เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 02:20:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6668 6669 6670 [6671] 6672 6673 6674 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25750609 ครั้ง)
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100050 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:41:58 PM »

ให้ที่อยู่กับลุงปูด้วยนะ ลุงปูจะมอบของรางวัลให้

หลวงปื๊ดมอบสิทธิ์ให้น้องออยล์  งั้นขออนุญาตเปลี่ยนของรางวัลนะ เพื่อความเหมาะสม

จะจัดของใหม่ให้น้องออยล์    ส่วนรางวัลชิ้นนี้ขอโยกให้ 100011 แทน มีใครคัดค้านเปล่าครับ

ไหว้ไม่คัดค้านครับลุง......... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #100051 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:42:47 PM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ...ชื่อ  น้องออยล์ค่ะ.....ขอเข้ามาอยู่ร่วมทีมด้ามขวานด้วยคนนะค่ะ.... ไหว้

ไหว้................ที่น้องออกไปน้องต้องขอโทษด้วยค่ะเพราะความใจร้อน....ประกอบกับข้อความของผู้ที่หวังดี................... ไหว้

ไหว้   ที่ทำให้พี่ทีมด้ามขวานทุกๆท่านต้องเซ็ง...น้องออยล์  ขออภัยไว้  ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ     ขอบคุณค่ะ    ไหว้

ตามธรรมเนียมครับ สำหรับสมาชิกใหม่ก็ต้องต้อนรับกันหน่อย   ตุ๊บ ตุ๊บ ผลั่ก ผลั่ก ป๊าง ป๊าง ตุ๊บ ตุ๊บ......  สวัสดีครับ  ยินดีที่ได้รู้จัก  เข้ามาคุยบ่อย ๆ นะครับ คนกันเองทั้งนั้น Cheesy

ขอบคุณค่ะ...ไม่ทราบว่าคุณพี่ชื่อ .... อะไรค่ะ... หลงรัก..... หลงรัก... หลงรัก

...--*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100052 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:43:07 PM »

ล้านตัวจริง อยู่นี่ แจกมาทางนี้ วู้ๆๆๆๆหายไปแป๊ปเดียวอดหมดเลย ทุกอย่าง วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

reply นี้ มีใครจะโต้แย้งบ้างครับ
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100053 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:44:07 PM »

น้าหลวงตกลงว่าปรือแน่ 27 ไทรบุรี ว่าโลตัสบุรี ให้แน่ จะได้วางแผน หยบเมียโถก

ใครอิช้าง อิม้า อิงัว อิฟาย เราไม่เกี่ยว นิ๊

ไปไหนเหรอ  วางโปรแกรมกันให้ชัด ๆ หน่อยต้า  เผื่อเราอีนั่งรถไควไปมอดเหล้ากัน Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #100054 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:44:18 PM »

ไหว้ไม่คัดค้านครับลุง......... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เพื่อตอบแทนน้ำใจงดงามที่สละสมบัติ เอ้ย รางวัลให้น้อง ...... ส่งที่อยู่มาโลด มีรางวัลปลอบใจให้ 1 ชิ้น

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #100055 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:45:03 PM »

ให้ที่อยู่กับลุงปูด้วยนะ ลุงปูจะมอบของรางวัลให้

หลวงปื๊ดมอบสิทธิ์ให้น้องออยล์  งั้นขออนุญาตเปลี่ยนของรางวัลนะ เพื่อความเหมาะสม

จะจัดของใหม่ให้น้องออยล์    ส่วนรางวัลชิ้นนี้ขอโยกให้ 100011 แทน มีใครคัดค้านเปล่าครับ

ไหว้...ขอบคุณค่ะ  ลุงปู    +  หลวงปื๊ด    มากๆค่ะ    ...  เย่   เย่   เย่   เย่    ไหว้

...--*
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #100056 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:45:07 PM »

อ้าว เอ้ย  ไหนรางวัลที่จะแจกผมละลุง  ผมได้กระทู้ที่ตองเก้าตั้งนานแล้วอ่ะ

อ้าวเฮ๊ยยย   ไม่รู้เรื่องก็ถือว่าสละสิทธิ์แล้วกัน

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100057 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:47:22 PM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ...ชื่อ  น้องออยล์ค่ะ.....ขอเข้ามาอยู่ร่วมทีมด้ามขวานด้วยคนนะค่ะ.... ไหว้

ไหว้................ที่น้องออกไปน้องต้องขอโทษด้วยค่ะเพราะความใจร้อน....ประกอบกับข้อความของผู้ที่หวังดี................... ไหว้

ไหว้   ที่ทำให้พี่ทีมด้ามขวานทุกๆท่านต้องเซ็ง...น้องออยล์  ขออภัยไว้  ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ     ขอบคุณค่ะ    ไหว้

ธรรมชาตินิ คนแพ้น้อง ออกหงุดหงิดบ้าง ถือเป็นเรื่องปกติ  ......  ว่าแต่เกิดไรขึ้นอ่า

ใช่ค่ะลุงปู  ธรรมชาติ.......จริงแท้แน่นอน...(สาลินี  ธรรมชาติ ).......ไม่มีอะไรค่ะ...มันเป็นเรื่องเข้าใจผิดกัน...คนสวยๆอย่างน้องก็ย่อมมีคนมาลุม  จีบ  (ถีบ) ยิ้มีเลศนัย  เรื่องปกติ   ....  ค่ะ.... ไหว้

โอ้ โอ๊ะ โอ๋   ขี้ใส่มือลุงปูเต็ม ๆ เลย น้าหลวงปื๊ดเหอ ขำก๊าก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100058 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:49:10 PM »

ว้าาาา.....
เซ็งเลย....
ออกไปเสียเบี้ยแป๊บเดียว กระทู้วิ่งไปหกเจ็ดหน้า.......

ยินดีกะน้าหลวงด้วยครับ....รางว๊าน...รางวัล...... Grin

ปล.ไอ้ออยล์...กลับมาอยู่บ้านเราดังเดิมเหอะ.... Grin
      เรื่องราวอะไรไม่ต้องเล่าไม่ต้องบอก...ปล่อยให้มันสลายไปเอง.....
      นะออยล์นะ..... หลงรัก หลงรัก   จูบบบบ จูบบบบ
      หากออยล์ไม่มา....น้าหลวงหงาววววววววววว..... Cheesy

น้าหลวงตกลงว่าปรือแน่ 27 ไทรบุรี ว่าโลตัสบุรี ให้แน่ จะได้วางแผน หยบเมียโถก

ใครอิช้าง อิม้า อิงัว อิฟาย เราไม่เกี่ยว นิ๊

ไทรบุรีกะหรี่ปั๊บ...... น้ำลายหก

พี่ตุ้มเสนอแล้ว เป็นอันตกลงคริๆ

ขอให้ได้กอดคอกันเมา ไม่เลือกที่อยู่แล้ว.......... คิก คิก คิก คิก

แต่ขออย่างนะพี่น้อง..........

ไม่แจ้งเราไม่เลิกนะๆๆ........ Grin Grin Grin

โหม๋กินแจ็ค  ถ้าโหม๋กินรีฯ ไป เลี้ยงรีฯ กันห้าน ยิ้มีเลศนัย
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #100059 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:49:50 PM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ...ชื่อ  น้องออยล์ค่ะ.....ขอเข้ามาอยู่ร่วมทีมด้ามขวานด้วยคนนะค่ะ.... ไหว้

ไหว้   ที่ทำให้พี่ทีมด้ามขวานทุกๆท่านต้องเซ็ง...น้องออยล์  ขออภัยไว้  ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ     ขอบคุณค่ะ    ไหว้

ธรรมชาตินิ คนแพ้น้อง ออกหงุดหงิดบ้าง ถือเป็นเรื่องปกติ  ......  ว่าแต่เกิดไรขึ้นอ่า

ใช่ค่ะลุงปู  ธรรมชาติ.......จริงแท้แน่นอน...(สาลินี  ธรรมชาติ ).......ไม่มีอะไรค่ะ...มันเป็นเรื่องเข้าใจผิดกัน...คนสวยๆอย่างน้องก็ย่อมมีคนมาลุม  จีบ  (ถีบ) ยิ้มีเลศนัย  เรื่องปกติ   ....  ค่ะ.... ไหว้

โอ้ โอ๊ะ โอ๋   ขี้ใส่มือลุงปูเต็ม ๆ เลย น้าหลวงปื๊ดเหอ ขำก๊าก

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย......... ไหว้

...--*
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100060 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:51:11 PM »

ตามธรรมเนียมครับ สำหรับสมาชิกใหม่ก็ต้องต้อนรับกันหน่อย   ตุ๊บ ตุ๊บ ผลั่ก ผลั่ก ป๊าง ป๊าง ตุ๊บ ตุ๊บ......  สวัสดีครับ  ยินดีที่ได้รู้จัก  เข้ามาคุยบ่อย ๆ นะครับ คนกันเองทั้งนั้น Cheesy

ขอบคุณค่ะ...ไม่ทราบว่าคุณพี่ชื่อ .... อะไรค่ะ... หลงรัก..... หลงรัก... หลงรัก

พี่ชื่อเท่งจ๊ะ Grin

สถานะโสดเสมอ Cool

อยากหากิ๊กสักสี่ห้าคน  คิก คิก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #100061 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:51:21 PM »

ไหว้...สวัสดีค่ะ...ชื่อ  น้องออยล์ค่ะ.....ขอเข้ามาอยู่ร่วมทีมด้ามขวานด้วยคนนะค่ะ.... ไหว้

ไหว้   ที่ทำให้พี่ทีมด้ามขวานทุกๆท่านต้องเซ็ง...น้องออยล์  ขออภัยไว้  ณ ที่นี้ด้วยนะค่ะ     ขอบคุณค่ะ    ไหว้

สวัสดีครับ  +1ครับ

มี่แฟนยังครับ

ถ้ายังไม่มี เดี๋ยวบวกคะแนนให้ทุกวันเลยครับ  

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100062 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:51:48 PM »

สวัสดีครับ  +1ครับ

ถ้ายังไม่มี เดี๋ยวบวกคะแนนให้ทุกวันเลยครับ 

ใครหล่าว บ่าวนี้ บู่
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100063 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:52:38 PM »

อ้าว ๒๗ นี้ วันจันทร์นี่หว๋า  นึกว่าเสาร์อาทิตย์    บู่
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #100064 เมื่อ: เมษายน 21, 2009, 06:53:46 PM »

สวัสดีครับ  +1ครับ

ไหว้ขอบคุณค่ะ...สวัสดีค่ะ.....เปลี่ยนจาก +1  ให้ทุกวันเป็น......อย่าถามว่ามีแฟนแล้วยังได้ป่าว....เจ็บหัวอยู่นิ... กิ๊วก๊าว

...--*
หน้า: 1 ... 6668 6669 6670 [6671] 6672 6673 6674 ... 35779
  พิมพ์