เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 07:22:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6435 6436 6437 [6438] 6439 6440 6441 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25798365 ครั้ง)
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #96555 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:43:33 PM »

กราบลาเเล้วครับ เช้าค่อยพบกันหล่าว

ราตรีสวัสดิ์ครับ บาย
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #96556 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:44:00 PM »

น้าเบิ้มปิดร้านยังอ่ะ ไหว้

ปิดสี่ทุ่มครับท่านลูกกรด  หลงรัก
ขายของดีบ่คับ หลงรัก
เรียกเอ่ ก้าด้าย หรือจะเรียกไอ้เอ๋ ก็สนิทดีไม่แยแส ไม่แคสื่อ  เรียกท่านมันจั๊กกระจี้ อิๆๆๆๆ  ไหว้
ตอนนี้ย้ายมาอยู่ชมรมคนรักออย เรียบร้อยแว้ว เยี่ยม
ว้าย...ใครถีบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เรียกแคว๊ด ดีกว่า ง่ายดี

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #96557 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:44:53 PM »

สงสัยน้าเอ๋ จะไปชื้อกีต้า ไว้เป่า  คิก คิก
ผิดจะเอา ไว้เคาะหรอกเล่นไม่เป็นยังจะพูด... งอน

ไว้ทำโต๊ะกินเหล้าน่าจะเวิร์คกว่านะครับ...
ผมไม่ใช่คนขี้เหล้า...พี่ตุ้มไม่ต้องมายุเลยเหล้า...กินเป็นที่ไหน..3 ทุ่มก้าหลับคาโต๊ะแย้ว.. ยิ้มีเลศนัย

บ๊ะ.....แหลงพันนี้ เดี๋ยวจมูกยาวห้าน....

น้าสิงห์ น้าสิงห์ อยู่หนาย....ขอหลักฐานหน่อยค๊าบบบบบ...... คิก คิก

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #96558 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:46:00 PM »

น้องออย มาเเล้ว พี่วุธตั้งชมรมคนรักออย+ออยล์ เเล้ว  เเข่งกับน้าเอ๋ ชมรมคนรักเเมว
บอกแล้วผมเป็นโรคใจอ่อน ใจง่ายขอมาอยู่ชมรมคนรักออย ด้วยคร๊าบ ชอบไม่แยแส ไม่แคสื่อค๊าบ คิก คิก

ต้องสมัคร สมาชิกก่อนน้าน

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ว้าย...มีเข้าคิว แลบลิ้น

ขนาดผมเป็นคนเปิดชมรม ได้คิวที่ 99 ถ้ากันตาย  สงสัยต้องไปยิงพวกที่ได้คิว 1-98 ถึงอิได้โผม

ผมให้น้าเอ๋คิวที่ 1 เอาเปล่า?

ไม่อยากเป็นที่ 1 อยากเป็นคนสุดท้าย...ของเทอ.. ยิ้มีเลศนัย
ใช่ไหมเล่าเออ หากเธอนั้นคอยเคียงข้าง ...จะคอย......ปัง....... เยาะเย้ยใครมาขว้างหลังคาฟระ หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #96559 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:47:16 PM »

สงสัยน้าเอ๋ จะไปชื้อกีต้า ไว้เป่า  คิก คิก
ผิดจะเอา ไว้เคาะหรอกเล่นไม่เป็นยังจะพูด... งอน

ไว้ทำโต๊ะกินเหล้าน่าจะเวิร์คกว่านะครับ...
ผมไม่ใช่คนขี้เหล้า...พี่ตุ้มไม่ต้องมายุเลยเหล้า...กินเป็นที่ไหน..3 ทุ่มก้าหลับคาโต๊ะแย้ว.. ยิ้มีเลศนัย

หาเหตุผล จะกลับ ห....บ้าน.......ฟังไม่ขึ้น ก็ต้องฝังกันละครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #96560 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:49:15 PM »

พี่น้องหาดใหญ่ วันที่ 11นี้ หยบให้ดีนะครับ ผมเข้าไปค้าง 1 คืนครับ Cool Cool Cool

ตามไปพัดลุงก็น่าจะดี น๊ะครับ อิๆ

ตาแพะไปไม๊อ่ะ.....นั่งอังเคิลชาย...ซะหน่อย... น้ำลายหก  หรือหลานตาชู.....หรือจงเก...กินกุ้งกัน
นอนพักที่นั่นเลย...ที่เดิมนั่นแหละครับ...

ท่านปลัดหวางโถกเบอร์อยู่ด้วย.....แต่ว่าหากถึงป่านนั้นคงใช้เหม็ดไปแล้วแหละ..... Tongue

ดูก่อนครับ ไปอาจจะได้ แต่ค้างคงลำบาก ผมไปคี่ควบครึ่ง ครับ ไม่ได้ไปเดียว ...  Cool Cool Cool

ก็นั่นแหละ....พาไปกันให้หมดนั่นแหละ....
พักที่เคยพักแถวท่าแค อันเดิมน่ะ...

พาน้องแบมไปกินสเต๊กหลานตาชู (ร้านสเต๊กที่น่าิกินน่านั่งที่สุดของภาคใต้)
กินเสร็จซักสองสามสี่ทุ่ม...พาไปส่งห้อง.....
แล้วเราค่อยออกมาต่อฝั่งตรงข้ามหลานตาชู = อังเคิลชาย
สไตล์ใกล้เคียงกันแต่มีดนตรีด้วย... น้ำลายหก

ไปวันไหนค่ะร้านหลานตาชู  ออยมีเลี้ยงสันสรรค์กันด้วย  ในหมู่เพื่อน  รุ่น 100 ปี โรงเรียนพัทลุง กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

วันที่ตาแพะมาครับ.....เห็นว่าวันที่ 11 นี้...
ส่วนเจ้าภาพ   คนที่ชวนให้ไปพัทลุงหายศีรษะไปเลย...... Angry

ปล.ทำไมอยู่กันนานจังอ่ะครับ...ร้อยปีแล้วยังอยู่กันอีก..... คิก คิก

(อ๋อ....ร้อยปีโรงเรียนหรอก...นึกว่าร้อยปีของนักเรียน.....  Cheesy )

ท่าว่า 11 ไม่ได้ไปเสียแล้ว ไป12 แทนครับ หลายงาน ทีเดียวให้คุ้มหน่อย

ว่าไงน้องออยล์ยาว เจอกัน สนามบาส คำ่วันที่ 12

พี่ 25-28 เขียวเหลือง เลขประจำตัว 131XX

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #96561 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:50:43 PM »

ปิดสี่ทุ่มครับท่านลูกกรด  หลงรัก
ขายของดีบ่คับ หลงรัก
เรียกเอ่ ก้าด้าย หรือจะเรียกไอ้เอ๋ ก็สนิทดีไม่แยแส ไม่แคสื่อ  เรียกท่านมันจั๊กกระจี้ อิๆๆๆๆ  ไหว้
ตอนนี้ย้ายมาอยู่ชมรมคนรักออย เรียบร้อยแว้ว เยี่ยม
ว้าย...ใครถีบ หัวเราะร่าน้ำตาริน

เรียกแคว๊ด ดีกว่า ง่ายดี
อุ้ย..ลูกพี่มา แคว๊ต เชิญยิ้มไม่ทันมอง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
วันนี้ไม่มีคัยเยียกแล้วเชียว ยังไม่ลืมอีก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #96562 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:54:26 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับน้องสกิดรู...........ปืนเปงไงมั่งอะ ซ่อมเสร็จยัง คริ คริ อยากซนนนนนน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #96563 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:56:29 PM »

บ๊ะ.....แหลงพันนี้ เดี๋ยวจมูกยาวห้าน....

น้าสิงห์ น้าสิงห์ อยู่หนาย....ขอหลักฐานหน่อยค๊าบบบบบ...... คิก คิก
อุ๊บ..หาทนายเยย ไหว้
พี่สิง พี่ตุ้ม พี่เข้ม พี่ปู ดีครับหล่อด้วย เท่ รวย สวย ใจดีรักน้อง มีเมตตาสุดยอด แผลบๆๆๆ ไหว้

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #96564 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 08:58:12 PM »

พี่น้องหาดใหญ่ วันที่ 11นี้ หยบให้ดีนะครับ ผมเข้าไปค้าง 1 คืนครับ Cool Cool Cool

ตามไปพัดลุงก็น่าจะดี น๊ะครับ อิๆ

ตาแพะไปไม๊อ่ะ.....นั่งอังเคิลชาย...ซะหน่อย... น้ำลายหก  หรือหลานตาชู.....หรือจงเก...กินกุ้งกัน
นอนพักที่นั่นเลย...ที่เดิมนั่นแหละครับ...

ท่านปลัดหวางโถกเบอร์อยู่ด้วย.....แต่ว่าหากถึงป่านนั้นคงใช้เหม็ดไปแล้วแหละ..... Tongue

ดูก่อนครับ ไปอาจจะได้ แต่ค้างคงลำบาก ผมไปคี่ควบครึ่ง ครับ ไม่ได้ไปเดียว ...  Cool Cool Cool

ก็นั่นแหละ....พาไปกันให้หมดนั่นแหละ....
พักที่เคยพักแถวท่าแค อันเดิมน่ะ...

พาน้องแบมไปกินสเต๊กหลานตาชู (ร้านสเต๊กที่น่าิกินน่านั่งที่สุดของภาคใต้)
กินเสร็จซักสองสามสี่ทุ่ม...พาไปส่งห้อง.....
แล้วเราค่อยออกมาต่อฝั่งตรงข้ามหลานตาชู = อังเคิลชาย
สไตล์ใกล้เคียงกันแต่มีดนตรีด้วย... น้ำลายหก

ไปวันไหนค่ะร้านหลานตาชู  ออยมีเลี้ยงสันสรรค์กันด้วย  ในหมู่เพื่อน  รุ่น 100 ปี โรงเรียนพัทลุง กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

วันที่ตาแพะมาครับ.....เห็นว่าวันที่ 11 นี้...
ส่วนเจ้าภาพ   คนที่ชวนให้ไปพัทลุงหายศีรษะไปเลย...... Angry

ปล.ทำไมอยู่กันนานจังอ่ะครับ...ร้อยปีแล้วยังอยู่กันอีก..... คิก คิก

(อ๋อ....ร้อยปีโรงเรียนหรอก...นึกว่าร้อยปีของนักเรียน.....  Cheesy )

ท่าว่า 11 ไม่ได้ไปเสียแล้ว ไป12 แทนครับ หลายงาน ทีเดียวให้คุ้มหน่อย

ว่าไงน้องออยล์ยาว เจอกัน สนามบาส คำ่วันที่ 12

พี่ 25-28 เขียวเหลือง เลขประจำตัว 131XX

ฮื้อ...ซะผั่นนี้แล......ไปไม่ได้แล้วชวนเค้าไปทำม๊ายยยยย...... Sad

แหลงเล่นได้ซะเมื่อไหร่เล๊า.....ทำจริงเพแหละ....

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #96565 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 09:01:30 PM »

Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #96566 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 09:04:13 PM »

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #96567 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 09:11:33 PM »

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #96568 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 09:13:01 PM »

ออกเวรแล้วครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #96569 เมื่อ: เมษายน 03, 2009, 09:13:14 PM »

ฮื้อ...ซะผั่นนี้แล......ไปไม่ได้แล้วชวนเค้าไปทำม๊ายยยยย...... Sad

แหลงเล่นได้ซะเมื่อไหร่เล๊า.....ทำจริงเพแหละ....

พี่ลุงก็รู้ โผ้ม คนขับรถ

หน้า: 1 ... 6435 6436 6437 [6438] 6439 6440 6441 ... 35779
  พิมพ์