เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 11:25:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6281 6282 6283 [6284] 6285 6286 6287 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25719070 ครั้ง)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #94245 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 02:51:05 PM »

พี่แพะมาสุราษด้วยซี อยากเจอครับ เยี่ยม

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94246 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 02:51:23 PM »

พี่เอ็มเรียบร้อยครับพี่แพะ Grin
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94247 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 02:53:11 PM »

พี่แพะมาสุราษด้วยซี อยากเจอครับ เยี่ยม

กันน้องไม่อยากเจอโป้งแล้วค่ะ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่ดาผู้น่ารักอยู่ไหนค่ะ...ตื่นยัง... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #94248 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 02:55:47 PM »

กันน้องไม่อยากเจอโป้งแล้วค่ะ..... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พี่ดาผู้น่ารักอยู่ไหนค่ะ...ตื่นยัง... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
ฮายน้ำหวานซ้า จูบบบบ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94249 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 02:59:38 PM »

ไหว้....พี่ดาฝากมาบอดว่า....ถึง กทม.เรียบร้อยแ้ล้ว .... กิ๊วก๊าว

ไหว้.... ขอบคุณผู้เกี่ยวข้องที่ช่วยดูแล  พรุ่งนี่จะเข้าไปทักทาย.... ไหว้

คิก คิก   (วันนี้โดนงาน  1 วัน)     ตกใจ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94250 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:02:03 PM »

สรุปกำหนดการรีสอร์ท  Grin
ทั้งหมด ๕ ห้องครับ

แต่มีเตียงคู่ ห้องเดียวแย่งเอาเองครับ  คิก คิก
นอกนั้น เตียงเดียว ๔ ห้อง

พี่เข้ม ๑ ห้อง
พี่ตุ้ม ๑ ห้อง
พี่ปื๊ด ๑ ห้อง
พี่เล็ก ๑ ห้อง
และเผื่อไว้ กันหลาดอีก ๑ ห้อง ครับ

โครงการใหม่ที่พยายามจะทำให้ได้
ปูดำ จากแหล่งเดิม / ปูม้า และกั้งสดๆจากขนอม อย่างละ ๕ โล แต่ต้องทอด นึ่ง กันเอาเอง
แต่หากไม่อยากปล้ำ ก็ค่อยหาทางไปกินร้านกันเอง  คิก คิก

อนึ่ง วันที่ ๒๘ ผมติดธุระที่โรงแรมสยามธานีเพราะมีการเลี้ยงรุ่นตำรวจ (พ่อผมเป็นเจ้าภาพ ) ประมาณ ๑๗๐ คน จึงคงจะตามไปสมทบค่ำๆนะครับ ส่วนภาคกลางวัน น้าเอ๋ ไข่แคว๊ตจะมาต้อนรับขับไล่ครับ  ยิ้มีเลศนัย

ป๋าครับ สยามธานี เช็คเรื่องห้องด้วยนะครับ  เพราะในคืนวันที่ ๒๘ มีงานเลี้ยงรุ่น ๒ งาน คือตำรวจ และทหาร เด็กคงหายากน่าดู  คิก คิก คิก คิก
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #94251 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:08:23 PM »

ขอบ่นน่อย..ไปธนาคารกรุงเทพสาขาหาดใหญ่มา จะไปเปลี่ยนบัตร ATM รุ่นใหม่ตามที่มีประกาศให้ไปเปลี่ยนใด้ฟรี กิ๊วก๊าว ตามที่มีกำหนดวันใว้ พอไปถึงเจ้าหน้าที่แบ้งค์บอกATM ของคุณ เปิดที่สาขาคลองจั่น กทม.ไม่สามารถเปลี่ยนให้ใด้ อ๋อย คุณต้องกลับไปเปลี่ยนสาขาที่คุณเปิดบัญชี  เศร้า  Huh ประเทศไทย ยุคใหนเนี๊ยร  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไอ้เรามันเด็กเทพเก่า คิก คิก คิก คิก บัญชีธนาคารทุกธนาคารเปิดที่ กทม.ทั้งนั้น กลุ้มใจ..ไม่มีลอลิง หละ เรา ..
ถ้า ธ.กรุงเทพ ที่พระแสงก้าเหมือนกันพนักงานทำหน้าเหมือนเปียแชไม่ได้ ช่องทำงานก้าลุย บางวันเปิดอยู่ช่องเดียว แถวทะลุออกข้างนอก
พูดจากับลูกค้าเหมือนมาขอเงิน  งอน
น้าไข่แคว็ตก็เจอด้วยเหรอ..นึกว่าเจอแต่เราคนเดียว  หัวเราะร่าน้ำตาริน วันก่อนไป UP สมุด ธ.ไทยพาณิชย์ HYมา ไปทุกที่ก็ชวนทำบัตรเครดิตทุกที ไอ้เราก็บอกว่าผมชอบ หลวงพ่อเงิน+หลวงพ่อสด ครับ คิก คิก คิก คิก เลยหวางไป..
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #94252 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:09:16 PM »

สักวันหนึ่งครับ Cool Cool Cool

พี่เอ็มเรียบร้อยครับพี่แพะ Grin

ขอบคุณครับสิงห์ ...  ไหว้

ขอบ่นน่อย..ไปธนาคารกรุงเทพสาขาหาดใหญ่มา จะไปเปลี่ยนบัตร ATM รุ่นใหม่ตามที่มีประกาศให้ไปเปลี่ยนใด้ฟรี กิ๊วก๊าว ตามที่มีกำหนดวันใว้ พอไปถึงเจ้าหน้าที่แบ้งค์บอกATM ของคุณ เปิดที่สาขาคลองจั่น กทม.ไม่สามารถเปลี่ยนให้ใด้ อ๋อย คุณต้องกลับไปเปลี่ยนสาขาที่คุณเปิดบัญชี  เศร้า  Huh ประเทศไทย ยุคใหนเนี๊ยร  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ไอ้เรามันเด็กเทพเก่า คิก คิก คิก คิก บัญชีธนาคารทุกธนาคารเปิดที่ กทม.ทั้งนั้น กลุ้มใจ..ไม่มีลอลิง หละ เรา ..
ถ้า ธ.กรุงเทพ ที่พระแสงก้าเหมือนกันพนักงานทำหน้าเหมือนเปียแชไม่ได้ ช่องทำงานก้าลุย บางวันเปิดอยู่ช่องเดียว แถวทะลุออกข้างนอก
พูดจากับลูกค้าเหมือนมาขอเงิน  งอน

สาขาโก-ลก พี่ไม่เข้ามา 5 ปี แล้วครับ  หลังจากเบิกเงิน แล้วปึ๊กแบ๊งค์พันถูกสอดไส้ด้วยใบห้าร้อยสองใบ  ทำให้เงินขาดไปห้าร้อยบาท
วันนั้นพอเบิกเงิน เบิกไป 3 ปึก ก็ไปไทยพาณิชย์เลย เพื่อจะแลกใบ ห้าร้อยทำให้รู้ว่าเงินขาด โทรทันทีมันไม่รับผิดชอบ ก็เลยเลิกคบจบ

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94253 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:10:23 PM »

แต่มีเตียงคู่ ห้องเดียวแย่งเอาเองครับ  คิก คิก

และเผื่อไว้ กันหลาดอีก ๑ ห้อง ครับ

โครงการใหม่ที่พยายามจะทำให้ได้
ปูดำ จากแหล่งเดิม / ปูม้า และกั้งสดๆจากขนอม อย่างละ ๕ โล แต่ต้องทอด นึ่ง กันเอาเอง
แต่หากไม่อยากปล้ำ ก็ค่อยหาทางไปกินร้านกันเอง  คิก คิก

อนึ่ง วันที่ ๒๘ ผมติดธุระที่โรงแรมสยามธานีเพราะมีการเลี้ยงรุ่นตำรวจ (พ่อผมเป็นเจ้าภาพ ) ประมาณ ๑๗๐ คน จึงคงจะตามไปสมทบค่ำๆนะครับ ส่วนภาคกลางวัน น้าเอ๋ ไข่แคว๊ตจะมาต้อนรับขับไล่ครับ  ยิ้มีเลศนัย

ป๋าครับ สยามธานี เช็คเรื่องห้องด้วยนะครับ  เพราะในคืนวันที่ ๒๘ มีงานเลี้ยงรุ่น ๒ งาน คือตำรวจ และทหาร เด็กคงหายากน่าดู  คิก คิก คิก คิก

ไหว้ขอบคุณที่เป็นธุระจัดหาครับน้าสิงห์ Grin
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #94254 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:12:12 PM »

จงอย่ารอคอย แต่ติดตามด้วยความระทึกในดวงฤทัยพลัน หลงรัก หลงรัก

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #94255 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:17:51 PM »

น้าไข่แคว็ตก็เจอด้วยเหรอ..นึกว่าเจอแต่เราคนเดียว  หัวเราะร่าน้ำตาริน วันก่อนไป UP สมุด ธ.ไทยพาณิชย์ HYมา ไปทุกที่ก็ชวนทำบัตรเครดิตทุกที ไอ้เราก็บอกว่าผมชอบ หลวงพ่อเงิน+หลวงพ่อสด ครับ คิก คิก คิก คิก เลยหวางไป..
เหมือนกันพนักงานบอกนี่ถ้าน้องมีเงินผ่านบ่อยกว่านี้จะได้สิทบัตรแบบไม่ต้องดูอย่างอื่น อยากจะบอกมันดังๆว่า ไอ้บัตรเครดิตเนี่ยยิกแจกยังไม่อยากได้เล้ย แต่ไม่กล้าพูด คิก คิก คิก คิก

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #94256 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:25:03 PM »

ไหว้ขอบคุณที่เป็นธุระจัดหาครับน้าสิงห์ Grin
เสร๊จเค้าแน่ตะเอง ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #94257 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:26:12 PM »

ป๋าครับ นอนรีสอร์ทด้วยไหมครับ
วันที่ 28 ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ ผมขอเป็นสยามธานีดีกว่าครับ Grin Grin Grin

ป๋าจะกินเด็ก ส่วนเรา จะกินเหล้า คริๆ

เบี้ยค่าจองจะให้โอนกันพรื่อ .... หรือยังไง....

รึจะเอาแบบใหน...อย่างไร...แบบใด...งงม่าย..คริๆ.... Grin Grin

พี่จัดการไปแล้วบางส่วน เอาใว้จบภารกิจ ค่อยว่ากันครับ เสี่ย

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #94258 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:28:17 PM »

ไหว้เพื่อนพ้องน้องพี่ ด้ามขวาน ไหว้

เป็นไรไปอีก.....แว่นใหม่หรอยจัง..... กิ๊วก๊าว

ผีแห้ง ชมโลงผุ๊ก คริๆๆ ได้ดอกเติบ ดอกนี้

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #94259 เมื่อ: มีนาคม 24, 2009, 03:32:48 PM »

พจน์, lugkrod, udomkd, หลวงกาหลง, vasu, ชายเจษฎ์ และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ 
สวัสดีครับ.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
หน้า: 1 ... 6281 6282 6283 [6284] 6285 6286 6287 ... 35779
  พิมพ์