เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 09:30:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6813 6814 6815 [6816] 6817 6818 6819 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25718418 ครั้ง)
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #102225 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:08:59 AM »

มี SMS มาหาผม "รับฟรี! เลขเด็ดหลวงพ่อปากแดง งวดที่แล้วให้ตรงๆ สนใจกด *48259210015"  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

แต่ผมไม่กดไปหลอกครับ  บู่ บู่ บู่

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #102226 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:11:49 AM »

โหล  โหล  พี่เล็กครับ วันที่ 7-9 นี้แห้วแล้วครับ ผบ. ต้องเตรียมตัวทำงานแล้วครับ ต้องขออภัยและขอบคุณพี่เล็กด้วยครับที่เป็นธุระให้ โอกาสหน้าค่อยว่ากันใหม่ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ว่าแต่ว่า ประมาณอาทิตย์หน้าผมก็ต้องไปรับ ผบ.และเด็กๆ กลับบ้านแล้วครับ ความโสดไกล้จะจบแล้วสำหรับปีนี้ ว่าจะพาเด็กๆไปสงขลาซักคืน ไปอุโมงปลาเพราะรับปากคนพี่ไว้แล้วว่าอีพาไปแลปลาใต้น้ำ และว่าจะแวะหาดใหญ่อีกซักคืนด้วยครับ แต่ยังไม่กำหนดวันเลยครับ เอาไว้จะไปสไปร์โหมหาดใหญ่หวานิครับ บอกวันไปแล้วหยบหมด  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้มาตะ...ออยล์อยากอิพบอยู่.......เห็นในด้ามขวานด้นจัง....... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ถ้ามาพบกันแล้วห้ามนั่งแค่พี่นะ หรือถ้านั่งแค่ก็ห้ามพกมีด พี่กลัววววววววววววววว  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #102227 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:12:27 AM »

เหล้าใครเหลือทิ้งไว้ในรถผมหว่า.....ขวดดำ ๆ ฮั้น...
ปิดฝาไม่สนิทอีกต่างหาก....ซึมหยดใส่เบาะ กลิ่นฉ๊องงงงงง...
พารถเปิดตูตากแดดสองวันแล้วกลิ่นยังไม่หาย..... Tongue  วันนี้ตากต่อ....

ฉ็องเหล้า ว่าฉ็องเยี่ยว กันแน่ มิใช่ว่าเมาจนเยี่ยวใส่รถตัวเอง แล้วไปหกใสเหล้าน๊ะ

แล้วผมจะไปนั่งรถพี่เข้ม....เบาะหลังก็ได้...
เบาะข้างหลังซ้าย...เยี่ยวใส่...
เบาะข้างหลังขวา...ทำเหล้าหกใส่...

แล้วให้พี่เข้มดมเก็บข้อมูลไว้...
มาดมที่รถผม เพื่อเปรียบเทียบ ว่ามันเป็นกลิ่นอะไรกันแน่.... Grin

รถผมมันหมิ๋น เป็นธรรมชาติ อยู่แล้ว ไม่ต้องมาทำตัวอย่างหรอก

แต่ไม่เชื่อพึดๆ ว่าเหล้าหกใส่ เพราะเห็นๆที่ผ่านมา เหล้าสำคัญที่สุดเสมอๆ คริๆๆ

ก็มันไม่ใช่เหล้าของผมนี่นา....เจ้าของเค้าปิดฝาไม่สนิท...
ถ้าเป็นของผม ซักหยดก็ไม่ให้หกออกมา...  Grin Grin

นี่ก็เจ็บใจอยู่นิด ๆ นิ.....ว่าจะเอามากินให้หมด...
แต่จนใจที่เจ้าของเขาไม่อนุญาตที... น้ำลายหก
(เหลืออยู่ติดก้นขวดหิดเดียว....สูงประมาณหนึ่งเซ็นต์เอง รินผสมโซดา สองทีเหม็ด)

เหล้าขวดนี้ที่จริงเหลือราว 350 เหลย แสดงว่ามันโดนรถพี่ตุ้มตอดไปหมด คริๆ

และคนที่ปิดฝาฮั๊น ม่ายช่ายผม ใครไม่รู้ยื่นมา ผมแค่หิ้วไปแล้วหนีบกลับ

ที่เหลือพี่ตุ้มโปรดช่วยจัดการอย่าให้เหลือ  ส่วนที่รถพี่ตอดเหล้าผมไป.....

ผมค่อยคิดค่าเสียหาย  และพี่ค่อยชดใช้ผมคืน

คริๆ Grin Grin Grin
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #102228 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:13:28 AM »

มี SMS มาหาผม "รับฟรี! เลขเด็ดหลวงพ่อปากแดง งวดที่แล้วให้ตรงๆ สนใจกด *48259210015"  เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

แต่ผมไม่กดไปหลอกครับ  บู่ บู่ บู่

งั้นต้องเจอ sms ลูกโซ่  แต่ส่งไปเบอร์เจ้อร  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก แบร่ แบร่ แบร่

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #102229 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:13:40 AM »

โหล  โหล  พี่เล็กครับ วันที่ 7-9 นี้แห้วแล้วครับ ผบ. ต้องเตรียมตัวทำงานแล้วครับ ต้องขออภัยและขอบคุณพี่เล็กด้วยครับที่เป็นธุระให้ โอกาสหน้าค่อยว่ากันใหม่ครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ว่าแต่ว่า ประมาณอาทิตย์หน้าผมก็ต้องไปรับ ผบ.และเด็กๆ กลับบ้านแล้วครับ ความโสดไกล้จะจบแล้วสำหรับปีนี้ ว่าจะพาเด็กๆไปสงขลาซักคืน ไปอุโมงปลาเพราะรับปากคนพี่ไว้แล้วว่าอีพาไปแลปลาใต้น้ำ และว่าจะแวะหาดใหญ่อีกซักคืนด้วยครับ แต่ยังไม่กำหนดวันเลยครับ เอาไว้จะไปสไปร์โหมหาดใหญ่หวานิครับ บอกวันไปแล้วหยบหมด  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้มาตะ...ออยล์อยากอิพบอยู่.......เห็นในด้ามขวานด้นจัง....... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ตกใจ ตกใจ ตกใจ ถ้ามาพบกันแล้วห้ามนั่งแค่พี่นะ หรือถ้านั่งแค่ก็ห้ามพกมีด พี่กลัววววววววววววววว  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว.....ฮาย...เรื่องนั้นวางใจได้ค่ะ.....อยากอิเจอนิ...... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

...--*
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #102230 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:15:58 AM »

มีโปรแกรมล่องเรือข้าว(ลากจูง) จากอยุธยาไปปลายแม่น้ำ พักผ่อน ถ่ายรูป ชมบรรยากาศริมฝั่งน้ำ ครั้งละ 4-5 วัน ช่างภาพคนไหนสนใจบ้าง (ประมาณเพลงยอดรัก ล่องเรือหารัก) หาเพื่อนอิอิ  

ล่องเรือมาหารักสักคน   รวยหรือจนใจรักแน่.........

ต่อเองครับจำเนื้อได้แค่นี้....ล่องให้สนุกครับคุณดา

มีผู้ว่าจ้างให้ไปควบคุมขบวนเรือครับ ยังไม่ได้ตกลงราคาเลย กะว่า ล่องเรื่อ ถ่ายรูป ยิงนก ตกปลา ไปเรื่อยๆ ตมหควมฝันครับ เคยคิดจะทำแบบนี้อยู่ สงสัยฝันจะเป็นจริง

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #102231 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:16:33 AM »

งวดนี้รางวัลที่ 1 อยู่ที่ผม 3 คู้แล้วครับพี่แพะ  Grin Grin Grin
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #102232 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:17:13 AM »

Mee noi, salinee19, หลวงกาหลง, Sig228-kolok และ 0 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าวดีจร้า...เจ้าต้อม...ลูกพี่ดีขึ้นหน่อยนึงแล้ว....แต่ยังจะออกไปขับรถเล่นอีก....เดวก็เป็นหนัก   คิก คิก คิก คิก

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #102233 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:20:19 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก   ต้อมเช็ค  PM  ด้วยครับ   หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...--*
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #102234 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 11:59:44 AM »

เหล้าขวดนี้ที่จริงเหลือราว 350 เหลย แสดงว่ามันโดนรถพี่ตุ้มตอดไปหมด คริๆ

และคนที่ปิดฝาฮั๊น ม่ายช่ายผม ใครไม่รู้ยื่นมา ผมแค่หิ้วไปแล้วหนีบกลับ

ที่เหลือพี่ตุ้มโปรดช่วยจัดการอย่าให้เหลือ  ส่วนที่รถพี่ตอดเหล้าผมไป.....

ผมค่อยคิดค่าเสียหาย  และพี่ค่อยชดใช้ผมคืน

คริๆ Grin Grin Grin

อ่ะหั้นแล.....ว่าไซร๊.....เปิดรถเข้าไป ฉ็องหึ่งเลย...
ไอ้ปราโมทย์(รถผม)นี่เอง ลักกิน..... 350 นี่ก็เกือบครึ่งนะเนี่ย.... ตกใจหน้าซีด
ดีที่มันกินไปแล้วไม่แฮ๊งก์....   Grin

แรกกี้ไปดูที่รถ....กลิ่นยังอยู่เหมือนเดิม...  Tongue (เปิดประตูตากแดดไว้ตั้งแต่เช้า)

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #102235 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 12:01:32 PM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว.....ฮาย...เรื่องนั้นวางใจได้ค่ะ.....อยากอิเจอนิ...... กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว

ไม่ต้องกลัวหรอกท่านชายฯ ยายส้มเดี๋ยวนี้ไม่พกมีดอย่างเดียวแล้ว

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #102236 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 12:10:42 PM »

เหล้าใครเหลือทิ้งไว้ในรถผมหว่า.....ขวดดำ ๆ ฮั้น...
ปิดฝาไม่สนิทอีกต่างหาก....ซึมหยดใส่เบาะ กลิ่นฉ๊องงงงงง...
พารถเปิดตูตากแดดสองวันแล้วกลิ่นยังไม่หาย..... Tongue  วันนี้ตากต่อ....

ฉ็องเหล้า ว่าฉ็องเยี่ยว กันแน่ มิใช่ว่าเมาจนเยี่ยวใส่รถตัวเอง แล้วไปหกใสเหล้าน๊ะ

แล้วผมจะไปนั่งรถพี่เข้ม....เบาะหลังก็ได้...
เบาะข้างหลังซ้าย...เยี่ยวใส่...
เบาะข้างหลังขวา...ทำเหล้าหกใส่...

แล้วให้พี่เข้มดมเก็บข้อมูลไว้...
มาดมที่รถผม เพื่อเปรียบเทียบ ว่ามันเป็นกลิ่นอะไรกันแน่.... Grin

รถผมมันหมิ๋น เป็นธรรมชาติ อยู่แล้ว ไม่ต้องมาทำตัวอย่างหรอก

แต่ไม่เชื่อพึดๆ ว่าเหล้าหกใส่ เพราะเห็นๆที่ผ่านมา เหล้าสำคัญที่สุดเสมอๆ คริๆๆ

อาจเป็นเหล้าที่ไหลผ่านร่างกายออกไปก็ได้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #102237 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 12:11:07 PM »

ไม่ต้องกลัวหรอกท่านชายฯ ยายส้มเดี๋ยวนี้ไม่พกมีดอย่างเดียวแล้ว

กิ๊วก๊าว...อย่ามาตู่...ลุงตุ้ม....พกอะไรอีกไหนบอกมา.....นอกจากมีดแล้วก็ไม่มีนะค่ะ...... กิ๊วก๊าว

ตกใจ....เมือวานนั่งเล่น  BENCHMADE  สาสาจะได้เลือดเก็บเลย  ฮิฮิ.... แลบลิ้น

...--*
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #102238 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 12:17:59 PM »

วันนี้ที่รอคอย... หลงรัก
ขอบคุณอิกครั้งครับพี่ตุ้ม..จะรักษาอย่างดี ไหว้

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #102239 เมื่อ: เมษายน 30, 2009, 12:19:47 PM »

วันนี้ที่รอคอย... หลงรัก
ขอบคุณอิกครั้งครับพี่ตุ้ม..จะรักษาอย่างดี ไหว้

ครบสรูต..... เยี่ยม

...--*
หน้า: 1 ... 6813 6814 6815 [6816] 6817 6818 6819 ... 35779
  พิมพ์