เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 07:35:29 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6144 6145 6146 [6147] 6148 6149 6150 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25670845 ครั้ง)
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #92190 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:26:23 PM »

รอหวานใจยันสามทุ่มครึ่งแล้วยังไม่มาอีก กลับบ้านนอนหว่า

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #92191 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:27:51 PM »

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ มีเรื่องทั้งวัน ตอนบ่ายได้วางมวย ตอนเย็น หมาที่โรงงานตาย4ตัว  เศร้า เศร้า เศร้า

เสียใจด้วยครับน้องต้อม...โดนวางเหรอครับ.... เศร้า

โดนครับ ท่าทางวันนี้ต้องนอนกอดปืนทำท่าขโมยเยอะ ครับ  Undecided Undecided Undecided

แย่เลยนะครับต้อม ไอ้พวกนี้..ทำไงดี  Tongue

ระวังใว้ก็ดีครับต้อม ปืนพร้อมคนพร้อม.....

ครับพี่ อีก 3 วันกลับไทยและ เดียวเอา น้าแจ๊คไปฝาก ครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

ครับผม วางและเก็บตังค์ล่วงหน้าที่โลกพี่ลุงได้เลย เจรจากันแล้ว...คาริๆ Grin

อืม ความจำเราก็ยังดีพอน๊ะ ไม่เคยพูดสัญญิงสัญญาไหร๋กะไคร

เคยได้ยินแต่เพื่อนพูดว่า จะเอามาให้กิน เรื่องอื่นไม่ได้ยิน ว่ามันเป็นอย่างไร

หากว่าอิให้เราเซิ้อเหล้าให้กินก็บอกมาเลย บายแหม็ดอยู่แล้ว

โลกพี่ลุงสำรองจ่ายให้ต้อมก่อนฮ๊าน...คริๆ

ผมค่อยผ่อนจ่ายเป็นรายเจอ เจอกันก็จ่ายครั้ง 500 นะ....คริๆ Grin

คอยแลตะ จะไม่กินของมันสักหยด

เห็นม๊ะ....น้าหลวงไปแกล้งพี่เข้ม.....

แกน้อยใจอีกแล้ว...... Grin

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #92192 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:28:35 PM »

พี่เข้มครับขออีแมวหลังไมค์หน่อย เดี๋ยวจะส่งรูปโครงการแปดร้อยล้าน ข้ามชาติไปให้ครับ เอาลงเครื่องได้แล้วบางส่วน เหลืออีกหีดหุ้ยค่อยว่ากันวันหลัง (หนังติ๊กปะทะด้ามขวาน)

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #92193 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:29:26 PM »

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ มีเรื่องทั้งวัน ตอนบ่ายได้วางมวย ตอนเย็น หมาที่โรงงานตาย4ตัว  เศร้า เศร้า เศร้า

เสียใจด้วยครับน้องต้อม...โดนวางเหรอครับ.... เศร้า

โดนครับ ท่าทางวันนี้ต้องนอนกอดปืนทำท่าขโมยเยอะ ครับ  Undecided Undecided Undecided

แย่เลยนะครับต้อม ไอ้พวกนี้..ทำไงดี  Tongue

ระวังใว้ก็ดีครับต้อม ปืนพร้อมคนพร้อม.....

ครับพี่ อีก 3 วันกลับไทยและ เดียวเอา น้าแจ๊คไปฝาก ครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

ครับผม วางและเก็บตังค์ล่วงหน้าที่โลกพี่ลุงได้เลย เจรจากันแล้ว...คาริๆ Grin

อืม ความจำเราก็ยังดีพอน๊ะ ไม่เคยพูดสัญญิงสัญญาไหร๋กะไคร

เคยได้ยินแต่เพื่อนพูดว่า จะเอามาให้กิน เรื่องอื่นไม่ได้ยิน ว่ามันเป็นอย่างไร

หากว่าอิให้เราเซิ้อเหล้าให้กินก็บอกมาเลย บายแหม็ดอยู่แล้ว

โลกพี่ลุงสำรองจ่ายให้ต้อมก่อนฮ๊าน...คริๆ

ผมค่อยผ่อนจ่ายเป็นรายเจอ เจอกันก็จ่ายครั้ง 500 นะ....คริๆ Grin

คอยแลตะ จะไม่กินของมันสักหยด

เห็นม๊ะ....น้าหลวงไปแกล้งพี่เข้ม.....

อ้าวๆๆ....ว่าลูกพี่ผม......ล้าน ใจน้อยอีกแล้ว Angry

ลูกพี่ก๊าบบบบ ... เยาะเย้ย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #92194 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:32:07 PM »

ห้านาทีลบน๊ะ เดี๋ยวสาวๆออนตึมอีก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2009, 10:06:34 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #92195 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:34:03 PM »

ขอตัว....ไปอาบน้ำ....ทาเเป้งตราหงูเย็นๆ....ก่อนเเล้วค่ะ.....บ้ายบาย

โอ้.....สวยไทยใจงาม ไม่ใช่สวยอย่างเดียวนะเนี่ย ใช้ของไทยซะด้วย  เยี่ยม หลงรัก

อิอิ เย็นชื่นใจ...ฟันขาวสะอาดใสด้วย  วิเศษนิยม....เเต้มสิวด้วย...ผงวิเศษ ตราร่มชูชีพ   คิก คิก หลงรัก
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #92196 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:35:27 PM »

udomkd@hotmail.com

ห้านาทีลบน๊ะ เดี๋ยวสาวๆออนตึมอีก

เสียใจด้วย....บันทึกไว้เเล้ว คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #92197 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:36:24 PM »

ขอตัว....ไปอาบน้ำ....ทาเเป้งตราหงูเย็นๆ....ก่อนเเล้วค่ะ.....บ้ายบาย

โอ้.....สวยไทยใจงาม ไม่ใช่สวยอย่างเดียวนะเนี่ย ใช้ของไทยซะด้วย  เยี่ยม หลงรัก

อิอิ เย็นชื่นใจ...ฟันขาวสะอาดใสด้วย  วิเศษนิยม....เเต้มสิวด้วย...ผงวิเศษ ตราร่มชูชีพ   คิก คิก หลงรัก

ดีนะ..ไม่ใช้ซีม่าร์โลชั่น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #92198 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:36:26 PM »

อิอิ เย็นชื่นใจ...ฟันขาวสะอาดใสด้วย  วิเศษนิยม....เเต้มสิวด้วย...ผงวิเศษ ตราร่มชูชีพ   คิก คิก หลงรัก

วะ ไฮโซ ของหรูทั้งนั้น   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #92199 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:40:55 PM »

อิอิ เย็นชื่นใจ...ฟันขาวสะอาดใสด้วย  วิเศษนิยม....เเต้มสิวด้วย...ผงวิเศษ ตราร่มชูชีพ   คิก คิก หลงรัก

ดีนะ..ไม่ใช้ซีม่าร์โลชั่น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

พอดีออยตัดไข่ทิ้งเเล้วเเปลงเพศเเล้ว   เลยไม่เป็นสังคังเเล้ว  เย้ๆๆๆๆๆ  

เลยไม่ต้องใช้ซีม่าร์โลชั่น คิก คิก คิก คิก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 16, 2009, 09:47:04 PM โดย #include<oil.Sky> » บันทึกการเข้า
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #92200 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:44:32 PM »

พอออยตัดไข่ทิ้งเเล้วเเปลงเพศ  เลยไม่เป็นสังคังเเล้ว  เย้ๆๆๆๆๆ   เลยไม่ต้องใช้ซีม่าร์โลชั่น คิก คิก คิก คิก

.

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ตกใจ แบร่ แบร่ แบร่

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #92201 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:44:32 PM »

พอออยตัดไข่ทิ้งเเล้วเเปลงเพศ  เลยไม่เป็นสังคังเเล้ว  เย้ๆๆๆๆๆ  คิก คิก คิก คิก

oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #92202 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:45:48 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
prasit
อะไรคือรักแท้...
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 84

รักแม่

« ตอบ #92203 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:48:10 PM »

สวัสดีครับ......... Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #92204 เมื่อ: มีนาคม 16, 2009, 09:50:02 PM »

อ้าวๆๆ....ว่าลูกพี่ผม......ล้าน ใจน้อยอีกแล้ว Angry

ลูกพี่ก๊าบบบบ ... เยาะเย้ย

อ้าววววว ๆๆๆๆๆ  โผ๊มม่ายได้ว่าพันนั้น....โธ่..... บู่      คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 ... 6144 6145 6146 [6147] 6148 6149 6150 ... 35779
  พิมพ์