เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:27:25 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6268 6269 6270 [6271] 6272 6273 6274 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25702104 ครั้ง)
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #94050 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 04:37:02 PM »

นั่งรออออ

จาน ยูบีซี .....

แบบ ไม่เสียตางค์      (ก็เลย ต้องรอ )

โหล โหล เทสสสสสสสสสสส...............

น้าฉ็องครับ.........ช่วยจัดชุดที่เคยแหลงไว้(เล่นเน็ตแบบ cdma)ให้หน่อยดิครับ อุปกรณ์พร้อมราคาและจะหาได้จากที่ใด

ม่ายต้องด่วนมากกะได้แต่แขบบบบๆฮิด  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Novatel Ovation MC727

ตัวนี้เจ๋งครับ มีเสาด้วย  เป็นแฮนดี้ไดรฟ์ได้ด้วย 

แปดพันสองร้อยห้าสิบ...... + โปรโมชั่นอินเตอร์เน็ต ห้าร้อยเก้าสิบบาท ต่อเดือน (12 รอบบิล )  ใช้ได้ไม่จำกัด

เสาสัญญาณนี่ นราเกือบทั่วเลยนะครับ โกลกมี ปาดีก็มี   ศูนย์บริการ CDMA โกลกไม่มี มีแต่นราฯ 

92 ถ.ระแงะมรรคา ต.บางนาค อ.เมือง จ.นราธิวาส 96000

073 - 511823 - 5

เวลาทำการ จันทร์ - ศุกร์ 08.30 - 16.30 น. หยุด เสาร์ - อาทิตย์, วันหยุดนักขัตฤกษ์และวันหยุดชดเชย

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #94051 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 04:39:28 PM »

คนแรก 6267 ครับพี่น้องครับ 5555555555555555555555555 หลงรัก หลงรัก

ดีใจทำไม.......ไข่แคว็ตๆ Huh Huh Huh......
ดีจัยดิได้แว่นมาทำงานและ หลงรัก แบร่ แบร่
กำลังคิดถึงน้าไข่แคว็ตอยู่พอดี..ถ้าผมอยู่ใก้ลๆจะหยอดใบแดงๆให้สักใบแล้วนะเนี้ย..และ +1ให้สำหรับความเท้..+.. คิก คิก คิก คิก
ขอบคุณคร๊าบ +1 เช่นกัน ไหว้ จูบบบบ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
vasu
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #94052 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 04:45:16 PM »

โหล โหล..........พี่น้องครับ รบกวนปรึกษาและคำแนะนำครับ สถานที่ท่องเที่ยว(น่าเที่ยว) แบบประมาณว่าจากสนามบินหาดใหญ่ ขับรถไปประมาณ 2 ชม.หรือ +- นิดหน่อยครับ

บรรยากาศก็ประมาณว่าไปกัน 2 คน(ชาย หญิง แบบคู่สวีท) ประมาณว่าไปถึงก็เข้าพักได้เลย อยู่ซัก 2 คืนโดยที่ไม่ต้องไปตระเวณหาที่เที่ยวใหนอีก(ประมาณว่าสามารถอยู่ชมและดื่มด่ำบรรยากาสของธรรมชาติที่ๆพักได้ตลอดทั้งวัน)หรือไม่ก็สามารถขับรถไปเที่ยวแหล่งไกล้ๆโดยไม่เสียเวลามากนัก อาจจะเป็นทะเลหรือภูเขาก็ได้ครับ

คำถาม.........ถ้าเป็นทะเล ควรไปที่ใหนดีครับที่เข้าบรรยากาศที่กล่าวมา

..........แล้วถ้าเป็นภูเขา ควรไปที่ใหนดีครับ...................

ปล.งานนี้แหลงแบบจริงจังครับพี่น้อง เพราะมีแผนนอกคอกแบบไม่นอกใจครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สตูล พัทลุง ถ้าแค่ๆ ก็ลีลารีสอร์ท(ไม่ถึงหาดใหญ่ด้วย) ... Cool Cool Cool
ว.24 นี้ โก-ลก ฝนตกแว้ว อากาศกำลังสบาย วิดพื้นได้ 3 ยกเหงื่อกำลังซึม ... สะบายดี Cool Cool Cool
    ความคิดของชายเจษฏ์ดีนะ แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น ฝนจึงตกหนัก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #94053 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 04:46:19 PM »

โหล โหล..........พี่น้องครับ รบกวนปรึกษาและคำแนะนำครับ สถานที่ท่องเที่ยว(น่าเที่ยว) แบบประมาณว่าจากสนามบินหาดใหญ่ ขับรถไปประมาณ 2 ชม.หรือ +- นิดหน่อยครับ

บรรยากาศก็ประมาณว่าไปกัน 2 คน(ชาย หญิง แบบคู่สวีท) ประมาณว่าไปถึงก็เข้าพักได้เลย อยู่ซัก 2 คืนโดยที่ไม่ต้องไปตระเวณหาที่เที่ยวใหนอีก(ประมาณว่าสามารถอยู่ชมและดื่มด่ำบรรยากาสของธรรมชาติที่ๆพักได้ตลอดทั้งวัน)หรือไม่ก็สามารถขับรถไปเที่ยวแหล่งไกล้ๆโดยไม่เสียเวลามากนัก อาจจะเป็นทะเลหรือภูเขาก็ได้ครับ

คำถาม.........ถ้าเป็นทะเล ควรไปที่ใหนดีครับที่เข้าบรรยากาศที่กล่าวมา

..........แล้วถ้าเป็นภูเขา ควรไปที่ใหนดีครับ...................

ปล.งานนี้แหลงแบบจริงจังครับพี่น้อง เพราะมีแผนนอกคอกแบบไม่นอกใจครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

สตูล พัทลุง ถ้าแค่ๆ ก็ลีลารีสอร์ท(ไม่ถึงหาดใหญ่ด้วย) ... Cool Cool Cool

ก็คิดไว้ประมาณนั้นครับ แต่ก็คิดถึงกระบี่ด้วยเช่นกัน แต่ไม่แน่ใจว่าจากหาดใหญ่ไปกี่ ชม. ส่วนถ้าภูเขาก็คิดถึงประมาณวังแว่นไว้ครับ แต่ก็นั่นแหละถ้าไปกันแค่ 2 คนและเป็นวันธรรมดา เกรงว่าจะวังเวงเกินไปครับ ส่วนทริปล่าสุดที่ไปบรรยากาศแบบนั้นก็เข้าท่าดีครับ แต่ที่เดิมไม่เอาแล้ว ถ้าบรรยากาศแบบนั้นมีที่ใหนอีกบ้างครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล. ลีลารีสอร์ทไม่หนุกครับ ทะเลไม่สวยแถมบรรยากาสยังไม่น่าจะเป็นใจเท่าไหร๋ พอค่ำก็น่าว่าอีหาของกินลำบากครับ  

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #94054 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 04:49:32 PM »

นั่งรออออ

จาน ยูบีซี .....

แบบ ไม่เสียตางค์      (ก็เลย ต้องรอ )

โหล โหล เทสสสสสสสสสสส...............

น้าฉ็องครับ.........ช่วยจัดชุดที่เคยแหลงไว้(เล่นเน็ตแบบ cdma)ให้หน่อยดิครับ อุปกรณ์พร้อมราคาและจะหาได้จากที่ใด

ม่ายต้องด่วนมากกะได้แต่แขบบบบๆฮิด  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Novatel Ovation MC727

ตัวนี้เจ๋งครับ มีเสาด้วย  เป็นแฮนดี้ไดรฟ์ได้ด้วย 

แปดพันสองร้อยห้าสิบ...... + โปรโมชั่นอินเตอร์เน็ต ห้าร้อยเก้าสิบบาท ต่อเดือน (12 รอบบิล )  ใช้ได้ไม่จำกัด

เสาสัญญาณนี่ นราเกือบทั่วเลยนะครับ โกลกมี ปาดีก็มี   ศูนย์บริการ CDMA โกลกไม่มี มีแต่นราฯ 

92 ถ.ระแงะมรรคา ต.บางนาค อ.เมือง จ.นราธิวาส 96000

073 - 511823 - 5

เวลาทำการ จันทร์ - ศุกร์ 08.30 - 16.30 น. หยุด เสาร์ - อาทิตย์, วันหยุดนักขัตฤกษ์และวันหยุดชดเชย

ขอบคุณครับน้าฉ็อง ว่าแต่เบอร์ที่ให้มานี่สามรถติดต่อซื้อเจ้านี่ได้เลยหรือป่าวครับ หรือติดต่อลุงตุ้มดีกว่าครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #94055 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 04:54:38 PM »

เบอร์ สนง. ของเขาครับ มีสินค้าและบริการอยู่ในนั้นแล้ว

อ้อ หย่าหวังเรื่องการเอาใจลูกค้ามากนะครับ  (ราชการ  Grin )

เพราะการตลาดเชิงรุกของเขา ไม่ค่อยดีนัก (หมายถึง ถ้าเทียบกับ ISP เอกชน อย่างสามค่ายใหญ่โน่น )
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #94056 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 05:02:00 PM »

เจษฎ์ แถวนคร ก็น่าเที่ยวนะ พาเมียเข้าป่า แล้วไปไหว้พระธาตู ...  เยี่ยม

ปล. - อย่าลืมแวะกินขาหมูที่อร่อยที่สุดในโลกที่หัวไหรด้วย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #94057 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 05:05:01 PM »

เจ้าของทริป 1300 กิโลเมตร .......

เริ่มสตาร์ทตั้งแต่ 15.00 น.วันนี้       

ขอให้เดินทางสู่ที่หมายด้วยความปลอดภัยลุล่วงด้วยดี

ขออารธนาสิ่งศักดิ์สิทธิ์โปรดคุ้มครองตลอดการเดินทางครับ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #94058 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 05:06:01 PM »

สวัสดี ทุกๆท่าน

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #94059 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 05:06:45 PM »

เจษฎ์ แถวนคร ก็น่าเที่ยวนะ พาเมียเข้าป่า แล้วไปไหว้พระธาตู ...  เยี่ยม

ปล. - อย่าลืมแวะกินขาหมูที่อร่อยที่สุดในโลกที่หัวไหรด้วย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เอ้อ  พี่แพะครับ

พระธาตุอยู่ใจกลางเมืองเลยครับ   เข้าป่า ไม่เจอพระธาตุแน่ ส่วนบองหลา ผมไม่แน่ใจ

อะฟิ้วววววววววว.........................

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #94060 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 05:11:14 PM »

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ  ไหว้ ไหว้ ไหว้อาการปวดตูด เริ่มแสดงอาการ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #94061 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 05:15:45 PM »

สวัสดีครับพี่ๆน้าๆ  ไหว้ ไหว้ ไหว้อาการปวดตูด เริ่มแสดงอาการ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ไปเจอกะน้าหลวงตั้งแต่เมื่อไหร่อะต้อม  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

« ตอบ #94062 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 05:17:58 PM »

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ไปเจอกะน้าหลวงตั้งแต่เมื่อไหร่อะต้อม  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ทำไม  คิดเหมือนกับผมเลย    โดนชก
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #94063 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 05:19:43 PM »

ปล.งานนี้แหลงแบบจริงจังครับพี่น้อง เพราะมีแผนนอกคอกแบบไม่นอกใจครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

มานอนที่สนามบินนิ  เดี๋ยวจองบ้านไว้ให้  สบายหรือไม่สบายก็ถามป๋าดูเอาเอง Grin Grin Grin

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #94064 เมื่อ: มีนาคม 23, 2009, 05:30:29 PM »

มานอนที่สนามบินนิ  เดี๋ยวจองบ้านไว้ให้  สบายหรือไม่สบายก็ถามป๋าดูเอาเอง Grin Grin Grin

อิ อิ เริ่มมีเค้าแล้วครับพี่เล็ก แล้วบรรยากาศเป็นยังไงบ้างครับ ไม่ใช่ได้ดูแต่เครื่องขึ้นลงทั้งวันนะครับ เอาแบบบรรยากาศผ่อนคลาย เป็นใจด้วยนะครับพี่เล็ก  คิก คิก คิก คิก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 6268 6269 6270 [6271] 6272 6273 6274 ... 35779
  พิมพ์