เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 05:41:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7231 7232 7233 [7234] 7235 7236 7237 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25688463 ครั้ง)
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #108495 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 11:28:54 AM »

Grin Grin Grin

หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก..ยิ้มไรค่ะพี่เจษฏ์.....จะน้องออยล์เหรอ.....สู้นะ.... หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

Grin Grin Grin จะอะไรเหรอจ่ะน้องออยล์ ที่ว่าสู้นะ อะไรสู้อะ แต่พี่ว่าของพี่ไม่สู้แน่ๆเลย กลัวววววววววว  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เหอะหน่า..... หลับหูหลับตา...นึกว่าเป็นน้องหัวทองก็แล้วกัน..... คิก คิก

งั้นลุงตุ้มไปย้อมผมมาก่อนละกันครับ เด๋วผมจะปิดไฟละ  หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

โถ่ ตู ไม่น่าไปตอแยมันเลย.....ไปดีกว่า.... อ๋อย
ไปลับมีดก่อน เผื่อได้ใช้เชือดอวัยวะบางคน.....

แต่ดูดิ๊ เจอกะน้องออยล์ ไม่กล้า..... โห่.... บู่

Grin Grin Grin ไม่ใช่ไม่กล้าครับลุงตุ้ม แต่มันไม่สู้ครับ ผมกลัวว่าจะทำได้แค่ไหว้ครูอย่างเดียวอะครับ พอจะคลุกวงในหรือออกหมัด ดันติดการ์ดตัวเองซะงั้นนนนนนนน  คิก คิก คิก คิก คิก คิก บู่ บู่ บู่

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก................. แลบลิ้น... ไหว้ ไหว้

...--*
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #108496 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 11:38:24 AM »

Huh Huh Huh เอ.........วันนี้ลุงยอนหายไปใหน ไม่เห็นทำงานที  Huh Huh Huh

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108497 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 11:45:32 AM »

หนังกะติ๊กท้าด้ามขวานครับ ไปดูยัง

http://www.nangkatik-club.com/smf/index.php?topic=936.270

น้าหลวงเห้อ....สนใจม๊าย....  น้ำลายหก
วันนี้ลองพยายามเข้า หนังกะติ๊กอีกครั้ง หลังจากไม่เคยเข้าได้เพราะติดรหัสผ่าน

วันนี้เข้าได้สำเร็จแล้ว ขำก๊าก

กริ๊กกกริ๊วว ขำก๊าก

ยินดีด้วยครับ ของผมตั้งแต่เกิดก็ยังเข้าไม่ได้เลย ตอนแรกๆ ที่พี่รัตตาแนะนำ วิธีทำ ทำไง ทำไง ทำไง ก็เข้าไม่ได้ ไม่รู้เป็นไร หรือว่าเราแก่เลี้ยว Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #108498 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 11:49:56 AM »

หนังกะติ๊กท้าด้ามขวานครับ ไปดูยัง

http://www.nangkatik-club.com/smf/index.php?topic=936.270

น้าหลวงเห้อ....สนใจม๊าย....  น้ำลายหก
วันนี้ลองพยายามเข้า หนังกะติ๊กอีกครั้ง หลังจากไม่เคยเข้าได้เพราะติดรหัสผ่าน

วันนี้เข้าได้สำเร็จแล้ว ขำก๊าก

กริ๊กกกริ๊วว ขำก๊าก

ยินดีด้วยครับ ของผมตั้งแต่เกิดก็ยังเข้าไม่ได้เลย ตอนแรกๆ ที่พี่รัตตาแนะนำ วิธีทำ ทำไง ทำไง ทำไง ก็เข้าไม่ได้ ไม่รู้เป็นไร หรือว่าเราแก่เลี้ยว Grin Grin Grin
ป๋าต้องกินเขียวเหลืองก่อน สักชั่วโมงครับ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #108499 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:13:10 PM »

ไหว้ ::014::salinee19, นายสิงห์กลิ้ง, tum610, manithatyai และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้  ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2009, 12:18:58 PM โดย salinee19 » บันทึกการเข้า

...--*
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #108500 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:20:11 PM »

ป๋าฮิม..... พี่เข้ม คร๊าบ...... Grin

รับอันนี้ซักอันไหมคร๊าบ....
Cold Steel Honey Comb  Tactical

แต่เวลาตอนโดนเจ้าหน้าที่ตรวจค้น .... อาจเป็นที่น่าสงสัยผิดสังเกตุเป็นแน่แท้....
เพราะว่า หวีเขาไว้ใช้หวีผม.....แต่นี่....   คิก คิก

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #108501 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:24:54 PM »

ป๋าฮิม..... พี่เข้ม คร๊าบ...... Grin

Cold Steel Honey Comb  Tactical

แต่เวลาตอนโดนเจ้าหน้าที่ตรวจค้น .... อาจเป็นที่น่าสงสัยผิดสังเกตุเป็นแน่แท้....
เพราะว่า หวีเขาไว้ใช้หวีผม.....แต่นี่....   คิก คิก

เอาเข้าไป ไม่ผมน้อย ไม่หัวล้านมั่ง ก็แล้วไป หึ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108502 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:26:17 PM »

สวัสดีครับบบบบ  ไหว้ ไหว้

ชอบรูปประจำตัวหนูจริงๆ  เยี่ยม เยี่ยม  มีแควนยัง  หลงรัก หลงรัก สนใจทนายหล่อๆบ้างไหม  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก
salinee19
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #108503 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:27:10 PM »

เพราะว่า หวีเขาไว้ใช้หวีผม.....แต่นี่....   คิก คิก

เอาเข้าไป ไม่ผมน้อย ไม่หัวล้านมั่ง ก็แล้วไป หึ

กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว.................................... ไหว้

...--*
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #108504 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:31:13 PM »

ชอบรูปประจำตัวหนูจริงๆ  เยี่ยม เยี่ยม  มีแควนยัง  หลงรัก หลงรัก สนใจทนายหล่อๆบ้างไหม  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ขำก๊าก

พี่เข้ม พี่เข้ม... มาตอบแทนน้องออยทีดิ๊...

แบร่

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #108505 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:35:47 PM »

Grin Grin Grin หาได้ที่ใหนครับลุงตุ้ม ผมว่าอีหาเอาไปฝากพี่ที่เคารพที่อยู่หาดใหญ่นะครับ  Grin Grin Grin

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108506 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:36:42 PM »

พี่เข้ม พี่เข้ม... มาตอบแทนน้องออยทีดิ๊...

แบร่

คิก คิก อย่าไปรบกวนพี่เข้มเขาเลยครับพี่ตุ้ม  Grin Grin Grin

พี่เข้มน่าสั่งจองนี้อยู่  คิก คิก
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #108507 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:38:12 PM »

อืมมมมมมมมมมมมม....ยกมารอน้าหลวงกะแล้วกัน  บู่ บู่ บู่

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #108508 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:41:27 PM »

Grin Grin Grin หาได้ที่ใหนครับลุงตุ้ม ผมว่าอีหาเอาไปฝากพี่ที่เคารพที่อยู่หาดใหญ่นะครับ  Grin Grin Grin

น่าว่าจะหาได้ตามพุงและกะโหลก ของคนแถวโกลกครับ...

Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #108509 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 12:42:04 PM »

แบร่
ขนาดน้องเกตุ ยังโดนขนาดนั้น เจอออยยาว น่าจะหนักกว่าเหตุการณ์ ที่เจออยู่ปัจจุบันมั้ง อิๆ

หน้า: 1 ... 7231 7232 7233 [7234] 7235 7236 7237 ... 35779
  พิมพ์