เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 01:23:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7008 7009 7010 [7011] 7012 7013 7014 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25681061 ครั้ง)
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #105150 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:22:35 AM »

1 เดียว เท่านั้นครับ ท่านกันชน เซ้าท์สแลนด์เดอร์....คือ ท่าน บชห. (บ้านชายหาด) ครับ

ยกมาน้อยเยี่ยงนี้....ซีด  กลับไปแน่ๆ
เที่ยวให้สนุสนานครับท่าน ตูรุส

ไหว้ ไหว้หวัดดีครับ.........น้าดุลย์.......... ไหว้ ไหว้.

สวัสดีครับพี่มานิตย์
ชลบุรี/ระยอง ฝนตกปรอยมาตั้งแต่เมื่อวานแล้ว
น้ำป่าอาจใหลนอง

ครับ.....น้าดุลย์............หาดใหญ่........ฝัดเด้งเปลา......ครับ..... เศร้า เศร้า เศร้า
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #105151 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:27:32 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม ฝนตกแต่หัวรุ่งป่านนี้ยังไม่หยุด อู้งานนอนคลุมโปงสบายๆ โดนเรียกประชุมฝนๆสะงั้นเซ็งเลย เพื่อชาตินะนี่ถึงยอมลุก อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #105152 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:29:18 AM »

สวัสดี  เพื่อน ๆ ด้ามขวาน ทุกท่าน ครับ

การย้ายในครั้งนี้ เป็นการย้ายภายใน 24 ชม. ครับ
เนื่องมาจาก  ท่าน บชห.  ณ ซึมเศร้าฯ ได้บังอาจล่วงเกินพี่ปู 45
ทางจิตใจและมโนคติ ครับ
ซึมเศร้าฯ ทีม  จึงมีคำสั่งย้าย ท่าน บชห. ไปประจำที่ สาขาภูเก็ต ครับ

เพื่อนสมาชิกด้ามขวาน ท่านใด ประสงค์ที่จะลงโทษต่อท่าน บชห.
ขอได้โปรดอย่าลังเลใจ ครับ
สองมือล้วงกระเป๋า  สองเท้าก้าวเข้ามา ครับ
บาทเดียว คร๊าบบบบ...บาทเดียว  แล้ว ท่าน บชห. จะหมุนติ้ว ๆ ๆ ๆ ครับ

คริ คริ

เรียนมาด้วยความเคารพ
และเพื่อสัมพันธภาพที่มีมายาวนานในระหว่างสองทีมของเรา ครับ

น้อง 51   ณ ซึมเศร้าฯ

ยินดีต้อนรับพี่ต่อครับ  Grin Grin Grin

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #105153 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:37:30 AM »

เรียนชาวด้ามขวานครับ  ช่วยต้อนรับให้สาสมเหล้ยครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #105154 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:39:33 AM »

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว...พี่ดาอยู่ไหนค่ะ.....คิดถึงจัง... อ๋อย อ๋อย.... กิ๊วก๊าว

เวลานอนมีน้อย ว่างต้องรีบนอน เป็นเด็กดีเนื่องจาทรัพย์จางจ้า

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105155 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:40:37 AM »

ข่าว SMS จาก INN เหตุเกิดที่สงขลา
โจรสงขลาโหดจับสองเด็กหญิงมัดมือมัดเท้าแขวนคอดับค้นบ้านฉกเงินทองสี่หมื่นหนี
---------

ใจร้ายจริงคนสมัยนี้...เฮ้อ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105156 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:42:52 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม ฝนตกแต่หัวรุ่งป่านนี้ยังไม่หยุด อู้งานนอนคลุมโปงสบายๆ โดนเรียกประชุมฝนๆสะงั้นเซ็งเลย เพื่อชาตินะนี่ถึงยอมลุก อิอิ

ปลื้มใจจังมีผู้เสียสละเพื่อชาติเยอะ

บางทีไม่ใช่เพื่อชาติผมก็ลุก

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #105157 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:46:08 AM »

หนูขออนุณาติ  ไปตีหลาดสดหาดใหญ่ในก่อนค่ะ  เหนือยจังหูเเล้ว

คิก คิก คิก คิก คิก คิก

เห็น ชื่อพี่ แมลงวันหัวเขียวตัวน้อย ๆ ลอยตุ๊บป่อง ๆ ในหม้อแกงเขียวหวานไก่

ต้องไปตีหลาดสดหาดใหญ่ในกับพาหนะคู่ใจ NoVo  ไก่สักซีก น้ำกะทิ เครื่องเเกง  โหระพา ขี้พร้า  คิก คิก คิก คิก

เอาไก่ตัวหยวดเลยน้อง ไม่รู้แกงเขียวหวานได้หม้าย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #105158 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:48:52 AM »

หนองหัวพราน มีนามเล่นๆๆไหมค่ะ 

วันนี้นอนดึกจัง    Grin Grin Grin

ผมชื่อเล่น บรรจง ครับ

ชื่อจริงก็ บรรจง ครับ

นอนดึกเป็นเรื่องผิดปรกติ หากไม่ได้นอนเลยเรื่องธรรมดาครับ

อ้าว....ผมเรียก ท่าน "หนอง" เฉยๆ อ่ะ ได้ป่ะ คิก คิก

วันนี้นอนดึกจัง    Grin Grin Grin

นอนดึกเป็นเรื่องผิดปรกติ หากไม่ได้นอนเลยเรื่องธรรมดาครับ

ชื่อเล่น  ท่านหนอง ครับ  คริ คริ

ไม่มีปัญหาครับพี่

เมื่อไหร่จะยกกองกำลังมาตีเมืองพิดโลกบ้างละครับ ผมเฝ้าอยู่นานแล้วครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #105159 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:50:21 AM »

ปลื้มใจจังมีผู้เสียสละเพื่อชาติเยอะ

ลุกทุกเช้าป่าวครับพี่ อิอิ ผมลุกตมสั่งครับ ไม่สั่งไม่ลุก

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #105160 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:52:09 AM »

อ้าว....ผมเรียก ท่าน "หนอง" เฉยๆ อ่ะ ได้ป่ะ คิก คิก

ชื่อเล่น  ท่านหนอง ครับ  คริ คริ

ไม่มีปัญหาครับพี่

เมื่อไหร่จะยกกองกำลังมาตีเมืองพิดโลกบ้างละครับ ผมเฝ้าอยู่นานแล้วครับ

ไปแล้วแต่แบบรีบๆ แถวเนินชมพูหรือไรนี่ละ แบบรีบๆ ไม่ได้แวะตีไหนเลย มาหยบที่คอนหวันที่เข้าตีประจำ อิอิ

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105161 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:52:51 AM »

ลุกทุกเช้าป่าวครับพี่ อิอิ ผมลุกตมสั่งครับ ไม่สั่งไม่ลุก

อู้วววว......ยังหนุ่มยังแน่น....ไมเป็นงั้นอ่ะ

Wichai_kump
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #105162 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:53:17 AM »

หนองหัวพราน, สุริยัน, manithatyai, ต้นหนาว (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

..... ติดต่อ งานเรื่องปืน ที่อำเภอหาดใหญ่แล้ว .....

น้อง เจ้าหน้าที่ปืนคนสวย    หลงรัก  หลงรักขอบคุณมาก มาก นะคับ

ให้คำแนะนำได้ดีมาก .. ขอบคุณมากคับ

ฝากคำชื่นชม ผ่านเว็บ คับ

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105163 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:56:24 AM »

เรียนชาวด้ามขวานครับ  ช่วยต้อนรับให้สาสมเหล้ยครับ

ต้อนรับกับนี่จะสาสมไหมครับ

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105164 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:56:53 AM »

หนองหัวพราน, สุริยัน, manithatyai, ต้นหนาว (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

..... ติดต่อ งานเรื่องปืน ที่อำเภอหาดใหญ่แล้ว .....

น้อง เจ้าหน้าที่ปืนคนสวย    หลงรัก  หลงรักขอบคุณมาก มาก นะคับ

ให้คำแนะนำได้ดีมาก .. ขอบคุณมากคับ

ฝากคำชื่นชม ผ่านเว็บ คับ

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ยินดีด้วยนะครับ
หน้า: 1 ... 7008 7009 7010 [7011] 7012 7013 7014 ... 35779
  พิมพ์