เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:30:57 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7116 7117 7118 [7119] 7120 7121 7122 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25685824 ครั้ง)
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #106770 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:08:02 AM »

Gunchon.Southlander, lex, udomkd, ฅนต้นน้ำ, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีค่ะ ...

ช่วงนี้ นั่งหน้าคอมทุกวันต้องทำรายงานปืน  น้ำลายหก น้ำลายหก  เลยแอบเข้าบอร์ด......อู้งาน  กิ๊วก๊าว

พอดีเลยครับ

วันนี้นายอำเภอส่งหนังสือมาเชิยตัวให้ไปคุยกัน เพื่อพิจารณาว่าจะออกใบอนุญาตให้หรือไม่ แต่ว่าผมไม่ได้อยู่บ้าน สงสัยคงต้องเลื่อนนัดไปก่อน ไม่แขบครับ

ขอบคุณครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #106771 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:08:08 AM »

เช้านี้สวัสดีพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

โหม๋เก็บยางทำขี้มาแล้ว เบื่อจริง เหม็นสาป แหวะ  ยี๊ ยี๊ ยี๊

เศร้า เศร้า เศร้า

ว้า ..... บ้านน้องตา ก็รับซื้อน้ำยาง ยางแผ่นรม และก็ขี้ยางด้วยอ่ะ ....
จา เหม็นสาบน้องตาม้าย ....  เศร้า

อออออออออ...ที่เหม็นนี่เฉพาะโหม๋ที่ไปเก็บครับน้องตา แต่ถึงจะเหม็นอย่างไรน้องตาก็น่าหอม....เฮ้ยยยยย...น้องตาก็หอมเสมอในใจพี่ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
คำพูดบ่งบอกถึงความไม่แน่นอนรวนเร ครับน้อง อ้างไปเรื่อย อันนี้พี่ช่วยน้อง มิใช่ว่าพี่อิทับถมเพื่อน ท่านชายนี่ใจเหมือนแม่น้ำทะเลครับ ใครคบก้าคบครับ แต่ผมเลิกคบแล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #106772 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:08:56 AM »

Gunchon.Southlander, lex, udomkd, ฅนต้นน้ำ, tum610 (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ช่วงนี้ นั่งหน้าคอมทุกวันต้องทำรายงานปืน  น้ำลายหก น้ำลายหก  เลยแอบเข้าบอร์ด......อู้งาน  กิ๊วก๊าว

ไหว้ดีครับ
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #106773 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:09:09 AM »

เช้านี้สวัสดีพี่น้องครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

โหม๋เก็บยางทำขี้มาแล้ว เบื่อจริง เหม็นสาป แหวะ  ยี๊ ยี๊ ยี๊

ว้า ..... บ้านน้องตา ก็รับซื้อน้ำยาง ยางแผ่นรม และก็ขี้ยางด้วยอ่ะ ....
จา เหม็นสาบน้องตาม้าย ....  เศร้า

ไปแล้วๆ คู่ต่อสู้ น็อคตัวเองเสียแล้ว กริ๊กกรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ไม่รังเกียจยางพาราที่มันเป็นน้ำเป็นแผ่นแล้วครับ หากแต่ว่า จะให้ไปตัดยาง พี่ขอขายพวงมาลัย แยกไฟแดงครับ หุๆ

พันพรือหล่าวพี่เข้ม  เกลียดปลาไหล แต่ยกถ้วยน้ำแกงซด แล้วหล่าว

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #106774 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:10:21 AM »

ไปแล้วๆ คู่ต่อสู้ น็อคตัวเองเสียแล้ว กริ๊กกรู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ไม่รังเกียจยางพาราที่มันเป็นน้ำเป็นแผ่นแล้วครับ หากแต่ว่า จะให้ไปตัดยาง พี่ขอขายพวงมาลัย แยกไฟแดงครับ หุๆ

คิก คิก คิก คิก
อย่าว่าต่ะ ... บ้านน้องตารับซื้อ แปรรูปยาง แต่ตาไม่เคยได้จับยางกะเค้าเลย ...

อออออออออ...ที่เหม็นนี่เฉพาะโหม๋ที่ไปเก็บครับน้องตา แต่ถึงจะเหม็นอย่างไรน้องตาก็น่าหอม....เฮ้ยยยยย...น้องตาก็หอมเสมอในใจพี่ครับ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก
คำพูดบ่งบอกถึงความไม่แน่นอนรวนเร ครับน้อง อ้างไปเรื่อย อันนี้พี่ช่วยน้อง มิใช่ว่าพี่อิทับถมเพื่อน ท่านชายนี่ใจเหมือนแม่น้ำทะเลครับ ใครคบก้าคบครับ แต่ผมเลิกคบแล้ว

หลงรัก หลงรัก

---
สองมือสองเท้าเรามี
จงทำตามที่ปรารถนา
อย่าหวังว่าคนอื่นเขา
จะมาช่วยเหลือทุกเวลาหาไม่มี
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #106775 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:13:44 AM »

บายใจ เดี๋ยวไปทำกับข้าวให้เมียกินก่อนครับ ลาสัก ชั่วโมง

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #106776 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:14:55 AM »

บายใจ เดี๋ยวไปทำกับข้าวให้เมียกินก่อนครับ ลาสัก ชั่วโมง

แลบลิ้น

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #106777 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:16:58 AM »

พี่เข้........................................          ม  เฟ้ย..เฟ้ย....
                        อย่าพึ่งไป มาแลนี่ก๊อนนนนนนน.....   Grin

http://board.trekkingthai.com/board/show.php?forum_id=8&topic_no=165829&topic_id=167882

bank_haya@รักในหลวง@
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #106778 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:17:14 AM »

สวัสดีครับพี่ๆหรอย, Gunchon.Southlander, udomkd, lex, manithatyai, ฅนต้นน้ำ, หลวงกาหลง (+ 3 ซ่อนตัว) และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ ไหว้ ไหว้ ไหว้คือผมกำลังจะไปดำน้ำที่เกาะเต่าวันที่27ครับไม่ทราบว่าสภาพอากาศทางนั้นเป็นไงบ้างครับพี่
ขอบคุณครับ ไหว้ ไหว้

ป๋าแบ๊งค์ ออกทริปอีกแล้วเหรอครับ....
ทางทะเลฝั่งโน้น...ถ้าจะชัวร์ ๆ สอบถามไปยังทางนั้นเลยดีกว่านะครับ....(แล้วจะมาบอกทำไมเนี่ย.....  Tongue )

ขอให้สนุกกับการดำน้ำครับ..... อ้อ เที่ยวนี้กี่วันอีกล่ะครับ.... Grin
สวัสดีครับพี่ตุ้มผมถามทางนั้นเค้าก้อบอกพอดำได้แบบว่าอยากขายทริบนะครับต้องได้หมด...กลัวไปแล้วอากาศไม่ดีเดียวอดเห็นทะเลสวยๆครับพี่ตุ้มมาเที่ยวด้วยกันไหมครับพี่ตุ้มเดวเหน็บสุรามาฝากนั่งโต้กันยาวๆเลยครับไม่เมาไม่เลิก...คุยกันแต่ในเวบอยากยลโฉมตัวจริงพี่ตุ้มครับว่าหล่อไหม...ไม่หล่อไม่เป็นไรใจดีก้อพอแล้วครับพี่

ฮาย....อย่ายั่วต่ะ.....น้ำยายไย๋..... น้ำลายหก
ผมกว่าจะเมาตอนหัวรุ่งนู่นนะ....ไหวป่าว...  คิก คิก  คิก คิก

ลองเช็คสภาพอากาศที่นี้นะครับ....
http://www.songkhla.tmd.go.th/satellite/satellite.html

ต่ออีก......หล่อน่ะหล่ออยู่ครับ......ดูเลยครับ.....

ส่วนใจดี ก็ใจดีเช่นกัน....แต่สู้พี่เข้มไม่ได้..... Grin

ปล.ข้อมูลมั่ว  ห้ามเชื่อเด็ดขาด คิก คิก...  คิก คิก

เดี๋ยวไงจะค้นหาข้อมูลเรื่องเกาะเต่า แล้วมาแจ้งให้ทราบนะครับ.... Cheesy
สวัสดีครับพี่ตุ้ม...ไม่รู้ว่าตัวจริงจะหล่อเหมือนในรูปไหม คิก คิก คิก คิกขอบคุณสำหรับข้อมูลครับพี่ตุ้มเวลาจะไปเที่ยวทางใต้นี้ขอข้อมูลพี่ตุ้มนี้แน่นปึกหากพี่ตุ้มว่างยามค่ำคืนวันที่28ขอเรียนเชิญพี่ตุ้มมาร่ำสุราด้วยกันนะครับที่เกาะเต่า...(ไม่รู้ว่าใกล้กันไหม)ไม่เมาไม่เลิกเลยครับพี่ผมไปกะเพื่อน2คนเองครับขอเชิญครับ....ขอบคุณอีกครั้งสำหรับข้อมูลดีๆครับ ไหว้ ไหว้

"กรุงเทพงามเลิศ ระเบิดมากมี ประเพณีชุมนุม ควบคุมด้วยทหาร สนุกสนานยิงกัน กำแพงกั้นเผายาง แม่นจับวางเอ็ม 79 หยุดงานยาว 9 วัน รื่นเริงสุขสันต์บุญบั้งไฟ ไป..เราไปปรองดองกัน"
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #106779 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:18:58 AM »

ฟ้องนายหวา  อู้งาน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้ครับพี่เล็ก......เห็นดูน้องตะอย่าฟ้องเหลย
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #106780 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:19:33 AM »

พี่เข้มสนใจไม๊ที่คอนมีแม่หม้ายผัวตาย จบราชภัฎ อายุแค่ 27 ปีมีสวนยางเช้าหนึ่ง 60 แผ่น
กำลังลำบากหาคนช่วยงาน

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #106781 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:20:26 AM »

ฟ้องนายหวา  อู้งาน คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้ครับพี่เล็ก......เห็นดูน้องตะอย่าฟ้องเหลย

ช่ายยยยยยยย ...........  เยี่ยม เยี่ยม

---
manithatyai
Hero Member

คะแนน 515

« ตอบ #106782 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:22:12 AM »

ไหว้ ครับ.......... ไหว้
v
v
v
v
v
v

ดีค่ะ .... ลุงมานิต .... 

เยาะเย้ย

เยาะเย้ย

ไม่ได้แก่ขนาดนั้น
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #106783 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:26:35 AM »

ก็ได้ๆ  ถ้างั้นบอกนึง 

ไอติมน่ะ  ไม่ใช่ปืน  ช่วงนี้กะม้ายเบี้ยเหมือนกะครูเบิ้ลงั้น  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

NItar
Sr. Member

คะแนน 193

« ตอบ #106784 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2009, 11:27:35 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

---
หน้า: 1 ... 7116 7117 7118 [7119] 7120 7121 7122 ... 35779
  พิมพ์