เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:22:15 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6433 6434 6435 [6436] 6437 6438 6439 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25799717 ครั้ง)
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #96525 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:55:27 PM »

น้องออย มาเเล้ว พี่วุธตั้งชมรมคนรักออย+ออยล์ เเล้ว  เเข่งกับน้าเอ๋ ชมรมคนรักเเมว
บอกแล้วผมเป็นโรคใจอ่อน ใจง่ายขอมาอยู่ชมรมคนรักออย ด้วยคร๊าบ ชอบไม่แยแส ไม่แคสื่อค๊าบ คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96526 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 07:58:45 PM »

นี่ไง เลขที่ถูกรางวัล พาไปแลกที่ร้านถูกหักไป 2.5%   ปริ้นท์ไปแลกรางวัลกันได้เลยครับพี่น้องแบ่ง ๆ กัน Grin

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #96527 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:01:28 PM »

นี่ไง เลขที่ถูกรางวัล พาไปแลกที่ร้านถูกหักไป 2.5%   ปริ้นท์ไปแลกรางวัลกันได้เลยครับพี่น้องแบ่ง ๆ กัน Grin

เสี่ยเบิ้ล ยืมตัง 2 แสนดิ

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #96528 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:02:11 PM »

เกิดมาผมไม่เคยถูกล๊อตเตอรี่เลยซักครั้ง  แบร่

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #96529 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:05:09 PM »

น้องออย มาเเล้ว พี่วุธตั้งชมรมคนรักออย+ออยล์ เเล้ว  เเข่งกับน้าเอ๋ ชมรมคนรักเเมว
บอกแล้วผมเป็นโรคใจอ่อน ใจง่ายขอมาอยู่ชมรมคนรักออย ด้วยคร๊าบ ชอบไม่แยแส ไม่แคสื่อค๊าบ คิก คิก

ต้องสมัคร สมาชิกก่อนน้าน
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #96530 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:06:25 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96531 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:07:44 PM »

เสี่ยเบิ้ล ยืมตัง 2 แสนดิ

ได้ ไม่มีปัญหา  แต่จะรับคดีอาญาและคดีแพ่งเป็นดอกเบี้ยด้วยไหมละ   Cool
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #96532 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:08:26 PM »

สวัสดีค่ะพี่เเพะ   Grin Grin

หวัดดีครับ หายหนาวยังครับ ...  หลงรัก

หายเเล้วค่ะซิกอัพ  ยกละห้าสิบ  ได้สองยกเเล้ว Cheesy

เลิกเลย Grin Grin

ไม่อยากจะนึกเลย  เสาไฟ มีกล้าม  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #96533 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:09:33 PM »

น้าเบิ้มปิดร้านยังอ่ะ ไหว้

oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #96534 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:11:18 PM »

พี่น้องหาดใหญ่ วันที่ 11นี้ หยบให้ดีนะครับ ผมเข้าไปค้าง 1 คืนครับ Cool Cool Cool

ตามไปพัดลุงก็น่าจะดี น๊ะครับ อิๆ

ตาแพะไปไม๊อ่ะ.....นั่งอังเคิลชาย...ซะหน่อย... น้ำลายหก  หรือหลานตาชู.....หรือจงเก...กินกุ้งกัน
นอนพักที่นั่นเลย...ที่เดิมนั่นแหละครับ...

ท่านปลัดหวางโถกเบอร์อยู่ด้วย.....แต่ว่าหากถึงป่านนั้นคงใช้เหม็ดไปแล้วแหละ..... Tongue

ดูก่อนครับ ไปอาจจะได้ แต่ค้างคงลำบาก ผมไปคี่ควบครึ่ง ครับ ไม่ได้ไปเดียว ...  Cool Cool Cool

ก็นั่นแหละ....พาไปกันให้หมดนั่นแหละ....
พักที่เคยพักแถวท่าแค อันเดิมน่ะ...

พาน้องแบมไปกินสเต๊กหลานตาชู (ร้านสเต๊กที่น่าิกินน่านั่งที่สุดของภาคใต้)
กินเสร็จซักสองสามสี่ทุ่ม...พาไปส่งห้อง.....
แล้วเราค่อยออกมาต่อฝั่งตรงข้ามหลานตาชู = อังเคิลชาย
สไตล์ใกล้เคียงกันแต่มีดนตรีด้วย... น้ำลายหก

ไปวันไหนค่ะร้านหลานตาชู  ออยมีเลี้ยงสันสรรค์กันด้วย  ในหมู่เพื่อน  รุ่น 100 ปี โรงเรียนพัทลุง กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #96535 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:12:38 PM »

ปิดสี่ทุ่มครับท่านลูกกรด  หลงรัก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #96536 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:12:46 PM »

เกิดมาผมไม่เคยถูกล๊อตเตอรี่เลยซักครั้ง  แบร่

ผมก็ไม่เคยถูกเหมือนกันครับคุณเบิ้ม    นาน ๆ ทีจึงจะซื้อสักครั้ง   ซื้อได้สักเกือบสิบหนกระมังไม่ถูกสักครั้งก็เลยเลิกซื้อ  บู่

รอบนี้เงินรางวัลเป็นของ ผบ. นะ เพราะท่านซื้อของท่านเอง  ผมได้กางเกงยีนส์มาหนึ่งตัวค่าเป็นคนขับรถพาไปแลกรางวัล  ส่วนที่เหลืออยู่ในบัญชีของท่าน ผบ.  ตอนนี้ข้าพเจ้ากำลังหาทางลักบัตรเอทีเอ็มอยู่นิ Grin
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #96537 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:15:29 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ว้าย...มีเข้าคิว แลบลิ้น

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #96538 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:21:13 PM »

ปิดสี่ทุ่มครับท่านลูกกรด  หลงรัก
ขายของดีบ่คับ หลงรัก
เรียกเอ่ ก้าด้าย หรือจะเรียกไอ้เอ๋ ก็สนิทดีไม่แยแส ไม่แคสื่อ  เรียกท่านมันจั๊กกระจี้ อิๆๆๆๆ  ไหว้
ตอนนี้ย้ายมาอยู่ชมรมคนรักออย เรียบร้อยแว้ว เยี่ยม
ว้าย...ใครถีบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #96539 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:22:01 PM »

พี่น้องหาดใหญ่ วันที่ 11นี้ หยบให้ดีนะครับ ผมเข้าไปค้าง 1 คืนครับ Cool Cool Cool

ตามไปพัดลุงก็น่าจะดี น๊ะครับ อิๆ

ตาแพะไปไม๊อ่ะ.....นั่งอังเคิลชาย...ซะหน่อย... น้ำลายหก  หรือหลานตาชู.....หรือจงเก...กินกุ้งกัน
นอนพักที่นั่นเลย...ที่เดิมนั่นแหละครับ...

ท่านปลัดหวางโถกเบอร์อยู่ด้วย.....แต่ว่าหากถึงป่านนั้นคงใช้เหม็ดไปแล้วแหละ..... Tongue

ดูก่อนครับ ไปอาจจะได้ แต่ค้างคงลำบาก ผมไปคี่ควบครึ่ง ครับ ไม่ได้ไปเดียว ...  Cool Cool Cool

ก็นั่นแหละ....พาไปกันให้หมดนั่นแหละ....
พักที่เคยพักแถวท่าแค อันเดิมน่ะ...

พาน้องแบมไปกินสเต๊กหลานตาชู (ร้านสเต๊กที่น่าิกินน่านั่งที่สุดของภาคใต้)
กินเสร็จซักสองสามสี่ทุ่ม...พาไปส่งห้อง.....
แล้วเราค่อยออกมาต่อฝั่งตรงข้ามหลานตาชู = อังเคิลชาย
สไตล์ใกล้เคียงกันแต่มีดนตรีด้วย... น้ำลายหก

ไปวันไหนค่ะร้านหลานตาชู  ออยมีเลี้ยงสันสรรค์กันด้วย  ในหมู่เพื่อน  รุ่น 100 ปี โรงเรียนพัทลุง กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

วันที่ตาแพะมาครับ.....เห็นว่าวันที่ 11 นี้...
ส่วนเจ้าภาพ   คนที่ชวนให้ไปพัทลุงหายศีรษะไปเลย...... Angry

ปล.ทำไมอยู่กันนานจังอ่ะครับ...ร้อยปีแล้วยังอยู่กันอีก..... คิก คิก

(อ๋อ....ร้อยปีโรงเรียนหรอก...นึกว่าร้อยปีของนักเรียน.....  Cheesy )

หน้า: 1 ... 6433 6434 6435 [6436] 6437 6438 6439 ... 35779
  พิมพ์