เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:26:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6408 6409 6410 [6411] 6412 6413 6414 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25803709 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #96150 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:01:36 PM »

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #96151 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:02:58 PM »

ได้อีกเรื่องแล้วครับพี่ตุ้ม
SONY DCR-SR 47 E

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #96152 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:03:37 PM »

แต่ว่าพี่น้องเหอแหลงไหรกะแหลง แหละ ผมว่านาทีนี้งั้น....ไม่มีใครในสายตาน้องออยล์อีหล่อมากไปกว่า

พี่ดาเสียแหล่ว.... ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #96153 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:04:30 PM »

ไม่ทราบว่า ซ้อใหญ่นอนเต้นส์หรือเปล่าครับลุงปู เดี๋ยวหากมีโอกาศ อาจจะมีสักทริ๊ปอีก คริๆ

พี่เข้มครับช่วยบอกผมเรื่องการลบกระทู้ให้นายช่างด้วยครับขอบคุณครับ

ไปยังกระทู้ที่ต้องการแก้ไข ดูที่มุมบนขวา คลิกที่คำว่าแก้ไข
จากนั้นข้อความทั้งหมดจะมาอยู่ในช่องเหมือนตอนจะโพสต์
จากนั้นให้เราเลือก ข้อความที่เราจะลบทิ้งแล้วคลิกตั้งกระทู้ครับ

ดูที่กระทู้ของตัวเองนะครับ..กระทู้คนอื่น จะมองไม่เห็นปุ่มแก้ไข  
กระทู้ที่ต้องการแก้ไขน่ะ...
แล้วก็ทำอย่างที่ตาแพะบอกเลยครับ......

ตาย ตาย..... ผูกเอง แต่แก้เองไม่เป็น...
เดี๋ยวไปสอนให้ไหมครับ....เตรียมเหล้า  โซดา ไว้ให้ด้วย... น้ำลายหก
ขอบคุณครับพี่ตุ้มเรียบร้อยแล้วครับขอบคุณครับ ส่วนเหล่ามีแบ็คอยู่1กลม  น้ำลายหก ขาดแต่โซดาและคนชงครับ.. Grin
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #96154 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:04:41 PM »

55+ น้าน้ำ เรียนผูก ไม่ได้เรียนแก้ คริๆๆ

ที่จริงแล้ว มันก็มิได้มีไหร๋อะครับ แต่เผื่อว่า....คนไม่ชอบผ่านมา ทีนี้ท่านอาร์โอ ก็เดือดร้อน เราก็ต้องเข้าใจท่าน

เอารูปโบ๋เราสนุกๆ แหละครับ ดีแล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #96155 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:05:38 PM »

ไม่ทราบว่า ซ้อใหญ่นอนเต้นส์หรือเปล่าครับลุงปู เดี๋ยวหากมีโอกาศ อาจจะมีสักทริ๊ปอีก คริๆ

พี่เข้มครับช่วยบอกผมเรื่องการลบกระทู้ให้นายช่างด้วยครับขอบคุณครับ

ไปยังกระทู้ที่ต้องการแก้ไข ดูที่มุมบนขวา คลิกที่คำว่าแก้ไข
จากนั้นข้อความทั้งหมดจะมาอยู่ในช่องเหมือนตอนจะโพสต์
จากนั้นให้เราเลือก ข้อความที่เราจะลบทิ้งแล้วคลิกตั้งกระทู้ครับ

ดูที่กระทู้ของตัวเองนะครับ..กระทู้คนอื่น จะมองไม่เห็นปุ่มแก้ไข  
แล้วก็ทำอย่างที่ตาแพะบอกเลยครับ......

ตาย ตาย..... ผูกเอง แต่แก้เองไม่เป็น...
เดี๋ยวไปสอนให้ไหมครับ....เตรียมเหล้า  โซดา ไว้ให้ด้วย... น้ำลายหก
ขอบคุณครับพี่ตุ้มเรียบร้อยแล้วครับขอบคุณครับ ส่วนเหล่ามีแบ็คอยู่1กลม  น้ำลายหก ขาดแต่โซดาและคนชงครับ.. Grin

เสียใจครับ คนถือไม้เท้า พี่ลุงตุ้มไม่กิน เก็บใว้ให้ผม เดี๋ยวผมจะหาร้อยท่อ ไปแทนให้เอง คริๆ ลาบปากแท้ๆ

แต่ก็หวั่นๆอยู่ว่า ใอ้คำว่าแบ็คน๊ะ พิมพ์ตก หรือตั้งใจพิมพ์อย่างนั้น แล้วคำว่ากลมด้วย มันทะแม่งๆ เพราะแบล็คมันขวดเหลี่ยม คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #96156 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:08:53 PM »

ได้อีกเรื่องแล้วครับพี่ตุ้ม
SONY DCR-SR 47 E

ขำก๊าก   ฮ่า ฮ่า..... ดีมากเลยครับ..... เยี่ยม
  จะได้ครบวงจรซะที....ภาพนิ่งมีแล้ว   ก็ต้องมีภาพเคลื่อนไหวด้วย...
   แต่ว่าอย่าวางไว้เผลอ ๆ นะครับ.....กะเดี๋ยวป๋าฮิม จะพาไปทำคลิปของตัวเอง..... คิก คิก

เคยยอนพี่เข้มแล้วครับ......แต่ไม่ได้ผล.....กลับไปมองเล่น DSLR แบบเบลอ ๆ มา...

ผมก็คิด ๆ อยู่ว่าจะหามาใช้ดีป่าวหว่า....แบบที่ไม่แพง ขนาดกล้องตัวเล็ก ๆ ใช้เมมฯเป็นตัวเก็บข้อมูล
พกพาไม่ลำบาก   แต่ดูแล้วใจไม่ชอบ  ...  ก็เลยเล่นภาพนิ่งต่อไปครับ.... Cheesy

Grin Grin Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #96157 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:09:17 PM »

ไหว้.....น้าดุลค่ะเช็ค  PM.   ด้วยค่ะ....... ไหว้

ของตัวเองด้วย....ฟิ้วววววว....ไปแล้ว

ได้ยินเสียงน้าดุล....สาว่าคงหล่อ ยิ้มีเลศนัย....แต่คงไม่ได้เท่าน้าดาเรา   ฮิฮิ หลงรัก

แลตะงั้นหล่อไม่หล่อ...เคาบอยคนที่ไม่พรางหน้างั้น...งั้นถ่ายปีนี้นะ...ไม่ใช่ไปงัดรูปเก่ามาหลอกเด็ก

แต่ตอนนี้ไม่หล่อเท่าเดิมแล้วไปตัดสกินเฮด+หัวเริ่ม 500000 แล้ว

แล้วมาเที่ยวพัทยากันหม้าย มาช้าๆอาทิตย์หน้าผมอีกลับสงกรานต์เสียหวางไปไม่ได้เมาหล่าวง้าน

ในรูป  อยากหล่อกว่าเดิมไหม...เดี๋ยวผมทำให้.... คิก คิก คิก คิก

สงสัย..พี่ตุ้มพาออกเล..พลามพ้นหล่าว

คันง้าน....ไหนลองแลถี.....

หยับสังหรณ์ใจพรือโฉ้.......

ว่าได้บัดสีคนหล่าว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #96158 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:10:42 PM »

เสียใจครับ คนถือไม้เท้า พี่ลุงตุ้มไม่กิน เก็บใว้ให้ผม เดี๋ยวผมจะหาร้อยท่อ ไปแทนให้เอง คริๆ ลาบปากแท้ๆ

แต่ก็หวั่นๆอยู่ว่า ใอ้คำว่าแบ็คน๊ะ พิมพ์ตก หรือตั้งใจพิมพ์อย่างนั้น แล้วคำว่ากลมด้วย มันทะแม่งๆ เพราะแบล็คมันขวดเหลี่ยม คริๆๆ

พี่เข้ม  รู้จัก ไอ้ฤทธิ ไม๊ครับ.....ไอ้ฤทธิกินแบล็คน่ะครับ.....นั่นมันขวดกลมนะครับ...

ปล.เกิดทันหรือปล่าว..... คิก คิก คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #96159 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:12:25 PM »

ฮะ๊ ฉายหนังเก่า อีกรอบ คริๆ ตอนนี้ป๋าไม่อยู่ กำลังบินไปกรุงเทพเมืองสวรรค์มั้ง

กิริยากาการ ของท่านสว. เริ่มที่จะวางแผนเพื่อจะไปห้องพัก คริๆๆ ตอนนั้นกินไปนิ๊ดเดียวจริงๆ

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #96160 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:13:03 PM »

ไหว้.....น้าดุลค่ะเช็ค  PM.   ด้วยค่ะ....... ไหว้

ของตัวเองด้วย....ฟิ้วววววว....ไปแล้ว

ได้ยินเสียงน้าดุล....สาว่าคงหล่อ ยิ้มีเลศนัย....แต่คงไม่ได้เท่าน้าดาเรา   ฮิฮิ หลงรัก

แลตะงั้นหล่อไม่หล่อ...เคาบอยคนที่ไม่พรางหน้างั้น...งั้นถ่ายปีนี้นะ...ไม่ใช่ไปงัดรูปเก่ามาหลอกเด็ก

แต่ตอนนี้ไม่หล่อเท่าเดิมแล้วไปตัดสกินเฮด+หัวเริ่ม 500000 แล้ว

แล้วมาเที่ยวพัทยากันหม้าย มาช้าๆอาทิตย์หน้าผมอีกลับสงกรานต์เสียหวางไปไม่ได้เมาหล่าวง้าน

ในรูป  อยากหล่อกว่าเดิมไหม...เดี๋ยวผมทำให้.... คิก คิก คิก คิก

สงสัย..พี่ตุ้มพาออกเล..พลามพ้นหล่าว

คันง้าน....ไหนลองแลถี.....

หยับสังหรณ์ใจพรือโฉ้.......

ว่าได้บัดสีคนหล่าว

เป็นจริงตามที่น้าดุลย์คิดนั่นแหละครับ...
ทำให้หล่อขึ้นไม่เป็น....ทำได้แต่ให้หล่อลงครับ ...

ไม่เชื่อลองถามพี่เข้ม หรือตาแพะดูได้ครับ....เหอ เหอ..... ยิ้มีเลศนัย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #96161 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:15:20 PM »

tum610 
 เพิ่มตัวเลขอีก 1 แต้มจะสวยมาก
6+1 = 7
10+1=11

tum711

ดีกว่านะพี่ตุ้มนะ

ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #96162 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:16:37 PM »

ขอแก้ไขครับพี่เข้ม JOHNNIE WALKER BLACK LABEL 1 LITER ครับ.. น้ำลายหก จะรวมตัวเมาที่หลังโลตัสวันใหนบอกกันบ้างนะครับพี่เข้ม.. น้ำลายหก
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #96163 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:18:00 PM »

tum610 
 เพิ่มตัวเลขอีก 1 แต้มจะสวยมาก
6+1 = 7
10+1=11

tum711

ดีกว่านะพี่ตุ้มนะ

โอว....สุดยอด.....คิดได้ไงครับน้าดุลย์...... เยี่ยม

อ่ะงั้นให้ไปหนึ่งแต้ม....ให้น้าดุลย์ก่อน...
แล้วให้คนอื่นตามไปทีหลัง.... Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #96164 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 05:18:32 PM »

วันนี้กลับบ้านก่อนดึกๆค่อยมาใหม่

หน้า: 1 ... 6408 6409 6410 [6411] 6412 6413 6414 ... 35779
  พิมพ์