เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:38:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7009 7010 7011 [7012] 7013 7014 7015 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25687863 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #105165 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 11:57:47 AM »

พี่ๆแถวจังหวัดชายแดนยังไม่ตื่นที่เหอครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105166 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:01:48 PM »

เรียนชาวด้ามขวานครับ  ช่วยต้อนรับให้สาสมเหล้ยครับ

ต้อนรับกับนี่จะสาสมไหมครับ

อูยยยยย น่ารักจัง สเปคเลย  หลงรัก
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #105167 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:04:07 PM »

หนองหัวพราน, สุริยัน, manithatyai, ต้นหนาว (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

..... ติดต่อ งานเรื่องปืน ที่อำเภอหาดใหญ่แล้ว .....

น้อง เจ้าหน้าที่ปืนคนสวย    หลงรัก  หลงรักขอบคุณมาก มาก นะคับ

ให้คำแนะนำได้ดีมาก .. ขอบคุณมากคับ

ฝากคำชื่นชม ผ่านเว็บ คับ

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ไง....บอกแล้วว่าน้องนิต้าใจดี   เจอน้องเขาหรือคนอื่นอ่ะ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105168 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:05:08 PM »

หนองหัวพราน, สุริยัน, manithatyai, ต้นหนาว (+ 1 ซ่อนตัว) และ 5 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

..... ติดต่อ งานเรื่องปืน ที่อำเภอหาดใหญ่แล้ว .....

น้อง เจ้าหน้าที่ปืนคนสวย    หลงรัก  หลงรักขอบคุณมาก มาก นะคับ

ให้คำแนะนำได้ดีมาก .. ขอบคุณมากคับ

ไง....บอกแล้วว่าน้องนิต้าใจดี   เจอน้องเขาหรือคนอื่นอ่ะ

คิก คิก คิก คิก
Wichai_kump
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #105169 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:09:02 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก

อิน อิน อินเลิฟฟฟ
น้องน่ารัก เจ้าหน้าที่ปืนน่ารักที่สู้ดด จังเลย     หลงรัก  หลงรัก
ปัจจุบันนี้ ราชการไทย พัฒนา จริง ๆ นำคนร่นใหม่ไฟแรงทำงาน
เมื่อก่อน ตอนทำบัตรประชาชน เจอเจ้าหน้าที่อายุเยอะ ๆๆ ทั้งนั้น
แต่ปัจจุบันนี้ พัฒนา หญิงแก่ไม่มีเลย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ประชาชน จะได้ขึ้นอำเภอบ่อย ๆ เพราะเจ้าหน้าที่เป็นกันเอง และน่ารักอย่างนี้
อย่างนี้ ต้องขออนุญาต อีกสักกระบอก ดีมั้ย คับพี่น้อง

Wichai_kump
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #105170 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:10:19 PM »

ไง....บอกแล้วว่าน้องนิต้าใจดี   เจอน้องเขาหรือคนอื่นอ่ะ

เจอน้องตา คับ ผมสอนหยิก น่ารัก กันเอง
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #105171 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:10:56 PM »

บอกแล้วว่าอย่าไปฟังคำคนอื่นพูดมา ให้ไปฟังด้วยตนเอง

ส่วนจะได้หรือไม่ได้ ก็ค่อยมาลุ้นกัน มันอยู่ที่ดุลยพินิจ ของนายทะเบียน อย่าไปว่ากล่าวอะไรน้องๆเจ้าหน้าที่เขาแล้วกัน เพราะเขาทำได้แค่ช่วยทำเอกสาร เรียบเรียงเอกสาร ให้พร้อม และส่งเข้าหานาย

ขอให้สมประสงค์ ครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #105172 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:13:16 PM »

น้องน่ารัก เจ้าหน้าที่ปืนน่ารักที่สู้ดด จังเลย     หลงรัก  หลงรัก
ปัจจุบันนี้ ราชการไทย พัฒนา จริง ๆ นำคนร่นใหม่ไฟแรงทำงาน
เมื่อก่อน ตอนทำบัตรประชาชน เจอเจ้าหน้าที่อายุเยอะ ๆๆ ทั้งนั้น
แต่ปัจจุบันนี้ พัฒนา หญิงแก่ไม่มีเลย  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ประชาชน จะได้ขึ้นอำเภอบ่อย ๆ เพราะเจ้าหน้าที่เป็นกันเอง และน่ารักอย่างนี้
อย่างนี้ ต้องขออนุญาต อีกสักกระบอก ดีมั้ย คับพี่น้อง

นั่น นินทาเจ้าหน้าที่เสียแล้ว อิๆ เจ้าหน้าที่ก็เข้ามาดูอยู่น๊ะครับ ไม่มีใครเขาชอบน๊ะครับ อิๆ ระวังเอกสารหายตกหล่นน๊ะครับ 55+

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
Wichai_kump
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #105173 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:13:51 PM »

คับ ตอนแรก ๆๆ ก็คิดว่า จะเจอแบบ เจ้าหน้าที่หัวโบราณ หน้าตาเครียด ๆ อายุเยอะ ๆๆ
... พอเข้าไปนั่งหน้าโต๊ะ ความคิดนั้นหายไปเลย
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105174 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:14:20 PM »

อิ อิ นัดลุงปูกับหนุ่มเบิ้มได้แล้ว อิ อิ อิ  หลงรัก
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #105175 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:16:34 PM »

ขอ อนุญาติทักท้วงหน่อย น๊ะครับ ท่านวิชัย รู้สึกว่า ยังไม่รายฮานตัวเลยน๊ะครับ อิๆ หรือว่าผมตกหล่น

ชื่อเสียงเรียงนาม อยู่ใหน ทำไหร๋ หากแต่ว่าไม่สะดวก ก็ไม่มีใครบังคับ น๊ะครับ

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #105176 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:18:34 PM »

อิ อิ นัดลุงปูกับหนุ่มเบิ้มได้แล้ว อิ อิ อิ  หลงรัก

รู้สึกว่า งานนี้ ซึมเศร้า วางแผนมาอย่างแยบยน น๊ะครับน้าจ้าว ระวังเสียเมือง น๊ะครับ

เป็นห่วง  แต่เชื่อว่า ศักดิ์สิทธิ์ ท่านท้าวทั้งสอง คงจะปกป้องเมืองภูเก็ตใว้ได้

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105177 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:23:14 PM »

น้องน่ารัก เจ้าหน้าที่ปืนน่ารักที่สู้ดด จังเลย     หลงรัก  หลงรัก

นั่น นินทาเจ้าหน้าที่เสียแล้ว อิๆ เจ้าหน้าที่ก็เข้ามาดูอยู่น๊ะครับ ไม่มีใครเขาชอบน๊ะครับ อิๆ ระวังเอกสารหายตกหล่นน๊ะครับ 55+

ขำก๊าก ขำก๊าก
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #105178 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:26:56 PM »

manithatyai, lugkrod และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

อ้าวน้าเอ๋.............. ไหว้ ครับ  ตามสัญญา  ตื่นเช้า + 1 ครับ

สวัสดีครับครูมานิตย์....

ฝากดูแลน้องสาวผมด้วย จะเข้าไปใช้สนามหัดยิงปืนซะหน่อย...
ช่วงบ่ายนะครับ....

ปล.คนสวย ๆ ทำงาน ที่เดียวกะพี่เล็กครับ....
ดูแลสั่งสอนตบตีได้เต็มที่เลย.....ขอบคุณมากครับ....

แว๊บ....ไปแระ ขออนุญาตทำงานต่อครับ...

ถ้าไม่รู้จัก  ให้นึกถึงหน้าคุณหนิงเอาไว้ครับพี่มานิตย์  หน้าเหมือนกันแด๊ะเลย คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้ครับพี่เล็ก.........แล้วน้องเอ .......ละครับ.........หายไปเลย  ถ้าเจอช่วยบอกว่ามาเรียนให้จบคอร์สนะครับ

ได้ครับ  เดี๋ยวเจอแล้วจะบอกให้  ว่าครูมานิตย์คิดฮอด ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #105179 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 12:27:02 PM »

รู้สึกว่า งานนี้ ซึมเศร้า วางแผนมาอย่างแยบยน น๊ะครับน้าจ้าว ระวังเสียเมือง น๊ะครับ

เป็นห่วง  แต่เชื่อว่า ศักดิ์สิทธิ์ ท่านท้าวทั้งสอง คงจะปกป้องเมืองภูเก็ตใว้ได้

งานนี้ ส่งไปให้เชือดครับ  อยู่ กทม.ปล้ำแต่ยิกเชือดคนอื่น เลยจับใส่เรือบินไปให้เชือดครับ

อย่าไปเชื่อที่เขาบอกว่า ต้องรีบกลับมาทำงานวันอาทิตย์  หกเพ
เอาให้อยู่นานๆ  อย่าให้ได้โงหัว  ฝั่งกรุงเทพได้พักตับกันมั่ง

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 7009 7010 7011 [7012] 7013 7014 7015 ... 35779
  พิมพ์