหงลาวงกาหลา 

ให้ทั้งสองคนเท่าๆกัน เลยต้องเขียนชื่อแบบนั้น จะเอาชื่อใครขึ้นก่อน ก็ไม่ได้ครับ
แถม.........

ขี้น้อยใจที่สุดๆ

1.ใครแล้วน๊ะ....? Grin

ม่ายลู้   โผมม่ายลู้....        คิก คิก คิก คิก

หลวงปื๊ดไง   ฮิฮิ  ขี้ร้อง หัวเราะร่าน้ำตาริน
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #91796 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:57:15 PM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ...น้องมาแล้วค่ะ ไหว้
 เศร้า เศร้าเหนื่อย.....ครูมานิตย์อยู่ไหน   มาแค่ๆ  หน่อย  มีเรื่องจะบอกค่ะ  .. กิ๊วก๊าว

บอกมาเลยครับ.......ไม่กล้าเข้าแค่.......บัดสีหัวล้านครับ     คิก คิก คิก คิก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #91797 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:57:41 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.......

และร่วมดีใจ....เป็นปิติ+ยินดี ด้วยเสมอ....จ๊า

ยินดีด้วยจ้า ยายส้ม Grin

ไหว้ขอบคุณมากๆค่ะปลัด    ไหว้
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #91798 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:57:54 PM »

อุ๊บ Lips Sealed  ลืมตัว Lips Sealed Lips Sealed

ผมใช้เบอร์ ๓ ครับพี่  เดือนนึงตัดหนึ่งครั้ง  ประหยัดค่าตัดผม   แต่ของพี่ทรงนี้รับรองประหยัดยิ่งกว่าครับ Grin

ไม่เอาห้านิ้ว มือถนัดกระแทกหน้าช่างสักทีละครับ บอกสองสามวันก็เหมือนเดิม อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #91799 เมื่อ: มีนาคม 15, 2009, 06:58:57 PM »

ร้านอยู่ไหนครับพี่......เดี๋ยวผมเอารูปนี้ไปให้ดู Grin

อยู่ใกล้ ๆ ...บ้านพี่เข้มครับ
หน้า: 1 ... 6117 6118 6119 [6120] 6121 6122 6123 ... 35779
  พิมพ์