เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 11, 2024, 01:26:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6411 6412 6413 [6414] 6415 6416 6417 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25803750 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #96195 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:02:48 PM »

กิริยาอาการ ของท่านสว. เริ่มที่จะวางแผนเพื่อจะไปห้องพัก คริๆๆ ตอนนั้นกินไปนิ๊ดเดียวจริงๆ

ตอนนี้เมาจริงจริ๊ง .... กินนิดเดียวที่ไหนตั้งแต่เย็นจนตีสองกว่าแล้ว ...... เมาปลิ้นเลย ต้องเอาไฟฉายส่องทาง

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #96196 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:03:15 PM »

พี่ตุ้มครับ เอารูปทริปสิมิลันไปลงห้องภาพบ้างสิครับ ซัก5-10รูป ให้รู้ซะมั้งว่าด้ามขวานก็มีคนเก่ง  วันก่อนผมดูแล้วเยี่ยมครับ  เยี่ยม

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #96197 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:17:53 PM »

เจ้าขวดในวงรีนั่นน่ะ เหล้าอะไรครับ ..... รสชาดดี หอมนุ่น ..... แต่พิษสงแรงจั๊กนัก

ขวดนึงสักกี่มากน้อยขอรับ

poth
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 546

ที่นี่ปัตตานี ของจริง ไม่มี Re-Shoot

« ตอบ #96198 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:22:55 PM »

พี่เข้มช่วยประกาศที พวกเราใครทำปืนโคล์ท ซีรี่ 70 หายบ้างครับ

ของผมครับพี่ Grin

ว่าแต่ ไปหล่นแถวไหนครับ  ถ้าแถวที่เกิดเหตุ  น่าว่าไม่ใช่ของผมครับพี่ Grin Grin
เออ ดี ไม่ต้องหาให้เหนื่อย เจอเจ้าของแล้ว....

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #96199 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:25:42 PM »

เจ้าขวดในวงรีนั่นน่ะ เหล้าอะไรครับ ..... รสชาดดี หอมนุ่น ..... แต่พิษสงแรงจั๊กนัก

ขวดนึงสักกี่มากน้อยขอรับ

ของฝาก ของขวัญ อภินันทนาการ จากท่านชายเจษฎร์ ผู้เปลี่ยวเหงาครับลุง

อย่าถามราคงราคากันเลย มันไม่มีมูลค่าเป็นเงินหรอกครับ อิๆ

เพราะมันเขียนมาเป็น "ริงกิต"

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #96200 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:27:36 PM »

พี่เข้มช่วยประกาศที พวกเราใครทำปืนโคล์ท ซีรี่ 70 หายบ้างครับ

ของผมครับพี่ Grin

ว่าแต่ ไปหล่นแถวไหนครับ  ถ้าแถวที่เกิดเหตุ  น่าว่าไม่ใช่ของผมครับพี่ Grin Grin
เออ ดี ไม่ต้องหาให้เหนื่อย เจอเจ้าของแล้ว....

ไข่นุ้ยเอ้ย..........เพราะความอยากแท้ๆ

ของเยี่ยมเขาก็ให้แต่ ข้าวผัดกะโอเลี้ยง เดี๋ยวค่อยชงรีให้แก่ๆ คล้ายสีโอเลี้ยง มัดยางให้แน่น ฝากไป ก็แล้วกัน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #96201 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:29:14 PM »

พี่ตุ้มครับ เอารูปทริปสิมิลันไปลงห้องภาพบ้างสิครับ ซัก5-10รูป ให้รู้ซะมั้งว่าด้ามขวานก็มีคนเก่ง  วันก่อนผมดูแล้วเยี่ยมครับ  เยี่ยม

สำหรับพี่ ห้ามไปลงแล้ว ใช่หรือเปล่า เศร้า เศร้า เศร้า

อายคนอื่น

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #96202 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:29:18 PM »

แฮ๊ปปี้เบิร์ดเดย์ครับน้าเบิ้ม ........ เอ้อออออ อู้ อี้

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #96203 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:31:20 PM »

เที่ยวหากระติก ไม่เจอทีนิ๊ ที่บอกว่าอย่างหนางั้น อยู่แถสใหนละ

ตีเหล็กต้องตีร้อน ทีหลังไปใหนๆ จะได้ไม่พะวงกับน้ำแข็งหมด คริๆ

โซดา ท่านปลัดเขารับตลอดงานอยู่แล้ว เพราะ

1. ได้สร้างภาพ ว่าขนของมามากมาย (ใอ้ตอนหนักรถนั้น ไม่เอามาคิดด้วย อิๆ)

เคยเห็นในเว็บไทยเบลดอ่ะ...ของนายตี๋มือเก่า ที่ขายเกียงด้วยฮั้น...แต่ตอนนี้ไม่เห็นมีแล้ว...แฮ่...

อีกอันนึง ในเว็บโคลแมนไทย...เดี๋ยวลองเซิร์ชกูเกิลแล ว่าเจอไม๊...เดี๋ยวค่อยมาแจ้งอีกที....

เออ.....ไม่มีอะไร มารีวิวมีดครัว เล่มพันเจ็ดเลยวะ

ซื้อมาให้เมียด่าแท้ๆ (ด่าเพราะชอบ น๊ะครับ เมียผม คริๆ)

เมนูไรอ่ะ.....เดี๋ยวผมอาสาชิมให้เอง.....

แต่ว่าต้องนำด้วย แอบ โซ หลุด ก่อนนะ....ถ้าหมดแล้ว ไม่ไป....

เมียผมไม่เห็นด่าเลย....ก็แค่ทำอาหารที่เขาชอบปิดปากซะ.....บอกถ้าไม่มีมีดเล่มนี้รับรองทำไม่อร่อย.... Grin

อุทยานแห่งชาติ หมู่เกาะสุรินทร์ครับน้องเบิ้ม....
สถานที่ดำสน๊อคเกิลลิ่งที่สวยที่สุดในประเทศไทยครับ...

ส่วนที่สิมิลัน เป็นสกูบ้า ครับ....ผมยังมือไม่ถึงขั้นนั้น....(ว่ายน้ำไม่เป็นที...PADI ไม่ให้ผ่าน)

ขอเวลาคัดรูปซักหน่อยนะครับ...
ถ่ายไปรวม ๆ กันทั้งหมดเกือบสองพันรูป...
เดี๋ยวคัดออกมาที่พอดูได้ ซักร้อยรูป..... Grin แล้วค่อยเลือกมาโพสอีกครั้ง... Cheesy

เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #96204 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:31:59 PM »

#include<oil.Sky>, wut-วุธ, poth (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ครับพี่โพธ  Grin

สำหรับพี่ ห้ามไปลงแล้ว ใช่หรือเปล่า เศร้า เศร้า เศร้า

อายคนอื่น

มิกล้าๆครับพี่เข้ม ไหว้

ลงไปเถอะครับ ถ้าพี่เข้มมั่นใจ  ยิ้มีเลศนัย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #96205 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:33:31 PM »

แฮ๊ปปี้เบิร์ดเดย์ครับน้าเบิ้ม ........ เอ้อออออ อู้ อี้

ขอบคุณมากครับพี่ปูจุ๊บๆ  หลงรัก

ครบรอบ7ปี มิวสิคโจรด้วยครับ  Grin

เบิ้ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #96206 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:35:46 PM »

อุทยานแห่งชาติ หมู่เกาะสุรินทร์ครับน้องเบิ้ม....
สถานที่ดำสน๊อคเกิลลิ่งที่สวยที่สุดในประเทศไทยครับ...

ส่วนที่สิมิลัน เป็นสกูบ้า ครับ....ผมยังมือไม่ถึงขั้นนั้น....(ว่ายน้ำไม่เป็นที...PADI ไม่ให้ผ่าน)

ถ่ายไปรวม ๆ กันทั้งหมดเกือบสองพันรูป...
เดี๋ยวคัดออกมาที่พอดูได้ ซักร้อยรูป..... Grin แล้วค่อยเลือกมาโพสอีกครั้ง... Cheesy
[/quote]

รอชมครับ  Grin

ปล.ถ่ายมาตั้ง2พันกว่ารูป พี่ตุ้มจะไม่ทำอย่างอื่นบ้างเลยเหรอครับ  คิก คิก

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #96207 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:48:28 PM »

รอชมครับ  Grin

ปล.ถ่ายมาตั้ง2พันกว่ารูป พี่ตุ้มจะไม่ทำอย่างอื่นบ้างเลยเหรอครับ  คิก คิก
[/quote]

ไปเป็นชาวเกาะอยู่ ห้าวัน ห้าคืน เวลาเหลือเฟือครับน้องเบิ้ม... คิก คิก คิก คิก
ไม่นับวันที่ก่อนลงเกาะอีกคืนนึง...และวันที่มาพักอยู่กับพรรคพวกอีกสองคืน .....  Grin

ถ่ายมาเกือบสองพันรูป ผมว่าน้อยไปซะด้วยซ้ำ....
แต่รูปส่วนใหญ่จะเป็นรูปที่ถ่ายในน้ำ ถ่ายเผื่อไว้เยอะ...ช็อตนึงสามสี่รูป...เพราะมองเห็นไม่ชัด...ต้องกะ ๆ
แล้วค่อยมาเลือกทีหลัง..... Grin 

ลอง ๆ กลับมาดู รูปในน้ำที่น่าจะใช้ได้น่าจะมีไม่เกินสี่ห้าสิบรูป..... Tongue

wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #96208 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:49:22 PM »

ไหว้ครับ พี่น้อง

ขอโทษ น้องออย  ( #include<oil.Sky> ) ด้วยที่ทักผิด ครับ

ไม่มีความหลังกับคนชื่อเเมวครับ อยากจะมีเหมือนกันเเต่กลัว พี่เข้มครับ เเกขู่ไว้เเล้ว ตกใจ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #96209 เมื่อ: เมษายน 02, 2009, 06:52:07 PM »

ไม่มีความหลังกับคนชื่อเเมวครับ อยากจะมีเหมือนกันเเต่กลัว พี่เข้มครับ เเกขู่ไว้เเล้ว ตกใจ

ไม่จริงมั๊ง ..... เท่าที่เจอ  เห็นแต่มีน้าเข้มแหละที่โดนขู่เสมอๆ ..... น่าเอ็นดู

หน้า: 1 ... 6411 6412 6413 [6414] 6415 6416 6417 ... 35779
  พิมพ์