เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 11:26:49 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6420 6421 6422 [6423] 6424 6425 6426 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25801785 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #96330 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 06:24:06 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96331 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 06:46:27 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก...ใครอะค่ะ....ชั่งเลือกที่ยืน    ฮิฮิ..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก...... แลบลิ้น

ไหว้...ขออภัยท่านปาลัดด้วยนะค่ะที่ออยล์ไม่กล้าใช่เหล็กชี้กลัวมือเปื่อยค่ะ.... คิก คิก

ปริ้นท์รูปออกมาติดไว้ที่สนามบ้างซิ

เพิ่งถึงบางอ้อเรื่องรูปถ่ายนี้ ไอ้เรานึกว่าปริ้นท์เล่นในกระดาษธรรมดา ที่ไหนได้เห็นแรกคืน ไอ๊ย่ะล่ะก๊ะ ป้ายหาเสียงผู้แทนนี่หว๋า คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96332 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 06:53:46 AM »

ขอบคุณเจ้าหน้าที่สนามยิงปืนหาดใหญ่ทั้งสองท่านด้วยครับ สำหรับบริการส่งกระสุนถึงที่แม้ว่าจะสั่งเพียงครึ่งกล่อง Grin

ป.ล. เหล้าเพื่อน และ เหล้าเพื่อน  ยังเมาไม่หายเลยนิ อ๋อย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96333 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 06:58:35 AM »

วันเสาร์นี้เป็นวันครบรอบวันเกิดหล่อน ..... ทำตัวยังไงดีหว่า ไม่เค๊ย ไม่เคย

ชวนเจ้าเบิ้มไปนั่งกินเป็นเพื่อนดีกว่า   เผื่อเกิดเหตุจะได้ยับยั้งทัน

ดีแล้วครับพี่   มีกรรมการห้ามบ้างก็ดี  อย่างน้อย ๆ พี่ปูจะได้ไม่เจ็บหนัก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96334 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:01:13 AM »

สวัสดีหวันบ่ายครับ Grin....ตื่นหัวเช้า สะสางปัญหาที่ทิ้งไปหลายปี เรียบร้อยในระดับหนึ่ง(ยังไม่ถึงระดับสอง) คิก คิก คิก คิก

เอ่อ แรกคืนเราไปเท่หั้นหล่าวเหรา  เราว่าอีโทรตามเติ้นแล้วนิ  แต่เกรงว่ามันฉุกละหุกเกินเลยไม่ได้โทรตาม  แต่เรายังติดเด้ท่านโย๋สามกลมเหล๋ยห้าน  ท่านหาเวลามาเคลียร์เด้กันนะ  Cheesy
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96335 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:06:28 AM »

ไม่ทราบว่า ซ้อใหญ่นอนเต้นส์หรือเปล่าครับลุงปู เดี๋ยวหากมีโอกาศ อาจจะมีสักทริ๊ปอีก คริๆ

พี่เข้มครับช่วยบอกผมเรื่องการลบกระทู้ให้นายช่างด้วยครับขอบคุณครับ

ไปยังกระทู้ที่ต้องการแก้ไข ดูที่มุมบนขวา คลิกที่คำว่าแก้ไข
จากนั้นข้อความทั้งหมดจะมาอยู่ในช่องเหมือนตอนจะโพสต์
จากนั้นให้เราเลือก ข้อความที่เราจะลบทิ้งแล้วคลิกตั้งกระทู้ครับ

ดูที่กระทู้ของตัวเองนะครับ..กระทู้คนอื่น จะมองไม่เห็นปุ่มแก้ไข  
กระทู้ที่ต้องการแก้ไขน่ะ...
แล้วก็ทำอย่างที่ตาแพะบอกเลยครับ......

ตาย ตาย..... ผูกเอง แต่แก้เองไม่เป็น...
เดี๋ยวไปสอนให้ไหมครับ....เตรียมเหล้า  โซดา ไว้ให้ด้วย... น้ำลายหก
ขอบคุณครับพี่ตุ้มเรียบร้อยแล้วครับขอบคุณครับ ส่วนเหล่ามีแบ็คอยู่1กลม  น้ำลายหก ขาดแต่โซดาและคนชงครับ.. Grin

เสียใจครับ คนถือไม้เท้า พี่ลุงตุ้มไม่กิน เก็บใว้ให้ผม เดี๋ยวผมจะหาร้อยท่อ ไปแทนให้เอง คริๆ ลาบปากแท้ๆ

แต่ก็หวั่นๆอยู่ว่า ใอ้คำว่าแบ็คน๊ะ พิมพ์ตก หรือตั้งใจพิมพ์อย่างนั้น แล้วคำว่ากลมด้วย มันทะแม่งๆ เพราะแบล็คมันขวดเหลี่ยม คริๆๆ
ขอแก้ไขครับพี่เข้ม JOHNNIE WALKER BLACK LABEL 1 LITER ครับ.. น้ำลายหก จะรวมตัวเมาที่หลังโลตัสวันใหนบอกกันบ้างนะครับพี่เข้ม.. น้ำลายหก

เก็บใว้ดีๆ อย่าให้แตก น๊ะครับ อิๆ มีงานเมื่อไหร๋ จะส่งข่าว

หลังโลตัส ไม่ต้องห่วงเรื่อง โซดา น้ำแข็ง นักเลงฝากใว้เพียบ ฝากน้ำแข็ง (คิดได้ไง เก่งจริงๆ)

อ้าว  ไหนว่าเมียสั่งห้ามเพื่อนมาเรินชั่วคราว
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #96336 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:06:51 AM »

สวัสดีครับ ผมวุธรายงานตัวครับ อ้อมน้อยเเรกคืนฝนตก เช้านี้ดีหน่อยไม่ค่อยร้อน
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #96337 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:08:54 AM »

สวัสดีครับ ครู วันนี้อยู่ไหน? ครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96338 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:10:04 AM »

พี่ตุ้มๆ ผมจะฟ้องTOT เรียกค่าเสียหาย ตัดโทรศัพโดยไม่เตือน(ลืมจ่าย) ลูกค้าจะรูดบัตรไม่ได้ เลยไม่ซื้อพ้น  ยี๊

เป็นวิธีนึงที่จะหารายได้....

เพราะต้องเสียค่าต่อสายอีก...

ฟ้องเลยครับ.....ตุกติกตลอด...
เมื่อปีที่แล้วเจอประจำ...บิลมา ไม่เกินเจ็ดวันหมดเขตจ่ายตังค์....
แทนที่ว่าจะส่งมาให้ล่วงหน้ายี่สิบวันหรือมากกว่า....เล่นส่งมาแบบกระชั้นชิด
กะให้เราไม่ทันตั้งตัว...หากลืม หรือไปธุระต่างจังหวัด...ก็เสร็จพอดี...

เจอยายหนิงไปโวยซะ...ตอนหลังเลยมาเร็ว(กว่าเดิมนิดนึง)  ฮาย..... Angry

กะทีโอที มีเรื่องจะบ่นเยอะแยะครับ... Angry

ต่ออีกนิด...
เพื่อนที่กรุงเทพ ลืมจ่ายเหมือนกัน...
พนักงานมาแจ้งว่าจะตัดสายแล้ว
เพื่อนเลยยึด(ร้องขอให้อยู่ก่อน)ตัวไว้...
แล้วรีบแจ้นไปจ่ายตังค์...นำบิลมาให้ดู...
ก็เลยรอดจากการโดนตัดสายไป....

ที่ทำดี ๆ ก็มีนะครับ....แต่ จุ ด  จุด  ๆ ....  Tongue

รับทะเลาะวิวาททั่วราชอาณาจักร  ค่าแรงไม่แพงครับ Cool

ป.ล. กับท่านเบิ้ม มีส่วนลด ๒๐%  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96339 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:12:28 AM »

สวัสดีครับ ครู วันนี้อยู่ไหน? ครับ

สวัสดีครับพี่วุธ ไหว้

ตอนนี้โย่เรินครับ  ต่อหวันช้ายช้ายไปโรงเรียน  หลังจากนั้นไปตรวจราชการที่อำเภอ  และหลังจากนั้นอีกที่ไปปล่อยแถวตำหนวดที่โรงพักครับ Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96340 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:14:22 AM »

เที่ยวหากระติก ไม่เจอทีนิ๊ ที่บอกว่าอย่างหนางั้น อยู่แถสใหนละ

ตีเหล็กต้องตีร้อน ทีหลังไปใหนๆ จะได้ไม่พะวงกับน้ำแข็งหมด คริๆ

โซดา ท่านปลัดเขารับตลอดงานอยู่แล้ว เพราะ

1. ได้สร้างภาพ ว่าขนของมามากมาย (ใอ้ตอนหนักรถนั้น ไม่เอามาคิดด้วย อิๆ)

ทำพรือได้ เรามันคนขยัน Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96341 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:23:07 AM »

พี่เข้มช่วยประกาศที พวกเราใครทำปืนโคล์ท ซีรี่ 70 หายบ้างครับ

ของผมครับพี่ Grin

ว่าแต่ ไปหล่นแถวไหนครับ  ถ้าแถวที่เกิดเหตุ  น่าว่าไม่ใช่ของผมครับพี่ Grin Grin
เออ ดี ไม่ต้องหาให้เหนื่อย เจอเจ้าของแล้ว....

ไข่นุ้ยเอ้ย..........เพราะความอยากแท้ๆ

ของเยี่ยมเขาก็ให้แต่ ข้าวผัดกะโอเลี้ยง เดี๋ยวค่อยชงรีให้แก่ๆ คล้ายสีโอเลี้ยง มัดยางให้แน่น ฝากไป ก็แล้วกัน

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #96342 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:23:16 AM »

สวัสดีครับพี่วุธ ไหว้

ตอนนี้โย่เรินครับ  ต่อหวันช้ายช้ายไปโรงเรียน  หลังจากนั้นไปตรวจราชการที่อำเภอ  และหลังจากนั้นอีกที่ไปปล่อยแถวตำหนวดที่โรงพักครับ Grin

ไหว้อีกครั้งครับ  ท่านผู้ตรวจการณ์
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #96343 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:24:44 AM »

เที่ยวหากระติก ไม่เจอทีนิ๊ ที่บอกว่าอย่างหนางั้น อยู่แถสใหนละ

ตีเหล็กต้องตีร้อน ทีหลังไปใหนๆ จะได้ไม่พะวงกับน้ำแข็งหมด คริๆ

โซดา ท่านปลัดเขารับตลอดงานอยู่แล้ว เพราะ

1. ได้สร้างภาพ ว่าขนของมามากมาย (ใอ้ตอนหนักรถนั้น ไม่เอามาคิดด้วย อิๆ)

ทำพรือได้ เรามันคนขยันสร้างภาพ Grin

แลบลิ้น แลบลิ้น

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96344 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:25:24 AM »

พี่เข้ม งานลูกเขือโลก ปีนี้ จัดที่ไหนครับพี่  น้ำลายหก
หน้า: 1 ... 6420 6421 6422 [6423] 6424 6425 6426 ... 35779
  พิมพ์