เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 05:27:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7338 7339 7340 [7341] 7342 7343 7344 ... 35779
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25826721 ครั้ง)
อาร์ พี จี.
(อาวุธพื้นๆ)
Hero Member

คะแนน 739

ถีบรถถีบกันเต๊อะ

« ตอบ #110100 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:02:53 AM »

เกียงหนวยแรกก็เกียงแก๊สหนวยเอียดนี้แหละ.....ร้างไปนาน พอเห็นอาดขึ้นมาหล่าว บู่ Grin

เพิ่งเอามาจุดตอนไฟดับ ยังตั้งอยู่บนคอมพ์ฯเหลยนิ.......

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
shah_vip
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #110101 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:03:07 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม มืดฝนแต่ยังม่ายตก ร้อนเลย

อาทิตย์ที่ผ่านมาไปเทสรถถึงที่ตลาดน้ำอัมพวา ไปเรื่อยๆคันเดียวความเร็วไม่เกิน 120 กินน้ำมัน 19 กิโล/ลิตร ครับ

ในความเร็วที่พอๆกัน เร็วบ้างช้าบ้างใน กทม 13 กิโล/ลิตร ต่างกันเยอะเลย

สวัสดีครับ  ไหว้
ได้รถแล้วเหรอครับ อิจฉาจังครับ  น้ำลายหก
ผมยังหาอยู่เลยครับ  เศร้า
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #110102 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:04:31 AM »

หวัดดีครับพี่น้องด้ามขวาน กทม มืดฝนแต่ยังม่ายตก ร้อนเลย

อาทิตย์ที่ผ่านมาไปเทสรถถึงที่ตลาดน้ำอัมพวา ไปเรื่อยๆคันเดียวความเร็วไม่เกิน 120 กินน้ำมัน 19 กิโล/ลิตร ครับ

ในความเร็วที่พอๆกัน เร็วบ้างช้าบ้างใน กทม 13 กิโล/ลิตร ต่างกันเยอะเลย

ได้รถแล้วเหรอครับ อิจฉาจังครับ  น้ำลายหก

สนปีเดียวกะผมป่าวครับพี่ จะช่วยดูให้

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #110103 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:04:47 AM »

salinee19, อาร์ พี จี., หรอย, makarms, lex และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้

Grin

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #110104 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:05:12 AM »

อรุณสวัสดิ์.....สวัสดีครับ ขอขอบคุณคุณเล็กด้วยนะครับ

แหรกวาชับรถผ่านร้านชายแก๊สเลยลองหา เกียงแก๊สเล .....หาม่ายแล้ว

ยังแบบหลวงปิ๊ดเพนิ.......ฮายเอาหล่าว

ขำก๊าก    คิก คิก คิก คิก  ได้มากี่หนวยครับพี่... Cheesy

สวัสดีครับ ลุงตุ้ม ยังไม่ได้ทีครับ สงสัยต้องหาร้านขายของเก่าหล่าว

ออกไปหาเกียงก่อนหว๋า.....อิ อิ
ชายเจษฎ์
ถูกใจ ใช่เลย คริ คริ
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #110105 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:06:00 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ดีหวันเช้าครับพี่น้อง  Grin Grin Grin

หาร้านเก่าแก่สิ

ผมก็คงต้องไปหาแก๊สป๋องซาลาเปามาลองใช้ดูมั่งแล้ว...
แก๊สป๋องยาว ราคาไม่แพง... แต่ดูไม่ดี....
มาใช้สำหรับวางบนโต๊ะ....มองเห็นแล้วมันสบายตา..... Grin
เดี๋ยวนี้น่าว่าป๋องละร้อยหวาแล้ว..... Tongue

อิ อิ  จะลองรับยี่ห้อแค้มปิ้งดูซักชุดใหมครับลุงตุ้ม ทั้งสวย ทั้งใส  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอดูรูปก่อนดิ.... น้ำลายหก

...

แลรูปไซร๋เหลยอะครับ ตัวจริงกะเห็นแล้วนิ แบบของลุงเล็กละครับ รุ่น C206 นั่นแหละ ถ้าชอบไปเอาที่ลุงเล็กได้เลยครับ  คิก คิก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #110106 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:07:39 AM »

อรุณสวัสดิ์.....สวัสดีครับ ขอขอบคุณคุณเล็กด้วยนะครับ

แหรกวาชับรถผ่านร้านชายแก๊สเลยลองหา เกียงแก๊สเล .....หาม่ายแล้ว

ยังแบบหลวงปิ๊ดเพนิ.......ฮายเอาหล่าว

ขำก๊าก    คิก คิก คิก คิก  ได้มากี่หนวยครับพี่... Cheesy

สวัสดีครับ ลุงตุ้ม ยังไม่ได้ทีครับ สงสัยต้องหาร้านขายของเก่าหล่าว

ออกไปหาเกียงก่อนหว๋า.....อิ อิ

ตรงไปบ้านลุงเล็กเลยครับพี่หรอยไอที่แขวนๆอยู่นั้นแหละ สอยมาก่อนแล้วค่อยคุย  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

อิติปิ โส ภะคะวา อะระหัง สัมมาสัมพุทโธ วิชชา จะระณะสัมปันโน สุคะโต โลกะวิทู อะนุตตะโร ปุริสะ ทัมมะสาระถิ สัตถา เทวะมะนุสสานัง พุทโธ ภะคะวาติ ฯ
tum610
sorry i'm happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 7385

ความตาย อยู่ที่ปลายจมูก

« ตอบ #110107 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:08:08 AM »

ไหว้ ไหว้ ไหว้ ดีหวันเช้าครับพี่น้อง  Grin Grin Grin

หาร้านเก่าแก่สิ

ผมก็คงต้องไปหาแก๊สป๋องซาลาเปามาลองใช้ดูมั่งแล้ว...
แก๊สป๋องยาว ราคาไม่แพง... แต่ดูไม่ดี....
มาใช้สำหรับวางบนโต๊ะ....มองเห็นแล้วมันสบายตา..... Grin
เดี๋ยวนี้น่าว่าป๋องละร้อยหวาแล้ว..... Tongue

อิ อิ  จะลองรับยี่ห้อแค้มปิ้งดูซักชุดใหมครับลุงตุ้ม ทั้งสวย ทั้งใส  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ขอดูรูปก่อนดิ.... น้ำลายหก

...

แลรูปไซร๋เหลยอะครับ ตัวจริงกะเห็นแล้วนิ แบบของลุงเล็กละครับ รุ่น C206 นั่นแหละ ถ้าชอบไปเอาที่ลุงเล็กได้เลยครับ  คิก คิก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย
หาเรื่องให้พี่เล็ก teeb ผมแล้วล่ะสิ..... ตกใจหน้าซีด

อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #110108 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:09:44 AM »

lumostar m270pz

ตะเกียงใช้กับแก๊ส cv270
พลังงาน : cv270

ราคา 1,850- ของหมด  Grin

super lumo 206pz

ตะเกียงใช้กับแก๊ส c206
พลังงาน : c206

2,450-ลดเหลือ2,400- มีเหลืออยู่ 3 ดวง  Grin

เวบบอร์ดมีไว้คลายเครียด อย่าซีเรียส..เดี๋ยว "บ้า"
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #110109 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:12:18 AM »

ออกเวรแล้วครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

สวัสดีครับลุงเล็ก
  อ่า..คือ...อ่า...ชอบเกียงลุงเล็กจังลูกไหนที่มันเกินๆราวไม่มีที่แขวน...ผมจะช่วยแขวนให้นะครับ
+ เอาใจก่อน

มีอยู่ 1 ลูกครับ  แต่นำไป mo ใส่หลอดไฟเสียแล้ว..อิ..อิ..

แบบจุดติดๆ อ่ะพอมีทิ้งๆขว้างๆบ้างไม๊ ....ช่วยขว้างมาใกลๆแถวชลบุรีไม๊เอ่ย
สงสัยตาวิลสันมาเจอ เจ้าพายุโมใส่หลอดไฟ คงยืนปลงสังขาร ทุกอย่างมีจุดจบไม่เว้นแม้...วัตถุ ทุกสิ่งล้วนอนิจจัง....สาธุ

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
อาร์ พี จี.
Hero Member

คะแนน 739

« ตอบ #110110 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:13:05 AM »

เผื่อวิลสันสักหนวยด้วยนะ พี่หรอยคนหล่อและน่ารักที่ซู้ด Grin

ชายเจษฎ์
Hero Member

คะแนน 1249

ํก็รักอ่ะ

« ตอบ #110111 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:15:06 AM »

โหล โหล น้าดาครับ คืบหน้าแล้วมั่งหม้ายครับ  หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

shah_vip
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 29

« ตอบ #110112 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:17:30 AM »

สนปีเดียวกะผมป่าวครับพี่ จะช่วยดูให้
สนครับ  น้ำลายหก
ขอบคุณครับ  ไหว้
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3700

« ตอบ #110113 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:17:47 AM »

โหล โหล น้าดาครับ คืบหน้าแล้วมั่งหม้ายครับ  หลงรัก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อาดดิกๆ ไม่โร้ยังเวลาเขม้ายนิ๊

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #110114 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2009, 09:18:10 AM »

ของหาย เป็นเครื่องบิน AIR BUS A330 หายจากท้องฟ้า ใครเจอบอกด้วยนะครับ........ Grin

วิทยาศาสตร์บอกไว้ว่า สสารไม่สูญหายเพียงแต่เปลี่ยนที่อยู่และสถานะเท่านั้น
เดี๋ยวก็เจอ....ถ้าไม่เจอลองไปถามนาย เดวิด คอปเปอร์ฟีลด์ ลองดูนายคนนี้ชอบซ่อนของใหญ่ๆเผื่อแกเอาไปซ่อนไว้

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
หน้า: 1 ... 7338 7339 7340 [7341] 7342 7343 7344 ... 35779
  พิมพ์