เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:34:09 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6947 6948 6949 [6950] 6951 6952 6953 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25502304 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104235 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:34:01 PM »

น้าสิงห์ มีบริการสืบทรัพย์ กับ ติดตามหนี้ ด้วยเหรอ ยิ้มีเลศนัย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104236 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:37:07 PM »

ยินดีด้วยครับน้าสิงห์  เยี่ยม  แล้วว่าง ๆ จะไปเก็บค่าคุ้มครอง Grin

เรียกเก็บเมื่อไหร่ จะแอบไปโมยรายงานผลการส่งหมายนัดขึ้นศาลไปหยบ  ขำก๊าก ขำก๊าก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104237 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:38:19 PM »

สำนักงานที่ร่วมกับเพื่อนๆน้องๆ เสร็จไปกว่า ๘๐ เปอร์เซนต์ ยังขาดอุปกรณ์อีกนิดหน่อย  Grin

อยู่ข้างร้านเกตุเลย ไม่ต้องไปไหนไกล หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

ยังต้องจัดใหม่  Wink

แต่คดียังสะสางไม่เสร็จที หยุดยาวแรง   Grin

พอเขามาติดเน็ต ๓ เมก เมื่อวาน คอมซีพีดันเจ้ง งานหายเกลี้ยง ต้องให้ช่างกู้งานในไดร์ดีคืน ยี๊ ยี๊ ยี๊
ตัดใจ ดาว์นโน๊ตบุ๊กมาขับซะเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ลูกซองค่อยว่ากัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. พี่ตุ้มครับ เกตุเขาถามว่าแอร์การ์ดคืออะไรครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยินดีด้วยกับออฟฟิสใหม่ครับ...น่าใช้บริการจัง......แต่ไม่ดีกว่า...นะ อิ อิ ได้ใช้เมื่อใหร่แสดงว่าผม ได้เรื่อง
ตอนนี้ยังไม่อยากมี เรื่อง คร้าบ
ยินดีด้วยครับน้าสิงห์  เยี่ยม
ป.ล.วังคนข้างร้านหาเรื่องอีกเด้อ.. คิก คิกเอ...รึว่าจะปิดซอยหน้าร้านฉลองเปิดร้านซะเลย คิก คิก

เข้าเมืองเมื่อไหร่ละต๊ะเอง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย น้ำลายหก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104238 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:38:52 PM »

ยินดีด้วยครับน้าสิงห์  เยี่ยม  แล้วว่าง ๆ จะไปเก็บค่าคุ้มครอง Grin

เรียกเก็บเมื่อไหร่ จะแอบไปโมยรายงานผลการส่งหมายนัดขึ้นศาลไปหยบ  ขำก๊าก ขำก๊าก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

อย่ามาปล้ำหล่าวต้า  เลื่อนสามหนแล้วนิ บู่

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104239 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:39:36 PM »

น้าสิงห์ มีบริการสืบทรัพย์ กับ ติดตามหนี้ ด้วยเหรอ ยิ้มีเลศนัย

ตัวแทนบังคับคดีด้วย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104240 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:40:44 PM »

น่าจะรับสืบจับตามหมายด้วยอีกแผนก Grin
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104241 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:40:52 PM »

ตัวแทนบังคับคดีด้วย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

คริๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย กำลังรวบรวมทีมอยู่ครับ คงไม่เกิน ๑๐ ปี แน่พี่หลวง  เยี่ยม
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #104242 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:41:49 PM »

สำนักงานที่ร่วมกับเพื่อนๆน้องๆ เสร็จไปกว่า ๘๐ เปอร์เซนต์ ยังขาดอุปกรณ์อีกนิดหน่อย  Grin

อยู่ข้างร้านเกตุเลย ไม่ต้องไปไหนไกล หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

แต่คดียังสะสางไม่เสร็จที หยุดยาวแรง   Grin

พอเขามาติดเน็ต ๓ เมก เมื่อวาน คอมซีพีดันเจ้ง งานหายเกลี้ยง ต้องให้ช่างกู้งานในไดร์ดีคืน ยี๊ ยี๊ ยี๊
ตัดใจ ดาว์นโน๊ตบุ๊กมาขับซะเลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ลูกซองค่อยว่ากัน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ปล. พี่ตุ้มครับ เกตุเขาถามว่าแอร์การ์ดคืออะไรครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย
ยินดีด้วยครับน้าสิงห์

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #104243 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:42:15 PM »

ปลัดเบิ้ล ไม่ว่างมาหรอกเชื่อดิ...  คิก คิก

น้าปื๊ดน่าจะทำปืนลั่นสักนัด ตอนที่คนอยู่กันที่นั่นเยอะ ๆ  รับรองไฟฉายหลายหนวยช่วยกันส่องแสงโดยพร้อมเพรียง  Grin
[/quote]

ถ้ามีเสียงปืนดังน่าจะอย่างอื่นที่ช่วยกันส่อง... ยิ้มีเลศนัย

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104244 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:44:54 PM »

ยินดีด้วยครับน้าสิงห์

ขอบคุณมากครับพี่  ไหว้ เยี่ยม ไหว้
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #104245 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:45:34 PM »

น้าสิงห์ครับ....

รับสืบคดีบัตร AMT  หายด้วยหรือไม่ครับ  Grin

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
พจน์-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 132

« ตอบ #104246 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:46:53 PM »

แต่คดียังสะสางไม่เสร็จที หยุดยาวแรง   Grin

อรุณสวัสดิ์  Cheesy

ขอบพระคุณ ชุดโกลก-ปาดี-ศรีสาคร มากครับสำหรับการต้อนรับ  ไหว้

เกือบตาย.....   คิก คิก   ตกใจ ตกใจ

ดีที่แค่เกือบ Cheesy

ทีหลังอย่าขับรถไปพลาง ทำไปพลาง อีกละ Grin

สงสัยจะเป็นจูบพิฆาต...   Grin   ตกใจ ตกใจ

ยังคาใจอยู่เลยครับ  Undecided   คิก คิก คิก คิก

คืนนั้น ได้ไฟฉายที่อภินันทนาการจากพี่ตุ้ม ช่วยให้ความสว่าง ทำให้สะดวกในการปฏิบัติงาน

กราบขอบคุณพี่ตุ้มอีกคราวครับ  ไหว้ ไหว้ ไหว้

โดยเฉพาะ.........

ตอนไฟฉาย ติดๆดับๆ แจ้งลู่ลี๊ๆ คิดถึงพี่ตุ้มตลอดครับ...  Cheesy

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ต่อให้ไฟฉายราคาเรือนพันเรือนหมื่น จักกี่แสนกี่ล้านแรงเทียน ถ้าอยู่ท้ายรถก็ควัดด้งเปลา Grin

คืนนั้นลืมของจำเป็นอยู่ท้ายรถหมดเลยจริงๆ...

ตี 3 กลางถนนที่รายล้อมด้วยป่ารกครึ้ม 2 ข้างทาง ระหว่างโกลก-ปาดี

ไปถึงที่ ไฟฉายที่ติดตัว ดันหมดถ่านหลังจากใช้งานราว 10 นาที........

ไฟ+ถ่านสำรองหลายก้อน อยู่ในรถ ที่จอดอยู่โรงแรม...ทั้งๆที่มาจากโรงแรม Sad

ตะเกียงก็อยู่  Angry

กล้องก็อยู่ Angry

วิทยุก็อยู่ Sad

โทรศัพย์ผมพกไปด้วย แต่แบ็ตหมดตั้งแต่เที่ยงคืน Tongue

โชคดีที่เอาปืนออกมาเหน็บเอว ก่อนหน้านั้นพักใหญ่ๆ Cheesy

แต่มีดวิคตอริน็อค ได้ใช้งานตัดเชือกได้จริงๆ เยี่ยม

น้าปื๊ดน่าจะทำปืนลั่นสักนัด ตอนที่คนอยู่กันที่นั่นเยอะ ๆ  รับรองไฟฉายหลายหนวยช่วยกันส่องแสงโดยพร้อมเพรียง  Grin
แล้วใดไข่นุ้ยม้ายลองทำปืนลั่นแลเองตะ แต่ว่าโย้ไกลๆผมหีด ตะพาบน้ำโย้ตั้ง 2 ตัว มันอีม้ายส่องแต่ไฟแล กลัวมันอีส่องไอ้อื่นให้โด้.

สวัสดีครับ,ขอบคุณครับ,ไม่เป็นไรครับ
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #104247 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:47:36 PM »

ยินดีด้วยกับออฟฟิสใหม่ครับ...น่าใช้บริการจัง......แต่ไม่ดีกว่า...นะ อิ อิ ได้ใช้เมื่อใหร่แสดงว่าผม ได้เรื่อง
ตอนนี้ยังไม่อยากมี เรื่อง คร้าบ
ยินดีด้วยครับน้าสิงห์  เยี่ยม
ป.ล.วังคนข้างร้านหาเรื่องอีกเด้อ.. คิก คิกเอ...รึว่าจะปิดซอยหน้าร้านฉลองเปิดร้านซะเลย คิก คิก

เข้าเมืองเมื่อไหร่ละต๊ะเอง  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย น้ำลายหก
แหะๆๆ..+1 ไปก่อนล่ะกาน คิก คิก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104248 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:48:19 PM »

คริๆ ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย กำลังรวบรวมทีมอยู่ครับ คงไม่เกิน ๑๐ ปี แน่พี่หลวง  เยี่ยม

เออ ดีแล้วที่ไม่เกินสิบปี  อย่าให้ฉานเกษียณแล้วค่อยเปิดละ บู่

ปลัดเบิ้ล ไม่ว่างมาหรอกเชื่อดิ...  คิก คิก

ถ้ามีเสียงปืนดังน่าจะอย่างอื่นที่ช่วยกันส่อง... ยิ้มีเลศนัย
[/quote]

ท้าเหรอ  ยิ้มีเลศนัย

ลองโอนค่าเชื้อเพลิงรถกับพ็อคเก็ตมันนี่ระหว่างเดินทางมาสักหนึ่งหมื่นบาทไทยซิ รับรองไม่เกินวันเสาร์นี้ได้ไปแจกลายเซ็นหน้าสำนักงานแน่นอน Grin

น้าสิงห์ครับ....

รับสืบคดีบัตร AMT  หายด้วยหรือไม่ครับ  Grin

กล้าชี้ตัวผู้ต้องหาไหมละ คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #104249 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2009, 02:49:13 PM »

กล้าชี้ตัวผู้ต้องหาไหมละ คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 6947 6948 6949 [6950] 6951 6952 6953 ... 35779
  พิมพ์