เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:19:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6223 6224 6225 [6226] 6227 6228 6229 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25705472 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #93375 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:26:34 PM »

ตอเช้าใครอิติดรถไปสนามยิงปูนบ้าง ไปแลเขายิงปูนกัน

ปล.คนยังแฟนแล้วก็รับ หากแต่ว่า แฟนต้องไม่ขี้หึง ก็แล้วกัน เรากลัวความไม่ปลอดภัย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #93376 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:32:30 PM »

ตอเช้าใครอิติดรถไปสนามยิงปูนบ้าง ไปแลเขายิงปูนกัน

ปล.คนยังแฟนแล้วก็รับ หากแต่ว่า แฟนต้องไม่ขี้หึง ก็แล้วกัน เรากลัวความไม่ปลอดภัย

ฮาน...แลตะ..ทีตัวเองแล้วกลัวอีไม่ปลอดภัย ง้าน

แรกเดียวนิใครฉู้แหลงว่า...ลูกสาวผมห้ามยุ่งไม่พันนั้นได้ยินเสียงปืน Grin Grin Grin

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #93377 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:33:41 PM »

เฮ้อ...วันนี้โคตะระ...เซ็งเลย อุตส่าห์อยู่บ้านจะปั่นงานให้ได้เยอะๆๆๆ

ทำไป ทำไป ทำไป พอกดปุ่ม compile โปรแกรมดันปิดตัวเองเฉยเลย....ที่ทำมาตั้งเยอะ....สูญเปล่า..ไปกับอากาศธาตุเลย

พรุ่งนี้ต้องเข้าออฟิสกรุงเต็บ...ไปเอาซอฟแวร์เวอชั่นใหม่มาลง.....ตูล่ะ....เซ็ง...เซ็ง....เซ็ง

ไม่มีอะไรครับพี่น้องไม่รู้จะบ่นใส่ใครก็มาบ่นใส่ที่นี่แหละ

รับเก๊กฮวย แก้เก็กซิมซักเหยือกไหมครับ... Cheesy

อารมณ์นี้เคยเจอครับ... Cheesy

ถ่ายรูปสำหรับติดบัตร พนักงานร่วมร้อยคน...

แต่งภาพกะโฟโต้ช็อป ก่อนพาไปอัด.....ทำอยู่ครึ่งวัน....
เปิดเพลงฟังในคอมไปด้วย...ฟังเพลิน ๆ เพลงเล่นไปถึงบริเวณที่แผ่นซีดีเสีย(มีรอยขูด)...
คอมแฮ็งค์เฉยเลย.....ทำไรไม่ได้ต้องกดปุ่มรีเซ็ทอย่างเดียว

แต่ดีหน่อย ทำไปเซฟไปเรื่อย ๆ ....

แต่อีกอัน แต่งภาพเหมือนกัน...ภาพเก่า พามาลบรอยขีดข่วนบนภาพ (รีทัช)...
อันนี้ทำครึ่งวันภาพเดียว ไม่ได้เซฟเหมือนกัน...แฮงค์ไม่ทราบสาเหตุ...ฮ่วย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้าใจอารมณ์นี้ดีครับ... Tongue

ไม่เป็นไรครับพี่ตุ้มเดียวออกไปปากซอยร้านประจำกินสิงห์ยกขาสักขวดกลับมาหาเรื่องตีหัวหมาแก้เซ็งดีกว่า

ตีหัวหมา = กลับมาเล่นกับหมาบางแก้วที่น่ารักของผมตะหาก

ดีครับกะบางแก้ว... Grin
แต่บางแก้วน่ารักเชื่องยังไง ผมขอสละสิทธิไปใช้กะของน้าดุลย์นะครับ...

กลัวแขนด้วนก้นแหว่งน่องหายเดินกลับบ้านครับ... อ๋อย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93378 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:33:49 PM »

หด         จ้อง           จ้อง          หด

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #93379 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:39:45 PM »

เฮ้อ...วันนี้โคตะระ...เซ็งเลย อุตส่าห์อยู่บ้านจะปั่นงานให้ได้เยอะๆๆๆ

ทำไป ทำไป ทำไป พอกดปุ่ม compile โปรแกรมดันปิดตัวเองเฉยเลย....ที่ทำมาตั้งเยอะ....สูญเปล่า..ไปกับอากาศธาตุเลย

พรุ่งนี้ต้องเข้าออฟิสกรุงเต็บ...ไปเอาซอฟแวร์เวอชั่นใหม่มาลง.....ตูล่ะ....เซ็ง...เซ็ง....เซ็ง

ไม่มีอะไรครับพี่น้องไม่รู้จะบ่นใส่ใครก็มาบ่นใส่ที่นี่แหละ

รับเก๊กฮวย แก้เก็กซิมซักเหยือกไหมครับ... Cheesy

อารมณ์นี้เคยเจอครับ... Cheesy

ถ่ายรูปสำหรับติดบัตร พนักงานร่วมร้อยคน...

แต่งภาพกะโฟโต้ช็อป ก่อนพาไปอัด.....ทำอยู่ครึ่งวัน....
เปิดเพลงฟังในคอมไปด้วย...ฟังเพลิน ๆ เพลงเล่นไปถึงบริเวณที่แผ่นซีดีเสีย(มีรอยขูด)...
คอมแฮ็งค์เฉยเลย.....ทำไรไม่ได้ต้องกดปุ่มรีเซ็ทอย่างเดียว

แต่ดีหน่อย ทำไปเซฟไปเรื่อย ๆ ....

แต่อีกอัน แต่งภาพเหมือนกัน...ภาพเก่า พามาลบรอยขีดข่วนบนภาพ (รีทัช)...
อันนี้ทำครึ่งวันภาพเดียว ไม่ได้เซฟเหมือนกัน...แฮงค์ไม่ทราบสาเหตุ...ฮ่วย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

เข้าใจอารมณ์นี้ดีครับ... Tongue

ไม่เป็นไรครับพี่ตุ้มเดียวออกไปปากซอยร้านประจำกินสิงห์ยกขาสักขวดกลับมาหาเรื่องตีหัวหมาแก้เซ็งดีกว่า

ตีหัวหมา = กลับมาเล่นกับหมาบางแก้วที่น่ารักของผมตะหาก

ดีครับกะบางแก้ว... Grin
แต่บางแก้วน่ารักเชื่องยังไง ผมขอสละสิทธิไปใช้กะของน้าดุลย์นะครับ...

กลัวแขนด้วนก้นแหว่งน่องหายเดินกลับบ้านครับ... อ๋อย

ยังน่ารักอยู่เหลย...ใหญ่แล้วไม่รู้พรือมั่ง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93380 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:40:47 PM »

ฟ้าลั่นโครมคราม ....... ทำนายว่าอาจมีฝนตกและฟ้าคะนองพองาม ...... ทำนายเพิ่มว่า .......

ไฟฟ้าส่วนภูมิภาคชั้นดีของประเทศพางฮา จะต้องมีอันปล่อยให้ชาวบ้านอยู่ในความมืดและร้อนนับชั่วโมง

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #93381 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:41:40 PM »

หด         จ้อง           จ้อง          หด

เฮ้อ...... หดมาเลยนะครับลุงปู.....หดทั้งหน้าหดทั้งหลัง...  บู่ แต่ยังดีมี จ้อง ตรงกลาง.... คิก คิก

ได้แซวลุงปูนิโหน่ย...บายใจ... Cheesy
กลับบ้านแระ...เดี๋ยวค่อยเจอกันใหม่นะครับ.... ไหว้

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #93382 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:42:19 PM »

ฟ้าลั่นโครมคราม ....... ทำนายว่าอาจมีฝนตกและฟ้าคะนองพองาม ...... ทำนายเพิ่มว่า .......

ไฟฟ้าส่วนภูมิภาคชั้นดีของประเทศพางฮา จะต้องมีอันปล่อยให้ชาวบ้านอยู่ในความมืดและร้อนนับชั่วโมง

ได้นอนแต่หัวค่ำเล่าแหละ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #93383 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:45:08 PM »

แถมนิด...

ผมก็คนชอบหมาครับ...เคยเลี้ยงแล้วมันตาย...สงสาร (พันธ์สปริ๊ด โรคลำไส้  หัวเราะร่าน้ำตาริน )
ที่บ้าน บางคนก็เสียน้ำตา...บางคนก็นั่งซึม...

ตั้งแต่นั้นมา....ไม่เคยเลี้ยงหมาเลยครับ...
แต่ถ้าผมเห็นหมาไม่ได้ต้องเข้าไปเล่น...
บางครั้งผบ.ยังว่า เหม๋...กะคนไม่ค่อยทัก...
แต่ถ้ากะหมา พูดด้วย...รู้จักมันเรอะ.... แบร่

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93384 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:49:41 PM »

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #93385 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:54:50 PM »

คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93386 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 06:59:26 PM »

แก้วนี้สำหรับสาวสวยของกระทู้จ้ะ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #93387 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 07:05:05 PM »

แถมนิด...

ผมก็คนชอบหมาครับ...เคยเลี้ยงแล้วมันตาย...สงสาร (พันธ์สปริ๊ด โรคลำไส้  หัวเราะร่าน้ำตาริน )
ที่บ้าน บางคนก็เสียน้ำตา...บางคนก็นั่งซึม...

ตั้งแต่นั้นมา....ไม่เคยเลี้ยงหมาเลยครับ...
แต่ถ้าผมเห็นหมาไม่ได้ต้องเข้าไปเล่น...
บางครั้งผบ.ยังว่า เหม๋...กะคนไม่ค่อยทัก...
แต่ถ้ากะหมา พูดด้วย...รู้จักมันเรอะ.... แบร่

แถมหน่อย
  ผมชอบครับเลี้ยงแบบไม่ให้มันเครียดเลย
ไม่ขัง ไม่ล่าม บ้านมีที่ให้วิ่งเล่น กินอิ่ม
ตัวดำนั่นตัวเมียนะ เรียบร้อยเชื่อฟัง เฝ้าบ้านเก่ง ดูแลน้องบางแก้วได้ดี นิสสัยน่ารักสุดๆ รู้สาดี อายุปีกว่าแล้ว
โตรอบางแก้วเพื่อเพาะพันธ์สักครอก...

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #93388 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 07:08:37 PM »

แก้วนี้สำหรับสาวสวยของกระทู้จ้ะ

ไม่มั่นใจค่ะว่าตัวเองสวย  ยิ้มีเลศนัย เเต่ถ้าพี่ปูให้ก็รับไว้ค่ะ หลงรัก  เเต่มันเป็นน้ำอ่ะไรค่ะ  เห็นมีสะระเเหน่ ด้วย อ๋อย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93389 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 07:11:31 PM »

ว้า ....... ผมแลรูปลุงตุ้มมะได้อ่า

หน้า: 1 ... 6223 6224 6225 [6226] 6227 6228 6229 ... 35779
  พิมพ์