เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 08, 2024, 01:22:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7178 7179 7180 [7181] 7182 7183 7184 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25721618 ครั้ง)
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #107700 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 11:55:33 AM »

ไหว้ครับพี่น้อง

เอาใจช่วยพี่แพะครับ นำไปสองลูกแล้ว ลุ้นทำแฮททริก  Grin

แล้วพี่เบิ้มละครับ

เมื่อไหร่จะเริ่มละครับ ผมสามไปตั้งปีกว่าแล้วครับ

ว่าอยู่ครับท่านจง จะมีเมื่อไหร่หว่า  Huh

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107701 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 11:59:26 AM »

ตาแพะ รายงานว่า

ขณะนี้ ได้จองห้องพิเศษได้เรียบร้อยแล้ว...(รพ.มอ.หาดใหญ่)
อุปกรณ์ต่าง ๆ ได้จัดเตรียมไว้เรียบร้อยเช่นกัน....

รอคุณหมอเข้ามาดำเนินการประมาณเที่ยงนี้....

ช่วงบ่ายวันนี้อาจได้เฮ รับขวัญหลานสาวคนใหม่  

กริ๊กกกกริ๊วววว

ยินดีด้วยครับผมม เยี่ยม เยี่ยม
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #107702 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 12:07:46 PM »

มีหมด จะสด จะผ่อน

ดูข้อมูลรถของบริษัท

http://www.kawasakibigbike.com/

ดูแฟนคลับเขาคุยกัน
http://www.dtrackerthailand.com/board/index.php?board=1.0

ตัวนี้ทำที่ ปลวกแดง/ระยอง

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107703 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 12:09:30 PM »

เอาใจช่วยพี่แพะครับ นำไปสองลูกแล้ว ลุ้นทำแฮททริก  Grin

เมื่อไหร่จะเริ่มละครับ ผมสามไปตั้งปีกว่าแล้วครับ

ว่าอยู่ครับท่านจง จะมีเมื่อไหร่หว่า  Huh

อย่างท่านคาสพี่เบิ้มคงมีลูกก่อนเมียก็เป็นได้ครับ

เพราะท่านก่อหวอดให้มีการปฏิสนธิบ่อยๆ

แต่กับคนกระทู้ข้างบน ที่โพสต์ก่อนน้าดุลย์นั้น มีเมียแต่ก็ไร้น้ำยา....เฮ้อออ  คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107704 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 12:15:53 PM »

อย่างท่านคาสพี่เบิ้มคงมีลูกก่อนเมียก็เป็นได้ครับ

เพราะท่านก่อหวอดให้มีการปฏิสนธิบ่อยๆ

แต่กับคนกระทู้ข้างบน ที่โพสต์ก่อนน้าดุลย์นั้น มีเมียแต่ก็ไร้น้ำยา....เฮ้อออ  คิก คิก

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ งอน งอน งอน
หกเพ่ ไม่มีน้ำยาพรือ  เพิ่งไปซื้อขนมจีนแรกเดี๋ยวนิ  แลบลิ้น
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #107705 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 12:28:05 PM »

อ่ะฮ้า.......!!!!

ท่านเคยมีปัญหาน้ำยาหมด ใช่หรือไม่ !!!

ทีวีไดเรคช่วยท่านได้แล้ววันนี้ 

วันนี้เรามีอุสจิบรรจุซองให้ใช้แล้ว หมดห่วงเรื่องน้ำยาหมด ไปได้เลย

พิเศษ........!!   โทรมาสั่งซื้อตอนนี้ ซื้อหนึ่งซอง เราแถมให้อีกหนึ่งซองทันที  กิ๊วก๊าว

ปล.ใช้สำหรับฟาร์มหมูเท่านั้น  คิก คิก

แว๊ปป....หายตัว เยาะเย้ย

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107706 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 12:29:32 PM »

พี่เบิ้มไม่ขายกีตาร์แล้วหรือครับ  ขำก๊าก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107707 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 12:30:45 PM »

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ งอน งอน งอน
หกเพ่ ไม่มีน้ำยาพรือ  เพิ่งไปซื้อขนมจีนแรกเดี๋ยวนิ  แลบลิ้น

ท่านชายครับ ขอใบสมัครเข้าทีมด้วยครับ   ยิ้มีเลศนัย
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #107708 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 12:31:36 PM »

ฮูย... อร่อยไปอีกหนึ่งมื้อ ....
น้องที่ทำงาน ให้แกงคั่วงัว  กะงัวต้มเปรี้ยวหวาน ให้มากิน...
พาเห็ดน้องออยมากินที่ทำงานด้วย....ค่อย ๆ ละเลียดกินเห็ด ทีละดอก ทีละดอก
ให้สมกะคนที่ตั้งใจเก็บมาให้กิน.... น้ำลายหก น้ำลายหก

ขอบคุณน้องออยมากจ้า......  Grin

ปล.หากอึ๊ออกมาแล้ว จะเก็บใส่ห่อไว้....เจ้าของเห็ดสั่งว่าห้ามอึ๊ออกมานุ๊... อ๋อย

ทำดีไว้ใคร ๆ ก็รัก.....  Grin
ดีกว่ากวนทีนชาวบ้านไปวัน ๆ .... ไม่รู้อีโดนยำเข้าวันไหนสักวัน....
เดี๋ยวคงต้องเรียกให้ท่านชายพจน์มาคอยอบรมให้ซักที ....

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107709 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 12:47:07 PM »

อ่ะฮ้า.......!!!!

ท่านเคยมีปัญหาน้ำยาหมด ใช่หรือไม่ !!!

ทีวีไดเรคช่วยท่านได้แล้ววันนี้ 

วันนี้เรามีอุสจิบรรจุซองให้ใช้แล้ว หมดห่วงเรื่องน้ำยาหมด ไปได้เลย

พิเศษ........!!   โทรมาสั่งซื้อตอนนี้ ซื้อหนึ่งซอง เราแถมให้อีกหนึ่งซองทันที  กิ๊วก๊าว

ปล.ใช้สำหรับฟาร์มหมูเท่านั้น  คิก คิก

แว๊ปป....หายตัว เยาะเย้ย

น้าสิงห์ๆๆๆ.....

น้าเบิ้มบอกใช้กับหมูได้
บู่
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107710 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 12:49:13 PM »

ท่านชายครับ ขอใบสมัครเข้าทีมด้วยครับ    ยี๊ ยี๊

Grin
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #107711 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 01:25:56 PM »

ขณะนี้ ได้จองห้องพิเศษได้เรียบร้อยแล้ว...(รพ.มอ.หาดใหญ่)
อุปกรณ์ต่าง ๆ ได้จัดเตรียมไว้เรียบร้อยเช่นกัน....

รอคุณหมอเข้ามาดำเนินการประมาณเที่ยงนี้....

ช่วงบ่ายวันนี้อาจได้เฮ รับขวัญหลานสาวคนใหม่  

ยินดีด้วยครับผมม เยี่ยม เยี่ยม

ขอลอกครับ ยินดีด้วยกันพี่แพะ วันนี้แล้วสินะหลานจะได้ลืมตาขึ้นมาดูโลกที่สดใสของพวกเรา เอ๊า เฮ หย๋ำๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆซิ่ง Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #107712 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 01:54:25 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้

จุดเกียงฉลองแล้วม่ายพี่เล็ก...... Cheesy

เรียบร้อยแล้ว..อิ..อิ

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #107713 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 02:03:22 PM »

พี่เบิ้มไม่ขายกีตาร์แล้วหรือครับ  ขำก๊าก

พี่เบิ้มชอบขายของแปลกๆครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #107714 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2009, 02:07:25 PM »

พี่แพะได้น้องแล้วหม้ายครับ

หนักเท่าไหร่

ขอให้ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูก ขอให้สุขภาพสมบูรณ์ทั้งคู่ครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

หน้า: 1 ... 7178 7179 7180 [7181] 7182 7183 7184 ... 35779
  พิมพ์