เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 05:28:19 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6721 6722 6723 [6724] 6725 6726 6727 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25753387 ครั้ง)
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #100845 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:37:08 PM »

ผุ้ชายมือหนึ่งมารายงานตัวครับ    Wink

อืม.ม..ม.ม..ม...

จุดธูป1ดอก  แล้วกล่าวคำสาบานตามข้าพเจ้า.....

1.หากโกหก ขอให้ บัตร AMT หาย(ที่ในบ้าน)

บัตรเอ เอ็ม ที คือบัตรไหรครับ
คล้าย ๆ กับบัตรเอทีเอ็มน่ะครับ....
เป็นบัตรที่ให้เอกสิทธิ ของผู้ที่ขโมยได้ไปใช้กดตังค์....
หากผู้ขโมยถูกจับได้ ก็จะไม่มีการดำเนินคดีใด ๆ ทั้งสิ้น...

แถมเจ้าของบัตรอาจโดนคดีซะเอง...... คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #100846 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:38:56 PM »

พี่เข้มครับ............

ผมไม่รู้เป็นไหร...ตอนขี้จะมีเลือดออกมาทางโมงด้วยเกือบทุกที  Huh

อืมม์ม์ม์.... พี่นายช่างปรึกษาถูกคนเลย.....
....ทายาท นามสกุล แขดวง.... Grin

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #100847 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:39:28 PM »

พี่เล็กครับ 27 นี้มีอะไรกระแทกปากมั่งครับพี่....

เดี๋ยวผมแวะซื้อพวก หมู-เนื้อแดดเดียวไปทอดๆย่างๆกัน เป็นย่างดีกว่านะพี่ มีฟืนจากไม้นอกนี่นา...คริๆ

แล้วก็อาหารญี่ปุ่นไปกินเล่นรองท้อง เค้าเรียกอะไรไม่โร้
ปลาหรืออาหารเลจะเอากันมั๊ยพี่ จะได้แวะโลตัสซื้อ.........

มีอะไรอีกนะ.............

อาหารทะเลไม่ต้องครับ เดี๋ยวพี่ซื้อที่ตลาดเก้าเส้งสดๆ  ส่วนที่ย่างมีครับ(ได้ใช้เสียที) คิก คิก  คิก คิก

เหล้าเก่าเก็บไกล้บูดที่สมใว้ ........

วันนั้นจะเปิดยี่ห้อไหรมั่งครับพี่

คริๆ Grin

โด่.........ขี้เหล้า ถามหาแต่เหล้า บอกให้แกเลือกที่เก่าที่สุดกันงั้น

ตกใจ ตกใจ ตกใจ

samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #100848 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:40:36 PM »

ผุ้ชายมือหนึ่งมารายงานตัวครับ    Wink

จุดธูป1ดอก  แล้วกล่าวคำสาบานตามข้าพเจ้า.....

1.หากโกหก ขอให้ บัตร AMT หาย(ที่ในบ้าน)

คล้าย ๆ กับบัตรเอทีเอ็มน่ะครับ....
เป็นบัตรที่ให้เอกสิทธิ ของผู้ที่ขโมยได้ไปใช้กดตังค์....
หากผู้ขโมยถูกจับได้ ก็จะไม่มีการดำเนินคดีใด ๆ ทั้งสิ้น...

แถมเจ้าของบัตรอาจโดนคดีซะเอง...... คิก คิก

ถุ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ถูกต้องน๊ะคร๊าบ   ขำก๊าก

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #100849 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:43:00 PM »

พี่เล็กครับ 27 นี้มีอะไรกระแทกปากมั่งครับพี่....

เดี๋ยวผมแวะซื้อพวก หมู-เนื้อแดดเดียวไปทอดๆย่างๆกัน เป็นย่างดีกว่านะพี่ มีฟืนจากไม้นอกนี่นา...คริๆ

แล้วก็อาหารญี่ปุ่นไปกินเล่นรองท้อง เค้าเรียกอะไรไม่โร้
ปลาหรืออาหารเลจะเอากันมั๊ยพี่ จะได้แวะโลตัสซื้อ.........

อาหารทะเลไม่ต้องครับ เดี๋ยวพี่ซื้อที่ตลาดเก้าเส้งสดๆ  ส่วนที่ย่างมีครับ(ได้ใช้เสียที) คิก คิก  คิก คิก

เหล้าเก่าเก็บไกล้บูดที่สมใว้ ........

วันนั้นจะเปิดยี่ห้อไหรมั่งครับพี่

คริๆ Grin

โด่.........ขี้เหล้า ถามหาแต่เหล้า บอกให้แกเลือกที่เก่าที่สุดกันงั้น
ทีสาวๆ ไม่เห็นเลือกเก่าๆแก่ๆมั่ง คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #100850 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:43:51 PM »

ถุ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆๆ ถูกต้องน๊ะคร๊าบ   ขำก๊าก

ฮง..........กันหลายคน 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #100851 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:44:46 PM »

คริๆ Grin

ทีสาวๆ ไม่เห็นเลือกเก่าๆแก่ๆมั่ง คิก คิก

ทำท่าว่าอิไม่ได้มีด ถึงแล้วบอกให้รู้เสียก่อนว่า พี่มีสิทธิ์ "วีโต้"น๊ะ คำเดียวว่า ไม่ต้องส่ง อดน๊ะ

โด่ให้มันเข้ากับเหตุการณ์หน่อย เหล้าเด็ก มันเข้ากันที่ใหน วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เพราะอยู่พระแสงนี่เอง ตู้ AMT ยังอยู่ตู้เดียว เสียทีเดือดร้อนทั้งอำเภอ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 24, 2009, 05:46:51 PM โดย udomkd » บันทึกการเข้า

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #100852 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:47:07 PM »

ผมไม่รู้เป็นไหร...ตอนขี้จะมีเลือดออกมาทางโมงด้วยเกือบทุกที  Huh
โดนชก โดนชก โดนชกน่าจะเป้นผลต่อเนื่องมาจากการลอกวาน... คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #100853 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:47:23 PM »

นัดกินกันอีกแล้ว ไม่สงสารคนไกลบ้างเลย นั่งน้ำลายไหล

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #100854 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:47:47 PM »

ใช่เปล่าน้าหลวง มาแท๊กทีมกันหน่อย

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #100855 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:49:53 PM »

แนะนำว่า ให้กินพวกแกงปลาใหล อาหารป่าทั้งหลาย ของมันๆ เช่นเครื่องในวัวต้ม อะไรเหล่านี้ กินแล้วอาการจะดีขึ้น

ปล.งดพวกพักผลไม้ด้วย น้ำดื่มแต่น้อย ลองแลสักเดือน

นอนโรงบาลใหนบอกกัน

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #100856 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:50:26 PM »

นัดกินกันอีกแล้ว ไม่สงสารคนไกลบ้างเลย นั่งน้ำลายไหล

ก็น้าดากินทางฝั่งโน้นก็ด้ายยย.....กินพร้อม ๆ กัน  น้ำลายหก

แล้วค่อยออนไลน์แคมฟก โม้กัน... Grin  

lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #100857 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:55:06 PM »

[/quote]

คริๆ Grin
[/quote]

[/quote]
[/quote]

ทำท่าว่าอิไม่ได้มีด ถึงแล้วบอกให้รู้เสียก่อนว่า พี่มีสิทธิ์ "วีโต้"น๊ะ คำเดียวว่า ไม่ต้องส่ง อดน๊ะ

โด่ให้มันเข้ากับเหตุการณ์หน่อย เหล้าเด็ก มันเข้ากันที่ใหน วู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เพราะอยู่พระแสงนี่เอง ตู้ AMT ยังอยู่ตู้เดียว เสียทีเดือดร้อนทั้งอำเภอ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
[/quote]
แหะๆๆ...เอทีเอ้มมีสามตู้นุ๊ เสีย1 ขัดข้อง 1 ไช้กับบัตรทีมีไม่ได้ 1 แหมดเรย.. งอน

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #100858 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 05:58:40 PM »

ก็น้าดากินทางฝั่งโน้นก็ด้ายยย.....กินพร้อม ๆ กัน  น้ำลายหก

แล้วค่อยออนไลน์แคมฟก โม้กัน... Grin  

งั้นผมไปออนแถวสวนลุม หนาวหลวง สยามดีไหม๊นะ อิอิ เน็ตผมโคตะระห่วยไม่ได้เข้ากบนานแล้วครับพี่

ตอนนี้กำลังเปิดรับสมัครลูกศิษย์ สาวๆ สวยๆ เพื่อไปสอนยิงปืน มีตติ้งชาวกบอยู่ครับ ไม่ได้พบปะยิงกันหลายเดือนแล้ว อิอิ สนใจมาไหมครับ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #100859 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 06:01:23 PM »

แนะนำว่า ให้กินพวกแกงปลาใหล อาหารป่าทั้งหลาย ของมันๆ เช่นเครื่องในวัวต้ม อะไรเหล่านี้ กินแล้วอาการจะดีขึ้น

ปล.งดพวกพักผลไม้ด้วย น้ำดื่มแต่น้อย ลองแลสักเดือน

นอนโรงบาลใหนบอกกัน
ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
 +1 พี่เข้ม.. ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 6721 6722 6723 [6724] 6725 6726 6727 ... 35779
  พิมพ์