เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 11:19:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6587 6588 6589 [6590] 6591 6592 6593 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25788815 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #98835 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 09:45:13 PM »

.......... (หากไปทะเล เตรียมทูพีชไปด้วยนะครับ)..... 

หมายถึง  แว่น กะ รองเท้า ใช้ม้ายค่ะ

ม่ายช่าย.....

รองเท้าอย่างเดียวครับ  = สองข้าง...... คิก คิก

ดี ๆๆๆ ...... พี่คิดว่า ตาจะกล้ามั้ยอ่ะ .... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่กล้าครับ......

ไม่กล้าคิดเลย......อึ๋ยยย.... คิก คิก

พี่ตุ้ม .............. จ๋า.................

บางที คนเราอาจจะมีอะไรดี ๆๆ อยู่ข้างในก็ได้

อย่ามองภายนอกแหละ .....

คิก คิก.....  Grin
เดี๋ยวน้าหลวงปื๊ดจะเข้ามาถามหลาว.....ว่า.....แล้วจะให้เชื่อได้ยังไง....  Cheesy

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #98836 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 09:47:22 PM »

ชายเจษฎ์, NItar, makarms, #include<oil.Sky>, manithatyai, tum610, rapee., skid row, Sig228-kolok และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับน้องสะกิดรู  สนใจออกไปหาประสบการณ์การยิงปืนนอกสนามกันไม๊ครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #98837 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 09:48:37 PM »

-----------
เดี๋ยวน้าหลวงปื๊ดจะเข้ามาถามหลาว.....ว่า.....แล้วจะให้เชื่อได้ยังไง....  Cheesy
[/quote]-------------

------------ น้าหลวงปื๊ด คือใครอ่ะ โทษที ตาไม่รู้จัก ยังเป็นเด็กใหม่อยู่ ---------------

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #98838 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 09:50:06 PM »

ชอบจัง.........เอิ๊ก เิอิ๊ก...... Grin

วัยรุ่นเซ็งอีกละ กะลังจะปิดสถานีออกไปแล้ว ดันเจอวัยรุ่นใหญ่จะ ว.13 อีก สาว่าออกไปตอนเที่ยงคืนกะยังทันเหลยนิ  ยี๊ ยี๊ ยี๊

แน่ใจ๊...... Cheesy

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ปิดถานีไปป่วนใครบางคนน่าจะมันกว่าแก่วอยู่บ้านคนเดียวนะผมว่า เนอะลุงตุ้มเนอะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล...โหม๋บ้านนอกเตรียมรับโทรศัพท์กันฮ้าน งานนี้มีเฮแน่ๆๆๆๆๆๆ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #98839 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 09:50:48 PM »

-----------
-------------

------------ น้าหลวงปื๊ด คือใครอ่ะ โทษที ตาไม่รู้จัก ยังเป็นเด็กใหม่อยู่ ---------------
[/quote]

จ้าวคารม.....หลวงกาหลง ผู้ยิ่งใหญ่ แห่งศรีสาคร  Grin

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #98840 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 09:53:37 PM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก ปิดถานีไปป่วนใครบางคนน่าจะมันกว่าแก่วอยู่บ้านคนเดียวนะผมว่า เนอะลุงตุ้มเนอะ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ปล...โหม๋บ้านนอกเตรียมรับโทรศัพท์กันฮ้าน งานนี้มีเฮแน่ๆๆๆๆๆๆ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ฮ่า   ฮ่า........  ขำก๊าก   ขำก๊าก

ว่าแล้วเราก็ย่องแอบไปปิดโทรศัพท์ด้วยหวา.....เดี๋ยวจะโดนไล่ไปนอนในครัวอีก....
ขี้คร้านจะหยบตีหม้อ(ในครัว)อยู่อย่างเดียวดาย....  คิก คิก

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #98841 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 09:54:46 PM »

-----------

[/quote]

น้องตานี่เด็กใหม่จริงหรือครับ เห็นสนิทกะหลายคนจัง พูดถึงคนชื่อตา ผมรู้จักหลายคนเลยครับ ไม่รู้จะบังเอิญใช่มั่งหรือปล่าว และที่สำคัญ คนที่สอนผมให้รู้จักคำว่ารักเป็นเช่นไรก็ชื่อตาด้วยเหมือนกัน แถมตอนนี้ไปมีครอบครัวอยู่ที่หาดใหญ่เหมือนกันอีก........ Grin

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #98842 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 09:59:47 PM »

-----------

น้องตานี่เด็กใหม่จริงหรือครับ เห็นสนิทกะหลายคนจัง พูดถึงคนชื่อตา ผมรู้จักหลายคนเลยครับ ไม่รู้จะบังเอิญใช่มั่งหรือปล่าว และที่สำคัญ คนที่สอนผมให้รู้จักคำว่ารักเป็นเช่นไรก็ชื่อตาด้วยเหมือนกัน แถมตอนนี้ไปมีครอบครัวอยู่ที่หาดใหญ่เหมือนกันอีก........ Grin

เป็นน้องใหม่ของเว็บบอร์ดค่ะ  ชื่อตา

อยู่หาดใหญ่เหมือนกันค่ะ อายุ 25

ยังไม่มีครอบครัว เพิ่งเรียนจบมา 1 ปี ครึ่งค่ะ

ทำงานอยู่ เป็นเจ้าหน้าที่ ............... ณ ที่ว่าการอำเภอค่ะ

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
skid row
1911 never die
Full Member

คะแนน 178

« ตอบ #98843 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 10:02:54 PM »

ชายเจษฎ์, NItar, makarms, #include<oil.Sky>, manithatyai, tum610, rapee., skid row, Sig228-kolok และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับน้องสะกิดรู  สนใจออกไปหาประสบการณ์การยิงปืนนอกสนามกันไม๊ครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ชัดเลย....ลุงมีสิทธิที่จะไม่พูด แต่ถ้าลุงพูดคำพูดของลุงอาจใช้ปลักปรำตัวลุงเองหากถูกภรรยาถาม............ ขำก๊าก

"DON'T TREAD ON ME"
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #98844 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 10:03:42 PM »

tum610 Cheesy, skid row Cheesy, NItar Cheesy, ต้นหนาว Grin, manithatyai Grin, Sig228-kolok  Cool(+ 1 ซ่อนตัว)  Grinและ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้  สวัสดีค่ะพี่ๆ   ทุกๆท่าน    ไหว้
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #98845 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 10:03:57 PM »

-----------

[/quote]

เดี๋ยวน้องเค้าก็สอนให้ท่านชายฯ รู้้จักกับความรักซะอีกหรอก...

น้องเค้ายังโสดครับ..... Grin  อายุยี่สิบห้าเอ๊งงงง(ถูกป่าวหว่า  Tongue )
ใหม่สำหรับสมาชิกด้ามขวาน....
ครูมานิตย์ไปฉก ลากมือมาให้รู้จักกะสมาชิกด้ามขวานครับ..
ส่วนที่ว่าสนิทกะคนหลายคนจัง.....พอดีน้องเค้าเป็นคนในวงการปืนหาดใหญ่ด้วย.... Wink
รายละเอียดถามครูมานิตย์สุดเท่ห์ได้เลยครับ....
                              Grin Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #98846 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 10:04:59 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ  อ๋อย  อ๋อย

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #98847 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 10:05:47 PM »

อ้าว....มัวแต่พิมพ์ เงอะ ๆ งะ ๆ อยู่...
น้องตามาแนะนำตัวไปเรียบร้อยแล้ว....

เราแก่ ๆ ก็พันนี้แหละ สู้โหม๋ หนุ่ม ๆ สาว ๆ ไม่ได้... บู่

tum610 Cheesy, skid row Cheesy, NItar Cheesy, ต้นหนาว Grin, manithatyai Grin, Sig228-kolok  Cool(+ 1 ซ่อนตัว)  Grinและ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้  สวัสดีค่ะพี่ๆ   ทุกๆท่าน    ไหว้

โย่ว....สวัสดีตอนค่ำจ้า.....  หลงรัก

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #98848 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 10:07:24 PM »

-----------

เป็นน้องใหม่ของเว็บบอร์ดค่ะ  ชื่อตา

อยู่หาดใหญ่เหมือนกันค่ะ อายุ 25

ยังไม่มีครอบครัว เพิ่งเรียนจบมา 1 ปี ครึ่งค่ะ

ทำงานอยู่ เป็นเจ้าหน้าที่ ............... ณ ที่ว่าการอำเภอค่ะ

ออ ครับ ยินดีที่รู้จักอย่างเป็นทางการนะครับ

อายุ 25 ปี งั้นขอเรียกตัวเองว่าพี่ละกันนะครับ พี่ชื่อเจษฎ์ครับ อายุจะ 30 ล่ะครับ ตอนนี้เป็นโสดครับ อยู่สุไหงโก-ลก เป็นพ่อค้าวานิชย์อยู่ครับ ทำงานของตัวเองก็อกๆแก๊กๆไปเรื่อยๆ อยากมีแฟนเป็นข้าราชการเหมือนกันครับ จะได้เกื้อหนุนซึ่งกันและกัน อนาคตจะได้มั่นคงครับ ไม่ทราบน้องตาสนใจแนวคิดนี้เหมือนพี่หรือป่าว  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #98849 เมื่อ: เมษายน 15, 2009, 10:08:27 PM »

ราตรีสวัสดิ์ครับ  อ๋อย  อ๋อย

ฝันหวานค่ะพี่ปู   จูบบบบ จูบบบบ
หน้า: 1 ... 6587 6588 6589 [6590] 6591 6592 6593 ... 35779
  พิมพ์