เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:16:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6496 6497 6498 [6499] 6500 6501 6502 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25781359 ครั้ง)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #97470 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 12:45:34 PM »

สถานที่เที่ยว(ฟังเพลง,พูดคุย)   หรือ  สถานที่พักผ่อน หรือ   สถานที่กิน   หลงรัก หลงรัก

สถานที่กินและโม้ครับ... น้ำลายหก

พอดีเห็นตาแพะแจ้งว่าน้องออยจะมาด้วย.....เลยให้เป็นผู้เลือกสถานที่ครับ..... Grin

เเล้วเเต่พวกพี่ๆเเล้วกันค่ะ Cheesy  เพราะไม่รู้จะได้ไปหรือป่าวค่ะ Cheesy  ไม่ต้องรอค่ะ  Winkเพราะยังไม่ได้ขออนุณาตเเฟนเลยค่ะ Grin

ออยกะว่าเเค่อยากเจอพี่เเพะ เเละพี่ทีมงาน  ตัวเป็นๆ ค่ะ   Cool Cool  อิอิ  คงไม่ว่ากันนะค่ะ   หลงรัก หลงรัก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97471 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 12:46:18 PM »

ฮิฮิ.....น้องมาแว้ว......ววว   แย่งคอมกับครูมานิตย์อยู่นานกว่าจะได้   ...... หลงรัก
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97472 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 12:49:13 PM »

ข้อ 1. เรารักกัน

ข้อ 2. มีไรที่ไม่เข้าใจกันให้กลับไปดูข้อ 1

ข้อ 3. เราจะรักกันและอยู่ด้วยกันไปตลอดกาล

พี่มานิตครับ..........หวานเกินวัย 45 ไปหน่อยครับพี่... คิก คิก คิก คิก

ลองทดสอบดูครับเจ้าออยล์บอกให้เขียนเสียคนเลย......เอาออกแล้วครับ(ผม  42 เองครับหลวง)

ต้องปรับครับครูมานิตย์....จับปรับเลย.....
มาหาว่า แก่ ได้ไง.....  Grin

ปล.ผลแห่งการเชื่อฟังยัยออยล์ มักเป็นเช่นนี้แล..... คิก คิก คิก คิก

ลุงตุ้ม     ยี๊ ครูไปแล้วค่ะ......น้องได้ยินนะ..... คิก คิก เชื่อน้องเห็นผลทุกรายค่ะ ขำก๊าก
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #97473 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 12:51:52 PM »

แรกเดียว ลุงช่างมาล้างขี้ ที่บ้าน เพิ่งเห็นว่าขี้ตั้งใว้ หุๆ

ไปเยี่ยมเฉยๆ  ยังไม่ได้ขี้ที   Smiley

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #97474 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 12:54:02 PM »

ฮิฮิ.....น้องมาแว้ว......ววว   แย่งคอมกับครูมานิตย์อยู่นานกว่าจะได้   ...... หลงรัก

ระวังพี่มานิตย์ โดดถีบหล่นเก้าอี้เพื่อแย่งคอมฯ คืน นะครับ

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #97475 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 12:55:09 PM »

แรกเดียว ลุงช่างมาล้างขี้ ที่บ้าน เพิ่งเห็นว่าขี้ตั้งใว้ หุๆ

ไปเยี่ยมเฉยๆ  ยังไม่ได้ขี้ที   Smiley

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
bank_haya@รักในหลวง@
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #97476 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 12:56:24 PM »

สวัสดีงามๆครับพี่ๆนายช่าง, #include<oil.Sky>, salinee19, Wrangler 1, vasu, udomkd และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
สงกรานนี้ได้มีโอกาสลงใต้ไปเที่ยวจ.กะบี่ครับพี่ๆทั้งหลายจ.กะบี่มีร้านอาหารร้านไหนอร่อยๆครับรบกวนพี่ๆแนะนำทีครับกระผม...และก้ออีกอย่างนึงครับแหะๆด่านตรวจอาวุธปืนทางใต้นี้เยอะไหมครับเสียวๆอยู่ว่าจะเหน็บไปสักกระบอกครับขอคำแนะนำที่ครับพี่ท่าน...ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ ไหว้ ไหว้

"กรุงเทพงามเลิศ ระเบิดมากมี ประเพณีชุมนุม ควบคุมด้วยทหาร สนุกสนานยิงกัน กำแพงกั้นเผายาง แม่นจับวางเอ็ม 79 หยุดงานยาว 9 วัน รื่นเริงสุขสันต์บุญบั้งไฟ ไป..เราไปปรองดองกัน"
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #97477 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 12:57:52 PM »

สถานที่เที่ยว(ฟังเพลง,พูดคุย)   หรือ  สถานที่พักผ่อน หรือ   สถานที่กิน   หลงรัก หลงรัก

สถานที่กินและโม้ครับ... น้ำลายหก

พอดีเห็นตาแพะแจ้งว่าน้องออยจะมาด้วย.....เลยให้เป็นผู้เลือกสถานที่ครับ..... Grin

เเล้วเเต่พวกพี่ๆเเล้วกันค่ะ Cheesy  เพราะไม่รู้จะได้ไปหรือป่าวค่ะ Cheesy  ไม่ต้องรอค่ะ  Winkเพราะยังไม่ได้ขออนุณาตเเฟนเลยค่ะ Grin

ออยกะว่าเเค่อยากเจอพี่เเพะ เเละพี่ทีมงาน  ตัวเป็นๆ ค่ะ   Cool Cool  อิอิ  คงไม่ว่ากันนะค่ะ   หลงรัก หลงรัก

กะว่าพาไปนั่งที่สวนชื่นสุข หาดใหญ่ในน่ะครับ...
ถ้าสะดวก และว่าง ตามมาได้เลยนะครับ.... Grin

ปล.สถานที่อาจเปลี่ยนแปลงได้....หากสมาชิกนำเสนอที่อื่นครับ....

ข้อ 2. มีไรที่ไม่เข้าใจกันให้กลับไปดูข้อ 1

ข้อ 3. เราจะรักกันและอยู่ด้วยกันไปตลอดกาล

พี่มานิตครับ..........หวานเกินวัย 45 ไปหน่อยครับพี่... คิก คิก คิก คิก

ลองทดสอบดูครับเจ้าออยล์บอกให้เขียนเสียคนเลย......เอาออกแล้วครับ(ผม  42 เองครับหลวง)

ต้องปรับครับครูมานิตย์....จับปรับเลย.....

ปล.ผลแห่งการเชื่อฟังยัยออยล์ มักเป็นเช่นนี้แล..... คิก คิก คิก คิก

ลุงตุ้ม     ยี๊ ครูไปแล้วค่ะ......น้องได้ยินนะ..... คิก คิก เชื่อน้องเห็นผลทุกรายค่ะ ขำก๊าก

คิก คิก คิก คิก     ขำก๊าก        ดี ๆ เพ๊..... บู่

แสดงว่าฝีมือยังไม่ถึงขั้นสุดยอดวิชา....อย่างตาแพะ...
ได้ทุกที่  ทุกเวลา......

oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #97478 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 12:59:42 PM »

v
v
v
v
v
v

ออยรู้จักค่ะ  อยู่ท่าเคียน  อาหารก็หรอย  เเถมพิกัดไม่ไกลจากเรินน้อง  เเค่โลเศษๆ
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97479 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:00:34 PM »

ระวังพี่มานิตย์ โดดถีบหล่นเก้าอี้เพื่อแย่งคอมฯ คืน นะครับ

น้องไม่กลัว......สู้นะ แลบลิ้น
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #97480 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:01:11 PM »

ป๋ากลับมาแว้ววววว

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #97481 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:03:18 PM »

สวัสดีงามๆครับพี่ๆนายช่าง, #include<oil.Sky>, salinee19, Wrangler 1, vasu, udomkd และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
สงกรานนี้ได้มีโอกาสลงใต้ไปเที่ยวจ.กะบี่ครับพี่ๆทั้งหลายจ.กะบี่มีร้านอาหารร้านไหนอร่อยๆครับรบกวนพี่ๆแนะนำทีครับกระผม...และก้ออีกอย่างนึงครับแหะๆด่านตรวจอาวุธปืนทางใต้นี้เยอะไหมครับเสียวๆอยู่ว่าจะเหน็บไปสักกระบอกครับขอคำแนะนำที่ครับพี่ท่าน...ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับป๋าแบ๊งค์..... ไหว้

กระบี่ลองขับรถเข้าไปในเมืองนะครับ ถนนเส้นเลียบแม่น้ำน่ะ....(แม่น้ำอยู่ทางซ้ายมือ)
ไปเรื่อย ๆ จนเกือบ ๆ ออกนอกเมือง บริเวณสวนสาธารณะ
มีร้านอาหารร้านนึง ชื่ออะไรจำไม่ได้แล้ว อยู่ติดกับบริเวณริมแม่น้ำเลย      ร้านใบเตยหรือปล่าวหว่า
บรรยากาศดีครับ...

ด่าน...ระวังแถวชุมพรบ้างไว้ก็ดีครับ.. Grin

แวะกระบี่แล้ว ไม่ลองกลับเข้าไปลิ้มรส หมูย่างกาแฟ ติ่มซำ ที่เมืองตรังซักหน่อยล่ะครับ... น้ำลายหก

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97482 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:03:33 PM »

กะว่าพาไปนั่งที่สวนชื่นสุข หาดใหญ่ในน่ะครับ...
ถ้าสะดวก และว่าง ตามมาได้เลยนะครับ.... Grin

ปล.สถานที่อาจเปลี่ยนแปลงได้....หากสมาชิกนำเสนอที่อื่นครับ....

คิก คิก คิก คิก     ขำก๊าก        ดี ๆ เพ๊..... บู่

แสดงว่าฝีมือยังไม่ถึงขั้นสุดยอดวิชา....อย่างตาแพะ...
ได้ทุกที่  ทุกเวลา......

ว.2  ว.8 ค่ะ........ กิ๊วก๊าว
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #97483 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:04:09 PM »

มากระบี่ คงไม่ต้องแหน็บปืนมาด้วยมั้งครับ สงกรานต์นี้ ก็คงตรวจเข้มกันแหละ

ด่านเยอะไม๊ ก็มีทุกจังหวัด เท่าที่เคยขับรถผ่านไปมา ส่วนการตรวจเข้มหรือไม่ ก็แล้วแต่เหตุการณ์ ณงเวลานั้นๆ

แต่ช่วงนี้ ทั้งสงกรานต์ เสื้อแดง เสื้อเหลือง น่าว่าคงจะเข้มหน่อย

หากท่านขาดเอวไม่ได้ ก็ไม่มีใครว่าครับ หุๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #97484 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:06:37 PM »

salinee19, udomkd, 1911 only, prasit, tum610, lex, นายช่าง, ฅนต้นน้ำ, Wrangler 1, vasu (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีหวั่นบ่าย  ไหว้ ไหว้  หลังข้าวเที่ยง  อย่าพึ่งหอนอนนะค่ะ    Grin Grin
หน้า: 1 ... 6496 6497 6498 [6499] 6500 6501 6502 ... 35779
  พิมพ์