เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 06, 2024, 09:29:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7257 7258 7259 [7260] 7261 7262 7263 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25675046 ครั้ง)
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #108885 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:41:37 PM »

ไม่มีใครทายเหลย..ย..ย...

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #108886 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:42:43 PM »

เอามาฝากพี่ซับครับ

http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=141536

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
lugkrod
Hero Member

คะแนน 2419

« ตอบ #108887 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:44:22 PM »

manithatyai, Padang, lugkrod, ชายเจษฎ์, หลวงกาหลง, tum610, หนองหัวพราน, udomkd (+ 1 ซ่อนตัว) และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้

สวัสดี .... ตอนเที่ยงค่ะ ....

สวัสดีฮับคนฉวย..เอ๋ พระแสงฮับ คิก คิก
อ้าวบ่าวหมูกบี้ พูดก็ไม่ชัด ไปรักษาปากแหว่าง เพดานโหว่ ก่อนไป๊

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
น่าน..ไม่ช่วยคนบ้านเดียวกันเลยวุ้ย... งอน

เรามาในเมืองพาน้ายอดไปปลอบใจป่าว เครียดจัง
ชวนน้ายอดมาพระแสงหวา.. หลงรัก

มีเพื่อนดี มีหนึ่ง ถึงจะน้อย ดีกว่าร้อย เพื่อนคิด ริษยา
เหมือนเกลือดี มีนิดหน่อย น้อยราคา ยังมีค่า กว่าน้ำเค็ม เต็มทะเล..
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #108888 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:45:28 PM »

มาวววววววววว...จัง.....

เซ็ง...เครียด...เมา....

มาโก-ลกครับน้ายอด แม้แค่คืนเดียวก็เกินพอ แล้วค่อยกลับไปสู้ใหม่  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #108889 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:46:40 PM »

เอามาฝากพี่ซับครับ

http://www.mocyc.com/store/view.php?idclassified=141536

250,000 บาท

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
เกินงบไปเยอะเลยครับ  

สถานการณ์ตอนนี้ อยู่เฉยๆดีกว่าล่ะครับ ....

ต่อให้ มอนสเตอร์ แปดร้อยไออี แคร่ถัก ดียังไง ก็ไม่ซื้อล่ะครับ

ไหว้ ไหว้ ไหว้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #108890 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:48:51 PM »

ฝนหยุดแต่ เมฆยังอึมครึม หยบไปเดินเมเจอร์หว่าหาขาวๆมองก่อนดูคนเหล็ก 4 อิอิ จนครับแต่อยกมีคลาส อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #108891 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 03:59:21 PM »

มาโก-ลกครับน้ายอด แม้แค่คืนเดียวก็เกินพอ แล้วค่อยกลับไปสู้ใหม่  ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

พร้อมเมื่อไหร่...ไปลุยแน่นอนครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108892 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:08:02 PM »

ป๋า..มีขาติดกล้องปืนเหลืออยู่บ้างรึป่าว  ถ้ามีช่วยเอามาหน่อยน่ะ  ว่าจะหากล้องมาติด .22 หน่อย ไหว้

มีครับ มีทั้ง 2 ขาเลย ว่าแต่ว่าจะติดกับอะไรอ่ะ ปืนสั้น ยาว ยี่ห้อ เพราะมันไม่เหมือนกัน ต้องรู้รายละเอียดด้วย กล้องส่องสะดือก็อีกแบบหนึง งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง Grin Grin Grin

ใช้ใส่กะปืนยาวครับป๋า  ยี่ห้อจำไม่ได้  ไงวันเสาร์ป๋าเอามาหน่อยน่ะ  จะยืมไปลองใส่ดู  ถ้าใส่ได้จะได้สั่ง
หรือจะหักคอ  ค่อยมาว่ากันอีกที คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ได้เลยครับ ขอรับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #108893 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:27:49 PM »

พร้อมเมื่อไหร่...ไปลุยแน่นอนครับ... เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

น้ายอด.....ตุลานี้ทำตัวให้ว่างด้วยครับ....ประมาณวันที่ยี่บสามยิ่บสี่น่ะครับ

จะพาไปชนกะทีมหนังติ๊ก ที่ชุมพร... Grin

หลังจากที่รับคำท้าพี่เข้มเรียบร้อยแล้ว...
แต่พี่เข้มทำมึน เงียบเรื่องไปเสีย...

ทางทีมหนังติ๊กทนไม่ได้ ท้าแล้วไม่ทำ...
เลยจัดการกันเอง ท้าทีมด้ามขวานไปดวลกัน.. Cheesy

คราวนี้น่าจะได้ผล.... น้ำลายหก

นายอาร์ พี จี. ตอบแบบไม่คิดแล้วว่า ตกลง...  เยี่ยม

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #108894 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:38:56 PM »

น้าเอ๋ ชาแคว๊ด... ครูมานิตย์คร๊าบ....

เกียงครับเกียง.....ที่นี่...
http://www.thaifirestorm.com/default.asp

และที่...

http://www.thailandoutdoor.com/OutdoorShop/OutdoorShop.html
(อันนี้เมื่อกี้เป็นไรผมเข้าไม่ได้....คงต้องรออีกซักพัก... ผมสั่งเกียง Primus จากที่นี่)

ใช้บริการเจ้าไหนก็ได้... บริการดีทั้งคู่... แนะนำโคเวียครับ.....

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #108895 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:40:51 PM »

น้ายอด.....ตุลานี้ทำตัวให้ว่างด้วยครับ....ประมาณวันที่ยี่บสามยิ่บสี่น่ะครับ

จะพาไปชนกะทีมหนังติ๊ก ที่ชุมพร... Grin

หลังจากที่รับคำท้าพี่เข้มเรียบร้อยแล้ว...
แต่พี่เข้มทำมึน เงียบเรื่องไปเสีย...

ทางทีมหนังติ๊กทนไม่ได้ ท้าแล้วไม่ทำ...
เลยจัดการกันเอง ท้าทีมด้ามขวานไปดวลกัน.. Cheesy

คราวนี้น่าจะได้ผล.... น้ำลายหก

นายอาร์ พี จี. ตอบแบบไม่คิดแล้วว่า ตกลง...  เยี่ยม
เครือ่งยอนเริ่มอีกแล้ว

ผมก็กลัวแต่เกิดเหตุไม่คาดขวัญเท่านั้น ที่จะไปไม่ได้ คริๆ

ดีๆไม่ดีปีนี้งดงานลูกเขือ ก็ไม่แน่เพราะหลายๆสาเหตุ

1.แพะลูกอ่อน

2.หัวหมู่ออกนอกพื้นที่ไกล

3.งานติดๆกัน

ปล.แต่ก็แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ละครับ จริงแล้วหากว่าทางกลุ่มเรา จะลงทุนไปเจอเพื่อนกะติ๊กคลับ ก็น่าจะดี เพราะบางคนมาไกลกว่า พันกิโล เราไปประมาณไม่เกิน 500โล

แต่งานนี้บายใจหน่อยที่นักชกระดับเข็มขัดแชมป์หลายคนรับปากแล้ว

เอฟวี่เวท ตุ้ม หดใหญ่

ไลท์เอฟวี่เวท มีเสือกลิ้ง ศ.ลูกเกต ,วิลสัน ศ.หัวไทร

ว่าจะติดต่อแช้มป์ UFO จากปาดี หากได้ติดไปด้วย ก็คงจะชกกันมัน รุ่นนี้

ส่วนฝ่ายพี่เลี้ยง กองเชียร์อย่างน้ายอด น้าแพนด้า น้าเอ๋ น้าเบิ้ม พี่หรอยงี้ ลุงเล็กงี้  และอื่นๆที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ หุๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #108896 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:41:29 PM »

อันนี้อีกเจ้านึง....
อุปกรณ์คะลักคะลุยเหม็ด...

http://www.kitcamp.com/allcontent.asp?txtmCategory_ID=11&txtmMenu_ID=66
บริการดีเช่นกัน...

tum610
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

« ตอบ #108897 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:45:59 PM »

ผมก็กลัวแต่เกิดเหตุไม่คาดขวัญเท่านั้น ที่จะไปไม่ได้ คริๆ

ดีๆไม่ดีปีนี้งดงานลูกเขือ ก็ไม่แน่เพราะหลายๆสาเหตุ

ปล.แต่ก็แล้วแต่เสียงส่วนใหญ่ละครับ จริงแล้วหากว่าทางกลุ่มเรา จะลงทุนไปเจอเพื่อนกะติ๊กคลับ ก็น่าจะดี เพราะบางคนมาไกลกว่า พันกิโล เราไปประมาณไม่เกิน 500โล

แต่งานนี้บายใจหน่อยที่นักชกระดับเข็มขัดแชมป์หลายคนรับปากแล้ว

ไลท์เอฟวี่เวท มีเสือกลิ้ง ศ.ลูกเกต ,วิลสัน ศ.หัวไทร

ว่าจะติดต่อแช้มป์ UFO จากปาดี หากได้ติดไปด้วย ก็คงจะชกกันมัน รุ่นนี้

ส่วนฝ่ายพี่เลี้ยง กองเชียร์อย่างน้ายอด น้าแพนด้า น้าเอ๋ น้าเบิ้ม พี่หรอยงี้ ลุงเล็กงี้  และอื่นๆที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ หุๆ

งานลูกเขือ หากงดมีตติ้ง แต่ก็คงยังมีตติ้งอยู่....ฮงไหม...
เอาแค่ ๆ ฮ่าย ๆ ปิดสนามยิงปืนหาดใหญ่...
จัดเกมส์ แข่งขันกันเอง เอาฮาอย่างเดียว....
(แต่เก็บตังค์ด้วย เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายของชำร่วย
สำหรับผู้ชนะ.... นิด ๆ หน่อย ๆ พอเป็นพิธี...)

จบเกมส์ กลับบ้านกลับที่พัก อาบน้ำอาบท่าเรียบร้อย....

จนท.ตำรวจสั่งปิดร้านอาหารร้านนึงซะ...
ที่อยู่บริเวณแถว ๆ โคกสูง...
แล้วค่อยไปลุยกินกันที่นั่น....

สบาย ๆ ....  น้ำลายหก น้ำลายหก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 28, 2009, 04:48:28 PM โดย tum610 » บันทึกการเข้า

Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #108898 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:51:28 PM »

งานลูกเขือ หากงดมีตติ้ง แต่ก็คงยังมีตติ้งอยู่....ฮงไหม...
เอาแค่ ๆ ฮ่าย ๆ ปิดสนามยิงปืนหาดใหญ่...
จัดเกมส์ แข่งขันกันเอง เอาฮาอย่างเดียว....
(แต่เก็บตังค์ด้วย เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายของชำร่วย
สำหรับผู้ชนะ.... นิด ๆ หน่อย ๆ พอเป็นพิธี...)

จบเกมส์ กลับบ้านกลับที่พัก อาบน้ำอาบท่าเรียบร้อย....

จนท.ตำรวจสั่งปิดร้านอาหารร้านนึงซะ...
ที่อยู่บริเวณแถว ๆ โคกสูง...
แล้วค่อยไปลุยกินกันที่นั่น....

สบาย ๆ ....  น้ำลายหก น้ำลายหก
หัวแหลมมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

หาสนามลงให้ผมได้แล้ว หลังจากบินวนอยู่นาน เจ้าหน้าที่วิทยุการบินก็ไม่ยอมอนุญาตให้ลง ซ๊ะที จนน้ำมันเกือบหมดแล้ว คริๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Padang
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #108899 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2009, 04:52:09 PM »

tum610, Padang, Sig228-kolok และ 3 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

สวัสดีครับป๋า...... กลับถึงบ้านแล้วเหรอครับ....

ตั้งหน้า ตั้งตา นั่งไล่อ่านกระทู้อยู่ล่ะสิ.... Grin

จบแล้วครับ ไล่อ่านย้อยหลัง 115 หน้าตาแฉะอีกแล้วครับ บวกให้อีกหนึ่งครับ Grin Grin Grin

พวกเราอยูได้ด้วยพระบารมีปกเกล้าฯ
หน้า: 1 ... 7257 7258 7259 [7260] 7261 7262 7263 ... 35779
  พิมพ์