เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:23:59 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7007 7008 7009 [7010] 7011 7012 7013 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25684046 ครั้ง)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #105135 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:09:14 AM »

อรุณสวัสดิ์.......หวัดดีฮ้บ น้าเอก ลุงปู พี่มานิตย์ น้าวุธ

และสมช. ทุกท่าน......อิ อิ

ไหว้ ไหว้หวัดดีครับ..............พี่หรอย
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105136 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:09:30 AM »

พี่สิงห์ถ้าหมายถึงหนูชื่อออย ไม่มี  ล์ ห้อยท้ายห้านนนน   คิก คิก คิก คิก

งอน งอน งอน ยิ้มีเลศนัย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105137 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:09:41 AM »

หนูขออนุณาติ  ไปตีหลาดสดหาดใหญ่ในก่อนค่ะ  เหนือยจังหูเเล้ว

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เห็น ชื่อพี่ แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย ๆ ลอยตุ๊บป่อง ๆ ในหม้อแกงเขียวหวานไก่

ต้องไปตีหลาดสดหาดใหญ่ในกับพาหนะคู่ใจ NoVo  ไก่สักซีก น้ำกะทิ เครื่องเเกง  โหระพา ขี้พร้า  คิก คิก คิก คิก

คริ คริ  ขอให้อร่อยกับขนมจีนนะครับ  คริ คริ

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น..
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #105138 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:10:03 AM »

ไหว้ nine, lex, lugkrod, manithatyai และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้
สวัสดียามเช้าครับทุกท่าน วันก่อนไปปัตตานี พี่อู๊ดฝากของมาให้ทุกท่านครับ  Grin

ไหว้พี่เอก..........หวัดดีครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105139 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:10:17 AM »

1 เดียว เท่านั้นครับ ท่านกันชน เซ้าท์สแลนด์เดอร์....คือ ท่าน บชห. (บ้านชายหาด) ครับ

ยกมาน้อยเยี่ยงนี้....ซีด  กลับไปแน่ๆ
เที่ยวให้สนุสนานครับท่าน ตูรุส

ไหว้ ไหว้หวัดดีครับ.........น้าดุลย์.......... ไหว้ ไหว้.

สวัสดีครับพี่มานิตย์
ชลบุรี/ระยอง ฝนตกปรอยมาตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
น้ำป่าอาจใหลนอง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105140 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:10:42 AM »

หนูขออนุณาติ  ไปตีหลาดสดหาดใหญ่ในก่อนค่ะ  เหนือยจังหูเเล้ว

เห็น ชื่อพี่ แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย ๆ ลอยตุ๊บป่อง ๆ ในหม้อแกงเขียวหวานไก่

ต้องไปตีหลาดสดหาดใหญ่ในกับพาหนะคู่ใจ NoVo  ไก่สักซีก น้ำกะทิ เครื่องเเกง  โหระพา ขี้พร้า  คิก คิก คิก คิก

คริ คริ  ขอให้อร่อยกับขนมจีนนะครับ  คริ คริ

แสดงว่าเคยเจอประสบการณ์สยองมาสิครับ ขำก๊าก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105141 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:11:51 AM »

ท่านเบญจวรรณไม่ไปด้วยรึ...ผมอยู่รักษาเมืองบางแสนไว้ให้เอง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105142 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:13:27 AM »

คริ คริ  ผมต้องกลับบางแสนครับ  ท่านกันชล...
ไม่งั้น เรื่องใหญ่แน่แท้เชียวครับ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #105143 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:13:38 AM »

พี่เข้ม ค่ะพี่เข้ม   Wink Wink

หอยนางรม ที่ใหญ่ๆ ราคาไม่เเพง ในหาดใหญ่ขายอยู่เเถวไหนค่ะพี่  จะซื้อฝากเค้าค่ะ  ขอทราบราคาด้วยค่ะ  ไหว้ ไหว้

ถามหาหอยที่พี่ แล้วพี่จะมีให้เหรอ?

เห็นๆมีบ้างก็หลาดคลองเรียน แต่ราคาไม่รู้ ก็คงไม่แพงมาก จะเอาเท่าไหร้ละ น่าจะตกตัวละ 10-15บาท ประมาณนั้น

หรือไม่ก็ สงขลา ถนนเส้นเลียบชายทะเล เข้าไปทางข้างศาลปกครอง ราคาก็ไม่ทราบ เพราะไม่เคยซื้อ ครับ

คงจะไม่เกิน 15บาท มากกว่านั้นคงไม่ใหว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #105144 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:14:09 AM »

manithatyai, lugkrod และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

อ้าวน้าเอ๋.............. ไหว้ ครับ  ตามสัญญา  ตื่นเช้า + 1 ครับ

สวัสดีครับครูมานิตย์....

ฝากดูแลน้องสาวผมด้วย จะเข้าไปใช้สนามหัดยิงปืนซะหน่อย...
ช่วงบ่ายนะครับ....

ปล.คนสวย ๆ ทำงาน ที่เดียวกะพี่เล็กครับ....
ดูแลสั่งสอนตบตีได้เต็มที่เลย.....ขอบคุณมากครับ....

แว๊บ....ไปแระ ขออนุญาตทำงานต่อครับ...

ครับพี่ตุ้ม                ไหว้............ต้องขอโทษด้วยครับพี่โทรหาผมกำลังขับมอร์ไซค์อยู่ครับเลยฟังไม่ถนัด.........ไม่เป็นไรพี่ดูแลเต็มที่ครับ.....ด้วยความยินดีครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105145 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:16:10 AM »

สวีสดีครับ ไหว้ ไหว้

พี่เข้ม ค่ะพี่เข้ม   Wink Wink

หอยนางรม ที่ใหญ่ๆ ราคาไม่เเพง ในหาดใหญ่ขายอยู่เเถวไหนค่ะพี่  จะซื้อฝากเค้าค่ะ  ขอทราบราคาด้วยค่ะ  ไหว้ ไหว้

หาดใหญ่จะมีรื้อ..หอยใหญ่ๆน่ะ  ถ้าสุราษฎร์ ล่ะไม่แน่ ของเขาใหญ่จริง

Grin Grin Grin

จริงครับ สุราษฏร์ธานี เมืองร้อยเกาะ เงาะอร่อย หอยแดง ไข่ใหญ่ ... Grin

พี่สิงห์กลิ้งแนะนำร้าน/สถานที่หน่อยซิครับ...ผมน่ะผ่านไป ผ่านมาตลอดยังไม่เคยแวะไปชิมเลย
ชื่อร้านมียิ่งดีผมจะค้นหาด้วย GPS ดู

ปากน้ำตาปีครับ มีหลานร้านครับ ร้านตาปีซีฟู๊ต ร้านลำภู ๑ -๓ ครับ
ถ้ากาญจนดิษฐ์เลย ก็ ร้านในอ่าวซีฟู๊ต หรือ ร้านเคียงเล ครับพี่

ขอบคุณครับพร้อมรับค่าแรงไปด้วย+

manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #105146 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:16:45 AM »

manithatyai, lugkrod และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

อ้าวน้าเอ๋.............. ไหว้ ครับ  ตามสัญญา  ตื่นเช้า + 1 ครับ

สวัสดีครับครูมานิตย์....

ฝากดูแลน้องสาวผมด้วย จะเข้าไปใช้สนามหัดยิงปืนซะหน่อย...
ช่วงบ่ายนะครับ....

ปล.คนสวย ๆ ทำงาน ที่เดียวกะพี่เล็กครับ....
ดูแลสั่งสอนตบตีได้เต็มที่เลย.....ขอบคุณมากครับ....

แว๊บ....ไปแระ ขออนุญาตทำงานต่อครับ...

ถ้าไม่รู้จัก  ให้นึกถึงหน้าคุณหนิงเอาไว้ครับพี่มานิตย์  หน้าเหมือนกันแด๊ะเลย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้ครับพี่เล็ก.........แล้วน้องเอ .......ละครับ.........หายไปเลย  ถ้าเจอช่วยบอกว่ามาเรียนให้จบคอร์สนะครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105147 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:19:39 AM »

คริ คริ  ผมต้องกลับบางแสนครับ  ท่านกันชล...
ไม่งั้น เรื่องใหญ่แน่แท้เชียวครับ

แล้วเมื่อไหร่ผมจะได้เลี้ยงกาแฟสดอร่อยๆแล้วนั่งคุยสนุกๆกันบ้างครับ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #105148 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:20:44 AM »

ข่าวด่วน ........

ตัวแทนรับมอบอำนาจจาก ซึมเศร้าทีม .... จะบุกมาขืนใจเพื่อตีเมืองขึ้นชายฝั่งอันดามัน  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด HELP !

บังอาจ....ยิ่งนัก ชิชะ....หากนิ่งเฉยเห็นทีจะเสียเมืองเป็นแน่แท้...อย่าช้าใยแม่ทัพใหญ่อย่างลุงปู
จำต้องจัดทัพเตรียมไพล่พลให้พร้อมพรักเกณท์เหล่าน้องนางทหาร...ขึ้นประจำค่ายชักธงรบ
เตรียมรับการโจมตีให้พร้อม....อย่าให้ข้าศึกรอดไปได้ให้...ซีด...กลับไปทุกคน

กิ๊วก๊าว              กิ๊วก๊าว                กิ๊วก๊าว

ตามสเป็คเขา  มิใช่น้องนางครับ  ป้าครับ  สเป็คท่านต่อคือป้า.....

กลัวไม่เห็นครับ

ยิ่งแก่ยิ่งดี  เสียงว่า เหมือนมะพร้าวห้าว...ยิ่งแก่ยิ่งมัน...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105149 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:22:00 AM »

แล้วเมื่อไหร่ผมจะได้เลี้ยงกาแฟสดอร่อยๆแล้วนั่งคุยสนุกๆกันบ้างครับ

ไม่นานเกินรอครับ ท่านกันชล  คริ คริ
หน้า: 1 ... 7007 7008 7009 [7010] 7011 7012 7013 ... 35779
  พิมพ์