เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:25:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6716 6717 6718 [6719] 6720 6721 6722 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25752947 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #100770 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:47:41 PM »

ภาษารักหญิง    หลงรัก หลงรัก

* “ไม่ต้องหาอะไรมาให้หรอก ขอแค่ได้เจอกันก็พอ”
เบื้องหลัง : “แต่ถ้ามีกุหลาบสักดอกก็คงจะดีนะ”

* “ไม่ต้องหาของแพงๆ มาหรอก
ดอกไม้สักช่อก็ดีใจแล้วค่ะ”
เบื้องหลัง : “แต่ถ้าเป็นแหวนสักวง คงดีใจกว่า”

* “ปีนี้คุณจะไม่ให้แหวนฉันสักวงเหรอ”
เบื้องหลัง : “แล้วขอฉันแต่งงานด้วย... เร็วซี่ เร็ว 35 แหล่ว”

* “ไปหาร้านธรรมดาๆ ถูกๆ นั่งคุยกันก็ได้”
เบื้องหลัง : “ร้านธรรมดาๆ ถูกๆ ในโรงแรมหรูๆ อ้ะ”

ภาษารักชาย   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

*“วันนี้ผมไม่สามารถหาอะไรมาให้คุณได้เพราะมันไม่มีค่าเท่าหัวใจกับรอยยิ้มของผม”
เบื้องหลัง :“ตูซื้อดอกไม้ให้น้องจอย
ช็อกโกแลตให้น้องแอน ล็อกเกตให้น้องโบ
ส่วนพอมาถึงเธอ เลยเหลือแต่รอยยิ้มกับคำพูดน้ำเน่าไงเฟ้ย”

* “ดอกไม้ดอกนี้แทนหัวใจผม”
เบื้องหลัง : “เพื่อแลกกับร่างกายเธอ” (โห! ดูมันลงทุนสิครับ ท่านผู้ชม)

* “ไปหาอะไรดื่มกัน”
เบื้องหลัง : “แล้วไปต่อโรงแรมกันเถอะ”

* “ไปหาที่เงียบๆ นั่งคุยกันดีกว่า”
เบื้องหลัง : “แล้วไปต่อโรงแรมกันเถอะ”

* “ไปหาหนังโรแมนติกดูกันสักเรื่องดีมั้ย”

* “ผมขอจูบคุณแค่ครั้งเดียวเท่านั้น”
เบื้องหลัง : “แล้วผมจะรุกต่อไปจนได้ทำอะไรอีกหลายๆ ครั้ง เชื่อป้ะ”

งอน งอน งอน

ของผู้ชายไม่จริง ขอเถียง คบมาสิบปีไม่ได้ทำไรเลย หนีไปซะฉิบ อิอิ

ก็เขาหนีไปตรงไม่ได้ทำไรเลย นี่แหละ

อิ....อิ.....อย่าเปิดมุขไว้ผม รับมุข-ส่งมุข ไวนะจะบอกให้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #100771 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:48:57 PM »

งอน งอน งอน

ของผู้ชายไม่จริง ขอเถียง คบมาสิบปีไม่ได้ทำไรเลย หนีไปซะฉิบ อิอิ
-...........-

คุณผู้ชายให้เกียรติผู้หญิงจัง ......... ดีแล้วค่ะ

ดีแล้วแต่ น้ำตาตกใน อกกลัดหนอง

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #100772 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:49:33 PM »

ขี้เกียจเก็บไว้แล้ว..... รอ ๆ ให้มารับเองก็ไม่มาซักที.... แบร่
                                      Grin  ยินดีด้วยครับที่ถูกใจ

เหลือของน้าแคว๊ตอีกอัน พร้อมกับสติ๊กเกอร์ คงต้องส่งวันอังคารนู่นแหละ.....
 ขำก๊ากฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไม่ฝันค้างแย้วๆๆๆ ไหว้ ไหว้ ไหว้สมิทๆๆๆๆๆๆๆๆ ขำก๊าก แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #100773 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:50:22 PM »

ภาษารักหญิง    หลงรัก หลงรัก

* “ไม่ต้องหาอะไรมาให้หรอก ขอแค่ได้เจอกันก็พอ”
เบื้องหลัง : “แต่ถ้ามีกุหลาบสักดอกก็คงจะดีนะ”

* “ไม่ต้องหาของแพงๆ มาหรอก
ดอกไม้สักช่อก็ดีใจแล้วค่ะ”
เบื้องหลัง : “แต่ถ้าเป็นแหวนสักวง คงดีใจกว่า”

* “ปีนี้คุณจะไม่ให้แหวนฉันสักวงเหรอ”
เบื้องหลัง : “แล้วขอฉันแต่งงานด้วย... เร็วซี่ เร็ว 35 แหล่ว”

* “ไปหาร้านธรรมดาๆ ถูกๆ นั่งคุยกันก็ได้”
เบื้องหลัง : “ร้านธรรมดาๆ ถูกๆ ในโรงแรมหรูๆ อ้ะ”

ภาษารักชาย   หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

*“วันนี้ผมไม่สามารถหาอะไรมาให้คุณได้เพราะมันไม่มีค่าเท่าหัวใจกับรอยยิ้มของผม”
เบื้องหลัง :“ตูซื้อดอกไม้ให้น้องจอย
ช็อกโกแลตให้น้องแอน ล็อกเกตให้น้องโบ
ส่วนพอมาถึงเธอ เลยเหลือแต่รอยยิ้มกับคำพูดน้ำเน่าไงเฟ้ย”

* “ดอกไม้ดอกนี้แทนหัวใจผม”
เบื้องหลัง : “เพื่อแลกกับร่างกายเธอ” (โห! ดูมันลงทุนสิครับ ท่านผู้ชม)

* “ไปหาอะไรดื่มกัน”

* “ไปหาที่เงียบๆ นั่งคุยกันดีกว่า”

* “ไปหาหนังโรแมนติกดูกันสักเรื่องดีมั้ย”

* “ผมขอจูบคุณแค่ครั้งเดียวเท่านั้น”
เบื้องหลัง : “แล้วผมจะรุกต่อไปจนได้ทำอะไรอีกหลายๆ ครั้ง เชื่อป้ะ”

งอน งอน งอน

ก็เขาหนีไปตรงไม่ได้ทำไรเลย นี่แหละ

อิ....อิ.....อย่าเปิดมุขไว้ผม รับมุข-ส่งมุข ไวนะจะบอกให้

นั้นนะสิพี่ รู้งี้ไม่รอสิบปีหรอก อิอิ ใส่โจไว้ให้เพื่อนกินเฉย

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #100774 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:51:09 PM »

พี่ตาทำงานอยู่อำเภอหาดใหญ่หรอค่ะ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100775 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:51:45 PM »

วันนี้โดนซอง ๓ งาน  อ๋อย อ๋อย อ๋อย
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #100776 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:55:48 PM »

พี่ตาทำงานอยู่อำเภอหาดใหญ่หรอค่ะ

จุ๊ ....... อย่าบอกใครนะ  คิก คิก คิก คิก

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #100777 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:55:59 PM »

วันนี้โดนซอง ๓ งาน  อ๋อย อ๋อย อ๋อย

ฝากพี่สิงห์กินเผื่อ  จ่ายเเทนออยด้วยนะ   หลงรัก หลงรัก  
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #100778 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:56:43 PM »

เรื่องนี้ไม่สรุปเป็นสูตรตายตัวนะ
บางทีการที่เราให้เกียรติผู้หญิงมันสูญเปล่าเพราะเขาไม่เห็นคุณค่าเกียรติของเราและของตัวเอง
ก็ขนาดตัวเองไม่รักนวลสงวนตัวแต่เราดันถนุถนอมสุดท้าย มอ.คอ.ปอ.ดอ หมาคาบไปแดก-แมวคาบไปดม ซะ
เจ็บใจไปเปล่าๆเห็นคนอื่นมากะตาหลายคนแล้ว
บางทีตัวอย่างแบบนี้มันทำให้ผู้ชายไม่ไว้ใจไงเลย....ไว้ก่อน ไม่ใชชายจะเลวเสมอไปนะขอบอก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #100779 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:58:01 PM »

จุ๊ ....... อย่าบอกใครนะ  คิก คิก คิก คิก

ถ้าที่อยู่อยู่คลองหอยโข่ง มาทำบัตร ปชช. ที่อำเภอหาดใหญ่ได้ป่าวค่ะ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100780 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 02:58:46 PM »

เห็นตั๋วชวนเที่ยวเลหลังบ้านแล้ว Shocked Shocked โดนชก

ป๋าครับ ผมสมัครเข้าชมรมกระปู๋เลยนะครับ ไรฟ่งไรเฟิลค่อยทีหลัง

คริๆ....... Grin
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #100781 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 03:01:02 PM »

เรื่องนี้ไม่สรุปเป็นสูตรตายตัวนะ
บางทีการที่เราให้เกียรติผู้หญิงมันสูญเปล่าเพราะเขาไม่เห็นคุณค่าเกียรติของเราและของตัวเอง
ก็ขนาดตัวเองไม่รักนวลสงวนตัวแต่เราดันถนุถนอมสุดท้าย มอ.คอ.ปอ.ดอ หมาคาบไปแดก-แมวคาบไปดม ซะ
เจ็บใจไปเปล่าๆเห็นคนอื่นมากะตาหลายคนแล้ว
บางทีตัวอย่างแบบนี้มันทำให้ผู้ชายไม่ไว้ใจไงเลย....ไว้ก่อน ไม่ใชชายจะเลวเสมอไปนะขอบอก

จริงครับพี่ ผมเจอมาหลายรอบแล้ว แต่ผมก็ยังถือคติ ไม่ให้ไม่เอา เลยกินแห้วเป็นประจำ อิอิ

shah_vip
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #100782 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 03:02:10 PM »

ลุงมานิตย์ หายไปใหนแล้ว ยังไม่ได้ไปทำเรื่องเก็บปลอกให้เรียบร้อยเลย อิๆ
...............

ปินขนาดไหนอีกหรือค่ะ ......
เก็บปลอกขึ้น ป.4 ม้าย อ่ะ
รบกวนสอบถามเรื่อง ป.4
ขนาด .308 ด้วยครับ
 ไหว้

ชื่ออะไร ค่ะ .... ลำดับรับเอกสารที่เท่าไหร่
ชื่อ อนุชา ลำดับรับเอกสารที่ 1067/30 ธ.ค.51 ครับ
 ไหว้
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #100783 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 03:02:39 PM »

ถ้าที่อยู่อยู่คลองหอยโข่ง มาทำบัตร ปชช. ที่อำเภอหาดใหญ่ได้ป่าวค่ะ

เปลี่ยนนามสกุลด้วยดีมั้ย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #100784 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 03:03:02 PM »

ใช่ๆๆครับพี่ดุลย์

เทคนิคส่วนตัวผม สีหน้าต้องไม่หื่น ยิ้มๆ ควัดไม่ต้องแหลงไหร.......

คุณต้องควัดและต้องควัด....

คริๆ+
หน้า: 1 ... 6716 6717 6718 [6719] 6720 6721 6722 ... 35779
  พิมพ์