เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 07, 2024, 03:34:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7235 7236 7237 [7238] 7239 7240 7241 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25686858 ครั้ง)
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #108555 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 02:33:53 PM »

สวัสดีครับ.... ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับน้ายอด....วันนี้มาตอนกลางวันเลย.....ไม่กลัวแดดหรือครับ....
                             (ปกติมาแต่ตอนดึก ๆ )
                                         Grin

สวัสดีครับพี่ตุ้ม... ไหว้ ไหว้ ไหว้
วันนี้ฝนตกครับ...ไม่มีแดด...เลยออกมาได้.... Grin Grin Grin

oooOilooo
*.* เมืองหนังโนราห์ *.*
Hero Member

คะแนน 385

« ตอบ #108556 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 02:37:33 PM »

พี่น้องครับ

เวลาส่งปลาทางไปรษณีย์ให้ผู้อื่น อย่าลืมเขียนบนกล่องด้วยครับว่า

ปลา ระวังแมวลักกิน

ขอบคุณครับ

คิก คิก คิก คิก
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #108557 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 02:39:51 PM »

เริ่มเบื่อแล้ว หนักเอว  คิก คิก

แล้วเอาเอวไปทำไรมาครับ....ทำท่าจะยอก... คิก คิก

ปั๊มลูกเขยให้พี่แพะครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

รอฉลองข่าวดีครับ....  เยี่ยม  น้ำลายหก  Grin Grin

แนะนำว่าให้ใช้สโลแกนของน้าหลวงครับ เห็นผลมาแล้ว เล็ก สั้น ขยันซอย ครับน้าสิงห์  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108558 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 02:49:04 PM »

เริ่มเบื่อแล้ว หนักเอว  คิก คิก

แล้วเอาเอวไปทำไรมาครับ....ทำท่าจะยอก... คิก คิก

ปั๊มลูกเขยให้พี่แพะครับ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

รอฉลองข่าวดีครับ....  เยี่ยม  น้ำลายหก  Grin Grin

แนะนำว่าให้ใช้สโลแกนของน้าหลวงครับ เห็นผลมาแล้ว เล็ก สั้น ขยันซอย ครับน้าสิงห์  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2009, 03:01:00 PM โดย หลวงกาหลง » บันทึกการเข้า
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #108559 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:05:00 PM »

บ๊ะ...แป๊บเดียวเอง....ตะครุบน้าหลวงไ่ม่ทัน.....แก้ไขข้อความซะแล้ว..... Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #108560 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:08:11 PM »

หมอพันศักดิ์บอกว่า..เล็ก สั้น ขยันซอย..เขาเอาไว้พูดปลอบใจตัวเองครับ...จะได้ไม่รู้สึกน้อยเนื้อต่ำใจ... Grin Grin Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108561 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:09:23 PM »

ใครบอกท่านชายครับว่าของพี่หลวงเราเล็ก  ตกใจ ตกใจ อ๋อสงสัยน้องๆที่ร้านประจำ  ขำก๊าก ขำก๊าก
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108562 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:10:12 PM »

ป๋าฮิม..... พี่เข้ม คร๊าบ...... Grin

รับอันนี้ซักอันไหมคร๊าบ....
Cold Steel Honey Comb  Tactical

แต่เวลาตอนโดนเจ้าหน้าที่ตรวจค้น .... อาจเป็นที่น่าสงสัยผิดสังเกตุเป็นแน่แท้....
เพราะว่า หวีเขาไว้ใช้หวีผม.....แต่นี่....   คิก คิก

-1 คะแนน ซื้อฝากน้องหนิงก็ได้หวะ Grin Grin Grin
http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=44078.0

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #108563 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:13:12 PM »

-1 คะแนน ซื้อฝากน้องหนิงก็ได้หวะ Grin Grin Grin
http://www.gun.in.th/board/index.php?topic=44078.0

คิก คิก คิก คิก

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #108564 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:14:21 PM »

หมอพันศักดิ์บอกว่า..เล็ก สั้น ขยันซอย..เขาเอาไว้พูดปลอบใจตัวเองครับ...จะได้ไม่รู้สึกน้อยเนื้อต่ำใจ... Grin Grin Grin

น้ายอดครับ.... รับไป หนึ่ง คะแนน ครับ... Grin

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #108565 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:14:40 PM »

เคล็ดลับอะไรบ้างเมื่อจะต้องเลือกซื้อ "ชุดชั้นในชาย" หรือ "กางเกงใน" ที่เราเรียกกัน

หากมีโอกาสได้เดินตามห้างสรรพสินค้า เราจะสังเกตว่ากางเกงในชายนั้นมีให้เลือกหลายรูปแบบ ดีไซน์มากมายหลายประเภท จนผู้ชายหลายคนก็คงเลือกไม่ถูกเช่นกัน ดังนั้นเพื่อไม่เป็นการเสียเวลา เราลองมาดูกันว่า กางเกงในแต่ละประเภทนั้นมีแบบไหนกันบ้าง และจะเลือกอย่างไรเพื่อให้เหมาะสมกันค่ะ

กางเกงในแบบขาสั้น หรือที่เราคุ้นกันว่า Boxer เป็นกางเกงในไม่กระชับ ใส่สบาย แต่ไม่สามารถใส่เคลื่อนไหวมากนัก เช่น การออกกำลังกาย เป็นต้น ที่เป็นที่นิยมคนไทยอย่างเราๆ ได้รับอิทธิพลมาจากชาวตะวันตก ส่วนมากจะมีความยาวครึ่งต้นขา ทั้งนี้กางเกงประเภทนี้กลายเป็นที่นิยมในหมู่วัยรุ่นเป็นจำนวนมาก ซึ่งเทรนด์การใส่ Boxer นี้ได้ลามไปถึงผู้หญิงบางกลุ่มเรียบร้อยแล้ว

กางเกงในขาสั้นรัดรูป กางเกงรูปทรงนี้จะต่างจากแบบแรกตรงที่ว่ากางเกงในแบบนี้เพิ่มความกระชับให้ สะดวกต่อการเคลื่อนไหวมากยิ่งขึ้น แต่ไม่ได้โอบอุ้มน้องชายของคุณผู้ชายมากนัก

Pouch boxer คือกางเกงในขาสั้นแบบกระชับอีกชนิดหนึ่ง ที่โอบอุ้มน้องชายของเราได้เป็นอย่างดี ไม่ว่าหนุ่มหรือแก่ก็จะพกความมั่นใจได้มากขึ้นเพราะความกระชับของกางเกงตัว นี้

กางเกงในยอดฮิต (1) กางเกงในแบบนี้เราคงเห็นมากันตั้งแต่จำความได้ เพราะกางเกงในประเภทนี้ในเมืองไทยมีหลายยี่ห้อหลายรูปแบบ แต่ปัจจัยที่จำเป็นต่อการเลือกนั้น คือ คุณภาพของเนื้อผ้า การระคายเคือง และที่สำคัญอย่าเลือกที่กระชับมากจนเกินไปนักเพราะอาจจะทำให้น้องชายของเจ้า ของกางเกงเจ็บปวดได้ ทั้งนี้กางเกงในแบบนี้มีจุดเด่นอยู่ตรงที่ ความสบายตรงที่เปิดต้นขาสูง เอวต่ำ เพิ่มเสน่ห์ต่อสาวๆ ได้มากทีเดียว

กางเกงในยอดฮิต (2) รูปแบบนี้ อาจจะมีปัญหากับผู้สวมใส่บางท่าน เพราะขอบยางที่มีเฉพาะกางเกงในแบบนี้ทำให้ผู้สวมใส่บางท่าน เกิดการระคายเคืองเนื่องจากการเสียดสีระหว่างขอบกางเกงกับเนื้อของเราเมื่อ เคลื่อนไหว ดังนั้นกางเกงในแบบนี้จึงเหมาะสำหรับผู้ที่ไม่ค่อยมั่นใจในรูปร่างของตัวเอง เท่าใดนัก

กางเกงในจีสตริง หากผู้หญิงมีจีสตริงเพื่อแสดงถึงความเซ็กซี่เล็กๆ สำหรับผู้ชายแล้วก็มีให้เลือกไม่ยิ่งหย่อนไปกว่ากัน เพราะผู้ชายที่ต้องการความเซ็กซี่ก็สามารถเลือกใส่จีสตริงสำหรับผู้ชายโดย เฉพาะ ซึ่งหากท่านใดที่พกความมั่นใจจนล้นกระเป๋า พร้อมน้อมรับฉายา "ผู้ชายเซ็กซี่ที่สุดแห่งปี" กางเกงในประเภทนี้คงเป็นคำตอบสุดท้ายสำหรับคุณแน่นอน

ทั้งนี้ไม่ว่าจะเลือกซื้อกางเกงในแบบใด ยี่ห้อไหน สีอะไร สิ่งที่คุณผู้ชายหรือคุณแม่บ้าน (ในกรณีที่ซื้อฝากหัวหน้าครอบครัวหรือลูกชาย) ควรคำนึงถึงประโยชน์ในการสวมใส่เป็นอันดับแรกว่า การเลือกที่จะใส่กางเกงในแต่ละประเภทนั้น มันเหมาะสมกับเจ้าตัวหรือไม่ หรือมีความกระชับมากน้อยเพียงใด เพราะหากมองหาแต่ความสวยงามและยี่ห้อเป็นหลัก มีหวังคงต้องไปปรึกษาแพทย์ในภายหลังเพราะโรคเกี่ยวกับตรงนั้น... "น้องชายของคุณ" แน่นอน โดยเฉพาะโรคไส้เลื่อน ที่จะมีสาเหตุส่วนหนึ่งมาจากการใส่กางเกงในรัดแน่นจนเกินไป ทำให้เลือดไหลเวียนได้ไม่ดี อีกทั้งยังก่อให้เกิดเชื้อโรคที่หมักหมมได้อีกด้วย

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108566 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:16:30 PM »

ไหว้        หวัดดีครับ..............พี่น้องครับ เขาให้หลบไปเป็นจราจรเสียแล้วครับ...........ได้สองวันแล้ว............พบเจออย่าลืมทักทายกันนะครับ........อาจะไม่ได้เข้ามาพบกับพี่ ๆ บ่อยนัก แต่ก็จะเข้ามาครับ ไหว้

เทห์มากครับ พี่มานิตย์ เบอร์ใดครับ(61__) วันหน้าจะได้จองเรียกใช้บริการ  Grin Grin Grin

ล็อกล้อพี่ตุ้ม Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108567 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:21:04 PM »

พี่เข้ม ประกาศขายหรือครับ มีคนสนใจเยอะครับ Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 27, 2009, 03:31:01 PM โดย Padang » บันทึกการเข้า

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #108568 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:22:00 PM »

ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #108569 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2009, 03:25:56 PM »

กินมะม่วงกันไหม... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 7235 7236 7237 [7238] 7239 7240 7241 ... 35779
  พิมพ์