เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 10, 2024, 09:31:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6593 6594 6595 [6596] 6597 6598 6599 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25787083 ครั้ง)
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #98925 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:06:43 AM »

Wrangler 1, #include<oil.Sky>, lugkrod, tum610 และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ พี่ๆทุกๆท่านครับ

สวัสดีค่ะ   ไหว้
oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #98926 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:07:58 AM »

ล้มเยอะแค่ใหนครับ น้าเอ๋

ขอแสดงความเสียใจด้วย น๊ะครับ

สู้ๆค่ะพี่เอ๋
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #98927 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:08:14 AM »

อรุณสวัสดิ์ครับพี่ๆ

สวัสดีครับท่านโอ๊ค.........ช่วง ๓-๔ วันนี้เหนื่อยแรงน่าดูนะครับ  Grin Grin Grin Grin

ว่างจัดครับ เลยมีเวลาออกมาแรด..... อิอิอิอิ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมยอดครับ.........ผมก็หลุดเผลอแรดไปจังหูเหมือนกันครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #98928 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:08:50 AM »

ขอบคุณครับพี่เข้ม.. ไหว้
1 ในสามได้ครับ ...หมดแรงเลย อ๋อย

อย่าท้อครับ แค่นั้น สู้ต่อไป

ลุงพจน์ไฟใหม้บ้านและทรัพย์สินเหลือกางเกงตัวเดียว ยังไม่ถอย

ขออนุญาติ ลุงแพะป่า น๊ะครับ ลุงแพะป่า โดนมากกว่าน้าเอ๋เยอะมากๆ ผมขอบอก หากอยากรู้ ก็ติดต่อกันดูหลังบ้าน เพื่อเป็นกำลังใจ

น้าเอ๋ยังเหลือ อีกหลายอย่า่ง อย่าเอาสิ่งที่มันแก้ไขไม่ได้ มาบั่นทอนกำลังใจตัวเอง น๊ะครับ ปัญญา ความอดทน เท่านั้นจะจะนำพาเราไปข้างหน้า หากมัวแต่เอาสิ่งที่ผ่านมา ซึ่งแก้ไขไม่ได้แล้ว มาฉุดพลังตัวเอง เราก็จะหยุดอยู่ตรงนั้น

มิใช่ว่า จะพูดเพื่อให้กำลังใจอย่างเดียว ให้เชื่อว่า ตราบใดที่เรายังมีชีวิต หายใจได้ ก็มีปัญหาทั้งนั้นแหละครับ จะมากหรือน้อย จะรุนแรงหรือ เล็กน้อย ทุกคนมี แล้วแต่ว่า ใครจะผจญกับมันได้แค่ใหน ไม่สู้ก็แพ้ หากสู้เรามีหนทาง

สู้ต่อไป ทาเคชิ

แล้วมันจะมีรางวัลมาปลอบใจตัวเราเอง ในภายภาคหน้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #98929 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:10:43 AM »

สวัสดีครับท่านโอ๊ค.........ช่วง ๓-๔ วันนี้เหนื่อยแรงน่าดูนะครับ  Grin Grin Grin Grin

ว่างจัดครับ เลยมีเวลาออกมาแรด..... อิอิอิอิ

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยมยอดครับ.........ผมก็หลุดเผลอแรดไปจังหูเหมือนกันครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

งานชุมนุมปีนี้ ห้ามป่วย ห้ามขาด ห้ามลา น๊ะครับ จังเกิ้ลแพะ คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #98930 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:13:35 AM »

ไหว้ ไหว้   lugkrod, ชายเจษฎ์, #include<oil.Sky>, Maen, tum610, ฅนต้นน้ำ, coltamon  ไหว้ ไหว้

สวัสดีค่ะ .............. เยี่ยม

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #98931 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:15:12 AM »

1 ในสามได้ครับ ...หมดแรงเลย อ๋อย

อย่าท้อครับ แค่นั้น สู้ต่อไป

ลุงพจน์ไฟใหม้บ้านและทรัพย์สินเหลือกางเกงตัวเดียว ยังไม่ถอย

ขออนุญาติ ลุงแพะป่า น๊ะครับ ลุงแพะป่า โดนมากกว่าน้าเอ๋เยอะมากๆ ผมขอบอก หากอยากรู้ ก็ติดต่อกันดูหลังบ้าน เพื่อเป็นกำลังใจ

น้าเอ๋ยังเหลือ อีกหลายอย่า่ง อย่าเอาสิ่งที่มันแก้ไขไม่ได้ มาบั่นทอนกำลังใจตัวเอง น๊ะครับ ปัญญา ความอดทน เท่านั้นจะจะนำพาเราไปข้างหน้า หากมัวแต่เอาสิ่งที่ผ่านมา ซึ่งแก้ไขไม่ได้แล้ว มาฉุดพลังตัวเอง เราก็จะหยุดอยู่ตรงนั้น

มิใช่ว่า จะพูดเพื่อให้กำลังใจอย่างเดียว ให้เชื่อว่า ตราบใดที่เรายังมีชีวิต หายใจได้ ก็มีปัญหาทั้งนั้นแหละครับ จะมากหรือน้อย จะรุนแรงหรือ เล็กน้อย ทุกคนมี แล้วแต่ว่า ใครจะผจญกับมันได้แค่ใหน ไม่สู้ก็แพ้ หากสู้เรามีหนทาง

สู้ต่อไป ทาเคชิ

แล้วมันจะมีรางวัลมาปลอบใจตัวเราเอง ในภายภาคหน้า

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม ตามบายครับพี่เข้ม........น้องเอ๋จะได้มีแรงใจ อย่างน้อยก่ายังโย๋หลายคนเหลยที่ต้องสู้เหมือนเราครับ........

http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #98932 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:19:16 AM »

งั้นผม ขอบอกน้าเอ๋ว่า ท่านแพะป่า สูญเสียยางพารา ไปกับกองเพลิง นับจำนวน เป็นร้อยไร่ เหี้นเตียนแบบไม่เหลืออะไรใว้ฟื้นฟูครับ

น้าฉ็อง เพิ่งโดนไปไม่นาน หลายไร่เช่นกัน แต่ไม่หมด บางส่วนยังฟื้นฟูได้

มองว่า คนอื่นก็โดน คนอื่นโดนเยอะกว่าเรา สู้ๆครับน้าเอ๋ หากผ่านพระแสงเมื่อไหร่ จะอุดหนุนเติมน้ำมันเต็มถัง แต่น้าเอ๋ต้องเลี้ยง ร้อยท่อ หนึ่งเมา 55+

Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #98933 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:20:08 AM »

งานชุมนุมปีนี้ ห้ามป่วย ห้ามขาด ห้ามลา น๊ะครับ จังเกิ้ลแพะ คริๆ

รับแซบบบครับ........จะพยายามครับท่านพี่.........ถ้าช่วงนั้นมีแต่งานรูทีนก็ไม่ห่วงครับ เพราะว่าไม่ใช่งานผม

แต่ถ้าเป็นงานอันรูทีนเข้าหละก็ แหม็ดสิทธิ์แรดดดดดดดดดดดด.........อะก๊าบบบบบบบบ  อ๋อย อ๋อย อ๋อย อ๋อย

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98934 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:24:56 AM »

หนองหัวพราน, ชายเจษฎ์, NItar, Wrangler 1, udomkd, lugkrod, Maen, tum610, shah_vip, #include<oil.Sky> (+ 1 ซ่อนตัว) และ 9 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

วัน ๆ เอาแต่เล่นเน็ต ไม่ทำงานทำการ บู่
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #98935 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:25:33 AM »

ขอบพระคุณทุกๆท่านครับ สำหรับแรงใจ ไหว้
ป.ล.ฝากบอกพี่พจด้วยครับเงินช่วยเหลือยังโอนไม้ได้ที่พระแสงไม่มีตู้เอทีเอ็มของไทยพานิจ ตู้อื่นเสียกะบอกว่าโอนไม่ได้ ต้องไปโอนที่เวียงสระ คงอีก 2-3 วันครับ ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #98936 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:27:11 AM »

ขอบพระคุณทุกๆท่านครับ สำหรับแรงใจ ไหว้
ป.ล.ฝากบอกพี่พจด้วยครับเงินช่วยเหลือยังโอนไม้ได้ที่พระแสงไม่มีตู้เอทีเอ็มของไทยพานิจ ตู้อื่นเสียกะบอกว่าโอนไม่ได้ ต้องไปโอนที่เวียงสระ คงอีก 2-3 วันครับ ไหว้

เยี่ยม

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98937 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:29:08 AM »

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้องทุกท่าน เมื่อคืนออกไปดูเด็กๆเล่นลูกยาวกันที่กะพ้อ โดนไป 3 ลูก หนุกๆ เจ็บเล็กน้อย
เดี๋ยวนี้มันแม่นขึ้นแฮะ..

ลูกยาวที่ว่านี่ ของเราหรือของเขาครับ ถ้าของเขาแสดงว่ากระทรวงการคลังของพวกเราทุ่มไม่อั้นเลยนะเนี่ย บู่

แต่ถ้าเป็นของเราละก็ เจ๋งไปเลย เยี่ยม
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98938 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:30:28 AM »

เอาใหม่..........สู้ใหม่ครับ สองมือสองเท้าหนึ่งสมองยังอยู่กับเรา........เป็นแรงใจให้ครับ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

สู้ สู้ ครับลุงเอ๋   Wink

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #98939 เมื่อ: เมษายน 16, 2009, 10:31:17 AM »

เข้ากันเป็นปี่เป็นขลุ่ย บู่

ผมค่อยไปช่วย เวลาที่เขารบกันเสร็จแล้วนะครับ คิก คิก
หน้า: 1 ... 6593 6594 6595 [6596] 6597 6598 6599 ... 35779
  พิมพ์