เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:31:52 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7255 7256 7257 [7258] 7259 7260 7261 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25675634 ครั้ง)
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108855 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:14:47 PM »

หนามปืนฝนตกหนักครับพี่น้อง.................สมน้ำหน้าตัวเอง.........ขับมอร์ไซค์............ เศร้า เศร้า

งอน งอน งอนบอกแล้วให้กลับพร้อมกัน........เวลาทำงานไม่ยอมทำเล่นเน็ต........ให้น้องๆทำงานคนเดว งอน งอน งอน

ทำครับ.....เน็ตเล่นตอนว่างนะครับ.........สมาชิกเพิ่งออกไปครับ.....ล้างปืนอยู่........น้องสาวลุงต้ม.....กะป้าหนิง.....ยิงปืนแม่นมาก........กำลังโหลดรปอยู่ครับ...........เอ้ามาห่าใหญ่หล่าว    ว่าแต่น้องออยล์เป็นไร......ครับ

ขอบคุณครูมานิตย์มากมายครับ... ไหว้
ผบ.ผมกลับมาชอบใจใหญ่ ว่าครูมานิตย์บริการได้ดีมาก..... Cheesy

พี่ตุ้ม สอนน้องหนิงให้หลับหูหลับตายิงหรือครับ รับไปหนึงคะแนน ความคิดดีมากๆ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
lex
Hero Member

คะแนน 2112

« ตอบ #108856 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:19:38 PM »

ป๋า..มีขาติดกล้องปืนเหลืออยู่บ้างรึป่าว  ถ้ามีช่วยเอามาหน่อยน่ะ  ว่าจะหากล้องมาติด .22 หน่อย ไหว้

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108857 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:23:01 PM »

แมนยู   แมนยู   แมนยู  คิก คิก คิก คิก

แพ้แล้วเชียร์อยู่ได้ป๋าพี่เฮียปู Grin Grin Grin
เซ็งเป็ด ผีมันเริงร่า  งอน งอน งอน

ฝากความเกลียดไปให้บาซ่าช่วย  แก้แค้นที Angry Angry Angry

คงสมหวังแล้วนะครับ น้าหลวง Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108858 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:25:24 PM »

ป๋า..มีขาติดกล้องปืนเหลืออยู่บ้างรึป่าว  ถ้ามีช่วยเอามาหน่อยน่ะ  ว่าจะหากล้องมาติด .22 หน่อย ไหว้

มีครับ มีทั้ง 2 ขาเลย ว่าแต่ว่าจะติดกับอะไรอ่ะ ปืนสั้น ยาว ยี่ห้อ เพราะมันไม่เหมือนกัน ต้องรู้รายละเอียดด้วย กล้องส่องสะดือก็อีกแบบหนึง งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง Grin Grin Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108859 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:25:38 PM »

กิ๊วก๊าว....เมือคืนส่องกบ.....ด้ามขวานบุก โดนชก โดนชก โดนชก.....  วุ้ย ..... ออยล์อดไม่ได้ส่องใคร....  ยี๊ ส่องแต่ทนายสิงห์....( หล่อมากๆๆ)

หลงรัก หลงรัก.... ไหว้....ท่านใดที่ส่องออยล์เมือคืน..... วันนี้เปิดกล้องนะค่ะ...  ไหว้อย่าเอาเปลียบดิค่ะ  จะดู จะดู   คริ คริ คิก คิก...

อะไรนะ ไม่ได้ยิน กิ๊วๆ ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่แม้ไม่ชัดเท่าไหร่ ก็รับไป +๑  หลงรัก
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108860 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:30:58 PM »

ขอบคุณครับ คุณPu45 และคุณอดุลย์ ผมชื่อจริงณรงค์ ครับ อยู่สุไหงโกลกครับ

สิงห์ครับ อยู่สุราษฏร์ธานีครับพี่  ไหว้
หวัดดีครับ น้าสิงห์ ยินดีที่ได้รู้จัก  Grin Grin Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108861 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:32:01 PM »

ถูกสอบอีกแล้วตรู....ผู้ใหญ่หาทางออกไม่ได้...มาลงที่เด็ก...
 เศร้า เศร้า เศร้า

จิ๊บๆ  ถูกแจ้งความหนักกว่าน้ายอดเฮ้อ  เยี่ยม เยี่ยม
Wichai_kump
Jr. Member
**

คะแนน 2

« ตอบ #108862 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:33:21 PM »

เศร้า เศร้า เศร้า

อำเภอแห่งนี้ .... มีอยู่คนเดียวนิ ....

ทำหลายหน้าที่จังหู้ ม้ายทัน ม้ายทัน ....

อ้าย .... เหนื่อยจังนิ ....

คนของประชาชน  .... แยกร่างดีหว่า ...

หายตัว ... หลาว ... ภารกิจต่อไป ....

แว๊บบบบ ..........  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 

หาย  ..... ไปไหนแว้ววว.....
ขยันคับ  สู้ ๆๆ จะคอยเป็นกำลังใจให้
อยู่ห่าง ๆ  ..  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

คนของประชาชน

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108863 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:33:56 PM »

ขอบคุณครับ คุณPu45 และคุณอดุลย์ ผมชื่อจริงณรงค์ ครับ อยู่สุไหงโกลกครับ

สิงห์ครับ อยู่สุราษฏร์ธานีครับพี่  ไหว้
หวัดดีครับ น้าสิงห์ ยินดีที่ได้รู้จัก  Grin Grin Grin

สวัสดีครับพี่  ไหว้ ไหว้ ได้ยินชื่อมานานแล้ว วันนี้มีโอกาสได้คุย  เยี่ยม

เขาว่าพี่ปาดังใช่ไหมครับ ที่มักแจกปืนน้องหากกล้าขอ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขอลูกซองสักบอกต๊ะ ด้วยความเคารพ  คิก คิก คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108864 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:35:34 PM »

เข้าสำนักงานก่อนครับ  ไหว้
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #108865 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:46:32 PM »

ขณะนี้ กทม ฝนตกหนัก ตกตั้งกะก่อนเที่ยงยังไม่หยุดเลยบางเรื่องที่เราไม่รู้

บางที อาจจะมีอะไรบางอย่างที่เราไม่รู้ เช่น

โคคาโคลา เดิมมีสีเขียว
ชื่อที่มีคนใช้มากที่สุดในโลก คือ โมฮัมมัด
ชื่อของทุกทวีปมีตัวอักษรภาษาอังกฤษตัวแรกกับตัวสุดท้ายเป็นตัวเดียวกัน
กล้ามเนื้อที่แข็งแรงที่สุดในร่างกายของเราคือลิ้น
ชาวอเมริกันมีเครดิตการ์ดโดยเฉลี่ยคนละ 2 ใบ
คำว่า TYPEWRITER เป็นคำที่ยาวที่สุดที่พิมพ์โดยใช้แป้นพิมพ์แถวเดียวกัน

ผู้หญิงกะพริบตาประมาณ 2 เท่าของผู้ชาย
คุณไม่สามารถฆ่าตัวตายโดยการกลั้นลมหายใจ
คุณไม่สามารถเลียข้อศอกตัวเองได้
ผู้คนจะอวยพรกันว่า 'Bless you' เมื่อเกิดการจาม เนื่องจากการจามแต่ละครั้ง จะทำให้หัวใจหยุดเต้นประมาณ 1 มิลลิวินาที
ด้วยสรีระของหมู ทำให้มันไม่สามารถมองท้องฟ้าได้
ประโยค 'sixth sick sheik's sixth sheep's sick' ถือว่า เป็นประโยคที่ทำให้ลิ้นพันกันมากที่สุด ในภาษาอังกฤษ
ถ้าจามแรงมากเกินไป อาจทำให้คุณซี่โครงหักได้ แต่ถ้าคุณกลั้นการจามไว้ จะทำให้หลอดเลือดที่ศีรษะหรือคอโป่งออกจนเสียชีวิตได้
ตัวคิงบนหน้าไพ่เป็นตัวแทนกษัตริย์ในประวัติศาสตร์ ได้แก่ คิงโพดำ คือกษัตริย์เดวิด
คิงดอกจิก คือกษัตริย์อเล็กซานเดอร์หาราช คิงโพแดง คือกษัตริย์ชาลีมาน คิงข้าวหลามตัด คือ กษัตริย์จูเลียส ซีซาร์

ผลคูณ 111,111,111 x 111,111,111 = 12,345,678,987,654,321
ถ้ารูปปั้นในสวนสาธารณะเป็นรูปคนขี่ม้าที่ยกสองขาหน้าขึ้นบนอากาศ แสดงว่าคนนั้นเสียชีวิตในสงคราม แต่ถ้าม้ายกขาหน้าขึ้นข้างเดียว คนนั้นเสียชีวิตจากการบาดเจ็บในสงคราม และถ้าม้ายืนอยู่บนขาทั้งสี่ คนผู้นั้นเสียชีวิตเองตามธรรมชาติ
อุปกรณ์ที่ใช้กันทั่วไป อย่างเสื้อกันกระสุน บันไดหนีไฟ ที่ปัดน้ำฝน และเครื่องพิมพ์เลเซอร์ ประดิษฐ์ขึ้นโดยสุภาพสตรี
คำถาม อาหารอย่างเดียวที่ไม่เคยเสีย คืออะไร
คำตอบ - น้ำผึ้ง

จรเข้ไม่สามารถแลบลิ้นออกมาจากปากได้
ทากสามารถจำศีลได้นาน 3 ปี
หมีขั้วโลกทุกตัวถนัดซ้าย
สายการบินอเมริกันแอร์ไลน์สามารถประหยัดเงินไปได้ 40,000 เหรียญ จากการตัดมะกอก 1 ลูก ออกจากเมนูสลัดที่เสิร์ฟในที่นั่งชั้นหนึ่ง
ผีเสื้อชิมรสอาหารด้วยตีนของมัน

ช้างเป็นสัตว์ชนิดเดียวที่ไม่สามารถกระโดดได้
เป็นเวลา 4000 ปีมาแล้ว ที่คนเราไม่มีสัตว์เลี้ยงชนิดใหม่เพิ่มขึ้นมา
โดยทั่วไป คนจะกลัวแมงมุมเกินกว่าความน่ากลัวของมัน
เชคสเปียร์ เป็นผู้สร้างคำว่า 'assassination' และ 'bump'.
Stewardesses เป็นคำที่ยาวที่สุด ที่พิมพ์สัมผัสโดยใช้แต่มือซ้าย
ถ้าไม่ถูกยาฆ่าแมลง มดจะตกลงพื้นโดยลงทางด้านขวา

เก้าอี้ไฟฟ้าประดิษฐ์ขึ้นโดยทันตแพทย์
การบีบตัวของหัวใจของคน สามารถทำให้เกิดความดันเพื่อขับเลือดไปทั่วร่างกาย แรงดันนี้สามารถทำให้เลือดให้พุ่งไปได้ไกล 30 ฟุต
หนูขยายพันธุ์ได้อย่างรวดเร็ว ในเวลา 18 เดือน หนู 2 ตัว สามารถทำให้เกิดลูกหลานได้มากกว่า 1 ล้านตัว

การสวมหูฟังเพียง 1 ชั่วโมง จะทำให้จำนวนแบคทีเรียในหูเพิ่มขึ้น 700 เท่า --- หวายยยยยยยยยยยยยยยยยยย
ไฟแช็คประดิษฐ์ขึ้นก่อนหน้าไม้ขีดไฟ
ลิปสติกส่วนใหญ่จะมีส่วนผสมของเกล็ดปลา
นอกจากลายพิมพ์นิ้วมือแล้ว ลายพิมพ์ลิ้นของแต่ละคนก็แตกต่างกัน
สุดท้าย 99% ของคนที่อ่านเรื่องนี้ จะพยายามเลียข้อศอกตัวเอง 

โดนชก โดนชก โดนชก......อ่านจนเหนื่อย...........ฮิฮิ.......ยาวมากๆ........ เยี่ยม

...--*
salinee19
ออยล์คนที่ต้องดูแลตัวเอง.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 627

.....^.^

« ตอบ #108866 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:47:15 PM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้สวัสดีค่ะ ทนาย......นึกว่าจะเข้ามาส่องกบ หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...--*
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108867 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 01:48:44 PM »

สวัสดีครับพี่  ไหว้ ไหว้ ได้ยินชื่อมานานแล้ว วันนี้มีโอกาสได้คุย  เยี่ยม

เขาว่าพี่ปาดังใช่ไหมครับ ที่มักแจกปืนน้องหากกล้าขอ  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ขอลูกซองสักบอกต๊ะ ด้วยความเคารพ  คิก คิก คิก คิก

เดี๋ยวให้สักสิบบอก เลยไว้ป้องกันตัว ว่าจะรอดไหม Grin Grin Grin

SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #108868 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 02:16:16 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #108869 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 02:22:32 PM »

ไรพอน้องนุ้งมา ไปทำงานเลย งอน

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
หน้า: 1 ... 7255 7256 7257 [7258] 7259 7260 7261 ... 35779
  พิมพ์