เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:13:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6498 6499 6500 [6501] 6502 6503 6504 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25780949 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #97500 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:45:36 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #97501 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:46:59 PM »

สวัสดีงามๆครับพี่ๆนายช่าง, #include<oil.Sky>, salinee19, Wrangler 1, vasu, udomkd และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
สงกรานนี้ได้มีโอกาสลงใต้ไปเที่ยวจ.กะบี่ครับพี่ๆทั้งหลายจ.กะบี่มีร้านอาหารร้านไหนอร่อยๆครับรบกวนพี่ๆแนะนำทีครับกระผม...และก้ออีกอย่างนึงครับแหะๆด่านตรวจอาวุธปืนทางใต้นี้เยอะไหมครับเสียวๆอยู่ว่าจะเหน็บไปสักกระบอกครับขอคำแนะนำที่ครับพี่ท่าน...ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับป๋าแบ๊งค์..... ไหว้

กระบี่ลองขับรถเข้าไปในเมืองนะครับ ถนนเส้นเลียบแม่น้ำน่ะ....(แม่น้ำอยู่ทางซ้ายมือ)
ไปเรื่อย ๆ จนเกือบ ๆ ออกนอกเมือง บริเวณสวนสาธารณะ
มีร้านอาหารร้านนึง ชื่ออะไรจำไม่ได้แล้ว อยู่ติดกับบริเวณริมแม่น้ำเลย      ร้านใบเตยหรือปล่าวหว่า
บรรยากาศดีครับ...

ด่าน...ระวังแถวชุมพรบ้างไว้ก็ดีครับ.. Grin

แวะกระบี่แล้ว ไม่ลองกลับเข้าไปลิ้มรส หมูย่างกาแฟ ติ่มซำ ที่เมืองตรังซักหน่อยล่ะครับ... น้ำลายหก
ไหว้ ไหว้สวัสดีครับพี่ตุ้มครับพี่สบายดีไหมครับ...ผมกะไปพักซัก3คืน4วันนะครับพี่ตุ้มอยู่ตรังหรือครับ...มานั่งทานข้าวดื่มเหล้ากันครับพี่หากมีเวลาแวะมาหาน้องก้อได้ครับพี่ คิก คิก คิก คิก...อิอิเดวติดสุราจากบางกอกไปฝากครับแหะๆ...เออร้านที่พี่บอกนี้อยู่ใกล้อ่าวพระอ่าวนางไหมครับขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้

ผมอยู่หาดใหญ่ครับ...... Cheesy
เมื่อก่อนเคยเข้าไปทำงานแถวนั้นบ่อย ๆ ครับ
.....อดลิ้มรสเมรัยจากเมืองหลวงเลย....โอกาสหน้าก็ได้ครับ....

ร้านอยู่ในบริเวณตัวเมืองครับ.....
ร้านหากจะกินข้าวเฉย ๆ (เป็นร้านห้องแถว) ร้านโกเข่ง อยู่กลางเมือง แถว ๆ ตลาดริมทะเลครับ... Grin

หากอยากนั่งบรรยากาศแถวริมทะเลก็ต้องออกไปที่หาด นพรัตน์ธารา นู่นแหละครับ.... Grin

อ่าวพระนางหากไป ก็แนะนำไปพักซักคืนก็ดีครับ... Grin
นั่งเรือหางยาวอ้อมหาดไปหน่อย...บรรยากาศเหมือนอยู่บนเกาะ....ตอนเย็น ๆ ดูฝรั่งนอนอาบแดด..... น้ำลายหก
ขอบคุณครับพี่ตุ้ม...สงขลาเลยนิเดวจะลองไปดูครับขอบคุณครับที่แนะนำร้านอร่อยๆ ไหว้ ไหว้

แก้ไขนิดนึงนะครับ ร้านโกตุงนะครับ ไม่ใช่โกเข่ง....แหงะ แหะ ๆ ..... Tongue
อ่ะ แถมให้อีกนิด ตามลิงค์ไปดูเลยครับ.... >>  http://krabi.southalltour.com/kra-food.htm

salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97502 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:47:14 PM »

นั้นล่ะครับพี่...ที่ต้องการนอนดูฝรั่งอาบแดด...อิอิ
สวัสดีงามๆครับพี่ๆนายช่าง, #include<oil.Sky>, salinee19, Wrangler 1, vasu, udomkd และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
สงกรานนี้ได้มีโอกาสลงใต้ไปเที่ยวจ.กะบี่ครับพี่ๆทั้งหลายจ.กะบี่มีร้านอาหารร้านไหนอร่อยๆครับรบกวนพี่ๆแนะนำทีครับกระผม...และก้ออีกอย่างนึงครับแหะๆด่านตรวจอาวุธปืนทางใต้นี้เยอะไหมครับเสียวๆอยู่ว่าจะเหน็บไปสักกระบอกครับขอคำแนะนำที่ครับพี่ท่าน...ขอบพระคุณอย่างยิ่งครับ ไหว้ ไหว้

มากระบี่ คงไม่ต้องแหน็บปืนมาด้วยมั้งครับ สงกรานต์นี้ ก็คงตรวจเข้มกันแหละ

ด่านเยอะไม๊ ก็มีทุกจังหวัด เท่าที่เคยขับรถผ่านไปมา ส่วนการตรวจเข้มหรือไม่ ก็แล้วแต่เหตุการณ์ ณงเวลานั้นๆ

แต่ช่วงนี้ ทั้งสงกรานต์ เสื้อแดง เสื้อเหลือง น่าว่าคงจะเข้มหน่อย

หากท่านขาดเอวไม่ได้ ก็ไม่มีใครว่าครับ หุๆ

เเต่กระบี่  ไร้เทียมทานนะค่ะ คิก คิก คิก คิก
สวัสดีครับคุณออย

กระบี่ลองขับรถเข้าไปในเมืองนะครับ ถนนเส้นเลียบแม่น้ำน่ะ....(แม่น้ำอยู่ทางซ้ายมือ)
ไปเรื่อย ๆ จนเกือบ ๆ ออกนอกเมือง บริเวณสวนสาธารณะ
มีร้านอาหารร้านนึง ชื่ออะไรจำไม่ได้แล้ว อยู่ติดกับบริเวณริมแม่น้ำเลย      ร้านใบเตยหรือปล่าวหว่า

ด่าน...ระวังแถวชุมพรบ้างไว้ก็ดีครับ.. Grin

แวะกระบี่แล้ว ไม่ลองกลับเข้าไปลิ้มรส หมูย่างกาแฟ ติ่มซำ ที่เมืองตรังซักหน่อยล่ะครับ... น้ำลายหก

กิ๊วก๊าว  อิ่มแล้วก็มาสงขลาเลย.......สนามปืนบ้านพรุ.....แล้วแวะทักทายทีมสงขลาหาดใหญ่ค่ะ   (ลุงตุ้มจ่ายตลอดงานค่ะ) กิ๊วก๊าว
สวัสดีครับคุณออย..สองออยเลยครับเดวนี้มีสองออยแล้วนี้ครับ..อิอิ

ใช่จร้า 2 ออย   แตกต่างกันที่  มี  (ล์)  จำให้แม่นๆนะ   salinee19  ต้องมี  (ล์)  จร้า กิ๊วก๊าวส่วนน้องออยอีกคนไม่มี  (ล์)  จร้า กิ๊วก๊าว
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97503 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:49:17 PM »

tum610, salinee19, bank_haya, K - PTL, #include<oil.Sky>, ฅนต้นน้ำ, นายช่าง, prasit, lex และ 4 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

พี่น้องครับ  มาแว้ววววว   สวัสดีค่ะพี่เค   แหลงหีดนะค่ะ ไหว้
bank_haya@รักในหลวง@
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #97504 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:49:51 PM »

ไหว้ ไหว้สวัสดีครับพี่ตุ้มครับพี่สบายดีไหมครับ...ผมกะไปพักซัก3คืน4วันนะครับพี่ตุ้มอยู่ตรังหรือครับ...มานั่งทานข้าวดื่มเหล้ากันครับพี่หากมีเวลาแวะมาหาน้องก้อได้ครับพี่ คิก คิก คิก คิก...อิอิเดวติดสุราจากบางกอกไปฝากครับแหะๆ...เออร้านที่พี่บอกนี้อยู่ใกล้อ่าวพระอ่าวนางไหมครับขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้

ผมอยู่หาดใหญ่ครับ...... Cheesy
เมื่อก่อนเคยเข้าไปทำงานแถวนั้นบ่อย ๆ ครับ
.....อดลิ้มรสเมรัยจากเมืองหลวงเลย....โอกาสหน้าก็ได้ครับ....

ร้านอยู่ในบริเวณตัวเมืองครับ.....
ร้านหากจะกินข้าวเฉย ๆ (เป็นร้านห้องแถว) ร้านโกเข่ง อยู่กลางเมือง แถว ๆ ตลาดริมทะเลครับ... Grin

หากอยากนั่งบรรยากาศแถวริมทะเลก็ต้องออกไปที่หาด นพรัตน์ธารา นู่นแหละครับ.... Grin

อ่าวพระนางหากไป ก็แนะนำไปพักซักคืนก็ดีครับ... Grin
นั่งเรือหางยาวอ้อมหาดไปหน่อย...บรรยากาศเหมือนอยู่บนเกาะ....ตอนเย็น ๆ ดูฝรั่งนอนอาบแดด..... น้ำลายหก
ขอบคุณครับพี่ตุ้ม...สงขลาเลยนิเดวจะลองไปดูครับขอบคุณครับที่แนะนำร้านอร่อยๆ ไหว้ ไหว้

แก้ไขนิดนึงนะครับ ร้านโกตุงนะครับ ไม่ใช่โกเข่ง....แหงะ แหะ ๆ ..... Tongue
อ่ะ แถมให้อีกนิด ตามลิงค์ไปดูเลยครับ.... >>  http://krabi.southalltour.com/kra-food.htm
ขอบคุณพี่ตุ้มมากครับขออณุญาติเซพครับ.. ไหว้ ไหว้

"กรุงเทพงามเลิศ ระเบิดมากมี ประเพณีชุมนุม ควบคุมด้วยทหาร สนุกสนานยิงกัน กำแพงกั้นเผายาง แม่นจับวางเอ็ม 79 หยุดงานยาว 9 วัน รื่นเริงสุขสันต์บุญบั้งไฟ ไป..เราไปปรองดองกัน"
salinee19
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97505 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:50:35 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะพี่สุดยอด ไหว้
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #97506 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:52:40 PM »

v
v
v
v
v
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #97507 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:53:16 PM »

กลับมาแล้วเช่นกัน  ไม่ได้งานแต่ ....... งานเข้า

คนขับรถดันขับไปชนคน  .......  กว่าจะออกจากพื้นที่ได้เล่นเอาเหนื่อย

ขากลับกลายเป็นคนขับให้มันนั่ง  แถมดันสำออยสะอึกสะอื้นตลอดทาง ....... หงะ

ขอให้เรื่องร้ายๆผ่านไปจากชีวิตนะครับลุงปู

เรื่องร้ายกลายเป็นดี  เพราะเมื่อคืนช่วงเกิดเหตุชนคนปกติต้องประจำบูธแล้ว และเวลาดังกล่าวบูธติดกัน  มีการ

ยิงกัน  ตายไป 1 ......... ถ้าอยู่ด้วยมีสิทธิ์โดนลูกหลงกะเขาด้วย ....... ไม่รู้โกรธแค้นไรกัน ถึงกับต้องฆ่าแกงด้วย

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #97508 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 01:58:09 PM »

กลับมาแล้วเช่นกัน  ไม่ได้งานแต่ ....... งานเข้า

คนขับรถดันขับไปชนคน  .......  กว่าจะออกจากพื้นที่ได้เล่นเอาเหนื่อย

ขากลับกลายเป็นคนขับให้มันนั่ง  แถมดันสำออยสะอึกสะอื้นตลอดทาง ....... หงะ

ขอให้เรื่องร้ายๆผ่านไปจากชีวิตนะครับลุงปู

เรื่องร้ายกลายเป็นดี  เพราะเมื่อคืนช่วงเกิดเหตุชนคนปกติต้องประจำบูธแล้ว และเวลาดังกล่าวบูธติดกัน  มีการ

ยิงกัน  ตายไป 1 ......... ถ้าอยู่ด้วยมีสิทธิ์โดนลูกหลงกะเขาด้วย ....... ไม่รู้โกรธแค้นไรกัน ถึงกับต้องฆ่าแกงด้วย

แคล้วคลาดครับ..... ไหว้
กลัวจะไม่ลูกหลงอย่างเดียวนะซีครับ.....สำหรับลุงปูอาจมีสวนกลับ.....
(ขว้างถุงกล้วยแขกใส่ แล้ววิ่งหนี...)

แต่ว่าที่อื่นเขาฆ่าอย่างเดียวนี่ครับ  ไม่ได้เอาไปแกงด้วย....

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #97509 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 02:08:04 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะพี่สุดยอด ไหว้

สวัสดีค่ะ....

v
v
v
v
v
 คิก คิก คิก คิก คิก คิก

หัวเราะไรจ๊ะ.....

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #97510 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 02:24:24 PM »

v
v
v
v
v
 ขึ้นมากจากน้ำเเล้วหรอค่ะ
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #97511 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 02:28:30 PM »

v
v
v
v
v
 ขึ้นมากจากน้ำเเล้วหรอค่ะ

กำลังขึ้นเลยจ๊ะ.... Shocked Shocked Shocked

หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #97512 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 02:34:56 PM »

สวัสดีครับ พี่ปู สงสัยคงโมโหหิวนะครับ ฆ่าเสร็จแล้วก็แกงเลย.......อะฟิ้วส์ส์ส์ส์ส์
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #97513 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 02:39:47 PM »

นายช่าง..เวลาลอกวานให้เพื่อนแล  ระวังหน่อยน่ะครับ  เดี๋ยวอีโดนทิ่มรูตรูด คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #97514 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 02:52:06 PM »

ม้ายใหร๋ทำ เอารูปคนหล่อๆมาลงดีกว่า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 6498 6499 6500 [6501] 6502 6503 6504 ... 35779
  พิมพ์