เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:22:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6502 6503 6504 [6505] 6506 6507 6508 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25782285 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97560 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 04:56:23 PM »

Gu จะฆ่า เมิง.......  Angry

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

ฆ่ามัน

บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่ บู่

กะอีแค่ผมหนีท่านชายจากเมืองลุงไปหาดใหญ่แค่นี้   ท่านชายจะฆ่าผมเลยเหรอ   บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97561 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 04:57:15 PM »

วันที่สิบเอ็ดนัดกิ๊กไว้แล้วตรู  ต้องวอสิบเส่เสียแล้ว บู่
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #97562 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 04:58:05 PM »

จอมอ ถึง ลุงดุลย์

วันที่ ๑๑ ผมเปลี่ยนใจจะพารถไปเองไม่มอดรถลุงดุลย์แล้วครับ  Grin

รับทราบครับครูเบิ้ล.....ถ้ารถมีปัญหาบอกได้.....ผมลากให้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97563 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 04:58:53 PM »

ลุงตุ้มครับ ภาพนั้นยังอยู่ น๊ะครับ

เครื่องฉาย ผมสามารถหาได้ตลอดเวลา

สั่งมาเลย ที่ใหน เมื่อไหร่ คราวนี้จะเอาจอไปเอง เอาสัก 200นิ้ว น่าจะพอ น๊ะครับ

พันพรือพรือ ผมก่าจบมอสามจังหวัด พออียังเลือดเขียวเหลืองมั้ง  อย่ามาฮวนหล่าวต้า บู่

ป.ล. ส่งคนไปยิงหน้าเรินสักสามนัด  ไม่รู้ไปถึงยัง Grin
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #97564 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 04:59:12 PM »

ลุงตุ้มครับ ภาพนั้นยังอยู่ น๊ะครับ

เครื่องฉาย ผมสามารถหาได้ตลอดเวลา

สั่งมาเลย ที่ใหน เมื่อไหร่ คราวนี้จะเอาจอไปเอง เอาสัก 200นิ้ว น่าจะพอ น๊ะครับ

พี่เข้ม  พี่เข้ม....

วันที่ สิบเบ็ดนี้เลยครับ ที่ร้านน้องอ๊อฟ.....เดี๋ยวให้น้องอ๊อฟ จัดเตรียมที่ไว้ให้...

เพราะว่า....
    V
    V
    V

วันที่ ๑๑  ถ้า ผบ. ใครว่างพามาที่ร้านสเต็กในสวนด้วยนะครับ  เพราะเป็นที่แน่ชัดแล้วว่างานนี้ ผบ. ของกระผมไปด้วย  คุณเธอจะได้มีเพื่อนโม้ Cheesy

ผบ.ใคร ใส่ไฟเก่ง ๆ พาไปด้วยนะครับ.....แต่สาว่าน่าจะหายาก....เพราะของพวกเราไม่มี..... Tongue

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97565 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 04:59:55 PM »

วันที่ ๑๑ ผมเปลี่ยนใจจะพารถไปเองไม่มอดรถลุงดุลย์แล้วครับ  Grin

รับทราบครับครูเบิ้ล.....ถ้ารถมีปัญหาบอกได้.....ผมลากให้

งั้นดีเลยครับ  เตรียมเชียกไว้เลย  ช่วยชาติประหยัดพลังงาน  ไปทางเดียวกันรถสองคันสตาร์ทแค่หนึ่งเครื่องยนต์พอ คิก คิก
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #97566 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:00:36 PM »

เปลี่ยนจากลาก  เป็นฉุดได้ไหมครับ...อย่าให้กลับบ้านนิ...

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97567 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:01:08 PM »

พี่เข้มครับ...ยื่นหน้ามาหน่อย.... Cheesy

ขอจุ๊บ.... จูบบบบ

โปรเจคเตอร์น่าจะไปตั้งฉายกันที่เดิมนะครับ...
ซักหัวค่ำ ๆ รอให้อยู่กันพร้อมหน้าพร้อมตา....
ใช้ฝาบ้านเป็นจอเลย....
            เตรียมอุปกรณ์ ไม้หน้าสาม มีดโกน ฝากระป๋อง ไว้ด้วย...
            เผื่อแม่บ้านบางคน อาจต้องการใช้.....

บู่ บู่ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97568 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:03:08 PM »

พี่เข้ม  พี่เข้ม....

วันที่ สิบเบ็ดนี้เลยครับ ที่ร้านน้องอ๊อฟ.....เดี๋ยวให้น้องอ๊อฟ จัดเตรียมที่ไว้ให้...

เพราะว่า....
    V
    V
    V

วันที่ ๑๑  ถ้า ผบ. ใครว่างพามาที่ร้านสเต็กในสวนด้วยนะครับ  เพราะเป็นที่แน่ชัดแล้วว่างานนี้ ผบ. ของกระผมไปด้วย  คุณเธอจะได้มีเพื่อนโม้ Cheesy

ผบ.ใคร ใส่ไฟเก่ง ๆ พาไปด้วยนะครับ.....แต่สาว่าน่าจะหายาก....เพราะของพวกเราไม่มี..... Tongue

โดนชก โดนชก โดนชก

ผมผิดไปแล้วก๊าบบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #97569 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:09:14 PM »

ต้องขอตัวและหัว กลับบ้านนอกอีกหลังหนึ่งก่อนครับพี่น้อง  ไหว้

CU.หกสิบหนึ่งทุกๆสถานีและทุกๆท่านครับ  ไหว้

พรุ้งนี้สายๆค่อยมาใหม่ครับ  ไหว้
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97570 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:10:08 PM »

เปลี่ยนจากลาก  เป็นฉุดได้ไหมครับ...อย่าให้กลับบ้านนิ...

งั้นพี่ตุ้มพาพี่หนิงมาด้วยซิครับ  ผมจะได้ไปแร่ดกับพี่ตุ้มได้เต็มที  Grin
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97571 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:10:48 PM »

ไปกิน MK ที่โลตัสก่อนครับ  นโยบายอิ่มจังตังค์อยู่ครบเหมือนเดิม น้ำลายหก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #97572 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:11:48 PM »

กลับมาแล้วเช่นกัน  ไม่ได้งานแต่ ....... งานเข้า

คนขับรถดันขับไปชนคน  .......  กว่าจะออกจากพื้นที่ได้เล่นเอาเหนื่อย

ขากลับกลายเป็นคนขับให้มันนั่ง  แถมดันสำออยสะอึกสะอื้นตลอดทาง ....... หงะ

ขอให้เรื่องร้ายๆผ่านไปจากชีวิตนะครับลุงปู

เรื่องร้ายกลายเป็นดี  เพราะเมื่อคืนช่วงเกิดเหตุชนคนปกติต้องประจำบูธแล้ว และเวลาดังกล่าวบูธติดกัน  มีการ

ยิงกัน  ตายไป 1 ......... ถ้าอยู่ด้วยมีสิทธิ์โดนลูกหลงกะเขาด้วย ....... ไม่รู้โกรธแค้นไรกัน ถึงกับต้องฆ่าแกงด้วย

เมื่อคืนที่ ลำใน ก็ยิงกัน 1 ศพเห็นว่าศพก่อนก็ยังไม่ทันเผา

โคโยตี้ที่พังฮาดังใหญ่แล้วนะหน้า1เดลินิวส์เลย ลุงปูอดดูไปเลยซิ.....หรือเก็บภาพไว้หมดแล้ว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #97573 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:21:28 PM »

รู้แล้วเหตุผลที่แท้จริงว่าทำไมไม่ไปรถผม....อะ  อะ  ฮ่า มีเมียมาคุม  เมียมาคุ้ม  เมียมาคุ๊ม  เมียมาคุม

เดี๋ยวให้เจอกับของผม

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #97574 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 05:29:29 PM »

ไปกิน MK ที่โลตัสก่อนครับ  นโยบายอิ่มจังตังค์อยู่ครบเหมือนเดิม น้ำลายหก

คลาดกับผมหิดเดียว เพิ่งออกจากโลตัส แค่อีตีสี่แล้ว

แรกเช้าแวะกินกาแฟสดลาเต้ที่ ร้านกาแฟที่มีสเต็กขายกันง้านหรอยติดใจครูเบิ้ลเหอ...ร้านอยู่ไม่ไกลแค่อีถึง4แยกเอเซีย

ตอเช้าไปคอนสักเดียว ถ้าหลบไม่ค่ำฝนไม่ตกครูเบิ้ลมายิงปืนที่ชายเขาบ้านผมตะ

หน้า: 1 ... 6502 6503 6504 [6505] 6506 6507 6508 ... 35779
  พิมพ์