เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:28:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6169 6170 6171 [6172] 6173 6174 6175 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25702344 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #92565 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:42:10 PM »

ว้าเค้าไปกันหมดเเล้ว........ เศร้า

ยังเหลืออยู่มั่งแหละ หวัดดีน้อง ออย
หวัดดีน้อง เอ๋ ลูกกรด เห็นหัวเขียวๆอยู่แรกเดียว  ออฟไลน์เสียแล้วไวจริงๆ  สงสัยได้เวลา...............นอน

ใครหว่าหัวเขียว.... คิก คิก คิก คิก....... ตกใจ

ใครออนไลน์กะ หัวเขียว เพแหละ
ใครไม่ล่อหัวมากะ หัวดำแหละ

ไม่ช่ายยยย.....หัวนู้...ฮ้าน............

ไม่ใช่ผมคิดลึกฮ้านแหลงเรื่องจริงไม่เชื่อแลที่ใต้ชื่อตะ

แล้วหัวแลนล่ะครับ..... คิก คิก

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #92566 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:43:10 PM »

รักเธอแต่เธอไม่รู้ - เสกสรร ชัยเจริญ (หนุ่มเสก)
http://www.nightbazaar.net/index.php?lay=show&ac=article&Id=538686948&Ntype=42

รักเธอ เธอไม่รู้หรอก เก็บไว้ในใจก็พอ
เห็นเธอเธอไม่เห็นหรอก แอบเห็นก็เพียงข้างเดียว
เก็บมาฝันใฝ่ สร้างความหวังใหญ่
ว่าเราสองดั่งเป็นคนรักเคียงกัน
รักเธอแต่เธอไม่รู้

น้อยใจใครจะรู้เล่า แอบเห็นเธอมีผู้ใด
เสียใจคนที่รู้อยู่ จะรู้ก็เราผู้เดียว
อาจจะฝันสุข อาจจะทุกข์บ้าง
หากมีหวังก็เพียงในฝันเราเอง
รักเธอแต่เธอไม่รู้

มองก็มองหวั่นหวั่น ในใจก็พลันนึกกลัว
กลัวใจกลัวผิดหวังครั้งใหญ่
เป็นความนัยอึดอัด เก็บมาก็นานนับปี
จะทำอย่างไรกับใจนี้

แม้เธอเพียงจะหันหน่อย ช่วยเหลียวมองมาสักครา
ขอเพียงเพียงส่งสายตา ให้รู้หมายความข้างใน
จะไม่หวังอื่นหากจะขมขื่น
ก็เพียงพอแล้วที่ใจบอกไป
รักเธอหากเธอจะรู้

ใหม่หวานี้สักหีดตะ บาวแพะเหอ หัวค่ำๆ อันนี้ฮันไว้ดึกๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92567 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:45:04 PM »

tum610, salinee19, #include<oil.Sky>, Padang, Mee noi, Sig228-kolok และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

หลงรัก หลงรัก ไหว้....สวัสดีค่ะ  ....  ตอนดึกๆๆๆๆ.... ไหว้ หลงรัก หลงรัก

เกือบได้เวลานอนแระ....

ไหว้ ไหว้ตามบายค่ะ ไหว้ ไหว้...... คิก คิก คิก คิก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92568 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:45:56 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ Grin Grin Grin

ไหว้ ไหว้ฝันดีค่ะป๋าดูแลสุขภาพด้วยนะค่ะ...เป็นหว่งค่ะ ไหว้ ไหว้
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #92569 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:47:05 PM »

ว้าเค้าไปกันหมดเเล้ว........ เศร้า

ยังเหลืออยู่มั่งแหละ หวัดดีน้อง ออย
หวัดดีน้อง เอ๋ ลูกกรด เห็นหัวเขียวๆอยู่แรกเดียว  ออฟไลน์เสียแล้วไวจริงๆ  สงสัยได้เวลา...............นอน

ใครหว่าหัวเขียว.... คิก คิก คิก คิก....... ตกใจ

ใครออนไลน์กะ หัวเขียว เพแหละ
ใครไม่ล่อหัวมากะ หัวดำแหละ

ไม่ช่ายยยย.....หัวนู้...ฮ้าน............

ไม่ใช่ผมคิดลึกฮ้านแหลงเรื่องจริงไม่เชื่อแลที่ใต้ชื่อตะ

แล้วหัวแลนล่ะครับ..... คิก คิก

ใหม่ๆ....แดง Grin
เก่าๆ......ดำ เศร้า
แก่ๆ.......เขียว แบร่

แต่ว่าเขียวเพถ้าถูกหยำคอ แบร่ แบร่ แบร่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92570 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:48:07 PM »

มากันเเล้ว   Gunchon, salinee19, Sig228-kolok, Mee noi, Padang,

หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ หลงรัก

ตกใจ   พี่ไปทำไรผิด...เห็นตัวแดง..... หลงรัก หลงรัก

หรือว่ามีไหรอิถามหล่าว.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก......เปิดกล้องให้หลวงแลมั่งตะ หลงรัก หลงรัก

ดำๆๆๆๆๆๆๆอย่านี้ใครอีเเล......................ฝันร้ายกันทั่วหน้าเด้อค่ะเด้อ หลงรัก

หลงรัก หลงรักหลวงปื๊ดไฮ....แล้วแกไปไหนแล้ว  ( เห็นหัวเขียวๆอยู่แรกเดี๋ยว)  คริ คริ.... คิก คิก คิก คิก..... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สาว่าพี่หลวงไปทำหน้าที่คุณพ่ออ่ะค่ะ....กล่อมลูกๆๆๆอ่ะค่ะ......น่ารักจริงๆ เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก

สร้างภาพเพนิ...ไปส่องกบแหละป่าๆนี้      งอน งอน งอน งอน
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #92571 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:48:38 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ Grin Grin Grin

ฝันหวานนะค่ะ หลงรัก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #92572 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:50:54 PM »

ฝันหวาน....ฮ้าน ต้องฝันว่าได้ดูดกัญชาแล้วไปกินฝอยทอง

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92573 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:51:34 PM »

มากันเเล้ว   Gunchon, salinee19, Sig228-kolok, Mee noi, Padang,

หลวงกาหลง (+ 1 ซ่อนตัว) และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ หลงรัก

ตกใจ   พี่ไปทำไรผิด...เห็นตัวแดง..... หลงรัก หลงรัก

หรือว่ามีไหรอิถามหล่าว.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก......เปิดกล้องให้หลวงแลมั่งตะ หลงรัก หลงรัก

ดำๆๆๆๆๆๆๆอย่านี้ใครอีเเล......................ฝันร้ายกันทั่วหน้าเด้อค่ะเด้อ หลงรัก

หลงรัก หลงรักหลวงปื๊ดไฮ....แล้วแกไปไหนแล้ว  ( เห็นหัวเขียวๆอยู่แรกเดี๋ยว)  คริ คริ.... คิก คิก คิก คิก..... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สาว่าพี่หลวงไปทำหน้าที่คุณพ่ออ่ะค่ะ....กล่อมลูกๆๆๆอ่ะค่ะ......น่ารักจริงๆ เยี่ยม เยี่ยม หลงรัก

กล่อมลูก+เล่านิทานครับ....

คืนนี้อัศวินต้องสู้กับนางปีศาจสาว น่ากลัวมากๆ...

กว่าจะเอาชนะได้ ก็เกือบหลงเล่ห์กลนางปีศาจตั้งหลายหน........

สุดท้ายธรรมะย่อมชนะอธรรม...คริๆ

ปลูกฝังลูกเป็นเรื่องควรต้องกระทำครับ..โตขึ้นจะได้ไม่เป็นปัญหาสังคม..
Grin
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92574 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:52:33 PM »

ยี๊ ยี๊   ออย...แกจีบป๋าหล่าว.......ไม่ได้นะคนนี้พี่จองแปะโป้งไว้แล้ว    โดนชก
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #92575 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:55:19 PM »

ฝันหวาน....ฮ้าน ต้องฝันว่าได้ดูดกัญชาแล้วไปกินฝอยทอง

อยู่ที่ไหนอ่ะค่ะพี่ดุลย์ตอนที่นั้น..........เเจ้งนายจับหวา... ตกใจ

น่าว่าได้ใบท่อม....4*100...ยากันยุง...ขี้วัวปียก...เหล้าเถื่อน คิก คิก

หวาก............หลอดไฟ..................อยู่ที่เริน พี่ดุลย์เพ ยิ้มีเลศนัย

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92576 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:57:23 PM »

คืนนี้อัศวินต้องสู้กับนางปีศาจสาว น่ากลัวมากๆ...

กว่าจะเอาชนะได้ ก็เกือบหลงเล่ห์กลนางปีศาจตั้งหลายหน........

สุดท้ายธรรมะย่อมชนะอธรรม...คริๆ

ปลูกฝังลูกเป็นเรื่องควรต้องกระทำครับ..โตขึ้นจะได้ไม่เป็นปัญหาสังคม..
Grin

หลงรัก หลงรัก....ปีศาจสาว.... หลงรัก หลงรัก   ฮิฮิ

จูบบบบ คงสวยมากๆขนาดอัศวินยังเกือบแพ้   น้ำลายหก

หรือว่า  ยอมหลงเล่ห์กลนางปีศาจสาว    ค่ะ    หลงรัก หลงรัก

ปล.  โตขึ้นจะได้ไม่เป็นปัญหาสังคม   (มันชัดเจนตรงนี้เหละ) เยี่ยม เยี่ยม
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #92577 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:57:59 PM »

Grin

หลวงปื๊ด ถ้าลูกๆ ถามว่าปีศาจน่ากลัวขนาดไหน  ก็บอกไปว่า ขนาดแลนยังกลัว ...  ตกใจ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #92578 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:58:31 PM »

ยี๊ ยี๊   ออย...แกจีบป๋าหล่าว.......ไม่ได้นะคนนี้พี่จองแปะโป้งไว้แล้ว    โดนชก

บร้าเเล้วพี่ออยล์ คนสวย หลงรัก...........ออยโร้นานเเล้วว่าเเปะไว้เเล้วนั้น.......... คิก คิก

เเล้วพี่มานิตย์ หลงรัก...........ไว้ในอ่ะ............เเกอาจจะหยบเเลอยู่นะ คิก คิก....อาจไม่ล็อกอินที่นุ ยิ้มีเลศนัย

เเกหยบน้อยใจหล่าว ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92579 เมื่อ: มีนาคม 17, 2009, 09:59:35 PM »

salinee19, นายสิงห์กลิ้ง, Sig228-kolok, #include<oil.Sky>, ต้นหนาว, tum610, หลวงกาหลง, อาร์ พี จี., Mee noi และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้...สวัสดีค่ะ.. ไหว้
หน้า: 1 ... 6169 6170 6171 [6172] 6173 6174 6175 ... 35779
  พิมพ์