เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 05:16:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6504 6505 6506 [6507] 6508 6509 6510 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25781299 ครั้ง)
wut-วุธ *รักในหลวง*
Hero Member

คะแนน 344

« ตอบ #97590 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 07:39:09 PM »

หลวงกาหลง, wut-วุธ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีพี่วุธกับท่านเบิ้มครับ

สงกรานต์ได้หลบบ้านนอกมั๊ยครับพี่...... Grin

เศร้า ไม่ได้หลบครับ เมียไม่บาย

อยากเจอทีมด้ามขวานเเบบครบทีมจริงๆ  เศร้า อิจฉาโม๊ บ้านเเค่ จริงๆเลย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #97591 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 07:43:18 PM »

ไปกิน MK ที่โลตัสก่อนครับ  นโยบายอิ่มจังตังค์อยู่ครบเหมือนเดิม น้ำลายหก

คลาดกับผมหิดเดียว เพิ่งออกจากโลตัส แค่อีตีสี่แล้ว

แรกเช้าแวะกินกาแฟสดลาเต้ที่ ร้านกาแฟที่มีสเต็กขายกันง้านหรอยติดใจครูเบิ้ลเหอ...ร้านอยู่ไม่ไกลแค่อีถึง4แยกเอเซีย

ตอเช้าไปคอนสักเดียว ถ้าหลบไม่ค่ำฝนไม่ตกครูเบิ้ลมายิงปืนที่ชายเขาบ้านผมตะ

น่าว่าร้านคอฟฟี่เฮ้าส์ อยู่แถว ๆ ส้มตรีด  ร้านนั้นเด็กเสริฟสวย อิ อิ

ที่ผมเห็น.....ยังแต่แก่ๆ....หรือว่ายังหัวเช้า

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #97592 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 07:52:03 PM »

กลับมาแล้วเช่นกัน  ไม่ได้งานแต่ ....... งานเข้า

คนขับรถดันขับไปชนคน  .......  กว่าจะออกจากพื้นที่ได้เล่นเอาเหนื่อย

ขากลับกลายเป็นคนขับให้มันนั่ง  แถมดันสำออยสะอึกสะอื้นตลอดทาง ....... หงะ

ขอให้เรื่องร้ายๆผ่านไปจากชีวิตนะครับลุงปู

เรื่องร้ายกลายเป็นดี  เพราะเมื่อคืนช่วงเกิดเหตุชนคนปกติต้องประจำบูธแล้ว และเวลาดังกล่าวบูธติดกัน  มีการ

ยิงกัน  ตายไป 1 ......... ถ้าอยู่ด้วยมีสิทธิ์โดนลูกหลงกะเขาด้วย ....... ไม่รู้โกรธแค้นไรกัน ถึงกับต้องฆ่าแกงด้วย

เมื่อคืนที่ ลำใน ก็ยิงกัน 1 ศพเห็นว่าศพก่อนก็ยังไม่ทันเผา
โคโยตี้ที่พังฮาดังใหญ่แล้วนะหน้า1เดลินิวส์เลย ลุงปูอดดูไปเลยซิ.....หรือเก็บภาพไว้หมดแล้ว
อืมมมม    เข้าพื้นที่ปั๊บ มีเหตุยิงกันตายปุ๊บ  อืมมมม  อืมมมมม

อย่าบ้ายอหล่าวตะ.ปลัดครูเบิ้ลเหอ Grin Grin Grin..ลูกผมยังอยู่ครบทุกเม็ด....พร้าวกะไม่ได้ฉอยทีฝนตกทุกวัน....ไม่โร้สงกรานต์ไอ้ไหร แบร่

แถวงั้นเขาบอกว่า...ปกติเขากะฮิตกันอยู่แล้ว Shocked Shocked Shocked

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #97593 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 08:25:07 PM »

ออกเวรแล้ว  ได้เวลาตามไปสมทบแล้ว Grin Grin Grin

゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

ปากหนักแต่รักจริง

« ตอบ #97594 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 08:27:52 PM »

ราตรีสวัสดิ์ค่ะ  เยี่ยม

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #97595 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 08:30:05 PM »

ขอบคุณน้าเอ๋ ที่อุส่ามีธุระเข้ามาบ้านดอนได้ เพราะต้องเข้ามาหา"เหล็ก" เลยได้เมากัน คริๆ

ภาพนี้เอามาลงทำไม๊.... คิก คิก.....  เดี๋ยวก็โดนตาเบิ้มขบอีกหร็อก...... คิก คิก  คิก คิก

มัวแต่ไปชักลากไม้อยู่ พี่เอาผมลากไปไหนต่อไหนแล้วเนี๊ย... ไหว้
พี่เข้มน่ะพี่เข้มถ่ายผมซะ.... งอน

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #97596 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 08:39:27 PM »

เขาไปเมากันหมด มาทีหลังตามไม่ทัน ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #97597 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 09:09:26 PM »

หลวงกาหลง, wut-วุธ (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีพี่วุธกับท่านเบิ้มครับ

สงกรานต์ได้หลบบ้านนอกมั๊ยครับพี่...... Grin

ไหว้ครับพี่หลวง

ท่านเบิ้ม ภูเก็ตยังเด็ก ๆ เอ๊ย เด็ด ๆ ไหม  ว่าอีย่องไปปร้านั้นสักหน่อย  ได้รับเช็คช่วยชาติมาไม่รู้อีไปจ่ายที่ไหน 

เซ๊กส์ช่วยชาติ  งืมๆๆ น่าจะได้ซักดอกครับ

สวยงามมากๆ ........ หลงรักเมื่อแรกเห็นเลยนิ๊... น้ำลายหก
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #97598 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 09:56:32 PM »

skid row, koi, หลวงกาหลง และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มาเเล้วค่ะ  Cheesyพึ่งกลับมาจากโม้ๆๆๆ   Grinกันค่ะ  ส่วนเเก๊งค์ เมาโม้ ยังอยู่ที่เดิมค่ะ Grin Grin

ขอหล๊บมาอ่านหนังสือก่อนค่ะ........ Cheesy Cheesy
゙❤นุ้งจอย™
สิ่งที่เป็นแต่ไม่ใช่สิ่งที่เห็น
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #97599 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 11:46:21 PM »

skid row, koi, หลวงกาหลง และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

มาเเล้วค่ะ  Cheesyพึ่งกลับมาจากโม้ๆๆๆ   Grinกันค่ะ  ส่วนเเก๊งค์ เมาโม้ ยังอยู่ที่เดิมค่ะ Grin Grin

ขอหล๊บมาอ่านหนังสือก่อนค่ะ........ Cheesy Cheesy

ดีค่ะ  อิอิ สาวไหรหว่าแอบเข้า hi5 เค้า อิอิ

สิ่งที่เห็นกับสิ่งที่เป็นมันต่างกัน
Do what you want to do, With what all have, Where you are.
แปลว่า..จงทำในสิ่งที่ใจคุณอยากจะทำด้วยกำลังใจทั้งหมดที่คุณมีภายใต้ขอบเขตที่เป็นสิทธิ์ิของคุณ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #97600 เมื่อ: เมษายน 08, 2009, 11:48:44 PM »

ดีค่ะน้องมดน่ารัก  ยังไม่นอนหรอ หรือกะลังเล่น ฮิห้า โย๋

゙❤นุ้งจอย™
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #97601 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 12:09:20 AM »

ดีค่ะน้องมดน่ารัก  ยังไม่นอนหรอ หรือกะลังเล่น ฮิห้า โย๋

ยังมะนอนค่ะพี่ปู นุ้งจอยเครียงานจะลากลับบ้านอ่าค่ะ

พรุ้งนี้ทำงานไว้ให้เค้าก่อน ลากลับบ้านหลายวัน

เด๋วคนรับงานแทนเค้าทำงานไม่ถูก

ฝันดีนะค่ะ จอยนอนไป 2 ชม เระค่ะ

เอางานให้เสร็จก่อนค่อยนอน กลับบ้านสบายใจหน่อย

゙❤นุ้งจอย™
Full Member

คะแนน 67

« ตอบ #97602 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 12:10:25 AM »

ModNaRak, udomkd, หลวงกาหลง และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดียามค่ำคืนค่ะ พ่อเข้ม กะ คุณหลวงกาหลง  เยี่ยม

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #97603 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 12:12:11 AM »

เมาเพิ่งเลิก เราแก่แล้วกลับมา นอน ทีมหนุ่มๆ(เหลือน้อย ไปต่อ)

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #97604 เมื่อ: เมษายน 09, 2009, 12:12:59 AM »

ModNaRak, udomkd, หลวงกาหลง และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดียามค่ำคืนค่ะ พ่อเข้ม กะ คุณหลวงกาหลง  เยี่ยม

นอนได้แระ ลูกเ้อ้อ ยังไงๆหลบบ้าน หาเพื่อนขาวๆมาฝาก มั่งแล้วกัน คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
หน้า: 1 ... 6504 6505 6506 [6507] 6508 6509 6510 ... 35779
  พิมพ์