เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 07:36:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7193 7194 7195 [7196] 7197 7198 7199 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25715302 ครั้ง)
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #107925 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 06:13:54 PM »

ไปเยี่ยมแพะมา มันสบายปลอดภัยดี นอนหัวเ ราะกับโทรศัพท์แหะๆอยู่

ใครที่เป็นห่วงแพะ ไม่ต้องห่วงครับ มันสบายดีครับ มีเบียร์ซด มีทีวีดู โทรรับได้ทุกเครือข่าย สัญญาณฟูลสเกล

วันอังคารเช้า ผมนัดมันกินกาแฟเช้าแบบสายๆ ประมาณหลัง8โมง ใครว่างไปเลี้ยงกาแฟด้วย น๊ะครับ ที่ดรงอาหาร มอ.แหละใครอยากดูสวยๆงามๆ ขอเชิญ ส่วนคนนัดนั้นไม่รู้ว่าอิว่างหรือเปล่า อิๆ ใอ้ตัวเล็กผม ก็ยังไม่ออกมาที พรุ่งนี้ไม่แน่ใจว่าหมอจะให้ออกหรือเปล่า ค่อยว่ากัน

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
นายกระจง
Cement For Life.....
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2938

ช่างมันเถอะ

« ตอบ #107926 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 06:22:03 PM »

ไปเยี่ยมแพะมา มันสบายปลอดภัยดี นอนหัวเ ราะกับโทรศัพท์แหะๆอยู่

ใครที่เป็นห่วงแพะ ไม่ต้องห่วงครับ มันสบายดีครับ มีเบียร์ซด มีทีวีดู โทรรับได้ทุกเครือข่าย สัญญาณฟูลสเกล

วันอังคารเช้า ผมนัดมันกินกาแฟเช้าแบบสายๆ ประมาณหลัง8โมง ใครว่างไปเลี้ยงกาแฟด้วย น๊ะครับ ที่ดรงอาหาร มอ.แหละใครอยากดูสวยๆงามๆ ขอเชิญ ส่วนคนนัดนั้นไม่รู้ว่าอิว่างหรือเปล่า อิๆ ใอ้ตัวเล็กผม ก็ยังไม่ออกมาที พรุ่งนี้ไม่แน่ใจว่าหมอจะให้ออกหรือเปล่า ค่อยว่ากัน

ลูกไม่สบาย เป็นอะไรครับพี่เข้ม ให้หายเร็วๆนะครับ

เกิดเป็นคนต้องอดทน ไม่อดทนก็อดตาย

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #107927 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 06:34:00 PM »

ดีใจกับพี่แพะและครอบครัวด้วยครับ

ส่วนลูกพี่เข้ม ขอให้หายไวๆ  Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #107928 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 06:34:19 PM »

สำคงสำคัญไรก๊านนนนน ...... ก็ไอ้พวกลูกน้องน่ะสิ ..... ด่านิดด่าหน่อยก็ใจน้อยลาออกหมด

เด็กสมัยนี้ไม่อดทนเร้ยยยยยยยย  ....... แล้วมันจะเอาดีได้ที่ไหนนะ

เคยรู้จักเด็กรุ่นใหม่ ที่ด่านิด ด่าหน่อย  ไม่อดทน ลาออกๆๆๆๆ หลายงาน สุดท้าย ไปรู้จักฝรั่งทางเน็ต
หลังจากนั้นเป็นเมียฝรั่งไปแล้วครับ  นัยว่า มีกิน มีใช้ ให้ฝรั่งเลี้ยง  ขอวีซ่าสมรสไปอยู่เมืองนอกด้วยกัน (อย่างยุ่งยาก)
อยู่ได้ไม่กี่ปีก็เลิกครับ  เพราะธรรมเนียมฝรั่ง ต้องช่วยทำมาหากิน ไม่ใช้นั่งงอมืองอตีนอยู่บ้านเฉยๆ
ทำอะไรได้ก็ต้องทำ แต่เด็กรุ่นใหม่ ที่ว่า จบ ป.ตรี  ภาษาพอเอาตัวรอดได้ หากทำงานออฟฟิศ คงต้องFluent มากกว่านี้
ต้องทำงานตามร้านอาหารไป เงินดี แต่เหนื่อย  แถมผิดคาดที่คิดว่าฝรั่งจะเลี้ยงดู

เลยเลิกกับฝรั่ง มาอยู่เมืองไทย  อย่าถามว่าจะทำงานอะไร เพราะตอนนี้ จ้องจับแต่ฝรั่ง แต่เอาชาติอื่น ชาติเยอรมันไม่เอาแหล่ว

คิดได้ดีจริงๆ 

สนับสนุนกันจังน๊ะ

โถๆๆๆ ขี้น้อยใจจัง หนูเข้าใจ เป็นกำลังใจให้ค่ะ  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ไม่มีน้อยใจอะไรครับน้องยาว 

มันเป็นเอกลักษณ์ ของเอกบุรุษ ใช่ว่าจะมีกันได้ทุกคน

ปล.มีแล้วหล่อเทห์เช่นนี้ หรือน้องยาวว่าไง?

ถูกต้องนะค่ะพี่เข้ม  พอดีน้องชอบคนผมน้อยค่ะ  น้องว่าหล่อดีไม่เปลืองเเชมพูค่ะ  Grin Grin Grin

คนหัวล้านรวยทุกคนแหละ  มีขอทานคนไหนหัวล้านมั่ง....  Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #107929 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 06:53:57 PM »

ตอนเช้าวันอังคารกะเข้าหาดใหญ่เหมือนกัน  แต่มิรู้ว่าเวลาจะพอรึป่าว  เพราะเข้าเวร 9.30 น.

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107930 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 06:57:33 PM »

สำคงสำคัญไรก๊านนนนน ...... ก็ไอ้พวกลูกน้องน่ะสิ ..... ด่านิดด่าหน่อยก็ใจน้อยลาออกหมด

เด็กสมัยนี้ไม่อดทนเร้ยยยยยยยย  ....... แล้วมันจะเอาดีได้ที่ไหนนะ

เคยรู้จักเด็กรุ่นใหม่ ที่ด่านิด ด่าหน่อย  ไม่อดทน ลาออกๆๆๆๆ หลายงาน สุดท้าย ไปรู้จักฝรั่งทางเน็ต
หลังจากนั้นเป็นเมียฝรั่งไปแล้วครับ  นัยว่า มีกิน มีใช้ ให้ฝรั่งเลี้ยง  ขอวีซ่าสมรสไปอยู่เมืองนอกด้วยกัน (อย่างยุ่งยาก)
อยู่ได้ไม่กี่ปีก็เลิกครับ  เพราะธรรมเนียมฝรั่ง ต้องช่วยทำมาหากิน ไม่ใช้นั่งงอมืองอตีนอยู่บ้านเฉยๆ
ทำอะไรได้ก็ต้องทำ แต่เด็กรุ่นใหม่ ที่ว่า จบ ป.ตรี  ภาษาพอเอาตัวรอดได้ หากทำงานออฟฟิศ คงต้องFluent มากกว่านี้
ต้องทำงานตามร้านอาหารไป เงินดี แต่เหนื่อย  แถมผิดคาดที่คิดว่าฝรั่งจะเลี้ยงดู

เลยเลิกกับฝรั่ง มาอยู่เมืองไทย  อย่าถามว่าจะทำงานอะไร เพราะตอนนี้ จ้องจับแต่ฝรั่ง แต่เอาชาติอื่น ชาติเยอรมันไม่เอาแหล่ว

สนับสนุนกันจังน๊ะ

โถๆๆๆ ขี้น้อยใจจัง หนูเข้าใจ เป็นกำลังใจให้ค่ะ  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

ไม่มีน้อยใจอะไรครับน้องยาว 

มันเป็นเอกลักษณ์ ของเอกบุรุษ ใช่ว่าจะมีกันได้ทุกคน

ปล.มีแล้วหล่อเทห์เช่นนี้ หรือน้องยาวว่าไง?

ถูกต้องนะค่ะพี่เข้ม  พอดีน้องชอบคนผมน้อยค่ะ  น้องว่าหล่อดีไม่เปลืองเเชมพูค่ะ  Grin Grin Grin

คนหัวล้านรวยทุกคนแหละ  มีขอทานคนไหนหัวล้านมั่ง....  Grin Grin Grin

จัดให้ตามที่ท่านชงมา   Grin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #107931 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 06:59:41 PM »

ที่นั่งอยู่นั่น  คนมีอันจะกินเพแหละ 

ขึ้นชื่อว่าหัวล้าน หามีจนหม้าย..ย.ย...

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #107932 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 07:01:00 PM »

ชงให้ท่านหลวงกาหลงเมื่อไหร๋.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โพสต์ไหร๋ กลายเป็นชงให้เพ...

เอาผมเป็นตัวประกันหล่าว...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #107933 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 07:06:59 PM »

ดู ดู๋ ดู๊ ดูเธอทำ ทำไมถึงพี่หลวงทำกับพี่เข้มด้ายยยยยยยย

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #107934 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 07:12:01 PM »

ฝรั่งเยอรมันที่ทำงานกินเงินเดือนไม่รวยครับ...ถ้าสาวคนไหนคิดว่าไปเป็นเมียฝรั่งแล้วสบายไม่ต้องทำงาน...คุณ  คิดผิด
สู้แต่งกับคนไทยที่มีรายได้ 3 หมื่นขึ้นไปก็สบายกว่าฝรั่งแล้วครับสาวๆ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #107935 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 07:27:54 PM »

Grin Grin Grin

Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #107936 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 07:31:21 PM »

Grin Grin Grin

ยิ้มอารายพี่ตุ้ม...

pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #107937 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 07:39:19 PM »

ชงให้ท่านหลวงกาหลงเมื่อไหร๋.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

โพสต์ไหร๋ กลายเป็นชงให้เพ...

เอาผมเป็นตัวประกันหล่าว...  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ใครยังไง คิดไหร อย่างไร อีแบบใหน ลุงผมโร้...

ไปแก้ตัวกับโลกพี่ลุงผมเอง...นะ Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #107938 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 07:48:59 PM »

ฝรั่งเยอรมันที่ทำงานกินเงินเดือนไม่รวยครับ...ถ้าสาวคนไหนคิดว่าไปเป็นเมียฝรั่งแล้วสบายไม่ต้องทำงาน...คุณ  คิดผิด
สู้แต่งกับคนไทยที่มีรายได้ 3 หมื่นขึ้นไปก็สบายกว่าฝรั่งแล้วครับสาวๆ

อื้อออออ ....... เพิ่งรู้เดี๋ยวนี้เองว่า บังดุลย์ เคยโดนหนุ่มเยอรมันปู้ยี่ปู้ยำมาแล้ว ..... น่าฉงฉาน

ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #107939 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2009, 07:52:03 PM »

ชายเจษฎ์, หลวงกาหลง, Mee noi และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ หมิน ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊ ยี๊

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
หน้า: 1 ... 7193 7194 7195 [7196] 7197 7198 7199 ... 35779
  พิมพ์