เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 11:24:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7018 7019 7020 [7021] 7022 7023 7024 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25679270 ครั้ง)
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #105300 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:22:48 PM »

หนามปืนฝนตกหนักครับพี่น้อง.................สมน้ำหน้าตัวเอง.........ขับมอร์ไซค์............ เศร้า เศร้า

งอน งอน งอนบอกแล้วให้กลับพร้อมกัน........เวลาทำงานไม่ยอมทำเล่นเน็ต........ให้น้องๆทำงานคนเดว งอน งอน งอน

...--*
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #105301 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:23:23 PM »

Grin Grin Grin
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #105302 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:23:34 PM »

ไหว้สวัสดีค่ะ...ปวดหัว ไหว้

วันนี้ขับรถตามหลังใครไม่รู้ คุ้นๆจัง ตอน เก้าโมงครึ่ง.. คิก คิก คิก คิก

หรือว่าเราตาลาย.. Huh

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก........ออยล์ป่าวขับรถไปหนามปืนตังค์ไม่มีต้องทำงานหาเลี้ยงตัวเอง.........ขับไปเอง.......คนขับงอนอกซ้อนจร้า... กิ๊วก๊าว

ไม่ใช้ไปหนามปืน แต่เห็นที่หน้า อ.สิงหนคร โด้.. คิก คิก
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #105303 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:24:14 PM »

คิดถึงใครปวดหัว

เศร้า เศร้า...........คืดถึงพี่ดาผู้น่ารัก....รู้จักป่าวค่ะ....ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไร...เปลื่ยนไปมากมายเลย............. เศร้า เศร้า

งานหนัก เงินน้อย หม่ายรถขี่เซ็งๆ ว่าแต่ข้าวปลาอะกินยัง

เศร้า เศร้ายังเลยก็วันนี้พี่ดาไม่ได้แวะซื้อไรมาให้น้องกิน.......แล้วน้องจะกินไร......ยาก็ไม่มีใครเอาให้กิน.....สงสารน้องป่าวค่ะ............. เศร้า

ไม่ดูแลตัวเองไม้เรียวมา

พี่ข้าวเที่ยงยังไม่ถึงท้องเลย

หนามปืนฝนตกหนักครับพี่น้อง.................สมน้ำหน้าตัวเอง.........ขับมอร์ไซค์............ เศร้า เศร้า

รถชาติของชีวิตครับพี่ ผมชอบๆ ขี่มอไซด์ลุยฝนได้บรรยากาศ มีสาวซ้อนด้วยยิ่งดีมากเลย ฝนตกหนักได้แวะกระท่อมร้างริมทาง อิอิ

นึกถึงหนังไทยสมัยก่อน..........ครับ........คงจะนานกว่าจะแล้งนะครับ    เศร้า เศร้า
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #105304 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:25:34 PM »

มีปัญญาขี่ ไม่มีปัญญาซื้อและซ่อมครับ

ถ่อมตัวประจำ

เมียยังหาไม่ได้เลยพี่ปู ตอนนี้สร้างปืนกะมอไซด์ไปก่อน แก่ค่อยเอาเมีย อิอิ

พี่ดาครับ

ปืนก็มี รถก็มี ชอบสาวไหนก็.........เลยครับ

ขอบคุณครับ

ฉุดเหรอจง ผมไม่ชอบใช้กำลังชอบให้หนีตาม อิอิ

ที่เว้นไว้คือ ขับรถไปรับ ซิครับ

คิดไปถึงไหนละพี่ดา

ผมคนคิดลึกครับ ขับไปรับแต่ไม่มีคนซ้อนซะที กลัวร้อน กลัวเปียก เรื่องมากอย่าไปเอามันเลยเมีย

จริงหรือน้าดา..จะไม่เอาเมีย.. คิก คิก คิก คิก. เห็น..มดใต่หน้าจอคอม..เต็มไปหมดแล้วง้าน คิก คิก คิก คิก

แฟนมีเมื่อไร เท่าไหร่ก็ได้ แต่เมียคิดนานๆครับ ชอบไม่เหมือนกัน ความเห็นไม่ตรงกัน เวลาไม่มีให้กัน เหตุผลไม่เอามาใช้มันจบง่ายครับ

สำหรับผม งานมาก่อนครอบครัว เมื่อเรายังไม่สบายจะเอาคนอื่นมาลำบากด้วยมันไม่ดี อิอิ

หวานๆ เป็นกำลังใจครับ อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #105305 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:26:01 PM »

คิดถึงใครปวดหัว

เศร้า เศร้า...........คืดถึงพี่ดาผู้น่ารัก....รู้จักป่าวค่ะ....ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไร...เปลื่ยนไปมากมายเลย............. เศร้า เศร้า

งานหนัก เงินน้อย หม่ายรถขี่เซ็งๆ ว่าแต่ข้าวปลาอะกินยัง

เศร้า เศร้ายังเลยก็วันนี้พี่ดาไม่ได้แวะซื้อไรมาให้น้องกิน.......แล้วน้องจะกินไร......ยาก็ไม่มีใครเอาให้กิน.....สงสารน้องป่าวค่ะ............. เศร้า

ไม่ดูแลตัวเองไม้เรียวมา

พี่ข้าวเที่ยงยังไม่ถึงท้องเลย

กิ๊วก๊าว......พี่ต้องดูแลตัวเองด้วยนะค่ะ.......งานก็งาน....พักก็พัก.......รู้ป่าวออยล์เป็นหว่ง....จริงนะ...... กิ๊วก๊าว
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 15, 2009, 05:28:08 PM โดย salinee19 » บันทึกการเข้า

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #105306 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:29:59 PM »

มีปัญญาขี่ ไม่มีปัญญาซื้อและซ่อมครับ

ถ่อมตัวประจำ

เมียยังหาไม่ได้เลยพี่ปู ตอนนี้สร้างปืนกะมอไซด์ไปก่อน แก่ค่อยเอาเมีย อิอิ

พี่ดาครับ

ปืนก็มี รถก็มี ชอบสาวไหนก็.........เลยครับ

ขอบคุณครับ

ฉุดเหรอจง ผมไม่ชอบใช้กำลังชอบให้หนีตาม อิอิ

ที่เว้นไว้คือ ขับรถไปรับ ซิครับ

คิดไปถึงไหนละพี่ดา

ผมคนคิดลึกครับ ขับไปรับแต่ไม่มีคนซ้อนซะที กลัวร้อน กลัวเปียก เรื่องมากอย่าไปเอามันเลยเมีย

จริงหรือน้าดา..จะไม่เอาเมีย.. คิก คิก คิก คิก. เห็น..มดใต่หน้าจอคอม..เต็มไปหมดแล้วง้าน คิก คิก คิก คิก

แฟนมีเมื่อไร เท่าไหร่ก็ได้ แต่เมียคิดนานๆครับ ชอบไม่เหมือนกัน ความเห็นไม่ตรงกัน เวลาไม่มีให้กัน เหตุผลไม่เอามาใช้มันจบง่ายครับ

สำหรับผม งานมาก่อนครอบครัว เมื่อเรายังไม่สบายจะเอาคนอื่นมาลำบากด้วยมันไม่ดี อิอิ

หวานๆ เป็นกำลังใจครับ อิอิ

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #105307 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:33:30 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้.........ความรัก........มันแตกต่างกับ.........ความเหงา........ ไหว้ ไหว้ ไหว้

...--*
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #105308 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:34:32 PM »

งอน งอน งอนบอกแล้วให้กลับพร้อมกัน........เวลาทำงานไม่ยอมทำเล่นเน็ต........ให้น้องๆทำงานคนเดว งอน งอน งอน

ทำครับ.....เน็ตเล่นตอนว่างนะครับ.........สมาชิกเพิ่งออกไปครับ.....ล้างปืนอยู่........น้องสาวลุงต้ม.....กะป้าหนิง.....ยิงปืนแม่นมาก........กำลังโหลดรปอยู่ครับ...........เอ้ามาห่าใหญ่หล่าว    ว่าแต่น้องออยล์เป็นไร......ครับ
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #105309 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:35:21 PM »

salinee19, ฅนต้นน้ำ, wut-วุธ, udomkd และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้...........สวัสดีค่ะ....... ไหว้

...--*
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #105310 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:38:06 PM »

salinee19, ฅนต้นน้ำ, wut-วุธ, udomkd และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้...........สวัสดีค่ะ....... ไหว้

ลืม  manithatyai    อีกแล้ว
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #105311 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:38:35 PM »

ใด้เวลาไปซิ้งแล้วครับ ต้องขอตัวและหัว ไปก่อนนะครับ  ไหว้

หกสิบหนึ่งทุกๆสถานี และทุกๆท่านครับ ไหว้

salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #105312 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:38:59 PM »

ทำครับ.....เน็ตเล่นตอนว่างนะครับ.........สมาชิกเพิ่งออกไปครับ.....ล้างปืนอยู่........น้องสาวลุงต้ม.....กะป้าหนิง.....ยิงปืนแม่นมาก........กำลังโหลดรปอยู่ครับ...........เอ้ามาห่าใหญ่หล่าว    ว่าแต่น้องออยล์เป็นไร......ครับ

หัวเราะร่าน้ำตารินเป็นคนที่แฟนไม่รัก....ดิค่ะ....  ฮิฮิ  ครูค่ะวันนี้เอา .357 มาให้ออยล์ด้วยนะค่ะลืมแล้ว + ยางรองมาด้วยนะ...เอาจริงแล้วคลาวนี้ ไหว้

...--*
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #105313 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:40:00 PM »

ลืม  manithatyai    อีกแล้ว

แล้วครูไปอยู่ไหนมาค่ะ...งง.... ไหว้ ไหว้ ไหว้ ::014::manithatyai  ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้  สวัสดีค่ะ ไหว้ ไหว้ ไหว้

...--*
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #105314 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 05:40:23 PM »

ทีกะเรา.....ไม่เห็นพูดเพราะ ๆ เลย    เศร้า เศร้า เศร้า   คิก คิก คิก คิก คิก คิก
หน้า: 1 ... 7018 7019 7020 [7021] 7022 7023 7024 ... 35779
  พิมพ์