เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:21:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6227 6228 6229 [6230] 6231 6232 6233 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25708408 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93435 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:52:35 PM »

หากหัวใจของบุรุษแห่งอันดามันผู้นั้นยังคงเดิม บุรุษแห่งอันดามันผู้นั้นก็ย่อมเป็นบุรุษแห่งอันดามันดังเดิมครับ Smiley

ไม่จริงหรอก ...... โลกานี้หากไร้ซึ่งทรัพย์ศฤงคาร แล อาวุธแล้ว  ......   ใยจะมีใครคบหา

ท่านมั่นใจอย่างนั้นจริงหรือ  ท่านคิดว่าจะไม่มีจริงหรือ  Smiley
ไผ่เล่นลม
สี่โพ้นทะเล....ล้วนพี่น้อง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #93436 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:55:07 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ

ดีจ้ะ น้องโมโน ....... สบายดีปะค๊ะ

สบายดีครับ  แต่ดื้อมากครับลุงปู  ขอบอก   Tongue  ช่วงนี้ต้องเทียวไปรับไปส่งครับ  เข้าครอสซ้อมดนตรี  เตรียมแข่งเปียนโนตอนปลายปีครับ  ไม่รู้จะไปรอดรึเปล่า  วันนี้ร้องไห้ในห้องซ้อมเลย   เศร้า น่าสงสาร

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93437 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:55:43 PM »

ท่านมั่นใจอย่างนั้นจริงหรือ  ท่านคิดว่าจะไม่มีจริงหรือ  Smiley

อิ อิ ........ เห้อออออออออออออ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93438 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:56:23 PM »

หากหัวใจของบุรุษแห่งอันดามันผู้นั้นยังคงเดิม บุรุษแห่งอันดามันผู้นั้นก็ย่อมเป็นบุรุษแห่งอันดามันดังเดิมครับ Smiley

ไม่จริงหรอก ...... โลกานี้หากไร้ซึ่งทรัพย์ศฤงคาร แล อาวุธแล้ว  ......   ใยจะมีใครคบหา

กิเลสเราสร้างขึ้นมาเอง  ไม่ใช่กิเลสใช้ให้เราสร้างมัน
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

ธรรมชาติเป็นผู้สร้าง....มนุษย์เป็นผู้แต่งแต้มสีสรร

« ตอบ #93439 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:57:14 PM »

lex, Sig228-kolok,rapee., Gunchon, Ckehanz, #include<oil.Sky> (+ 3 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ตกลงวันเสาร์น่ะช่วงบ่าย  

สไนเปอร์เล็งอยู่   Grin Grin Grin  สงสัยกำลังเลือกเป้าครับ

ร่มศรีตรัง ยังเพรียกร่ำเรียกหา  ลูกสงขลานครินทร์ อยู่ถิ่นไหน แม้ห่างกันพันแสงด้าวแดนใด  มอบดวงใจไว้ที่ร่มศรีตรัง
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #93440 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:58:22 PM »

6229

เลขนี้ ของผมเลย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93441 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:58:40 PM »

สบายดีครับ  แต่ดื้อมากครับลุงปู  ขอบอก   Tongue  ช่วงนี้ต้องเทียวไปรับไปส่งครับ  เข้าครอสซ้อมดนตรี  เตรียมแข่งเปียนโนตอนปลายปีครับ  ไม่รู้จะไปรอดรึเปล่า  วันนี้ร้องไห้ในห้องซ้อมเลย   เศร้า น่าสงสาร

อ้าว ...... ฮ่า ฮ่า ฮ่า ....... อย่าไปเคี่ยวเข็ญ ต้องคอยปลอบโยนให้กำลังใจนะ บางครั้งเด็กอาจยังไม่แสดงออก

หรือเรายังค้นไม่พบจุดเด่นที่แท้ของลูกก็เป็นได้ .... อย่าตั้งความหวังเลิศหรูเกินไป  เดินสายกลางไว้ก่อน น้องยังเล็ก

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #93442 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 08:59:24 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้
สวัสดีครับพี่ๆน้องๆ

ดีจ้ะ น้องโมโน ....... สบายดีปะค๊ะ

ดีครับคุณไผ่ ต้องหาแรงบรรดาลใจ พาไปดูคอนเสิรทบ้าง  Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #93443 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 09:00:50 PM »

OK ค่ะ หลงรัก
     คนไร  น่าร๊ากกกกก
       มีเจ้าของหัวใจยังคะ

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก มีเเล้วค่ะ ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #93444 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 09:01:45 PM »

ดีครับคุณไผ่ ต้องหาแรงบรรดาลใจ พาไปดูคอนเสิรทบ้าง  Grin

ถ้าน้องหลับตลอดรายการก็ต้องหาทางเดินให้ใหม่ ..... แฮ่ แฮ่ แฮ่

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #93445 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 09:02:39 PM »

หลงรัก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #93446 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 09:03:10 PM »

salinee19, #include<oil.Sky>, skid row, nagayama, rapee., Sig228-kolok, lex และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้สวัสดีค่ะ...น้องกลับมาแล้ว....เหนื่อยสุดๆ....ขอบคุณมากๆนะค่ะสำหรับคำอวยพร ไหว้
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #93447 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 09:03:40 PM »

อ้าว ...... ฮ่า ฮ่า ฮ่า ....... อย่าไปเคี่ยวเข็ญ ต้องคอยปลอบโยนให้กำลังใจนะ บางครั้งเด็กอาจยังไม่แสดงออก

หรือเรายังค้นไม่พบจุดเด่นที่แท้ของลูกก็เป็นได้ .... อย่าตั้งความหวังเลิศหรูเกินไป  เดินสายกลางไว้ก่อน น้องยังเล็ก

ครับลุงปู  ผมเองก็ไม่ได้เคี่ยวเข็ญและตั้งความหวังอะไรหรอกครับ    เป็นความชอบของน้องเค้าเอง  ผมมีหน้าที่เสียตังส์กะไปรับไปส่ง  แล้วคอยเฝ้าดูอยู่ใกล้ๆครับ   Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #93448 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 09:05:26 PM »

หึหึ เค้ามะอยู่แปปเดียว เอารูป ขึ้นเสีย แล้ว แบบนี้ ก็มีคนจำได้หมดอ่าจิ เง้อๆ

เสียแผนหมดเลย  ตกใจ  ทีหลังก็อำใครไม่ได้แล้วอ่าจิ  งอน

อดอำคนอื่นเลย แงๆ  เศร้า   ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ไม่เป็นไรค่ะ  ไม่เคยเห็นที  ยินดีที่ได้รู้จักนะค่ะ  เราชื่อ ออย  ค่ะ

เช่นกันค่ะ เค้าชื่อ จอย ค่ะ  T_T  ทำไม ชื่อ คล้ยๆ กันจัง  !!!!

จร้า  ออย & จอย  มีเพื่อนเเล้วเรา  อิอิ  ผิวสีน้ำพึ่งเหมือนกัน ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

คำก็ดำ สองคำก็ดำ เคยเห็นไม๊ ดำแล้วสวยน่ะดูเด่ะ

ดำๆแล้วสวยนะจะบอกให้เดียวนี้เทร็นของดำกำลังมาแรง....ขาวอวบน่ะหรือ .....  เก่าแระ  งอน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2009, 09:12:04 PM โดย Gunchon » บันทึกการเข้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ไผ่เล่นลม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

« ตอบ #93449 เมื่อ: มีนาคม 19, 2009, 09:05:41 PM »

salinee19, #include<oil.Sky>, skid row, nagayama, rapee., Sig228-kolok, lex และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้สวัสดีค่ะ...น้องกลับมาแล้ว....เหนื่อยสุดๆ....ขอบคุณมากๆนะค่ะสำหรับคำอวยพร ไหว้

ไปทำอะไรมาถึงได้เหนื่อย   แจงให้รู้กันหน่อยซิ  Grin

หน้า: 1 ... 6227 6228 6229 [6230] 6231 6232 6233 ... 35779
  พิมพ์