เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:25:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6199 6200 6201 [6202] 6203 6204 6205 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25719113 ครั้ง)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #93015 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:06:24 PM »

ทราบข่าวมาว่า น้ำประปาเมืองหาดใหญ่ไม่ไหลหรอค่ะ ตกใจ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93016 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:06:50 PM »

เราม๊าเที่ยวแชโยไหม   ยิงตัวตรงเพแหละ    พันนี่ช้ายด้ายม้ายอ่ะท่านวิลสัน Grin

เยี่ยมเรยท่านปลัด......ปฎิบัติหน้าที่รังแกเพศตรงข้ามได้สมหน้าที่........  เยี่ยม เยี่ยม แลบลิ้น แลบลิ้น

แต้ว่าท่าเจ้าเตารีดโดนนายจ้องเล่นในหาดใหญ่แหละพื้นที่ใกล้เคียง ก็ตัวใครตัวมันเน้อพี่น้อง......... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

แกะติ๊กเกอร์ออก และเปลี่ยนป้ายทะเบียนด่วนเลยท่านปลัด(click).... Grin

ฮาย  เราอีห้ายน้องเขาแหลงเพื่อนน้องเขา เท่ม้ายเจ้าให้นิ  ม้ายช่ายไปเจ๊าะแจ๊ะกับน้องเขาทีติ Grin

แต่สาว่าเช่อออยนี่สาดังแต่ท่อเพ  เราถามไปหล่าวหนแล้ว  เงียบชี่เหมือนตีแตนเลย  คิก คิก
น่าว่าอดแล้วสาเรา  โถกรถเครื่องฮอนด้าป๊อกเข้าให้แล้ว  Grin

phantom จูบบบบ จูบบบบ

ชัดเจนแล้วครับพี่น้อง  ว่าเช้อออยนี่ต้องหารสาม คิก คิก
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #93017 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:07:05 PM »

ไหว้ หวัดดีหัวค่ำ ๆ ครับ  ยังอยู่สนามเหลย...... รับรองเสร็จทัน ออกมาสวยแน่ อิ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #93018 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:07:54 PM »

ไหว้ หวัดดีหัวค่ำ ๆ ครับ  ยังอยู่สนามเหลย...... รับรองเสร็จทัน ออกมาสวยแน่ อิ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

เย้ๆๆๆๆพี่มานิตย์มาเเล้ว  เหนื่อยไหมค่ะ
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #93019 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:08:46 PM »

โอ้ยยยย....อิ่มมมมม หนมจีนถ้วยใหญ่กับผักกระจาดนึง  โดนชก โดนชก โดนชก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #93020 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:09:13 PM »

ทราบข่าวมาว่า น้ำประปาเมืองหาดใหญ่ไม่ไหลหรอค่ะ ตกใจ

แล้วที่แฟลตตำรวจ....เขาเอาไหรอาบกันฮ่ะ......อิ ๆ ๆ ๆ ๆ   โชคดีเราไมได้อยู่แฟลต
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #93021 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:09:51 PM »

เอ้ๆๆๆๆ  พี่มานิตย์เห็นพี่ออยล์ไหมค่ะ.....อยู่กะพี่มานิตย์หรือป่าว...หรือว่า...วันนี้ซ้อมรับปริญญาอ่ะค่ะ...

วันนี้ทั้งวันยังไม่เห็นพี่ออยล์เลยค่ะ หลงรัก หลงรัก
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #93022 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:10:39 PM »

ดีค่ะ ตอนค่ำๆ ค่ะพี่ๆ ด้ามขวาน

กินข้าวเย็นกันหวา น้ำพริกปลาทู น่าส์ค่ะ

หวานปากแล้วหล่าว จุ๊ฟๆ

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #93023 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:11:25 PM »

เราม๊าเที่ยวแชโยไหม   ยิงตัวตรงเพแหละ    พันนี่ช้ายด้ายม้ายอ่ะท่านวิลสัน Grin

เยี่ยมเรยท่านปลัด......ปฎิบัติหน้าที่รังแกเพศตรงข้ามได้สมหน้าที่........  เยี่ยม เยี่ยม แลบลิ้น แลบลิ้น

แต้ว่าท่าเจ้าเตารีดโดนนายจ้องเล่นในหาดใหญ่แหละพื้นที่ใกล้เคียง ก็ตัวใครตัวมันเน้อพี่น้อง......... ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

แกะติ๊กเกอร์ออก และเปลี่ยนป้ายทะเบียนด่วนเลยท่านปลัด(click).... Grin

ฮาย  เราอีห้ายน้องเขาแหลงเพื่อนน้องเขา เท่ม้ายเจ้าให้นิ  ม้ายช่ายไปเจ๊าะแจ๊ะกับน้องเขาทีติ Grin

แต่สาว่าเช่อออยนี่สาดังแต่ท่อเพ  เราถามไปหล่าวหนแล้ว  เงียบชี่เหมือนตีแตนเลย  คิก คิก
น่าว่าอดแล้วสาเรา  โถกรถเครื่องฮอนด้าป๊อกเข้าให้แล้ว  Grin

ชัดเจนแล้วครับพี่น้อง  ว่าเช้อออยนี่ต้องหารสาม คิก คิก

หารสามไรหล่าวท่านเบิ้ม.......งง....เเล้ว
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #93024 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:11:48 PM »

เย้ๆๆๆๆพี่มานิตย์มาเเล้ว  เหนื่อยไหมค่ะ

ไม่เท่าไหร่ครับ..... วันงานอย่าลืมมาชม มาเชียร์กันนะครับ.....มาดูฝีมือการจัดสนามของทีมงานด้วย....ครับ....งง ครับ
แต่ก็สุดยอด........เพื่อลูกพี่ใหญ่ครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #93025 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:12:17 PM »

ไหน หาเพื่อนให้ได้แล้วม้าย  เอ๊าะ อย่าให้นานแรงแหละ  ให้มันชัดเจนหิด  อย่าดังแต่ท่อ

ยกครั้งที่ ๑
ยกครั้งที่ ๒
ไม่เเหลงเเล้ว งอล งอน
ตรงไหนงอลบ้างละ

ขนตา ยิ้มีเลศนัย

ถ้าผมแซวว่า แล้ว ตรงอื่น ง่ะไม่งอนเหอ

ไม่โร้ น้องออยอีโกรธหม้าย  คือถ้าไม่ออกมุขนี้กะไปไหนไม่รอดแล้วง้าน Grin

ถ้าหมายถึง "โบง"  ไม่ต้องนะขอรับ  น้องเขาบอกมาแล้วว่า

V
V
V
V
V

ไหน หาเพื่อนให้ได้แล้วม้าย  เอ๊าะ อย่าให้นานแรงแหละ  ให้มันชัดเจนหิด  อย่าดังแต่ท่อ

ยกครั้งที่ ๑
ยกครั้งที่ ๒
ไม่เเหลงเเล้ว งอล งอน
ตรงไหนงอลบ้างละ

ขนตา ยิ้มีเลศนัย

โอ้ แม่ขนตงอน

ไม่เชื่อๆ

โบง

ไม่ใช่ โบง แต่ที่ว่าตรงอื่นเหมือนกันง้าน   ขน

ดานนี้ได้ลอกวานด่ากันแหละ

เรากะว่าอีไม่ออกตัวตรงสักหีดเห็นดูท่านปลัดเล่าแกแทงตัวตรงกะไม่ถูก...โต๊ดกะไม่ถูก

ฉ่ายตัวตรงไปเลย..น้องออยเหอถ้าอีด่ากะด่าท่านปลัดโด้....

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #93026 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:13:10 PM »

แล้วที่แฟลตตำรวจ....เขาเอาไหรอาบกันฮ่ะ......อิ ๆ ๆ ๆ ๆ   โชคดีเราไมได้อยู่แฟลต

กะโบ๋อยู่เเฟลตรวยกันเพ.....คงซื้อน้ำถังละมั้งค่ะ  ไอเรามันลูกทุ่ง อาบน้ำบาดาลดีกว่า  คิก คิก
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #93027 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:13:17 PM »

หารสามไรหล่าวท่านเบิ้ม.......งง....เเล้ว

มั่วหลาว......คนที่ขบน้องน่ะชื่อครูเบิ้ล ชอบรังแกผู้หญิง แกล้งเด็ก ลายแคงเพื่อน  ยิ้มีเลศนัย

คนชื่อเบิ้มไม่มีพฤติกรรมแบบน้านน  เยาะเย้ย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #93028 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:13:39 PM »

เอ้ๆๆๆๆ  พี่มานิตย์เห็นพี่ออยล์ไหมค่ะ.....อยู่กะพี่มานิตย์หรือป่าว...หรือว่า...วันนี้ซ้อมรับปริญญาอ่ะค่ะ...

วันนี้ทั้งวันยังไม่เห็นพี่ออยล์เลยค่ะ หลงรัก หลงรัก

อ้าว....หายไป  1 ออยล์หรือครับ.....ไม่ทราบหายไปไหนครับ......พี่อยู่สนามหลายวันแล้ว ไม่ได้ออกไปไหนเลยครับ
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #93029 เมื่อ: มีนาคม 18, 2009, 07:14:17 PM »

http://video.siamha.com/clip/627/
เนื้อเพลง : ขอบคุณที่ยังรักกัน
ศิลปิน : หลวงไก่
อัลบั้ม : รักหลาวรักเดียว

อยากขอบคุณอีกสักครั้ง ที่เธอยังไม่ทอดทิ้งกัน
ที่เธอนั้นยืนข้างฉัน ในวันที่ไม่มีใคร
ในวันที่ฉันล้มลง ในวันที่ฉันร้องไห้
วันที่ต้องเหงาเดียวดาย เธออยู่ข้างกายเสมอ

ขอบคุณฟ้าและสวรรค์ ที่ให้เราได้มารักกัน
แต่งเติมชีวิตของฉัน เติมฝันให้เต็มหัวใจ
ขอบคุณที่เธอรักกัน ขอบคุณที่เธอมั่นใจ
ด้วยศักดิ์ศรีของลูกผู้ชายให้เธอมั่นใจได้เลย

*ผู้ชายคนนี้สัญญา จะเก็บรักษาใจเธอ
จะรักให้สมที่เธอ มอบใจของเธอให้ฉัน
จะดูแลรักตัวเธอ ให้เท่าที่เธอรักฉัน
ตราบใดที่เธอรักกัน คำมั่นคือฉันรักเธอ

อยากขอบคุณอีกพันครั้ง ฉันว่ามันคงยังน้อยไป
ในตอนนี้ไม่มีคำใด จะอธิบายใจฉัน
ตอนนี้พูดได้คำเดียว ขอบคุณที่เธอรักกัน
แต่นี้และทุก ทุกวัน ฉันจะรักเธอคน

( ซ้ำ *,* )

จะดูแลรักตัวเธอ ให้เท่าที่เธอรักฉัน
ตราบใดที่เธอรักกัน คำมั่นคือฉันรักเธอ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
หน้า: 1 ... 6199 6200 6201 [6202] 6203 6204 6205 ... 35779
  พิมพ์