เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:35:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7005 7006 7007 [7008] 7009 7010 7011 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25687075 ครั้ง)
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105105 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:42:28 AM »

สวีสดีครับ ไหว้ ไหว้

พี่เข้ม ค่ะพี่เข้ม   Wink Wink

หอยนางรม ที่ใหญ่ๆ ราคาไม่เเพง ในหาดใหญ่ขายอยู่เเถวไหนค่ะพี่  จะซื้อฝากเค้าค่ะ  ขอทราบราคาด้วยค่ะ  ไหว้ ไหว้

หาดใหญ่จะมีรื้อ..หอยใหญ่ๆน่ะ  ถ้าสุราษฎร์ ล่ะไม่แน่ ของเขาใหญ่จริง

Grin Grin Grin

จริงครับ สุราษฏร์ธานี เมืองร้อยเกาะ เงาะอร่อย หอยแดง ไข่ใหญ่ ... Grin

รู้จัดเเต่  หอยใหญ่ ไข่เเดง   ขำก๊าก ขำก๊าก

ของคู่กัน...อิ อิ เมืองเดียวมีครบ

รู้นะคิดอะไรอยู่

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #105106 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:43:26 AM »

เปลี่ยนงานใหม่...

ย้ายส่วน...

ย้ายที่...

ทีนี้จะมีงานทำแล้ว...

คนเราก็แปลก...มีงานทำก็เบื่อ...ไม่ไม่งานทำก็เซ็ง....

ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #105107 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:43:47 AM »

ข่าวด่วน ........

ตัวแทนรับมอบอำนาจจาก ซึมเศร้าทีม .... จะบุกมาขืนใจเพื่อตีเมืองขึ้นชายฝั่งอันดามัน  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด HELP !

บังอาจ....ยิ่งนัก ชิชะ....หากนิ่งเฉยเห็นทีจะเสียเมืองเป็นแน่แท้...อย่าช้าใยแม่ทัพใหญ่อย่างลุงปู
จำต้องจัดทัพเตรียมไพล่พลให้พร้อมพรักเกณท์เหล่าน้องนางทหาร...ขึ้นประจำค่ายชักธงรบ
เตรียมรับการโจมตีให้พร้อม....อย่าให้ข้าศึกรอดไปได้ให้...ซีด...กลับไปทุกคน

อิอิ....โปรดระวังเกมส์ฮิต กำลังระบาดหนักในวงเหล้าทั่วพระนคร....เช่น

เป่ายิ้งฉุบ ,โอน้อยออก , พอแล้วบอก , ไม่หมดตุ๊ด , หมดแก้วขาว , คนละครึ่ง , สลับแก้วกันป่าว เป็นต้นครับ...555 ขำก๊าก

ขอให้โชคดีทุกท่าน พลังจงเกิดแก่ชาวใต้ ด้ามขวาน ทุกคน...อิอิ คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105108 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:45:38 AM »

พี่เข้ม ค่ะพี่เข้ม   Wink Wink

หอยนางรม ที่ใหญ่ๆ ราคาไม่เเพง ในหาดใหญ่ขายอยู่เเถวไหนค่ะพี่  จะซื้อฝากเค้าค่ะ  ขอทราบราคาด้วยค่ะ  ไหว้ ไหว้

หาดใหญ่จะมีรื้อ..หอยใหญ่ๆน่ะ  ถ้าสุราษฎร์ ล่ะไม่แน่ ของเขาใหญ่จริง

จริงครับ สุราษฏร์ธานี เมืองร้อยเกาะ เงาะอร่อย หอยแดง ไข่ใหญ่ ... Grin

พี่สิงห์กลิ้งแนะนำร้าน/สถานที่หน่อยซิครับ...ผมน่ะผ่านไป ผ่านมาตลอดยังไม่เคยแวะไปชิมเลย
ชื่อร้านมียิ่งดีผมจะค้นหาด้วย GPS ดู

ปากน้ำตาปีครับ มีหลานร้านครับ ร้านตาปีซีฟู๊ต ร้านลำภู ๑ -๓ ครับ
ถ้ากาญจนดิษฐ์เลย ก็ ร้านในอ่าวซีฟู๊ต หรือ ร้านเคียงเล ครับพี่
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105109 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:46:44 AM »

รู้จัดเเต่  หอยใหญ่ ไข่เเดง   ขำก๊าก ขำก๊าก

ของคู่กัน...อิ อิ เมืองเดียวมีครบ

รู้นะคิดอะไรอยู่

ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิดเหมือนกันละสิครับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105110 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:47:13 AM »

คำสั่ง ซึมเศร้าฯ ทีม แผนกระกาแก็งค์

อาศัยอำนาจตามความในมาตรา 1,659,458.5623 แห่ง ซึมเศร้า..เหงาเพราะ..ร๊ากกกก บัญญัติ
และตามข้อบังคับที่ 23.212    วรรคที่ 88456.123     เพื่อให้การปฏิบัติงานของซึมเศร้าฯ ทีม  เป็นไปด้วยความเหมาะสมและสอดคล้องกับโครงสร้างในสถานการณ์ปัจจุบัน

โดยความเห็นชอบของ พี่สกาย  ณ ซึมเศร้าฯ (ระกา 1 หรือนาน่วม 1)  และความร่วมมือจาก นาย
tiger วุฒิ   ณ ซึมเศร้าฯ      จึงให้ย้ายนายบ้านชายหาด   ณ ซึมเศร้าฯ  (ระกา 3 หรือนาน่วม 3)   เจ้าหน้าที่
ยกซดทั่วไป ระดับ สองล้าน   กองยกซดทั่วไป สาขาเมืองนนท์        ฝ่ายจัดการด้านอาหารและกำลังบำรุง สำนักรบพิเศษ แขนงลาดตระเวนสะเทินกับ สะเทินแก้ว   ไปเป็น   เจ้าหน้าที่ยกซดทั่วไป ระดับ สองล้าน-หนึ่ง    กองยกซดทั่วไป สาขาภูเก็ต     ฝ่ายจู่โจมและทำลาย  หน้า webboard       สำนักรบพิเศษ  แขนง
ลาดตระเวนสะเทินกับ สะเทินแก้ว  ตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นไป

ทั้งนี้ ให้ย้ายและรายงานตัวต่อ ผู้อำนวยการกองยกซดทั่วไป สาขาภูเก็ต ภายใน 24 ชั่วโมง.

สั่ง    ณ    วันที่     15    พฤษภาคม    2552

ลงชื่อ  ว่าที่เรือตรี    แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย ๆ

(แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย ๆ ลอยตุ๊บป่อง ๆ ในหม้อแกงเขียวหวานไก่)
                                                          นักการระกาแก็งค์ ปฏิบัติหน้าที่แทนระกา 1

สำเนาถูกต้อง

51
      (น้อง 51  ณ ซึมเศร้าฯ)

เรียน   ผู้อำนวยการกองยกซดทั่วไป สาขาภูเก็ต

เพื่อโปรดทราบพร้อมประสานงานและดำเนินการ
               ตามคำสั่งอย่างเคร่งครัดต่อไป  ทั้งนี้ ได้แจ้งให้ ปู่ปู 45
               และท่านเบิ้ม รับทราบแล้ว.

51
                                      (น้อง 51   ณ ซึมเศร้าฯ)

เรียน   ผู้อำนวยการกองยกซดทั่วไป สาขาภูเก็ต

เลขหนังสือที่ออกที่ ซศ. 357/11/38 ลงวันที่ 15 พ.ค.2552
จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ และดำเนินการในส่วนที่เกี่ยวข้องต่อไป

ลงชื่อ จ่าโท ตูรุส
                                          (ตูรุส ระกา2 หรือ นาน่วม 2)
                                สารบรรณ ทหารเรือ กองกำลังชงเหล้าพิเศษ

จึงเรียนมาด้วยความเคารพและนับถือ ครับ คริ คริ

น้อง 51  ณ ซึมเศร้าฯ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105111 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:51:15 AM »

ป้าโอม มาถึงนี่เลย  คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105112 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:51:49 AM »

ยังกะคำสั่งออกรบ   คิก คิก คิก คิก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105113 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:52:04 AM »

ข่าวด่วน ........

ตัวแทนรับมอบอำนาจจาก ซึมเศร้าทีม .... จะบุกมาขืนใจเพื่อตีเมืองขึ้นชายฝั่งอันดามัน  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด HELP !

บังอาจ....ยิ่งนัก ชิชะ....หากนิ่งเฉยเห็นทีจะเสียเมืองเป็นแน่แท้...อย่าช้าใยแม่ทัพใหญ่อย่างลุงปู
จำต้องจัดทัพเตรียมไพล่พลให้พร้อมพรักเกณท์เหล่าน้องนางทหาร...ขึ้นประจำค่ายชักธงรบ
เตรียมรับการโจมตีให้พร้อม....อย่าให้ข้าศึกรอดไปได้ให้...ซีด...กลับไปทุกคน

อิอิ....โปรดระวังเกมส์ฮิต กำลังระบาดหนักในวงเหล้าทั่วพระนคร....เช่น

เป่ายิ้งฉุบ ,โอน้อยออก , พอแล้วบอก , ไม่หมดตุ๊ด , หมดแก้วขาว , คนละครึ่ง , สลับแก้วกันป่าว เป็นต้นครับ...555 ขำก๊าก

ขอให้โชคดีทุกท่าน พลังจงเกิดแก่ชาวใต้ ด้ามขวาน ทุกคน...อิอิ คิก คิก

ไม่ทราบจะยกแม่ทัพนายกองมาจำนวนเท่าใด
ลุงปูรักษาเมืองให้ดีนะ ศึกครั้งนี้ใหญ่หลวงนัก
หากต้านทานมิได้ให้พาข้าศึกไปตีเอาเมืองภูเก็ตแทน...

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #105114 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:52:51 AM »

V
V
V
V

โหย อัลการงานสร้าง  หนุกหนานกันใหญ่   Grin Grin
oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #105115 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:54:17 AM »

ตกใจหนูตะลึงกับคำสั่งเเถลงการณ์ในครั้งนี้ค่ะ   ตกใจ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
ตูรุส
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #105116 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:56:03 AM »

1 เดียว เท่านั้นครับ ท่านกันชน เซ้าท์สแลนด์เดอร์....คือ ท่าน บชห. (บ้านชายหาด) ครับ
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #105117 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:56:57 AM »

หนองหัวพราน มีนามเล่นๆๆไหมค่ะ 

วันนี้นอนดึกจัง    Grin Grin Grin

ผมชื่อเล่น บรรจง ครับ

ชื่อจริงก็ บรรจง ครับ

นอนดึกเป็นเรื่องผิดปรกติ หากไม่ได้นอนเลยเรื่องธรรมดาครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105118 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:58:06 AM »

ตกใจหนูตะลึงกับคำสั่งเเถลงการณ์ในครั้งนี้ค่ะ   ตกใจ

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

วังตัวให้ดีหาดใหญ่ก็ใช่ว่าจะรอดจากกองทัพใหญ่จากเมืองหลวง ครั้งนี้
หากอันดามันแตกแล้วไซร้...ข้าศึกคงจะมิหยุดอยู่แค่นั้น

oooOilooo
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #105119 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 10:58:30 AM »

หนองหัวพราน มีนามเล่นๆๆไหมค่ะ 

วันนี้นอนดึกจัง    Grin Grin Grin

ผมชื่อเล่น บรรจง ครับ

ชื่อจริงก็ บรรจง ครับ

นอนดึกเป็นเรื่องผิดปรกติ หากไม่ได้นอนเลยเรื่องธรรมดาครับ

Grin Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 7005 7006 7007 [7008] 7009 7010 7011 ... 35779
  พิมพ์